ಡಿಕ್ಸೊಮ್ಯಾಕ್ನಲ್ಲಿ ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಸ್ಕೋರ್ಸ್ 101, ಐನ್ ಎಕ್ಸ್ ಎಕ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ದರದ ಸಿಂಗಲ್ ಲೆನ್ಸ್ ಫೋನ್ನೊಂದಿಗೆ ಟೈಸ್ – ಗ್ಯಾಜೆಟ್ಗಳು 360
ಡಿಕ್ಸೊಮ್ಯಾಕ್ನಲ್ಲಿ ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಸ್ಕೋರ್ಸ್ 101, ಐನ್ ಎಕ್ಸ್ ಎಕ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ದರದ ಸಿಂಗಲ್ ಲೆನ್ಸ್ ಫೋನ್ನೊಂದಿಗೆ ಟೈಸ್ – ಗ್ಯಾಜೆಟ್ಗಳು 360
December 24, 2018
ಬಂಗಾಳದಲ್ಲಿ ರ್ಯಾಲಿಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಬಿಜೆಪಿ, ಸುಪ್ರೀಂಕೋರ್ಟ್ಗೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್
ಬಂಗಾಳದಲ್ಲಿ ರ್ಯಾಲಿಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಬಿಜೆಪಿ, ಸುಪ್ರೀಂಕೋರ್ಟ್ಗೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್
December 24, 2018

Gizmochina – OnePlus ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ bezels ಜೊತೆ OnePlus 6T ಪ್ರಚಾರ ಸೆಳೆಯಿತು

Gizmochina – OnePlus ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ bezels ಜೊತೆ OnePlus 6T ಪ್ರಚಾರ ಸೆಳೆಯಿತು

ಲೆನೊವೊ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಲೆನೊವೊ ಝೂ 5 ರೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಸಾಧನವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ ಹಲವಾರು ಫೋಟೋಗಳು ಮತ್ತು ಸಾಧನದ ಹಂಚಿಕೆಯು ಒಂದೇ ಆಗಿರಲಿಲ್ಲ. ಇದು ದಪ್ಪವಾದ ಬೆಝೆಲ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಬಂದಿತು, ಆದರೆ ರೆಝರ್ಗಳು ಯಾವುದೇ ಬೆಝಲ್ಗಳಿಗಿಂತ ಮುಂದಿನದನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತವೆ. ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ, ಒನ್ಪ್ಲಸ್ ಇದೇ ರೀತಿಯ ವಿವಾದದಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿತ್ತು ಆದರೆ ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಈಗಾಗಲೇ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಒನ್ಪ್ಲುಸ್ 6 ಟಿಯ ಫೋಟೋವನ್ನು ಸಣ್ಣ ಬೆಝಲ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದೆ. OnePlus 6T

ಪ್ರಚಾರ ಜಾಹೀರಾತಿನ ಬಗ್ಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗದ ಏನನ್ನಾದರೂ ಗುರುತಿಸಿದ ನಂತರ, ಡ್ರೋ ಹೆಸರಿನ ಟ್ವಿಟರ್ ಬಳಕೆದಾರನು OnePlus 6T ಗಾಗಿ ಒಂದು Instagram ಜಾಹೀರಾತನ್ನು ಕುರಿತು ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ. ಕಂಪನಿಯು ಕ್ಯಾಮರಾ ದರ್ಜೆಯ ಸುತ್ತ ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣವನ್ನು ಉದಾರವಾಗಿ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿ ತೋರಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಗರಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿದೆ. ಆಡ್ನ ಫಲಿತಾಂಶವು ಅದು ನಿಜವಾಗದಿದ್ದಾಗ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅಂಟಿಕೊಳ್ಳುವಂತೆಯೇ ಕಾಣುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಕಂಪನಿಯ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ಇಲಾಖೆಗಳ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಒಂದು ಇದು ಜನರು OnePlus 6T ಅಂಚಿನ ಗಾತ್ರದ ಬಗ್ಗೆ ತಪ್ಪು ಅನಿಸಿಕೆ ನೀಡುವ ಆಲ್ರೈಟ್ ಯೋಚಿಸಿದರು ಇರಬಹುದು.

https://twitter.com/pedropeguerojr/status/1076116801350713345

ಸಹ ಓದಿ: OnePlus 6T DxOMark ಬಹಿರಂಗ, ಅದರ ಮಹಾನ್ ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಹೊಗಳಿದರು

Instagram ಜಾಹೀರಾತು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ, ಒನ್ಪ್ಲಸ್ ಇನ್ನೂ ಯೂಟ್ಯೂಬ್ನಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಂದು ಮೋಸಗೊಳಿಸುವ ಜಾಹೀರಾತನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿತು, ವೀಡಿಯೊ ಮತ್ತು 43-ಸೆಕೆಂಡ್ ಮಾರ್ಕ್ನ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಇದು ಗಲ್ಲದ ಇಲ್ಲದೆ ಫೋನ್ ಅನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಮತ್ತೆ, ಈ ಮೋಸಗೊಳಿಸುವ ಮತ್ತು ಖಚಿತವಾಗಿ ಯಾವುದೇ ಗಲ್ಲದ ಇಲ್ಲ ಎಂಬ ಅನಿಸಿಕೆ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಇಲ್ಲಿನ ವಿವಾದವೆಂದರೆ ಇದು ಆಕಸ್ಮಿಕವಾಗಿ ಅಥವಾ ಉದ್ದೇಶಪೂರ್ವಕವಾಗಿದೆಯೇ ಎಂಬುದು. ಇದು ಉದ್ದೇಶಪೂರ್ವಕವಾಗಿರಬಹುದು ಆದರೆ ಒನ್ಪ್ಲಸ್ 6T ಈಗಾಗಲೇ ತೆರೆದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ, ಇದು ನಿರಂತರವಾದ ಯಾವುದೇ ವಿವಾದವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡದಿರಬಹುದು.

( ಮೂಲ )

Comments are closed.