49ers 'ಕ್ವೋನ್ ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್ ಒಡೆಲ್ ​​ಬೆಕ್ಹ್ಯಾಮ್ ವ್ಯಾಪಾರ ವದಂತಿಗಳಿಗೆ ಸೇರಿಸುತ್ತಾನೆ – ಅದು ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಪೋಸ್ಟ್
49ers 'ಕ್ವೋನ್ ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್ ಒಡೆಲ್ ​​ಬೆಕ್ಹ್ಯಾಮ್ ವ್ಯಾಪಾರ ವದಂತಿಗಳಿಗೆ ಸೇರಿಸುತ್ತಾನೆ – ಅದು ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಪೋಸ್ಟ್
March 12, 2019
ಡ್ರೀಮ್ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ – ಲೇಕರ್ಸ್ ಜಿ ಲೀಗ್ ವೆಟ್ನನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ- ಇಎಸ್ಪಿಎನ್
ಡ್ರೀಮ್ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ – ಲೇಕರ್ಸ್ ಜಿ ಲೀಗ್ ವೆಟ್ನನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ- ಇಎಸ್ಪಿಎನ್
March 12, 2019

ಡೀಸನ್ ಜಾಕ್ಸನ್ ವ್ಯಾಪಾರ: ಈಗಲ್ಸ್ ಬುಕೇನಿಯರ್ಸ್ನಿಂದ ತ್ವರಿತವಾಗಿ ವ್ಯಾಪಕ ಸ್ವೀಕರಿಸುವವರನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದೆ – ಬ್ಲೀಡಿಂಗ್ ಗ್ರೀನ್ ನೇಷನ್

ಡೀಸನ್ ಜಾಕ್ಸನ್ ವ್ಯಾಪಾರ: ಈಗಲ್ಸ್ ಬುಕೇನಿಯರ್ಸ್ನಿಂದ ತ್ವರಿತವಾಗಿ ವ್ಯಾಪಕ ಸ್ವೀಕರಿಸುವವರನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದೆ – ಬ್ಲೀಡಿಂಗ್ ಗ್ರೀನ್ ನೇಷನ್

ಫಿಲಾಡೆಲ್ಫಿಯಾ ಈಗಲ್ಸ್ ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್ ಆಂತರಿಕ ಐಯಾನ್ ರಾಪೊಪೋರ್ಟ್ನಿಂದ ಬಂದ ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ ಟ್ಯಾಂಪಾ ಬೇ ಬುಕೇನಿಯರ್ಸ್ ವಿಶಾಲ ರಿಸೀವರ್ ಡಿಸೆನ್ ಜಾಕ್ಸನ್ಗೆ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡುತ್ತಿವೆ. ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ನ ಕ್ರಿಸ್ ಮಾರ್ಟೆನ್ಸನ್ ಪರಿಹಾರದ ವಿವರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ:

ಎಗ್ಲೇಸ್ ಸ್ವೀಕರಿಸಿ – ಡಿಸೀನ್ ಜಾಕ್ಸನ್ , ಬುಕಾನಿಯರ್ಸ್ 2020 ರಲ್ಲಿ ಏಳನೇ-ಸುತ್ತಿನ ಪಿಕ್

BUCCANEERS ಸ್ವೀಕರಿಸಿ – 2019 ರಲ್ಲಿ ಈಗಲ್ಸ್ ಆರನೇ ಸುತ್ತಿನ ಪಿಕ್

ಅದ್ಭುತ. ಇದು ನಿಜಕ್ಕೂ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ!

ಜಾಕ್ಸನ್ ಅವರು ತಂಡಕ್ಕೆ ಹಿಂದಿರುಗುವ ಆಸಕ್ತಿ ಹೊಂದಿದ್ದನ್ನು ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ಮೊದಲು ವರದಿ ಮಾಡಿತು, ಅದು ಮೂಲತಃ 2008 ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ನ ಎರಡನೆಯ ಸುತ್ತಿನ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ . ಜಾಕ್ಸನ್ ಮತ್ತು ಈಗಲ್ಸ್ ” ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಹೊರತುಪಡಿಸಿ, ಮತ್ತೆ ಪರಸ್ಪರ ಉದ್ದೇಶಿಸಲಾಗಿದ್ದ ” ಎಂದು ಮಾರ್ಟೆನ್ಸನ್ ಆ ವರದಿಯಲ್ಲಿ ದ್ವಿಗುಣಗೊಂಡರು. ಈಗ ಅದು ನಿಜವಾಗಿ ಸಂಭವಿಸಿದೆ ಎಂದು ನಾವು ವರದಿ ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ.

ಬುಕೇನಿಯರ್ಸ್ ಜಾಕ್ಸನ್ ಅನ್ನು ಕಡಿತಗೊಳಿಸುವುದನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸಬಹುದೆಂದು ಭಾವಿಸಲಾಗಿತ್ತು ಆದರೆ ಈಗಲ್ಸ್ ಕೆಲವು ಸಣ್ಣ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಕೊಡಲು ಅವರಿಗೆ ಬೇಕಾಗಿತ್ತು. ಜಾಕ್ಸನ್ಗೆ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ, ಈಗಲ್ಸ್ ತನ್ನ $ 10 ಮಿಲಿಯನ್ ವೇತನವನ್ನು 2019 ಕ್ಕೆ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಈಗಲ್ಸ್ ಜಾಕ್ಸನ್ಗೆ ಬಹು ವರ್ಷ ವಿಸ್ತರಣೆಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕುತ್ತದೆ ಎಂದು ರಾಪೊಪರ್ಟ್ ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ. ಅಪಡೇಟ್: ಟಿಮ್ ಮೆಕ್ಮನಸ್ ಮತ್ತು ಆಡಮ್ ಷೆಫ್ಟರ್ ಜ್ಯಾಕ್ಸನ್ನ ಹೊಸ ವ್ಯವಹಾರದ ವಿವರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ.

ಈಗಲ್ಸ್ನೊಂದಿಗಿನ ಡೀಸನ್ ಜಾಕ್ಸನ್ ಅವರ ಪುನರ್ನಿರ್ಮಾಣದ ಒಪ್ಪಂದವು $ 27 ದಶಲಕ್ಷಕ್ಕೆ ಮೂರು ವರ್ಷಗಳ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ ಎಂದು ಮೂಲಗಳು ತಿಳಿಸಿವೆ.

– ಟಿಮ್ ಮೆಕ್ಮನಸ್ (@ ಟಿಮ್_ಎಂಸಿಮನಸ್) ಮಾರ್ಚ್ 11, 2019

ಇಗ್ಲೆಸ್ 2019 ರಲ್ಲಿ 6 ನೇ-ಆರ್ಡಿ ಪಿಕ್ ಅನ್ನು ಟ್ಯಾಂಪಾಗೆ ಕಳುಹಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು 2020 ರಲ್ಲಿ 7 ನೇ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಡಬ್ಲುಆರ್ ಡಿಸೆನ್ ಜಾಕ್ಸನ್ರೊಂದಿಗೆ @ ಮೊರ್ಟ್ರೋರ್ಟ್ಗೆ ಕಳುಹಿಸುತ್ತದೆ . ಪುನರ್ರಚನೆಗೆ ಜಾಕ್ಸನ್ಗೆ $ 13 ಮಿಲಿಯನ್ ಖಾತರಿ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

– ಆಡಮ್ ಸ್ಚಿಫ್ಟರ್ (@ ಆಡಮ್ಸ್ಶೆಟರ್) ಮಾರ್ಚ್ 11, 2019

ಜಾಗ್ಸನ್ ಈಗಲ್ಸ್ಗೆ ಭಾರಿ ಅಗತ್ಯವನ್ನು ಪೂರೈಸುತ್ತಾನೆ; ಫಿಲಡೆಲ್ಫಿಯಾವು ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ತೀವ್ರ ಬೆದರಿಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿತ್ತು. ಜಾಕ್ಸನ್ ಡಿಸೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ 32 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವನಾಗಿದ್ದಾನೆ ಆದರೆ 2018 ರಲ್ಲಿ ಲೀಗ್-ಲೀಗ್ 18.9 ಗಜಗಳಷ್ಟು ಪ್ರತಿಭಟನೆಯ ಸರಾಸರಿ ಸರಾಸರಿಯನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಿ ಅವರು ಇನ್ನೂ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕತೆಯನ್ನು ಹೊಡೆದಿದ್ದಾರೆ.

2014 ರಲ್ಲಿ ಇಗ್ಲೆಸ್ ಅವರನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ಜಾಕ್ಸನ್ ಆರು ಋತುಗಳ ಕಾಲ ಈಗಿಲ್ಸ್ಗಾಗಿ ಆಡಿದರು. ಚಿಪ್ ಕೆಲ್ಲಿ ಆ ತೀರ್ಮಾನಕ್ಕೆ ಸರಿಯಾಗಿ ಹೊಣೆಗಾರರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಆದರೆ ಹೋವಿ ರೋಸ್ಮನ್ ಇನ್ನೂ ತಂಡದ ಜನರಲ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ. ಫಿಲ್ಲಿಯಿಂದ ಕತ್ತರಿಸಿದ ನಂತರ, ಜಾಕ್ಸನ್ ರೆಡ್ಸ್ಕಿನ್ಸ್ಗೆ ಸೇರಿದರು ಮತ್ತು ವಾಷಿಂಗ್ಟನ್ನೊಂದಿಗೆ ಮೂರು ಋತುಗಳ ಕಾಲ ಉಳಿಯಿತು. ಜಾಕ್ಸನ್ ನಂತರ ಬ್ಯೂಕ್ಯಾನಿಯರ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತೊಂದು ಉಚಿತ ಏಜೆಂಟ್ ಗುತ್ತಿಗೆಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕಿದನು, ಅಲ್ಲಿ ಅವನು ಕೇವಲ ಎರಡು ಋತುಗಳ ಕಾಲ ಮಾತ್ರ ಇದ್ದನು.

ಜಾಕ್ಸನ್ರ ಎರಡನೇ ಹಂತವು ಫಿಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡಲು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕವಾಗಿದೆ. ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಕೆಲವು ಆಫ್ ಫೀಲ್ಡ್ ಕಳವಳಗಳು ಇದ್ದವು. ಆನ್-ಫೀಲ್ಡ್ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಿಂದ, ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅವರು ಈಗಲ್ಸ್ನ ಅಪರಾಧವನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಅಪಾಯಕಾರಿ ಎಂದು ಪ್ರಶ್ನಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ.

ಕಾರ್ಸನ್ ವೆಂಜ್ 2019 ರಲ್ಲಿ ಡಿಜೆಕ್ಗೆ ಆಳವಾದ ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸಲು ತುಂಬಾ ಉತ್ತೇಜನಕಾರಿಯಾಗಿದೆ.

ಮತದಾನ

ಡೀಸನ್ ಜಾಕ್ಸನ್ಗೆ ಈಗಲ್ಸ್ ವ್ಯಾಪಾರವನ್ನು ನೀಡಿ

 • 48%

  (4398 ಮತಗಳು)

 • 35%
  ಬಿ

  (3164 ಮತಗಳು)

 • 11%
  ಸಿ

  (1035 ಮತಗಳು)

 • 2%
  ಡಿ

  (207 ಮತಗಳು)

 • 2%
  ಎಫ್

  (186 ಮತಗಳು)

ಒಟ್ಟು 8990 ಮತಗಳು ಈಗ ಮತ ಚಲಾಯಿಸಿ

Comments are closed.