ಡೀಸನ್ ಜಾಕ್ಸನ್ ವ್ಯಾಪಾರ: ಈಗಲ್ಸ್ ಬುಕೇನಿಯರ್ಸ್ನಿಂದ ತ್ವರಿತವಾಗಿ ವ್ಯಾಪಕ ಸ್ವೀಕರಿಸುವವರನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದೆ – ಬ್ಲೀಡಿಂಗ್ ಗ್ರೀನ್ ನೇಷನ್
ಡೀಸನ್ ಜಾಕ್ಸನ್ ವ್ಯಾಪಾರ: ಈಗಲ್ಸ್ ಬುಕೇನಿಯರ್ಸ್ನಿಂದ ತ್ವರಿತವಾಗಿ ವ್ಯಾಪಕ ಸ್ವೀಕರಿಸುವವರನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದೆ – ಬ್ಲೀಡಿಂಗ್ ಗ್ರೀನ್ ನೇಷನ್
March 12, 2019
TE ಟೈಲರ್ ಕ್ರೊಫ್ಟ್ಗೆ ಮೂರು ವರ್ಷಗಳ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಸಹಿಹಾಕಲು ಬಿಲ್ಗಳು – ಬಫಲೋ ನ್ಯೂಸ್
TE ಟೈಲರ್ ಕ್ರೊಫ್ಟ್ಗೆ ಮೂರು ವರ್ಷಗಳ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಸಹಿಹಾಕಲು ಬಿಲ್ಗಳು – ಬಫಲೋ ನ್ಯೂಸ್
March 12, 2019

ಡ್ರೀಮ್ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ – ಲೇಕರ್ಸ್ ಜಿ ಲೀಗ್ ವೆಟ್ನನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ- ಇಎಸ್ಪಿಎನ್

ಡ್ರೀಮ್ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ – ಲೇಕರ್ಸ್ ಜಿ ಲೀಗ್ ವೆಟ್ನನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ- ಇಎಸ್ಪಿಎನ್
date_time “ಡೇಟಾ-ದಿನಾಂಕ =” 2019-03-11T20: 44: 13Z “> 4:44 PM ಇಟಿ

 • ಓಮ್ ಯಂಗ್ಮಿಸ್ಕ್ ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಬರಹಗಾರ

  ಮುಚ್ಚಿ

   ಓಮ್ ಯಂಗ್ಮಿಸುಕ್ ಒಳಗೊಂಡಿದೆ 2006 ರಿಂದ ಜೈಂಟ್ಸ್, ಜೆಟ್ಸ್ ಮತ್ತು ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್. ಇದಕ್ಕೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ, ಅವರು ಸುಮಾರು ಒಂದು ದಶಕದಲ್ಲಿ ನೆಟ್ಸ್, ನಿಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಎನ್ಬಿಎಗಳನ್ನು ಆವರಿಸಿದರು. ಅವರು ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಡೈಲಿ ನ್ಯೂಸ್ನಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು 12 ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಮತ್ತು ಇವರು ಮಿಚಿಗನ್ ಸ್ಟೇಟ್ ಯೂನಿವರ್ಸಿಟಿಯ ಪದವಿ ಪಡೆದ ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ನ್ಯೂಯೂರ್ಕ್.

   ಅವರನ್ನು ಟ್ವಿಟರ್ನಲ್ಲಿ ಅನುಸರಿಸಿ » ಒಹ್ಮ್ನ ಚಾಟ್ ಆರ್ಕೈವ್»

ಎಲ್ ಸೆಗುಂಡೊ, ಕ್ಯಾಲಿಫ್ – ಆಂಡ್ರೆ ಇನ್ಗ್ರಾಮ್ , ಲಾಸ್ ಏಂಜಲೀಸ್ ಲೇಕರ್ಸ್ಗಳು” ಕಳೆದ ಋತುವಿನ ಅಂತ್ಯದ ಸುಖ-ಉತ್ತಮ ಕಥೆ, ಎನ್ಬಿಎಯಲ್ಲಿ ಎರಡನೆಯ ಪ್ರವಾಸವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ.

< ಲೇಕರ್ಸ್ನ ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರ ಲ್ಯೂಕ್ ವಾಲ್ಟನ್ ಅವರು ಫ್ರಾಂಚೈಸಿಯ G ಲೀಗ್ ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆಯಾದ ಸೌತ್ ಬೇ ಲೇಕರ್ಸ್ಗಾಗಿ ಆಡುವ ಇಂಗ್ರಾಮ್ ಚಿಕಾಗೋದಲ್ಲಿ ತಂಡವನ್ನು ಸೇರಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ದೃಢಪಡಿಸಿದರು. ಮಂಗಳವಾರ ಬುಲ್ಸ್ ಅನ್ನು ಆಡುವ ಲೇಕರ್ಸ್ ಗಳು ಕಡಿಮೆ-ಹಸ್ತಾಂತರಿಸಿದ್ದಾರೆ; ಬ್ರ್ಯಾಂಡನ್ ಇಂಗ್ರಾಮ್ (ಭುಜದ ಆಳವಾದ ಸಿರೆಯ ಥ್ರಂಬೋಸಿಸ್) ಮತ್ತು ಲೊಂಜೊ ಬಾಲ್ (ಪಾದದ) ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಹಿಂದಿರುಗುತ್ತಿಲ್ಲ. ಕೈಲ್ ಕುಜ್ಮಾ (ಕಣಕಾಲು) ಕೊನೆಯ ಎರಡು ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ ಆದರೆ ಪೂರ್ಣ ಸ್ಪರ್ಧಿಯಾಗಿತ್ತು ಸೋಮವಾರ ಅಭ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ, ಮತ್ತು ಲೇಕರ್ಸ್ ಗಳು ಬುಷ್ ಆಟಕ್ಕೆ ಮುಂಚೆ ಕುಜ್ಮಾ ಹೇಗೆ ಭಾವಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆಂದು ನೋಡುತ್ತಾರೆ.

<ಮೂಲ ಡೇಟಾ- ಮಾಧ್ಯಮ = "(ಗರಿಷ್ಠ-ಅಗಲ: 375px)">
ಆಂಡ್ರೆ ಇಂಗ್ರಾಮ್ ಜಿ ಲೀಗ್ನಲ್ಲಿ 10 ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಕಳೆದ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ತನ್ನ NBA ಚೊಚ್ಚಲ ಪ್ರವೇಶ ಮಾಡಿತು ಮತ್ತು ಲೇಕರ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಎರಡನೇ ಬಾರಿಗೆ ಈ ವಾರ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ.

ಆಂಡ್ರೆ ಇನ್ಗ್ರಾಮ್, 33, ಅವರು ತಮ್ಮ ಮೊದಲ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಾಗ ಕ್ರೀಡಾ ಜಗತ್ತಿಗೆ ಮೀರಿದ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದರು. ಎನ್ಬಿಎದ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಲೀಗ್ನಲ್ಲಿ 10 ವರ್ಷಗಳನ್ನು ಕಳೆದ ನಂತರ ಕಳೆದ ಎಪ್ರಿಲ್ನಲ್ಲಿ ಎನ್ಬಿಎ ಆಟವೊಂದರಲ್ಲಿ ಆಡುತ್ತಿದ್ದರು.

ಹೆಚ್ಚಿನ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ 3 ಲೀಟರ್ಗಳಲ್ಲಿ G ಲೀಗ್ನ ರೆಕಾರ್ಡ್-ಹೋಲ್ಡರ್ ಒಂದು ಕನಸಿನ ಚೊಚ್ಚಲ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು. ಲೇಕರ್ಸ್ ಅವರ ಸಹಿ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ವೀಡಿಯೋ ವೈರಲ್ಗೆ ಹೋದ ನಂತರ, ಇಂಗ್ರಾಮ್ ತನ್ನ ಮೊದಲ ನಾಲ್ಕು ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು 3-ಬಿಂದು ಆರ್ಕ್ನ ಹಿಂದಿನಿಂದ ಮೂರು ಎಸೆತಗಳನ್ನು ಕಳೆದ ಏಪ್ರಿಲ್ 10 ರಂದು ಹೌಸ್ಟನ್ ವಿರುದ್ಧ 19 ಅಂಕಗಳೊಂದಿಗೆ ಮುಗಿಸಿದರು.

ಇಂಗ್ರಾಮ್ ಸಹ MVP ಗಾಯನಗಳೊಂದಿಗೆ ಸೆರೆದುಹೋದ ಮತ್ತು ಶೂಟರ್ ರಾತ್ರಿ ಸಂವೇದನೆಯಾಯಿತು. ಏಪ್ರಿಲ್ 11 ರಂದು ಕ್ಲಿಪ್ಪರ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧದ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ, ಅವರು ಕೇವಲ ಇತರ ಎನ್ಬಿಎ ಆಟಗಳಲ್ಲಿ 2 -9 -9 ಚಿತ್ರೀಕರಣದಲ್ಲಿ ಐದು ಅಂಕಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದರು.

ಲೇಕರ್ಸ್ನೊಂದಿಗಿನ ಇಂಗ್ರಾಮ್ನ ಮುಂಬರುವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವು ಮೊದಲಿಗೆ LA ಸೆಂಟಿನೆಲ್ನಿಂದ ವರದಿಯಾಗಿದೆ.

<ಡೇಟಾ-ವರ್ತನೆ = "article_related">


 • 19-ಪಾಯಿಂಟ್ ಚೊಚ್ಚಲ ರಂದು ಇಂಗ್ರಾಮ್: ‘ಒಮ್ಮೆ ಜೀವಿತಾವಧಿಯಲ್ಲಿ’

  ರಾಕೆಟ್ ಸ್ಟಾರ್ ಕ್ರಿಸ್ ಪಾಲ್ G ಲೀಗ್ ಕರೆ-ಅಪ್ ಆಂಡ್ರೆ ಇಂಗ್ರಾಮ್ಗೆ ತಾನು ತನ್ನ ಕಥೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಹೆದರುತ್ತಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು ಎನ್ಬಿಎದ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯ ಲೀಗ್ನಲ್ಲಿ ಇಂಗ್ರಾಮ್ನ “10 ವರ್ಷಗಳ ಗ್ರೈಂಡಿಂಗ್” ಅಂತಿಮವಾಗಿ ತನ್ನ ಎನ್ಬಿಎ ಚೊಚ್ಚಲ ಪಂದ್ಯವನ್ನು “ಅವಿಶ್ವಾಸ” vable. “

” ನಾನು ಅವರ ವರ್ತನೆ ಇಷ್ಟವಾಯಿತು, “ವಾಲ್ಟನ್ ಹೇಳಿದರು. “ಅವರು ದೂರು ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ, ಅವರು ಏನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆಂಬುದನ್ನು ನೀವು ಕಠಿಣವಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತೀರಿ, ಅವರು G ಲೀಗ್ ತರಬೇತುದಾರರೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ, ಅವರು ಅವನಿಗೆ ಅಗತ್ಯವಿರುವಾಗ ಅವರು ಆಡಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ … ಅವರು ನಮಗೆ ನೆಲೆಯನ್ನು ಇಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ.”

“ಅವರು ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಹೊಡೆದರು, ಅವರ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ನಾವು ಇತರ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ” ಎಂದು ವಾಲ್ಟನ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. “ಆದರೆ ನಾವು ಮತ್ತೆ ಕಾಣೆಯಾಗಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ನಾವು ಯಾರನ್ನಾದರೂ [ಹೊಡೆತಗಳು] ನೆಲಕ್ಕೆ ತಳ್ಳಬೇಕು ಮತ್ತು ಆ ನೆಲದ ಜಾಗವನ್ನು ನಾವು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗಿದ್ದರೆ, ಅವನು ಅದನ್ನು ಮಾಡಬಹುದೆಂದು ನಾವು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ.”

Comments are closed.