ಮಧ್ಯಮ ಆಲ್ಕೊಹಾಲ್ ಸೇವನೆಯು ಅಧಿಕ ರಕ್ತದೊತ್ತಡಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದೆ: ಅಧ್ಯಯನ – ಇಂಡಿಯಾಬ್ಲಮ್ಗಳು
ಮಧ್ಯಮ ಆಲ್ಕೊಹಾಲ್ ಸೇವನೆಯು ಅಧಿಕ ರಕ್ತದೊತ್ತಡಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದೆ: ಅಧ್ಯಯನ – ಇಂಡಿಯಾಬ್ಲಮ್ಗಳು
March 12, 2019
ಸ್ಕೂಪ್! ಫೋರ್ಡ್ ಫಿಗೊ ಫೇಸ್ ಲಿಫ್ಟ್ ರೂಪಾಂತರ ವಿವರಗಳು – ತಂಡ- ಬಿಎಚ್ಪಿ
ಸ್ಕೂಪ್! ಫೋರ್ಡ್ ಫಿಗೊ ಫೇಸ್ ಲಿಫ್ಟ್ ರೂಪಾಂತರ ವಿವರಗಳು – ತಂಡ- ಬಿಎಚ್ಪಿ
March 13, 2019

ಮಿ 9 ಪಾರದರ್ಶಕ ಆವೃತ್ತಿ 8 ಜಿಬಿ RAM, 256 ಜಿಬಿ ಶೇಖರಣಾ ರೂಪಾಂತರ ಮಾರ್ಚ್ ಅಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ

ಮಿ 9 ಪಾರದರ್ಶಕ ಆವೃತ್ತಿ 8 ಜಿಬಿ RAM, 256 ಜಿಬಿ ಶೇಖರಣಾ ರೂಪಾಂತರ ಮಾರ್ಚ್ ಅಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ
Mi 9 Transparent Edition 8GB RAM, 256GB Storage Variant Confirmed, Expected in Late March

ಇದು ಮಿ 9 ರ ಪಾರದರ್ಶಕ ಆವೃತ್ತಿಯ 8GB / 256GB ರೂಪಾಂತರವನ್ನು ಒತ್ತಾಯಿಸಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯಾಗಿ ಬರುತ್ತದೆ

Xiaomi Mi 9 ರ ಪ್ರಾರಂಭದಲ್ಲಿ ವಿನೋದಗಳ ಒಂದು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಸೆಟ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿತ್ತು – RAM ಮತ್ತು ಶೇಖರಣಾ ಸಂಯೋಜನೆಯೊಂದಿಗೆ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಫೋನ್ನ ಆವೃತ್ತಿಗಳೂ ಕೂಡಾ. ಮಿ 9 ಪಾರದರ್ಶಕ ಆವೃತ್ತಿ ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಅಗ್ರ-ಕೊನೆಯ ರೂಪಾಂತರವು ಇತರ ವೈವಿಧ್ಯಗಳ ಎಲ್ಲಾ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು ಜೊತೆಗೆ 12GB RAM ಮತ್ತು 256GB ಸಂಗ್ರಹಣೆ ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ಅದು ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾದಾಗಿನಿಂದ, 8GB RAM ಗೆ 256GB ಸಂಗ್ರಹದ ರೂಪಾಂತರಕ್ಕಾಗಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಂದ ವರದಿ ಮಾಡಲಾದ ಬೇಡಿಕೆಯಿದೆ. ಈಗ ಇದು Xiaomi ಗಮನ ಪಾವತಿ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕಂಪನಿ ವರದಿಯ ಒಂದು 8GB RAM ಆರಂಭಿಸಲು ಕಾಣಿಸುತ್ತದೆ, ನಂತರ ಪಾರದರ್ಶಕ ಆವೃತ್ತಿ ಈ ತಿಂಗಳ 128GB ಸಂಗ್ರಹ ರೂಪಾಂತರ.

ಆದ್ದರಿಂದ ಮಿ 9 ಪಾರದರ್ಶಕ ಆವೃತ್ತಿಯ ಅಂತಿಮ ವಿವರಣೆಗಳೆಂದರೆ, ಆಂಟಿ-ಕೋರ್ ಕ್ವಾಲ್ಕಾಮ್ ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 855 ಎಸ್ಸಿಸಿನಿಂದ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ 640 ಜಿಪಿಯು ಮತ್ತು 8 ಜಿಬಿ ಅಥವಾ 12 ಜಿಬಿ ಎಲ್ಪಿಡಿಆರ್ಡಿಆರ್ 4 ಎಕ್ಸ್ ರಾಮ್ ಆಯ್ಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ 9.0 ಪೈ ಅನ್ನು ಮಿಐಐಐ 10 ಟಾಪ್ನಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿದೆ. ಆಂತರಿಕ ಶೇಖರಣೆಯು ರೂಪಾಂತರಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಥಿರವಾಗಿ 256GB ಯಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತದೆ. Xiaomi ಉತ್ಪನ್ನ ನಿರ್ದೇಶಕ ವಾಂಗ್ ಟೆಂಗ್ ಥಾಮಸ್ Weibo ಮೇಲೆ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರ ಮುಂಬರುವ 8GB RAM / 256GB ಸಂಗ್ರಹ ಆವೃತ್ತಿ ದೃಢಪಡಿಸಿದರು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ .

ಮಿ 9 ಪಾರದರ್ಶಕ ಆವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿನ ಮತ್ತೊಂದು ಬದಲಾವಣೆಯು, ಪ್ರಾಥಮಿಕ 9 ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳು ಎಫ್ / 1.47 ದ್ಯುತಿರಂಧ್ರ 7ಪಿ ಲೆನ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ 48 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಸಂವೇದಕವಾಗಿದ್ದು, ಮಿ 9 ರ ಪ್ರಮಾಣಿತ ಆವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಎಫ್ / 2.2 ಲೆನ್ಸ್ಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ ಇದು. ಟ್ರಿಪಲ್-ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಸೆಟಪ್ ಒಂದೇ ಆಗಿರುತ್ತದೆ, ಎಫ್ / 2.2 ಲೆನ್ಸ್ ಮತ್ತು 117 ಡಿಗ್ರಿಗಳ ಫೀಲ್ಡ್-ಆಫ್-ವ್ಯೂ (ಫೊವಿ) ಹೊಂದಿರುವ ಅಲ್ಟ್ರಾ-ವೈಡ್ ಮತ್ತು ಮ್ಯಾಕ್ರೋ ಲೆನ್ಸ್ನ ಸಂಯೋಜನೆಯೊಂದಿಗೆ 16-ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಸೆಕೆಂಡರಿ ಸೆನ್ಸರ್. ಅಂತಿಮವಾಗಿ f / 2.2 ಟೆಲಿಫೋಟೋ ಲೆನ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ 12-ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ತೃತೀಯ ಸಂವೇದಕ.

Xiaomi ಮಿ 9 ಪಾರದರ್ಶಕ ಆವೃತ್ತಿ 8GB RAM ರೂಪಾಂತರವನ್ನು CNY 3,599 (ಸುಮಾರು ರೂ 37,490) ಮಾರ್ಚ್ ಅಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಚೀನಾದಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲು ಊಹಿಸಲಾಗಿದೆ .

Comments are closed.