ಡಾರ್ಕ್ ವೆಬ್ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್-ಸರ್ವರ್ ಡಾಟಾ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಫರ್ ಅನ್ನು ಹ್ಯಾಕರ್ಸ್ಗೆ ತೆರೆದಿಡುತ್ತದೆ – ನ್ಯೂಸ್ 18
ಡಾರ್ಕ್ ವೆಬ್ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್-ಸರ್ವರ್ ಡಾಟಾ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಫರ್ ಅನ್ನು ಹ್ಯಾಕರ್ಸ್ಗೆ ತೆರೆದಿಡುತ್ತದೆ – ನ್ಯೂಸ್ 18
March 12, 2019
49ers 'ಕ್ವೋನ್ ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್ ಒಡೆಲ್ ​​ಬೆಕ್ಹ್ಯಾಮ್ ವ್ಯಾಪಾರ ವದಂತಿಗಳಿಗೆ ಸೇರಿಸುತ್ತಾನೆ – ಅದು ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಪೋಸ್ಟ್
49ers 'ಕ್ವೋನ್ ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್ ಒಡೆಲ್ ​​ಬೆಕ್ಹ್ಯಾಮ್ ವ್ಯಾಪಾರ ವದಂತಿಗಳಿಗೆ ಸೇರಿಸುತ್ತಾನೆ – ಅದು ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಪೋಸ್ಟ್
March 12, 2019

ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಪೇಟೆಂಟ್ ಫೋಲ್ಡಬಲ್ ಫೋನ್ನಿಂದ ಹೊರಬರುವ ಫೋನ್ – GSMArena.com ಸುದ್ದಿ – GSMArena.com

ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಪೇಟೆಂಟ್ ಫೋಲ್ಡಬಲ್ ಫೋನ್ನಿಂದ ಹೊರಬರುವ ಫೋನ್ – GSMArena.com ಸುದ್ದಿ – GSMArena.com

ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಪದರ ಒಂದು ಮಡಿಚಬಲ್ಲ ಪ್ರದರ್ಶನದೊಂದಿಗೆ ಉತ್ಪಾದಕರ ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿನ ಮೊದಲ ಸಾಧನವನ್ನು ಗುರುತಿಸಿದ್ದು, ನಾವು ತಿಳಿದಿರುವ ಹೆಚ್ಚು ಅರ್ಪಣೆಗಳನ್ನು ದಾರಿಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ಹೊರಕ್ಕೆ ಮಡಿಸುವ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 2018 ರಲ್ಲಿ WIPO ನಲ್ಲಿ ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಸ್ವಾಮ್ಯದ ಹಕ್ಕುಪತ್ರವು ತುಂಬಿರುವುದನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

ಪೇಟೆಂಟ್ ರೇಖಾಚಿತ್ರದಿಂದ, ಸಾಧನವು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ತೆರೆದಾಗಲೂ ಕಾಲ್ಪನಿಕ ಕಾಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಹಿಂಜ್ ಸಾಧನವನ್ನು ಪೂರ್ಣ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಮೋಡ್ನಲ್ಲಿ ವಿಸ್ತರಿಸಲು ಮತ್ತು ಸಾಧನದ ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಸಣ್ಣ ಸ್ಲೈಡರ್ ಲಾಕ್ ಮೂಲಕ ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ ಲಾಕ್ ಮಾಡಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ಅನಗತ್ಯವಾದ ಮಡಿಕೆಗಳಿಂದ ಈ ಯಾಂತ್ರಿಕ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯು ತೋರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ತಡೆಗಟ್ಟುತ್ತದೆಯಾದರೂ, ಅದರ ಅವಶೇಷಗಳು ದಿನನಿತ್ಯದ ಬಳಕೆಯನ್ನು ಹೇಗೆ ಹಿಡಿದಿವೆ ಎಂದು ನೋಡಬಹುದಾಗಿದೆ.

ಹಿಂಜ್ ಮತ್ತು ಮಡಿಸುವ ಯಾಂತ್ರಿಕವನ್ನು ಬಹಿರಂಗಗೊಳಿಸುವ ಪೇಟೆಂಟ್ ರೇಖಾಚಿತ್ರಗಳು (ಮೂಲ: ಡಬ್ಲ್ಯುಐಪಿಒ) ಹಿಂಜ್ ಮತ್ತು ಮಡಿಸುವ ಯಾಂತ್ರಿಕವನ್ನು ಬಹಿರಂಗಗೊಳಿಸುವ ಪೇಟೆಂಟ್ ರೇಖಾಚಿತ್ರಗಳು (ಮೂಲ: ಡಬ್ಲ್ಯುಐಪಿಒ) ಹಿಂಜ್ ಮತ್ತು ಮಡಿಸುವ ಯಾಂತ್ರಿಕವನ್ನು ಬಹಿರಂಗಗೊಳಿಸುವ ಪೇಟೆಂಟ್ ರೇಖಾಚಿತ್ರಗಳು (ಮೂಲ: ಡಬ್ಲ್ಯುಐಪಿಒ) ಹಿಂಜ್ ಮತ್ತು ಮಡಿಸುವ ಯಾಂತ್ರಿಕವನ್ನು ಬಹಿರಂಗಗೊಳಿಸುವ ಪೇಟೆಂಟ್ ರೇಖಾಚಿತ್ರಗಳು (ಮೂಲ: ಡಬ್ಲ್ಯುಐಪಿಒ)
ಹಿಂಜ್ ಮತ್ತು ಮಡಿಸುವ ಕಾರ್ಯವಿಧಾನವನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವ ಪೇಟೆಂಟ್ ರೇಖಾಚಿತ್ರಗಳು

ಕ್ಯಾಮರಾಗಳು ಮತ್ತು ಬಂದರುಗಳಂತಹ ಉಳಿದ ಘಟಕಗಳ ಬಗೆಗಿನ ವಿವರಗಳು ಈ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಗೋಚರಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಈ ವಿಶಿಷ್ಟ ವಿನ್ಯಾಸದೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತಷ್ಟು ಹೋಗಲು ಯೋಜಿಸಿದಾಗ ಕಂಡುಬಂದರೂ, ಕಂಪನಿಯು 2020 ರ ನಂತರದ ಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಇಂತಹ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹಿಂದಿನ ವರದಿ ತಿಳಿಸಿದೆ.

ಮೂಲ ( ಡಚ್ನಲ್ಲಿ )

Comments are closed.