ಡ್ರೀಮ್ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ – ಲೇಕರ್ಸ್ ಜಿ ಲೀಗ್ ವೆಟ್ನನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ- ಇಎಸ್ಪಿಎನ್
ಡ್ರೀಮ್ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ – ಲೇಕರ್ಸ್ ಜಿ ಲೀಗ್ ವೆಟ್ನನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ- ಇಎಸ್ಪಿಎನ್
March 12, 2019
ಲೆವಿನ್ ಬೆಲ್ ಟ್ವಿಟ್ಗಳು ಅವರು “ಹರಿದ” – ಎನ್ಬಿಸಿ ಕ್ರೀಡೆ
ಲೆವಿನ್ ಬೆಲ್ ಟ್ವಿಟ್ಗಳು ಅವರು “ಹರಿದ” – ಎನ್ಬಿಸಿ ಕ್ರೀಡೆ
March 12, 2019

TE ಟೈಲರ್ ಕ್ರೊಫ್ಟ್ಗೆ ಮೂರು ವರ್ಷಗಳ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಸಹಿಹಾಕಲು ಬಿಲ್ಗಳು – ಬಫಲೋ ನ್ಯೂಸ್

TE ಟೈಲರ್ ಕ್ರೊಫ್ಟ್ಗೆ ಮೂರು ವರ್ಷಗಳ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಸಹಿಹಾಕಲು ಬಿಲ್ಗಳು – ಬಫಲೋ ನ್ಯೂಸ್

ಬಫಲೋ ಬಿಲ್ಗಳು ಸೋಮವಾರ ಪ್ರಮುಖ ಅಗತ್ಯವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದವು, ಬಿಗಿಯಾದ ಅಂತ್ಯದ ಟೈಲರ್ ಕ್ರಾಫ್ಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಮೂರು ವರ್ಷಗಳ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಅದು ಟ್ವೀಟ್ ಮೂಲಕ ಆಟಗಾರನ ದಳ್ಳಾಲಿ, ಮೈಕ್ ಮೆಕ್ಕರ್ಟ್ನಿಯ ಪ್ರಕಾರ.

ಬಹು ವರದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ, $ 18.75 ಮಿಲಿಯನ್ ಮೌಲ್ಯದ ವ್ಯವಹಾರವು $ 21 ಮಿಲಿಯನ್ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್ ಹೊಸ ಲೀಗ್ ವರ್ಷದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಬುಧವಾರ 4 ಗಂಟೆಗೆ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಅಧಿಕೃತಗೊಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

6-ಅಡಿ -6 ಮತ್ತು 252 ಪೌಂಡ್ಸ್ನ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಕ್ರಾಫ್ಟ್, 26, ಸಿನ್ಸಿನಾಟಿ ಬೆಂಗಾಲ್ಗಳಿಗಾಗಿ ಕಳೆದ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಐದು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಆಡಿದರು, 36 ಗಜಗಳಷ್ಟು ನಾಲ್ಕು ಕ್ಯಾಚ್ಗಳನ್ನು ಮುಗಿಸಿದರು. ಡಾಲ್ಫಿನ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ (ಅವನು ಮುಗಿದ ಆಟ) ವಿರುದ್ಧ ಅಕ್ಟೋಬರ್ 7 ರ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಅವನ ಪಾದದಲ್ಲಿ ಮೂಳೆ ಮುರಿಯಿತು ಮತ್ತು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ನವೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ ಗಾಯಗೊಂಡ ಮೀಸಲು ಪ್ರದೇಶವನ್ನು ಮುರಿದರು.

2015 ರಲ್ಲಿ ಬೆಂಗಾಲ್ಗಳ ಮೂರನೆಯ ಸುತ್ತಿನ ಆಯ್ಕೆ, ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್ನಲ್ಲಿ ಅವರ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ 2017 ರಲ್ಲಿ ಬಂದಿದ್ದು, ಅವರು ಎಲ್ಲಾ 16 ಆಟಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು ಮತ್ತು 404 ಗಜಗಳಷ್ಟು ಮತ್ತು ಏಳು ಟಚ್ಡೌನ್ಗಳಿಗಾಗಿ 42 ಪಾಸ್ಗಳನ್ನು (62 ಗುರಿಗಳಲ್ಲಿ) ಪಡೆದರು. ಅವರು ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬ ರಿಸೀವರ್ ಆಗಿ ಹೆಚ್ಚು ನಿರ್ಬಂಧಕನಾಗಿ ಬಳಸಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಅನಾಲಿಟಿಕ್ಸ್ ವೆಬ್ಸೈಟ್ ಪ್ರೊ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಫೋಕಸ್ ತನ್ನ ನಾಲ್ಕನೇ ಕ್ರೀಡಾಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಸ್ವೀಕರಿಸುವವನಾಗಿ ಕೇವಲ 677 ರ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ ಕ್ರಾಫ್ಟ್ ಒಂದು ಬ್ಲಾಕರ್ ಆಗಿ 998 ತುಣುಕುಗಳನ್ನು (ಗನ್ ಆಟ ಅಥವಾ ಹಾದುಹೋಗುವ) ಭಾಗವಹಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಿದೆ. ಅವರು ವಿಶೇಷ ತಂಡಗಳ ಮೇಲೆ ಸಹ ಕೊಡುಗೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ, ಅವರ ಮೊದಲ ಎರಡು ಕ್ರೀಡಾಋತುಗಳಲ್ಲಿ 531 ಅಂಕಗಳನ್ನು ಪಡೆದರು.

ಚಾರ್ಲ್ಸ್ ಕ್ಲೇ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ನಂತರ ಈ ಆಫ್ಸೆಸನ್ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಯಿತು ಮತ್ತು ನಿರ್ಬಂಧಿತ ಉಚಿತ ಏಜೆಂಟ್ ಲೋಗನ್ ಥಾಮಸ್ ಅನ್ನು ಮರು-ಸಹಿ ಮಾಡದೆ, ಬಿಲ್ಗಳು ರೋಸ್ಟರ್ನಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಒಂದು ಬಿಗಿಯಾದ ಅಂತ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದವು. ಬಫಲೋದ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಕ್ರಾಫ್ಟ್ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಜಾಸನ್ ಕ್ರೂಮ್ಗೆ ಸೇರಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ.

ಅವರು ಪಡೆಯುವ ಹಣದಲ್ಲಿ, ಕ್ರೊಫ್ಟ್ಗೆ ಆರಂಭಿಕ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಅವಕಾಶವಿದೆ, ಆದರೆ ಅದು ಅವರಿಗೆ ಹಸ್ತಾಂತರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಬಿಲ್ಗಳು ಇನ್ನೂ ಮುಕ್ತ ಏಜೆನ್ಸಿ ಅಥವಾ ಬಹುಶಃ ಅವರ 10 ಕರಡು ಪಿಕ್ಸ್ಗಳ ಮೂಲಕ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಸೇರುತ್ತವೆ.

[ಇತರ ಉಚಿತ ಸಂಸ್ಥೆ ಚಲನೆಗಳಲ್ಲಿ ಇತ್ತೀಚಿನದನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ]

Comments are closed.