ಕರ್ಟ್ ಆಂಗಲ್ ವಿರುದ್ಧ ಜಾನ್ ಸೆನಾ? ರೆಸಲ್ಮೇನಿಯಾ 35 ನಿವೃತ್ತಿ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ WWE ದಂತಕಥೆ ಹೋರಾಡಬಹುದು – ಮಿರರ್ ಆನ್ಲೈನ್
ಕರ್ಟ್ ಆಂಗಲ್ ವಿರುದ್ಧ ಜಾನ್ ಸೆನಾ? ರೆಸಲ್ಮೇನಿಯಾ 35 ನಿವೃತ್ತಿ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ WWE ದಂತಕಥೆ ಹೋರಾಡಬಹುದು – ಮಿರರ್ ಆನ್ಲೈನ್
March 13, 2019
ಅಂತಿಮ ದೃಶ್ಯವನ್ನು ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಿದ ನಂತರ ಅವಳು “ಕಣ್ಣೀರಿನೊಳಗೆ ಸಿಡಿ” ಎಂದು ಎಮಿಲಿಯಾ ಕ್ಲಾರ್ಕ್ ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ – DigitalSpy.com
ಅಂತಿಮ ದೃಶ್ಯವನ್ನು ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಿದ ನಂತರ ಅವಳು “ಕಣ್ಣೀರಿನೊಳಗೆ ಸಿಡಿ” ಎಂದು ಎಮಿಲಿಯಾ ಕ್ಲಾರ್ಕ್ ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ – DigitalSpy.com
March 13, 2019

ಎಲಿಯಾಸ್ ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಮತ್ತು ಸಿಧಾರ್ಥ್ ಮಲ್ಹೋತ್ರಾ ಕೇವಲ ಕಲಾಂಕ್ – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಎಲಿಯಾಸ್ ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಮತ್ತು ಸಿಧಾರ್ಥ್ ಮಲ್ಹೋತ್ರಾ ಕೇವಲ ಕಲಾಂಕ್ – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಕಲಾಂಕ್ ಟೀಸರ್ನಲ್ಲಿ ಅಭಿನಯಕ್ಕಾಗಿ ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಅವರನ್ನು ಪ್ರಶಂಸಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಚಲನಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ರೂಪ್ ಎಂಬ ಪಾತ್ರವನ್ನು ನಟ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅಲಿಯಾಳ ಮಾಜಿ-ಗೆಳೆಯ ಸಿಧಾರ್ಥ್ ಮಲ್ಹೋತ್ರಾ ಹಲವು ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿದ್ದರು, ಅವರು ಟೀಸರ್ ಬಗ್ಗೆ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದರು, ಮತ್ತು ಅಲಿಯಾ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ನಿರ್ಮಾಪಕ ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ ಅವರು ಮಂಗಳವಾರ ಟ್ವಿಟರ್ನಲ್ಲಿ ಕಲಾಂಕ್ ಟೀಸರ್ ಅನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಸಿಧ್ರ್ಥ್ ಅವರು “ವಾಹ್ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು! ಅದ್ಭುತ # ಕಲ್ಯಾಂಕ್ಟ್ಯಾಸರ್ ನೋಡುತ್ತಿರುವುದು. “ಆಲಿಯಾ ಅವರ ಟ್ವೀಟ್ ಅನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು ಮತ್ತು” ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಧನ್ಯವಾದಗಳು!

ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಧನ್ಯವಾದಗಳು! 💃🌟🌟 https://t.co/sLsher8brz

– ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ (@ ಅಲ್ಯಾಯಾ08) ಮಾರ್ಚ್ 13, 2019

ಆಲಿಯಾ ಮತ್ತು ಸಿಧ್ರ್ಥ್, ವರುಣ್ ಧವನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕರಣ್ ಅವರ 2012 ಚಲನಚಿತ್ರ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ವರ್ಷದ ಜೊತೆ ತಮ್ಮ ಬಾಲಿವುಡ್ ಚೊಚ್ಚಲವನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಕಲಾಂಕ್ನಲ್ಲಿ ಝಫಾರ್ ಪಾತ್ರ ವಹಿಸುತ್ತಿರುವ ವರುಣ್ ಸಿಂಧಾರ್ಥ್ ಅವರ ಟ್ವೀಟ್ಗೆ “Thank u sid apko salaam” ಗೆ ಉತ್ತರಿಸಿದರು.

ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಯು ಸಿಡ್ ಅಪ್ಕೊ ಸಲಾಮ್ https://t.co/P28t5mXdDi

– ವರುಣ್ ಝಫಾರ್ ಧವನ್ (@ ವರುನ್_ಡವ್ನ್) ಮಾರ್ಚ್ 12, 2019

ಕಾಫಿ ಕೋಫಿ ವಿಥ್ ಕರಣ್ ನ ಕಂತಿನಲ್ಲಿ ಅಲಿಯಾಳೊಂದಿಗೆ ವಿಚ್ಛೇದನದ ಬಗ್ಗೆ ಸಿಧ್ರ್ಥ್ ಅವರನ್ನು ಕೇಳಿದರು ಮತ್ತು ನಟನು “ನಾವು ಅದರ ನಂತರ ಭೇಟಿಯಾಗಲಿಲ್ಲ. ನಮ್ಮ ಸಂಬಂಧವು ಸಿವಿಲ್ ಆಗಿದೆ … ಇದು ಕಹಿ ಎಂದು ನಾನು ಯೋಚಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ಇತ್ತು. ನಾವು ಅವಧಿ ಮುಂಚಿತವಾಗಿಯೇ ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯದವರೆಗೆ ನಾನು ಅವರನ್ನು ತಿಳಿದಿದ್ದೇನೆ. ನನ್ನ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಸೊಟಿಯಲ್ಲಿ ನನ್ನೊಂದಿಗೆ ಶಾಟ್ ಕೊಟ್ಟಿದೆ, ಹಾಗಾಗಿ ತುಂಬಾ ಇತಿಹಾಸವಿದೆ. ”

ಹೇಗಾದರೂ, ಅಲಿಯಾ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಡಿಎನ್ಎಗೆ ಹೇಳಿದರು, “ಸಿಡ್ ಮತ್ತು ನಾನು ನಿಜವಾಗಿ ಭೇಟಿ ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ. ನಾವು ಭೇಟಿಯಾಗುವ ಮೊದಲು ಅವರು ಈ ಕಂತಿನಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಮಾಡಿದ್ದರು, ಆದ್ದರಿಂದ ಅವರು ಅದನ್ನು ಹೇಳಬೇಕಾಗಿತ್ತು. ಆದರೆ ನಾವು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಭೇಟಿಯಾಗಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಇದು ತುಂಬಾ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ. ”

ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಸಿಧಾರ್ತ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಎರಡನೆಯ ಚಲನಚಿತ್ರ ಜಬರಿಯಾ ಜೋಡಿ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಹಸೀ ತೊ ಫಾಸೀ ಸಹನಟ ಪರಿನೀತಿ ಚೋಪ್ರಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ರೈಟ್ಶ್ ದೇಶ್ಮುಖ್, ತಾರಾ ಸುತಾರಿಯಾ ಮತ್ತು ಮರ್ವಾವನ್ ನಲ್ಲಿರುವ ರಕುಲ್ ಪ್ರೀತ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ವರುಣ್ ಧವನ್ ಅವರ ದತ್ತು ಪಡೆದ ಪೋಷಕರಾದ ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್, ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಅವರು ಲೂ ಗೆ ಹೋದರು ಎಂಬುದನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿದರು. ವಿಡಿಯೋ ನೋಡು

ಅಲಿಯಾ ಮತ್ತು ವರುಣ್ ಕಲ್ಯಾಂಕ್ನಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕನೇ ಬಾರಿ ಒಟ್ಟಾಗಿ ಬರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ಸಂಜಯ್ ದತ್, ಮಾಧುರಿ ದೀಕ್ಷಿತ್, ಸೋನಾಕ್ಷಿ ಸಿನ್ಹಾ ಮತ್ತು ಆದಿತ್ಯ ರಾಯ್ ಕಪೂರ್ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಕರಣ್ ಅವರ ತಂದೆ ಯಶ್ ಜೋಹರ್ ಅವರ ಕನಸಿನ ಯೋಜನೆಯು ಈ ಚಿತ್ರ ಏಪ್ರಿಲ್ 19 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ.

ಹೆಚ್ಚು @htshowbiz ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆ: ಮಾರ್ಚ್ 13, 2019 18:25 IST

Comments are closed.