ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ ಕ್ವಾರ್ಟರ್-ಫೈನಲ್ ಡ್ರಾ ಯಾವಾಗ? ಕ್ವಾರ್ಟರ್ ಫೈನಲ್ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ಲಸ್ ದಿನಾಂಕಗಳು – ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ಎಕೋ
ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ ಕ್ವಾರ್ಟರ್-ಫೈನಲ್ ಡ್ರಾ ಯಾವಾಗ? ಕ್ವಾರ್ಟರ್ ಫೈನಲ್ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ಲಸ್ ದಿನಾಂಕಗಳು – ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ಎಕೋ
March 14, 2019
ಫೆಬ್ರುವರಿ 2019 ರಲ್ಲಿ ಫಿಯೆಟ್ ಒಂದೇ ಕಾರನ್ನು ಹೊರತಂದಿಲ್ಲ: CONFIRMED ನಿರ್ಗಮಿಸಿ? – CarToq.com
ಫೆಬ್ರುವರಿ 2019 ರಲ್ಲಿ ಫಿಯೆಟ್ ಒಂದೇ ಕಾರನ್ನು ಹೊರತಂದಿಲ್ಲ: CONFIRMED ನಿರ್ಗಮಿಸಿ? – CarToq.com
March 14, 2019

ಅತ್ಯಾಚಾರ ಮತ್ತು ಚಿತ್ರಿಸಿದ ಮಹಿಳೆಯರನ್ನು ತನಿಖೆ ನಡೆಸುವಂತೆ ತಮಿಳುನಾಡು ಸಿಬಿಐಗೆ ಸೂಚಿಸಿದೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ

ಅತ್ಯಾಚಾರ ಮತ್ತು ಚಿತ್ರಿಸಿದ ಮಹಿಳೆಯರನ್ನು ತನಿಖೆ ನಡೆಸುವಂತೆ ತಮಿಳುನಾಡು ಸಿಬಿಐಗೆ ಸೂಚಿಸಿದೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ

ಚೆನ್ನೈ / ಕೊಯಿಬಟೆಟರ್: ಪ್ರತಿಭಟನೆಗಳು ಉದ್ಭವಿಸಿದಂತೆ

ತಮಿಳುನಾಡು

ವಿರುದ್ಧ ಕ್ರಮ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು

ಪೊಲ್ಲಾಚಿ

19 ವರ್ಷದ ಕಾಲೇಜು ಹುಡುಗಿ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಅವರ ವಿರುದ್ಧ ದೂರು ನೀಡಲು ಧೈರ್ಯವನ್ನು ತನಕ ನಿರ್ಭಯದಿಂದ ಗುರಿಯಾದ ಮಹಿಳೆಯರನ್ನು ಗುರಿಯಾಗಿಸಿಕೊಂಡ ಲೈಂಗಿಕ ಆಕ್ರಮಣಕಾರರು, ಅಪರಾಧಿಗಳನ್ನು ರಕ್ಷಿಸುವ ವಿರೋಧದಿಂದ ಎಐಎಡಿಎಂಕೆ ಸರಕಾರವು ಕೇಸ್ನ್ನು ಕೇಂದ್ರೀಯ ಕಛೇರಿಗೆ ವರ್ಗಾಯಿಸಲು ಚಲಿಸುತ್ತಿದೆ. ಇನ್ವೆಸ್ಟಿಗೇಷನ್.

ಒಂದು ಉನ್ನತ ಅಧಿಕಾರಿ, “ಡಿಜಿಪಿ ಸಿಬಿಐಗೆ ಮನವಿ ಮಾಡಿದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಕರಣವನ್ನು ಕೇಂದ್ರೀಯ ಸಂಸ್ಥೆಗೆ ವರ್ಗಾವಣೆ ಮಾಡುವ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ.” ಮುಂಚಿನ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪೊಲೀಸರು ಬಂಧನಕ್ಕೊಳಗಾದರು

ಗೂಂಡಾಗಳ ಕಾರ್ಯ

ಕಾಲೇಜು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಲೈಂಗಿಕ ಕಿರುಕುಳಕ್ಕಾಗಿ ಬಂಧಿಸಿರುವ ನಾಲ್ವರು ಪುರುಷರು. ರಾಜ್ಯ ಪೊಲೀಸ್ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ಈ ಪ್ರಕರಣವನ್ನು ಸಿಬಿ- ಸಿಐಡಿಗೆ ವರ್ಗಾಯಿಸಿದ್ದರು. ತನಿಖೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಅವರು ಇತರ ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ದೂರು ಸಲ್ಲಿಸಲು ಮುಂದೆ ಬರಲು ಕಷ್ಟವಾಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. 2012 ರಿಂದ ಪೋಲಾಚಿನಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಮಹಿಳೆಯರು ಮತ್ತು ಗೃಹಿಣಿಯರು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದ ಮೇಲೆ ಸ್ನೇಹ ಬೆಳೆಸುವ ಮೂಲಕ ಮತ್ತು ಅವರ ಲೈಂಗಿಕತೆ ಮತ್ತು ಹಣಕ್ಕಾಗಿ ಅವರನ್ನು ಬೆದರಿಕೆ ಹಾಕುವ ಮೂಲಕ ಬಂಧಿತರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾದ ಆನ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ಮಹಿಳೆ ವೀಡಿಯೊ ವ್ಯಾಪಕ ಆಕ್ರೋಶವನ್ನು ಸ್ಪಾರ್ಕ್ಸ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ

ಒಂದು ಮ್ಯಾಗಜೀನ್ ಸೋಮವಾರ ಮಹಿಳೆಯನ್ನು ಪರಭಕ್ಷಕರಿಗೆ ಹಾನಿ ಮಾಡದಿರುವುದನ್ನು ವಿರೋಧಿಸಿ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ತನ್ನ ವೆಬ್ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿತು, ಇದು ವ್ಯಾಪಕ ಆಕ್ರೋಶವನ್ನು ಹುಟ್ಟುಹಾಕಿತು. ಮಂಗಳವಾರ, ಡಿಎಂಕೆ ನಾಯಕ ಕಣಿಮೋಜಿಯವರು ಪೊಲ್ಲಾಚಿನಲ್ಲಿ ಬಂಧಿಸಿ, ಕಾರ್ಮಿಕರ ಮತ್ತು ಮಿತ್ರರಾಷ್ಟ್ರಗಳಾದ ಎಂ.ಡಿ.ಎಂ.ಕೆ ಮತ್ತು ವಿ.ಸಿ.ಕೆ ಅಪರಾಧಿಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಳ್ಳಬೇಕೆಂದು ಕೋರಿದ್ದಾರೆ. ನಟ ಕಮಲ್ ಹಾಸನ್ ಅವರು ಎಮ್ಎನ್ಎಂ ಕೂಡ ಪ್ರತಿಭಟನೆ ನಡೆಸಿದರು.

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಆಡಳಿತಾರೂಢ ಎಐಎಡಿಎಂಕೆ ಇದು ದೋಷಾರೋಪಣೆ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದೆ. ರಾಜ್ಯ ವಿಧಾನಸಭೆಯ ಉಪ ಸ್ಪೀಕರ್ ಪೊಲ್ಲಾಚಿ ವಿ.ಜಯರಾಮನ್ ಮತ್ತು ರಾಜ್ಯ ಸಚಿವ ಎಸ್.ಪಿ.ವೆಲುಮಾನಿ ಪೊಲೀಸರು ದೂರು ದಾಖಲಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಆರೋಪಿಗಳು ಬಂಧಿತ ಪುರುಷರು ಅವರ ಬಳಿ ಇರುವ ವದಂತಿಗಳನ್ನು ಹರಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಪಾರ್ಟಿಯ ವಿರೋಧಿ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಿಗಾಗಿ ಪೊಲ್ಲಾಚಿ, ಎ ನಾಗರಾಜ್ನಲ್ಲಿ ಪಕ್ಷ ತನ್ನ ಪಕ್ಷದ ಮುಖಂಡರನ್ನು ಹಿಂದೆಗೆದುಕೊಂಡಿದೆ. ತನ್ನ ಮೇಲೆ ಹಲ್ಲೆ ಮಾಡಿದ ಪುರುಷರನ್ನು ಸೋಲಿಸಲು ಕಾಲೇಜು ಹುಡುಗಿಯ ಸಹೋದರನನ್ನು ಅವನು ಆಕ್ರಮಣ ಮಾಡಿದನು. ಕಾಲೇಜು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಯು ತನ್ನ ಸಹೋದರನ ಮೇಲೆ ಆಕ್ರಮಣ ನಡೆಸಿದ ನಂತರ ಆಕೆಗೆ ವಿಶ್ವಾಸ ಹೊಂದಿದ್ದಳು. ಮುಖ್ಯ ಆರೋಪಿ ಕೆ ತಿರುವನಕ್ಕರಸು ಅವರು 26 ರ ಹರೆಯದವಳಾಗಿದ್ದು, ಫೆಬ್ರವರಿ 12 ರಂದು ಅವರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗಬೇಕೆಂದು ಕೇಳಿಕೊಂಡರು. ಇತರ ಆರೋಪಿಗಳಾದ ಎನ್. ಸಬರಿರಾಜನ್, 25, ಎನ್ ಸತೀಶ್, 29 ಮತ್ತು ಟಿ. ವಸಂತಕುಮಾರ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕಾರಿನಲ್ಲಿ ಓಡಿದರು. ಅವಳು ಕಾರಿನಲ್ಲಿ ಬಂದಾಗ, ತಿರುನಾಗಕ್ಕರಾಸು ತನ್ನ ವಸ್ತ್ರವನ್ನು ಕೆಡವಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಇತರರು ದಾಳಿ ನಡೆಸಿದರು. ಅವಳು ಪ್ರತಿರೋಧಿಸಿದಾಗ ಅವರು ತಮ್ಮ ಚಿನ್ನದ ಸರಪಳಿವನ್ನು ಕಿತ್ತುಕೊಂಡು ಕಾರನ್ನು ಹೊರಗೆ ತಳ್ಳಿದರು.

ಹುಡುಗಿ ತನ್ನ ಹಿರಿಯ ಸಹೋದರನಿಗೆ ಈ ಘಟನೆಯನ್ನು ವಿವರಿಸಿದ್ದಾನೆ, ಅವರು ನಾಲ್ಕು ಜನರನ್ನು ಹಲ್ಲೆ ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು ಅವರ ಹೇಳಿಕೆಗಳನ್ನು ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡಿ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದ ಮೂಲಕ ಅದನ್ನು ಪ್ರಸಾರ ಮಾಡಿದರು. ಪೊಲ್ಲಾಚಿ ಸರ್ಕಾರಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ದಾಖಲಾಗಿದ್ದ ತಿರುನವುಕ್ಕರಸು, ಹುಡುಗಿಯ ಸಹೋದರನ ವಿರುದ್ಧ ಪೊಲೀಸರು ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಳ್ಳಬೇಕೆಂದು ಒತ್ತಾಯಿಸಿದರು. ಆದಾಗ್ಯೂ, 2012 ರಿಂದ ಪೋಲಾಚಿಯ ಲೈಂಗಿಕ ಕಿರುಕುಳದ ಪ್ರಕರಣಗಳಲ್ಲಿ ನಾಲ್ವರು ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಪ್ರಾಥಮಿಕ ತನಿಖೆ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದೆ.

ಇತರ ಬಲಿಪಶುಗಳು ದೂರು ದಾಖಲಿಸಲು ಮುಂದೆ ಬರಲಿಲ್ಲವಾದರೂ, ಪೊಲ್ಲಾಚಿ ಪೊಲೀಸರು ಕಾಲೇಜು ಹುಡುಗಿಯಿಂದ ದೂರನ್ನು ಪಡೆದರು ಮತ್ತು ಸೆಕ್ಷನ್ 354 (ಎ) (ಲೈಂಗಿಕ ಕಿರುಕುಳ), 354 (ಬಿ) (ಅಪರಾಧದ ಶೋಷಣೆಯ ಬಳಕೆಯನ್ನು) ಇಂಡಿಯನ್ ಪೆನಾಲ್ ಕೋಡ್, ಐಟಿ ಆಕ್ಟ್ನ ಸೆಕ್ಷನ್ 66 (ಇ) ಮತ್ತು ತಮಿಳುನಾಡಿನ ಮಹಿಳಾ ಕಾಯಿದೆಯನ್ನು ತಡೆಗಟ್ಟುವ ನಿಬಂಧನೆಯ 4 ನೇ ಸೆಕ್ಷನ್ 4 ರ ಪ್ರಕಾರ. ತರುವಾಯ ಅವರನ್ನು ಕೊಯಂಬತ್ತೂರ್ ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಸೆರೆಮನೆಯಲ್ಲಿ ಬಂಧಿಸಿ ಬಂಧಿಸಲಾಯಿತು.

Comments are closed.