ಜನ್ಮದಿನದ ಶುಭಾಶಯಗಳು ಅಮೀರ್ ಖಾನ್: ತನ್ನ 15 ಅತಿಥಿ ಕುಟುಂಬ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಪತ್ನಿ ಕಿರಣ್ ರಾವ್, ಮಗ ಆಜಾದ್ ಜೊತೆ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್
ಜನ್ಮದಿನದ ಶುಭಾಶಯಗಳು ಅಮೀರ್ ಖಾನ್: ತನ್ನ 15 ಅತಿಥಿ ಕುಟುಂಬ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಪತ್ನಿ ಕಿರಣ್ ರಾವ್, ಮಗ ಆಜಾದ್ ಜೊತೆ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್
March 13, 2019
ಟ್ವಿಟರ್ ಅದರ ಮೊಬೈಲ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳಿಗೆ ಹೊಸ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಫೀಚರ್ ಸೇರಿಸುತ್ತಿದೆ – ವೆರೈಟಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ಅದರ ಮೊಬೈಲ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳಿಗೆ ಹೊಸ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಫೀಚರ್ ಸೇರಿಸುತ್ತಿದೆ – ವೆರೈಟಿ
March 14, 2019

ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S10 – GSMArena.com ಸುದ್ದಿಗಳಲ್ಲಿ 10 ಪ್ರಥಮ ಮತ್ತು 10 ಬಸ್ಟ್ಸ್ಗಳನ್ನು ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ – GSMArena.com

ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S10 – GSMArena.com ಸುದ್ದಿಗಳಲ್ಲಿ 10 ಪ್ರಥಮ ಮತ್ತು 10 ಬಸ್ಟ್ಸ್ಗಳನ್ನು ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ – GSMArena.com

ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಫೆಬ್ರವರಿಯಲ್ಲಿ ಗ್ಯಾಲಾಕ್ಸಿ ಎಸ್ 10 ಅನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಿತು, ಮತ್ತು ಫೋನ್ ಈಗಾಗಲೇ ಜಗತ್ತಿನಾದ್ಯಂತ ಮಾರಾಟವಾಗಿದೆ. ಇದು ಸಾಕಷ್ಟು ಹೊಸ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಮತ್ತು ಕಂಪೆನಿಯು ಅಗ್ರ ಇನ್ಫೋಗ್ರಾಫಿಕ್ ಅನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದೆ, 10 ಪ್ರಥಮ ಮತ್ತು 10 ಬಿಸ್ಟ್ಗಳ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಹೊಸ ಫ್ಲ್ಯಾಗ್ಶಿಪ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಜಗತ್ತಿಗೆ ತರುತ್ತದೆ.

ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಸ್ 10 ಇನ್ಫೋಗ್ರಾಫಿಕ್
ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಸ್ 10 ಇನ್ಫೋಗ್ರಾಫಿಕ್

ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ “ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಸ್ 10 ಲೈನ್ ಮುಂದಿನ ಜನ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದೊಂದಿಗೆ ಜ್ಯಾಮ್ ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಿದೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು ಮತ್ತು ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಬಹಳ ಆಕರ್ಷಕವಾಗಿವೆ ಎಂದು ನಾವು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಇಲ್ಲ HDR10 + ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್ ಮತ್ತು Wi-Fi 6, ಜೊತೆಗೆ ಅಭೂತಪೂರ್ವ ಮೆಮೊರಿಯ ಕಾಂಬೊ 12 ಜಿಬಿ RAM ಮತ್ತು 1 ಟಿಬಿ ಆಂತರಿಕ ಸಂಗ್ರಹ.

ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಸ್ 10 ಗಾಗಿ ಮತ್ತೊಂದು ಹೆಮ್ಮೆ ಕ್ಷಣವಾಗಿದೆ. ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ 1200 ನೈಟ್ಸ್ ಹೊಳಪು ತಲುಪಬಹುದು ಎಂದು ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದೆ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ವಿಮರ್ಶೆಯಲ್ಲಿ ನಾವು ಅದನ್ನು ಬಹುಮಟ್ಟಿಗೆ ಪುನರಾವರ್ತಿಸಿದೆವು. ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 855 ಮತ್ತು ಎಕ್ಸಿನೋಸ್ 9820 ಚಿಪ್ಸೆಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬರುವ 2 ಜಿಬಿಪಿಎಸ್ ವೇಗವನ್ನೂ ಸಹ ಹೊಂದಿದೆ. ಸಹಜವಾಗಿ, ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 855 ನೊಂದಿಗೆ ಇತರ ಫೋನ್ಗಳು ಇವೆ, ಆದರೆ ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವುದೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪರ್ಯಾಯವನ್ನು ಒದಗಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಅವರು ಎಲ್ಲರೂ ಉನ್ನತ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

ಮೂಲ

Comments are closed.