ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S10 – GSMArena.com ಸುದ್ದಿಗಳಲ್ಲಿ 10 ಪ್ರಥಮ ಮತ್ತು 10 ಬಸ್ಟ್ಸ್ಗಳನ್ನು ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ – GSMArena.com
ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S10 – GSMArena.com ಸುದ್ದಿಗಳಲ್ಲಿ 10 ಪ್ರಥಮ ಮತ್ತು 10 ಬಸ್ಟ್ಸ್ಗಳನ್ನು ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ – GSMArena.com
March 14, 2019
ಫೇಸ್ಬುಕ್ ಮತ್ತು Instagram ಪ್ರಪಂಚದಾದ್ಯಂತ ನಿಲುಗಡೆ ಕೆಳಗೆ, ಬಳಕೆದಾರರು ದೋಷ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಪಡೆಯಲು – ವ್ಯಾಪಾರ ಗುಣಮಟ್ಟ
ಫೇಸ್ಬುಕ್ ಮತ್ತು Instagram ಪ್ರಪಂಚದಾದ್ಯಂತ ನಿಲುಗಡೆ ಕೆಳಗೆ, ಬಳಕೆದಾರರು ದೋಷ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಪಡೆಯಲು – ವ್ಯಾಪಾರ ಗುಣಮಟ್ಟ
March 14, 2019

ಟ್ವಿಟರ್ ಅದರ ಮೊಬೈಲ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳಿಗೆ ಹೊಸ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಫೀಚರ್ ಸೇರಿಸುತ್ತಿದೆ – ವೆರೈಟಿ

ಟ್ವಿಟರ್ ಅದರ ಮೊಬೈಲ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳಿಗೆ ಹೊಸ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಫೀಚರ್ ಸೇರಿಸುತ್ತಿದೆ – ವೆರೈಟಿ

Instagram ಮತ್ತು Snapchat ನಂತಹ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳಿಂದ ಟ್ವಿಟರ್ ಕೆಲವು ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ: ಕಂಪೆನಿಯು ಅದರ ಮೊಬೈಲ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳಿಗೆ ಸಮರ್ಪಿತ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತಿದೆ, ಅದರ ಬಳಕೆದಾರರು ಅದರ ಫೋಟೋಗಳು, ವೀಡಿಯೊಗಳು ಮತ್ತು ಲೈವ್ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಸುಲಭವಾಗಿಸುತ್ತದೆ.

ಕಂಪೆನಿಯು ಟ್ವೀಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಹೊಸ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಘೋಷಿಸಿತು, ಅದರ ಕಾರ್ಯಚಟುವಟಿಕೆಯನ್ನು ಕಿರು ವಿಡಿಯೋದೊಂದಿಗೆ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ:

ಹೊಸ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಒಂದು ಕ್ಯಾಪ್ಚರ್ ಬಟನ್ ಹೊಂದಿದೆ. ಅದನ್ನು ಟ್ಯಾಪ್ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಫೋಟೋ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಅದು 2 ನಿಮಿಷಗಳ ವೀಡಿಯೊ ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ಫೋನ್ನ ಮುಖಾಮುಖಿಯಾದ ಕ್ಯಾಮರಾಗೆ ಬದಲಾಗಲು ಒಂದು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ, ಹಾಗೆಯೇ ಪೆರಿಸ್ಕೋಪ್ ಲೈವ್ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಫಿಲ್ಟರ್ಗಳಿಲ್ಲ, ಕನಿಷ್ಠ ಇದೀಗ ಇಲ್ಲ.

ಫೋಟೋಗಳು ಮತ್ತು ವಿಡಿಯೋ ತುಣುಕನ್ನು ಈ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಟ್ವಿಟರ್ ಫೀಡ್ ಮೂಲಕ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಅದರರ್ಥವೇನೆಂದರೆ ಅದರ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳಂತೆಯೇ ಟ್ವಿಟರ್ ಸ್ಟೋರೀಸ್ ಬಾಂಡ್ವಾಗನ್ ಮೇಲೆ ಹಾರಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅರ್ಥ. ಟ್ವಿಟರ್ ಹಿಂದೆ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಟ್ವೀಟ್ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಹೆಚ್ಚು ದೃಷ್ಟಿಗೋಚರ ಮಾರ್ಗವಾಗಿ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿತು, ಆದರೆ ಆ ಪ್ರಯತ್ನಗಳ ಜೊತೆ ಎಳೆತವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಪಡೆಯುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲವಾಯಿತು.

ಮುಂಬರುವ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಐಒಎಸ್ ಮತ್ತು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ಗಳಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಮೊಬೈಲ್ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಹೊಸ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ತರಲಿದೆ ಎಂದು ಟ್ವಿಟರ್ ಬುಧವಾರ ತಿಳಿಸಿದೆ.

 • ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ಗೆ ವಯಸ್ಸಿನ ರೇಟಿಂಗ್ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

  ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಬ್ರಿಟಿಷ್ ಬೋರ್ಡ್ ಆಫ್ ಫಿಲ್ಮ್ ಕ್ಲಾಸಿಫಿಕೇಶನ್ನೊಂದಿಗೆ ಪಾಲುದಾರಿಕೆಯ ನಂತರ ತನ್ನ ಯುಕೆ ಸೇವೆಯಲ್ಲಿ ವಯಸ್ಸಿನ ಶ್ರೇಯಾಂಕಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿಷಯಗಳಿಗೆ ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ. ಹೊಸ ಸಹಭಾಗಿತ್ವದ ಗುರಿ “ವೇದಿಕೆಯಾದ್ಯಂತ ಬಿಬಿಎಫ್ಸಿ ವಯಸ್ಸಿನ ರೇಟಿಂಗ್ಗಳ 100% ವ್ಯಾಪ್ತಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದು” ಎಂದು ರೇಟಿಂಗ್ಸ್ ಬೋರ್ಡ್ ಹೇಳಿದೆ. ಯುಕೆನಲ್ಲಿ ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಸೇವೆಗಳು ವಿಷಯ ಸಲ್ಲಿಸಲು ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ […]

 • ಗೇಬ್ರಿಲಿ ಕಾರ್ಟೆರಿಸ್ 25 ನೇ ವಾರ್ಷಿಕ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಆಕ್ಟರ್ಸ್ ಗಿಲ್ಡ್

  ಅಮೇರಿಕನ್ ಫೆಡರೇಶನ್ ಆಫ್ ಮ್ಯೂಸಿಷನ್ಸ್ ಸ್ಟುಡಿಯೊಗಳೊಂದಿಗೆ ಉಳಿದಿರುವ ಒಪ್ಪಂದದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತುಕತೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ. ಶೆರ್ಮನ್ ಓಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿರುವ ಅಲೈಯನ್ಸ್ ಆಫ್ ಮೋಷನ್ ಪಿಕ್ಚರ್ ಮತ್ತು ಟೆಲಿವಿಷನ್ ನಿರ್ಮಾಪಕರ ಪ್ರಧಾನ ಕಚೇರಿಯ ಸಮಾಲೋಚನೆಯ ಆರಂಭದ ಮೊದಲು ಬುಧವಾರ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯನ್ನು AFM ನಡೆಸಿತು, ಕ್ಯಾಲಿಫೋರ್ನಿಯಾ ಸಂಗೀತಗಾರರು ಪದಗಳ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ […]

 • ರಾಕುಟೆನ್ ಟಿವಿ ಮೋರ್ ದ್ಯಾನ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಿದೆ

  ಆನ್-ಬೇಡಿಕೆ ಸೇವೆ ರಾಕುಟೆನ್ ಟಿವಿಯು ಯುರೋಪ್ನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ವಿತರಣೆಯನ್ನು ಮೂರು ಪಟ್ಟು ಹೆಚ್ಚಿಸಿದೆ. 30 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಹೊಸ ಪ್ರದೇಶಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ, ಕಂಪೆನಿಯ ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಮತ್ತು ಸಿಇಒ ಜಿಸಿಂಟೊ ರೋಕಾ ವೆರೈಟಿಗೆ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. VOD ಆಟಗಾರನು ರೋಲ್ಔಟ್ಸ್ಗಾಗಿ ಹಲವಾರು ಪ್ರಮುಖ ಸ್ಮಾರ್ಟ್-ಟಿವಿ ತಯಾರಕರೊಂದಿಗೆ ಸಹಭಾಗಿತ್ವವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಹೊಸ ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಉನ್ನತ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ ಲಭ್ಯವಿದೆ, […]

 • ಫೇಸ್ಬುಕ್ ಜಡಾ ಪಿಂಕೆಟ್ ಸ್ಮಿತ್ 'ರೆಡ್ ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸುತ್ತದೆ

  ಫೇಸ್ಬುಕ್ ಹೊಸ ವೀಡಿಯೊ ಮತ್ತು ಸಂಗೀತದ ವಿಷಯದೊಂದಿಗೆ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವ ತನ್ನ ಕಾರ್ಯತಂತ್ರಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಣವನ್ನು ಪಂಪ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಿದೆ. ಸಾಮಾಜಿಕ ದೈತ್ಯ ಜಾಡಾ ಪಿಂಕೆಟ್ ಸ್ಮಿತ್ನ “ರೆಡ್ ಟೇಬಲ್ ಟಾಕ್” ಟಾಕ್ ಶೋ ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿದೆ – ಇದು ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ ಫೇಸ್ಬುಕ್ ವಾಚ್ನ ಅತ್ಯಂತ ಜನಪ್ರಿಯ ಮೂಲ ಸರಣಿಯಾಗಿ ಮಾರ್ಪಟ್ಟಿದೆ – 20 ಕ್ಕಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹೊಸ ಸಂಚಿಕೆಗಳಿಗಾಗಿ. ಇದು ಒಂದು ರೋಲಿಂಗ್ ಔಟ್ […]

 • ಯೂನಿವಿಸನ್ನ ಉಫೋರ್ರಿಯಾ ಸಂಗೀತ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಇದೀಗ

  ಯೂನಿವಿಸನ್ ಇಂದು SXSW ನಲ್ಲಿ ಘೋಷಿಸಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ, ಅದು ನಾಪ್ಸ್ಟರ್ನೊಂದಿಗೆ ಪಾಲುದಾರಿಕೆ ಹೊಂದಿದ್ದು, ಅದರ ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿದ ಯುಫೇರಿಯಾ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂಗೀತ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ಯೂನಿವಿಸನ್ನ 58 ಸ್ಥಳೀಯ ರೇಡಿಯೊ ಕೇಂದ್ರಗಳ ಲೈವ್ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಗಳ ಜೊತೆಗೆ, ಈ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಈಗ ನಾಪ್ಸ್ಟರ್ನ ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್ ಆಫ್ 40 ಮಿಲಿಯನ್ ಹಾಡುಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ನೂರಾರು ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಗೆ ನೀಡುತ್ತಿದೆ. “ಯೂನಿವಿಷನ್ […]

 • ಫೇಸ್ಬುಕ್ ಲೋಗೋ

  ಫೇಸ್ಬುಕ್, ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್, ಮೆಸೆಂಜರ್ ಮತ್ತು WhatsApp ಗಾಗಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳು ಬುಧವಾರ ಹಲವಾರು ಗಂಟೆಗಳ ಕಾಲ ವಿಶ್ವದಾದ್ಯಂತ ಕೆಲವು ಬಳಕೆದಾರರಿಗಾಗಿ ಇಳಿಮುಖವಾಗಿದ್ದವು, ಗುರುತಿಸಲಾಗದ ತಾಂತ್ರಿಕ ತೊಂದರೆಗಳು ವ್ಯಾಪಕ ಅಡೆತಡೆಗಳನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತವೆ. ಸನ್ನಿವೇಶದಲ್ಲಿ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲು ಫೇಸ್ಬುಕ್ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿತು. ಕಂಪೆನಿಯು ಟ್ವೀಟ್ನಲ್ಲಿನ 1:49 pm ET ಯಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಿದೆ, “ನಾವು ಕೆಲವು ಜನರು ಪ್ರಸ್ತುತ ಎಂದು ತಿಳಿದಿರುತ್ತೇವೆ […]

 • ಲೋರಿ ಲೊಗ್ಲಿನ್ ಮತ್ತು ಒಲಿವಿಯಾ ಜೇಡ್ ಗಿಯಾನ್ನುಲ್ಲಿ

  ನಟಿ ಲೋರಿ ಲೊಗ್ಲಿನ್ ಅವರ ಪುತ್ರಿ ಒಲಿವಿಯಾ ಜೇಡ್ ಗಿಯಾನ್ಉಲ್ಲಿ, ಲಕ್ಷಾಂತರ ಬೆಂಬಲಿಗರೊಂದಿಗೆ ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಬ್ಯೂಟಿ ವ್ಲಾಗ್ಗರ್ ಮತ್ತು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದ ನಟ. ಅವರು ದಕ್ಷಿಣ ಕ್ಯಾಲಿಫೋರ್ನಿಯಾ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾನಿಲಯದಲ್ಲಿ ಸಹ (ಈಗ) ಹೊಸ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ. ಆದರೆ ತನ್ನ ತಾಯಿ ವಿಶಾಲ ಕಾಲೇಜು ಪ್ರವೇಶ ಲಂಚ ಹಗರಣದ ಭಾಗವಾಗಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ – ಲಾಗ್ಲಿನ್ ಅಕ್ರಮವಾಗಿ ಯೋಜಿತ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಿ […]

Comments are closed.