ಯು.ಎಸ್. ಕಚ್ಚಾ ಆಯಿಲ್ ಇನ್ವೆಂಟರೀಸ್ 3.9 ಮಿಲಿಯನ್ ಬ್ಯಾರೆಲ್ಸ್ ಕೊನೆಯ ವಾರ: ಇಐಎ – ಇನ್ವೆಸ್ಟಿಂಗ್.ಕಾಂ
ಯು.ಎಸ್. ಕಚ್ಚಾ ಆಯಿಲ್ ಇನ್ವೆಂಟರೀಸ್ 3.9 ಮಿಲಿಯನ್ ಬ್ಯಾರೆಲ್ಸ್ ಕೊನೆಯ ವಾರ: ಇಐಎ – ಇನ್ವೆಸ್ಟಿಂಗ್.ಕಾಂ
March 14, 2019
ವಿಸ್ತಾರಾ ಸಾಗರೋತ್ತರ ಹಾರಲು ಸರ್ಕಾರ ಅನುಮೋದನೆ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ – ಎನ್ ಡಿ ಟಿ ವಿ ನ್ಯೂಸ್
ವಿಸ್ತಾರಾ ಸಾಗರೋತ್ತರ ಹಾರಲು ಸರ್ಕಾರ ಅನುಮೋದನೆ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ – ಎನ್ ಡಿ ಟಿ ವಿ ನ್ಯೂಸ್
March 14, 2019

ವೋಕ್ಸ್ವ್ಯಾಗನ್ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಕಾರ್ ಇನ್ವೆಸ್ಟ್ಮೆಂಟ್ ಮತ್ತು ಮಾರಾಟದ ಗುರಿಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ – 2028 ರ ಹೊತ್ತಿಗೆ 22 ಮಿಲಿಯನ್ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಕಾರ್ಸ್ – ಕ್ಲೀನ್ಟೆಕ್ನಿಕಾ

ವೋಕ್ಸ್ವ್ಯಾಗನ್ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಕಾರ್ ಇನ್ವೆಸ್ಟ್ಮೆಂಟ್ ಮತ್ತು ಮಾರಾಟದ ಗುರಿಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ – 2028 ರ ಹೊತ್ತಿಗೆ 22 ಮಿಲಿಯನ್ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಕಾರ್ಸ್ – ಕ್ಲೀನ್ಟೆಕ್ನಿಕಾ

ಕಾರ್ಗಳು

ಮಾರ್ಚ್ 13, 2019 ರಂದು ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ | ಸ್ಟೀವ್ ಹ್ಯಾನ್ಲೆ ಅವರಿಂದ

ಮಾರ್ಚ್ 13, 2019ವೋಕ್ಸ್ವ್ಯಾಗನ್ ವಿದ್ಯುತ್ ಕಾರ್

ವೋಕ್ಸ್ವ್ಯಾಗನ್ ಎಲ್ಲಾ ವಿದ್ಯುತ್ ಕಾರ್ಗಳಲ್ಲಿದೆ? ಕಂಪೆನಿಯು ಸುಮಾರು 2 ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಇದೆಯೆಂದು ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದು, ಅದರ ಡೀಸೆಲ್ ಮೋಸದ ಯೋಜನೆಗೆ ತಳ್ಳುವ ಕುಳಿಯಿಂದ ಏರಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತದೆ. ಉತ್ಪಾದನಾ ಆಟೋಮೊಬೈಲ್ಗಳನ್ನು ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ರಹಸ್ಯವಾಗಿಟ್ಟುಕೊಂಡು ಲಾಭದಾಯಕವಾಗಿ ಮಾಡುವುದು ಸಾಮಾನ್ಯ ವೇದಿಕೆ ಅಥವಾ ಚಾಸಿಸ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ, ಅದು ಹಲವಾರು ಮಾದರಿಗಳು ಮತ್ತು ಆಶಾದಾಯಕವಾಗಿ ಲಕ್ಷಾಂತರ ವಾಹನಗಳನ್ನು ಆಧರಿಸಿರುತ್ತದೆ.

ವೇದಿಕೆಯು ಕಾರಿನ ಅಸ್ಥಿಪಂಜರವನ್ನು ಹೋಲುತ್ತದೆ. ಹೊರಭಾಗದಲ್ಲಿ ನಾವು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ ಕೇವಲ ಸೌಂದರ್ಯವರ್ಧಕಗಳಾಗಿವೆ. ವೇದಿಕೆಯು ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗೆ ಹೋಗುವ ದ್ವಾರಗಳು ಎಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತವೆಂಬುದನ್ನು ಈ ವೇದಿಕೆಯು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಕಾರುಗಳು ವಿಧಾನಸಭೆ ಮಾರ್ಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರಯಾಣಿಸಿದಾಗ, ಕಾರ್ಮಿಕರು ಮತ್ತು ರೋಬೋಟ್ಗಳು ಹಲವಾರು ಮಾದರಿಗಳನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಸಾಮಾನ್ಯವಾದ ಘಟಕಗಳೊಂದಿಗೆ ರಚಿಸಬಹುದು, ಅದು ಗರಿಷ್ಠ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದೊಂದಿಗೆ ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಒಗ್ಗೂಡುತ್ತವೆ.

ವೋಕ್ಸ್ವ್ಯಾಗನ್ AG ಯ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿಯ ಸದಸ್ಯ ಫ್ರಾಂಕ್ ವಿಟ್ಟರ್.

ಹೊಸ ಮಾದರಿಗಳನ್ನು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸುವುದರೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಪ್ರಮುಖ ವೆಚ್ಚಗಳು ವೇದಿಕೆಯನ್ನು ರಚಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ. ಅದರ ನಂತರ, ಆ ವೇದಿಕೆಯ ಮೇಲೆ ನಿರ್ಮಿಸಿದ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಾಹನಗಳು, ಕಡಿಮೆ ಘಟಕ ವೆಚ್ಚಗಳು ಆರ್ಥಿಕತೆಯ ಪ್ರಮಾಣಕ್ಕೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು. ಈ ರೀತಿ ನೋಡಿ: ಒಂದು ಕಂಪನಿಯು $ 100 ಮಿಲಿಯನ್ ಹೊಸ ಪ್ಲ್ಯಾಟ್ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಿದರೆ ಮತ್ತು 100 ಕಾರುಗಳನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಬಳಸಿದರೆ, ಷಾಸಿಸ್ಗೆ ಅದರ ಘಟಕ ವೆಚ್ಚವು ಪ್ರತಿ ಕಾರುಗೆ $ 1 ಮಿಲಿಯನ್. ಆದರೆ ಆ ವೇದಿಕೆಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು 10 ಮಿಲಿಯನ್ ಕಾರುಗಳನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಬಹುದಾದರೆ, ವಾಹನಕ್ಕೆ ಅದರ ಘಟಕ ವೆಚ್ಚವು ಪ್ರತಿ ಕಾರುಗೆ $ 10 ರಷ್ಟಾಗಿದೆ. ಆದುದರಿಂದ ನೀವು ಕಾರ್ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಹಣವನ್ನು ಹೇಗೆ ಗಳಿಸುತ್ತೀರಿ.

ವೋಕ್ಸ್ವ್ಯಾಗನ್ ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್ಸ್ನ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ಡಾ. ಹರ್ಬರ್ಟ್ ಡೈಸ್, ವೋಕ್ಸ್ವ್ಯಾಗನ್ ಆಕ್ಟಿಂಜೆಸೆಲ್ಶ್ಯಾಫ್ಟ್ನ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ಮತ್ತು ವೋಕ್ಸ್ವ್ಯಾಗನ್ AG ಯ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿಯ ಸದಸ್ಯರಾದ ಫ್ರಾಂಕ್ ವಿಟ್ಟರ್, “ಹಣಕಾಸು ಮತ್ತು ಐಟಿ” ಗೆ ಜವಾಬ್ದಾರರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಡಾ. ಹರ್ಬರ್ಟ್ ಡೈಸ್, ವೋಕ್ಸ್ವ್ಯಾಗನ್ ಆಕ್ಟಿಂಜೆಸೆಲ್ಶ್ಯಾಫ್ಟ್ನ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು.

ಇತ್ತೀಚಿನವರೆಗೂ ವೋಕ್ಸ್ವ್ಯಾಗನ್ ಅದರ ಹೊಸ MEB ಪ್ಲಾಟ್ಫಾರ್ಮ್ನ್ನು ಆಧರಿಸಿ 15 ದಶಲಕ್ಷ ಕಾರುಗಳನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡಲು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದು , ಇದು ವಿದ್ಯುತ್ ಕಾರುಗಳನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ತಯಾರಿಸಲು ಮೀಸಲಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಇತರರಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿರುವ, ಇದು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿತ್ತು ಮತ್ತು ವೋಕ್ಸ್ವ್ಯಾಗನ್ EV ಪಾಲಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗುರಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿತ್ತು.

ಮಾರ್ಚ್ 12 ರಂದು, ವೋಕ್ಸ್ವ್ಯಾಗನ್ ಪತ್ರಿಕಾ ಪ್ರಕಟಣೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ ಪ್ರಕಾರ MEB ಪ್ಲಾಟ್ಫಾರ್ಮ್ನ್ನು 50 ರಿಂದ 70 ರವರೆಗೆ ಬಳಸುವುದು ಮತ್ತು ಆ ಚಾಸಿಸ್ಗೆ 15 ದಶಲಕ್ಷದಿಂದ 22 ದಶಲಕ್ಷ ಕಾರುಗಳಿಗೆ 2028 ರ ಹೊತ್ತಿಗೆ ಅದರ ಉತ್ಪಾದನಾ ಗುರಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ಪೋರ್ಕ್ಸ್, ಆಡಿ, ಸ್ಕೋಡಾ, ಸೀಟ್, ಬೆಂಟ್ಲೆ, ಬುಗಾಟ್ಟಿ ಮತ್ತು ಲಂಬೋರ್ಘಿನಿಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ವೋಕ್ಸ್ವ್ಯಾಗನ್ ಗ್ರೂಪ್ನ ಎಲ್ಲಾ ಸದಸ್ಯರಿಗೆ MEB ಷಾಸಿಸ್ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

ಡಾ. ಹರ್ಬರ್ಟ್ ಡೈಸ್, ವೋಕ್ಸ್ವ್ಯಾಗನ್ ಆಕ್ಟಿಂಜೆಸೆಲ್ಶ್ಯಾಫ್ಟ್ನ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು.

ವೋಕ್ಸ್ವ್ಯಾಗನ್ ಸಿಇಒ ಹರ್ಬರ್ಟ್ ಡೈಸ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ, “ಭವಿಷ್ಯದ ಪ್ರಮುಖ ಪ್ರವೃತ್ತಿಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ವೋಕ್ಸ್ವ್ಯಾಗನ್ ಜವಾಬ್ದಾರಿಯನ್ನು ವಹಿಸುತ್ತಿದೆ – ಅದರಲ್ಲೂ ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ವಾತಾವರಣದ ರಕ್ಷಣೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ. ಪ್ಯಾರಿಸ್ ಒಪ್ಪಂದದ ಗುರಿ ನಮ್ಮ ಗಜಕಡ್ಡಿಯಾಗಿದೆ. ಮುಂಬರುವ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ನಾವು ಉತ್ಪಾದನೆ ಮತ್ತು ಇತರ ಹಂತಗಳನ್ನು ಮೌಲ್ಯ ಸರಪಳಿಯಲ್ಲಿ CO2 ತಟಸ್ಥತೆಗೆ ವ್ಯವಸ್ಥಿತವಾಗಿ ಜೋಡಿಸುತ್ತೇವೆ.

“ಹೀಗಾಗಿ ನಾವು ಜಾಗತಿಕ ತಾಪಮಾನ ಏರಿಕೆಯ ಬಗ್ಗೆ ನಮ್ಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಮಾಡಲಿದ್ದೇವೆ. ವೋಕ್ಸ್ವ್ಯಾಗನ್ ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಲಕ್ಷಾಂತರ ಜನರಿಗೆ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಚಲನಶೀಲತೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದೆ – ವೈಯಕ್ತಿಕ ಚಲನೆ, ಇದು ಸುರಕ್ಷಿತ, ಸ್ವಚ್ಛ ಮತ್ತು ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಿದೆ. ವಿದ್ಯುತ್ ಆಕ್ರಮಣಕ್ಕೆ ಬೇಕಾದ ಹೂಡಿಕೆಗಳನ್ನು ಭುಜಕ್ಕೆ ತರುವ ಸಲುವಾಗಿ ನಾವು ಎಲ್ಲ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ದಕ್ಷತೆ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ ಮತ್ತಷ್ಟು ಸುಧಾರಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಬೇಕು. ”

ಡಾ. ಹರ್ಬರ್ಟ್ ಡೈಸ್, ವೋಕ್ಸ್ವ್ಯಾಗನ್ ಆಕ್ಟಿಂಜೆಸೆಲ್ಶ್ಯಾಫ್ಟ್ನ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು.

ಕಂಪನಿಯು “2050 ರ ಹೊತ್ತಿಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಡಿಕರಾಬನೈಸೇಶನ್ಗೆ ಹಾದಿಯಲ್ಲಿದೆ” ಎಂದು ಕಂಪನಿಯು ಹೇಳಿದೆ. ಅದರ ಜಾಗತಿಕ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಳಿಂದ ಕಾರ್ಬನ್ ಹೊರಸೂಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಮೂರು ಹಂತದ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಇದು. ನವೀಕರಿಸಬಹುದಾದ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಸಾಧ್ಯವಾದಾಗಲೆಲ್ಲಾ ಯೋಜನೆಯ ಭಾಗವಾಗಬಹುದು ಮತ್ತು ನವೀಕರಿಸಬಹುದಾದ ಇಂಧನ ಕ್ರೆಡಿಟ್ಗಳು ಮತ್ತು ಇತರ ಇಂಗಾಲ ಆಫ್ಸೆಟ್ ತಂತ್ರಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಹೊರಹಾಕಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲದ ಹೊರಸೂಸುವಿಕೆಗಳಿಗೆ ಸರಿದೂಗಿಸಲು ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಅದರ ಪೂರೈಕೆದಾರರು – ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ಮತ್ತು ಉಕ್ಕು ಕಂಪೆನಿಗಳನ್ನೂ ಸಹ ತಮ್ಮದೇ ಆದ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯನ್ನು decarbonizing ತಮ್ಮ ಭಾಗವಾಗಿ ಮಾಡಲು ಕೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಪತ್ರಿಕಾ ಪ್ರಕಟಣೆ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ, “ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ, ಎಲ್ಜಿ ಕೆಮ್, ಎಸ್ಕೆಐ, ಸಿಎಟಿಎಲ್ ಮತ್ತು ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಅನ್ನು ಕಾರ್ಯತಂತ್ರದ ಬ್ಯಾಟರಿ ಸೆಲ್ ಪೂರೈಕೆದಾರರಾಗಿ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಲಾಯಿತು. ನಿರಂತರವಾಗಿ ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿರುವ ಬೇಡಿಕೆಯ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ, ವೋಕ್ಸ್ವ್ಯಾಗನ್ ಯುರೊಪ್ನಲ್ಲಿನ ಬ್ಯಾಟರಿ ಸೆಲ್ ತಯಾರಿಕಾ ಸೌಲಭ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಗಮನದಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಂಡು ಬಂದಿದೆ. ಮುಂದೆ ನೋಡುತ್ತಿರುವುದು, ಘನ-ರಾಜ್ಯ ಬ್ಯಾಟರಿಗಳು ಕೂಡಾ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ. ನಮ್ಮ ಪಾಲುದಾರ ಕ್ವಾಂಟಮ್ ಸ್ಕೇಪ್ನೊಂದಿಗೆ ಈ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದೊಂದಿಗೆ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಮಟ್ಟದ ಉತ್ಪಾದನೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವುದು ಇದರ ಉದ್ದೇಶವಾಗಿದೆ. ವೋಕ್ಸ್ವ್ಯಾಗನ್ ಕಂಪನಿಯು ಇತರ ತಯಾರಕರೊಂದಿಗೆ ಇದನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದೆ, ಜರ್ಮನಿಯ ಆಚೆನ್ನಲ್ಲಿರುವ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಕಾರ್ ಪ್ರಾರಂಭಿಕ ಪ್ರಧಾನ ಕಚೇರಿ ಇ.ಗೋ.ದಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ.

ಡೀಸೆಲ್ ಹೊರಸೂಸುವಿಕೆಯು ಮಾನವರಿಗೆ ಸುರಕ್ಷಿತವೆಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುವ ಹತಾಶ ಪ್ರಯತ್ನದಲ್ಲಿ ಡೀಸೆಲ್ ಚಾಲಿತ ಫೋರ್ಡ್ ಎಫ್-250 ರಿಂದ ಉಸಿರಾಟದ ನಿಷ್ಕಾಸ ಹೊಗೆಯನ್ನು ಗಂಟೆಗಳವರೆಗೆ ಮಂಗಗಳಿಗೆ ಒಳಪಡಿಸಿದ ಅದೇ ಕಂಪನಿಯು ಇದೆಯೇ? ಕೆಲವೇ ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಖಳನಾಯಕನನ್ನು ಈಗ ರಕ್ಷಿಸುವ ರಕ್ಷಾಕವಚದಲ್ಲಿ ನೈಟ್ ಎಂದು ನಂಬಲು ಕಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ. “ನಾವು ನೋಡುತ್ತೇವೆ,” ಝೆನ್ ಮಾಸ್ಟರ್ ಹೇಳಿದರು.

ಡಾ. ಹರ್ಬರ್ಟ್ ಡೈಸ್, ವೋಕ್ಸ್ವ್ಯಾಗನ್ ಆಕ್ಟಿಂಜೆಸೆಲ್ಶ್ಯಾಫ್ಟ್ನ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ಮತ್ತು ವೋಕ್ಸ್ವ್ಯಾಗನ್ AG ಯ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿಯ ಸದಸ್ಯರಾದ ಫ್ರಾಂಕ್ ವಿಟ್ಟರ್, “ಹಣಕಾಸು ಮತ್ತು ಐಟಿ” ಗೆ ಜವಾಬ್ದಾರರಾಗಿದ್ದಾರೆ.


ಸಂಪಾದಕರ ಟಿಪ್ಪಣಿ: ನಿನ್ನೆ ಪ್ರಕಟಣೆಯ ಹೊರತಾಗಿ, ವೋಕ್ಸ್ವ್ಯಾಗನ್ ಪತ್ರಿಕಾ ಪ್ರಕಟಣೆ ಈ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 2019 ರಿಂದ 2023 ರವರೆಗಿನ ಕಂಪೆನಿಯ ವಿದ್ಯುತ್ ವಾಹನ ಹೂಡಿಕೆಯ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು € 19 ಬಿಲಿಯನ್ಗಳಿಗೆ ಏರಿಕೆಯಾಗಿದೆ, ಹಿಂದಿನ ಯೋಜನೆಗಳಿಗಿಂತ € 8 ಬಿಲಿಯನ್ ಹೆಚ್ಚು. ಅವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ, ಹಣ ಮಾತುಕತೆ. ಈ ಹೂಡಿಕೆಗಳನ್ನು ಜಾರಿಗೊಳಿಸಿದರೆ ಮತ್ತು ವರ್ಷದ ನಂತರ ಅವರು ಏರುತ್ತಿರುವ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ – ವೋಕ್ಸ್ವ್ಯಾಗನ್ 2020 ರ ಮಧ್ಯದ ವೇಳೆಗೆ ಅಸಾಧಾರಣವಾದ ವಿದ್ಯುತ್ ವಾಹನ ಉತ್ಪಾದಕರಾಗಿರಬೇಕು, ಬೇಗ ಬೇಡವಾದರೆ. -ಜಾಕ್


ಟ್ಯಾಗ್ಗಳು: , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , ,

ಲೇಖಕರ ಬಗ್ಗೆ

ಸ್ಟೀವ್ ರೋಡ್ ಐಲೆಂಡ್ನಲ್ಲಿನ ತನ್ನ ಮನೆಯಿಂದ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಸಮರ್ಥನೀಯತೆಯ ನಡುವಿನ ಅಂತರಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಬರೆಯುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಿಯಾದರೂ ಸಿಂಗ್ಯುಲಾರಿಟಿಯು ಅವರನ್ನು ಕರೆದೊಯ್ಯಬಹುದು. ಅವರ ಧ್ಯೇಯವೆಂದರೆ, “ನಾವು ಎಷ್ಟು ಉಸಿರನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ ಆದರೆ ನಮ್ಮ ಉಸಿರಾಟವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಕ್ಷಣಗಳ ಮೂಲಕ ಜೀವನವನ್ನು ಅಳೆಯಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ!” ನೀವು ಅವರನ್ನು Google+ ನಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಟ್ವಿಟರ್ನಲ್ಲಿ ಅನುಸರಿಸಬಹುದು.

Comments are closed.