ಓಪನ್ಎಐ ಬಾಟ್ಗಳು ಕೇವಲ “ಡೋಟಾ 2.” ಈಗ ಏನು? – ಸ್ಫಟಿಕ
ಓಪನ್ಎಐ ಬಾಟ್ಗಳು ಕೇವಲ “ಡೋಟಾ 2.” ಈಗ ಏನು? – ಸ್ಫಟಿಕ
April 14, 2019
OnePlus 7 ಪ್ರೊ ಮೇ ಬಿಡುಗಡೆ ಆರಂಭಿಸಲು ವದಂತಿ 14 – gizmochina
OnePlus 7 ಪ್ರೊ ಮೇ ಬಿಡುಗಡೆ ಆರಂಭಿಸಲು ವದಂತಿ 14 – gizmochina
April 14, 2019

ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಸೂಚನೆ 10 ಪ್ರೊ ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ದೊಡ್ಡ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಕರೆಯುತ್ತದೆ – ಸ್ಯಾಮ್ಮೊಬೈಲ್

ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಸೂಚನೆ 10 ಪ್ರೊ ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ದೊಡ್ಡ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಕರೆಯುತ್ತದೆ – ಸ್ಯಾಮ್ಮೊಬೈಲ್

ನಾವು ಎರಡು ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆ ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಸೂಚನೆ ಎರಡು ವಿಭಿನ್ನ ಮಾದರಿಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತೇವೆ ಎಂದು ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ 10 ಈ ವರ್ಷ . ಮಾದರಿಗಳು ವಿವಿಧ ಪರದೆಯ ಗಾತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಮರಾ ಸೆಟಪ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ಒಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು ಎಂದು ಅವರು ಸ್ವಲ್ಪ ವಿಭಿನ್ನ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು.

ಪ್ರಖ್ಯಾತ ಟೆಕ್ ಲೀಕ್ಸ್ಟರ್ @ ಯೂನಿವರ್ಸ್ಐಸ್ ಪ್ರಕಾರ ದೊಡ್ಡ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಸೂಚನೆ 10 ಪ್ರೊ ಎಂದು ಕರೆಯಬಹುದು. “ಪ್ರೊ” ಬ್ರ್ಯಾಂಡಿಂಗ್ ಇತ್ತೀಚಿನ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ವಿವಿಧ ಪ್ರಮುಖ ಮಾದರಿಗಳಿಗೆ ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿರುವುದು ಒಂದು ಅಲ್ಲ. ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S8 / S9 / S10 + ಮಾದರಿಗಳಿಂದ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಕಂಡುಬರುವ “+” ಬ್ರ್ಯಾಂಡಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಇದು ಆರಿಸಿದೆ.

ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ನೋಟ್ 10 ಪ್ರೊ ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುವ ದೊಡ್ಡ ಮಾದರಿ?

ನಮ್ಮ ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ, SM-N970 ಮತ್ತು SM-N975 ಎರಡು ಪ್ರಮುಖ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಸೂಚನೆ 10 ಮಾದರಿಗಳಾಗಿವೆ. ಈ ಎರಡು ಮಾದರಿಗಳು ಕ್ರಮವಾಗಿ ಡ್ಯುಯಲ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಿಪಲ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳೊಂದಿಗೆ 6.28-ಇಂಚಿನ ಮತ್ತು 6.75-ಇಂಚಿನ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹಿಂದಿನ ವರದಿ ಹೇಳಿದೆ. ಈ ಹೊಸ ಮಾಹಿತಿಯು ಅದಕ್ಕೆ ಹೋಗುವುದಾದರೆ, ಈ ಮಾದರಿಗಳನ್ನು ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಸೂಚನೆ 10 ಮತ್ತು ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಸೂಚನೆ 10 ಪ್ರೊ ಎಂದು ಕರೆಯಬಹುದು.

ದೊಡ್ಡ ಮಾದರಿಯು ಒದಗಿಸುವ ಯಾವುದೇ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣೆಯ “ಪ್ರೊ” ಬ್ರ್ಯಾಂಡಿಂಗ್ ಸೂಚಕವೇ? ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಯಾವಾಗಲೂ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ನೋಟ್ ಸರಣಿಯೊಂದಿಗೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಮೊದಲ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಗುರಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ವಿಭಿನ್ನತೆಯನ್ನು ಸಮರ್ಥಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಇತರ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ ಏನು ಮಾಡಬಹುದು ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡಲು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕವಾಗಿದೆ. ಇದು ಪ್ರೋ ಮಾದರಿಗೆ ಇಮೇಜಿಂಗ್ ಇಲಾಖೆಯಲ್ಲಿ ಹೊದಿಕೆಯನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ತಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಅದು ಇದೀಗ ಕೇವಲ ಊಹೆಯಾಗಿದೆ.

ನಾಲ್ಕು ವಿಭಿನ್ನ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಸೂಚನೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಎಲ್ಲಾ ಮಾತುಕತೆಗಾಗಿ 10 ಮಾದರಿಗಳು, ನಮ್ಮ ವರದಿಯಲ್ಲಿ ನಾವು ಮಾದರಿ ಸಂಖ್ಯೆ SM-N971 ಮತ್ತು SM-N976 ಎರಡು ಮುಖ್ಯ ಮಾದರಿಗಳ 5G ರೂಪಾಂತರಗಳೆಂದು ಹೇಳಿದ್ದೇವೆ. ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತವಾಗಿ, ಎರಡು ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ನೋಟ್ 10 ಮಾದರಿಗಳು 4G LTE ಮತ್ತು 5G ರೂಪಾಂತರಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತವೆ.

ಇದು ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ವರ್ಷದ ಎರಡನೇ ಪ್ರಮುಖ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಕರೆ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಏನು ಬಗ್ಗೆ ಖಚಿತವಾಗಿ ಇನ್ನೂ ಸ್ವಲ್ಪ ಬೇಗ ಇಲ್ಲಿದೆ. ವಿಷಯಗಳನ್ನು ರೇಖೆಯ ಕೆಳಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು ಎಂಬ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸೆಟ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ ನಾವು ಇನ್ನೂ ಕೆಲವು ತಿಂಗಳು ದೂರದಲ್ಲಿದ್ದೇವೆ. ಈ ಸಾಧನಗಳ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಈ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಸ್ಪಷ್ಟವಾದ ಮಾಹಿತಿಯಿಲ್ಲ. ಮುಂಬರುವ ವಾರಗಳಲ್ಲಿ ನಾವು ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ನೋಟ್ 10 ಬಗ್ಗೆ ವಿವರಗಳನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು.

Comments are closed.