ಐಪಿಎಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್, ಎಸ್ಆರ್ಎಚ್ vs ಡಿಸಿ ಐಪಿಎಲ್ ಸ್ಕೋರ್: ಶ್ರೀಯಾಸ್ ಐಯರ್, ರಿಷಬ್ ಪಂತ್ ಸ್ಟೆಡಿ ದೆಹಲಿ ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ಸ್ ಇನ್ ಹೈದರಾಬಾದ್ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್
ಐಪಿಎಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್, ಎಸ್ಆರ್ಎಚ್ vs ಡಿಸಿ ಐಪಿಎಲ್ ಸ್ಕೋರ್: ಶ್ರೀಯಾಸ್ ಐಯರ್, ರಿಷಬ್ ಪಂತ್ ಸ್ಟೆಡಿ ದೆಹಲಿ ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ಸ್ ಇನ್ ಹೈದರಾಬಾದ್ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್
April 14, 2019
ಪ್ರಣಯ್ ರಾಯ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ 'ಕೌಂಟ್ಡೌನ್' – ತಮಿಳುನಾಡು ಲೋಕಸಭಾ ಚುನಾವಣೆ: ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್
ಪ್ರಣಯ್ ರಾಯ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ 'ಕೌಂಟ್ಡೌನ್' – ತಮಿಳುನಾಡು ಲೋಕಸಭಾ ಚುನಾವಣೆ: ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್
April 14, 2019

ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಶಾರ್ಕ್ ಕ್ಲೌಡ್ ಗೇಮಿಂಗ್ಗೆ ಟೆಕ್ರಾಡರ್ಗೆ ಆಶ್ಚರ್ಯಕರ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ

ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಶಾರ್ಕ್ ಕ್ಲೌಡ್ ಗೇಮಿಂಗ್ಗೆ ಟೆಕ್ರಾಡರ್ಗೆ ಆಶ್ಚರ್ಯಕರ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ

<ಲೇಖನ ಡೇಟಾ-ಐಡಿ = "W5eHVnW43QXKgy5cc24xFn" itemref = "ಪ್ರಕಾಶಕ ವಿವರಗಳು" ಐಟಂಗಳನ್ನುಕೋಪ್ = "" ಐಟಂಟೈಪ್ = "http://schema.org/NewsArticle">

ಶೂನ್ಯ

ಚಿತ್ರ ಕ್ರೆಡಿಟ್: ಟೆಕ್ರಾಡರ್

UK ಯಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಕಪ್ಪು ಶಾರ್ಕ್ 2 ಇದು ಪ್ರಬಲವಾದ 8 ಜಿಬಿ ರಾಮ್, ತೀಕ್ಷ್ಣವಾದ ಎಡ್ಜ್ ಚಿಪ್ಸೆಟ್ ಮತ್ತು ಬೃಹತ್ ಬ್ಯಾಟರಿ ಸಂಭಾವ್ಯತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ (ಇದು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಉತ್ತಮ ಗೇಮಿಂಗ್ ಫೋನ್ ಎಂದು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ), ಆದರೆ 2019 ಈ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸೆಟ್ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಪ್ರಕ್ಷುಬ್ಧ ಸಮಯವನ್ನು ತೋರುತ್ತದೆ, ಕ್ಲೌಡ್ ಗೇಮಿಂಗ್ ಮೂಲೆಯ ಸುತ್ತಲೂ ಇದೆ.

ನೀವು ಮೊಬೈಲ್ ಗೇಮ್ ಅನ್ನು ಆಡಲು ಕ್ಲೌಡ್ ಗೇಮಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿದಾಗ, ಎಲ್ಲಾ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಸಂಸ್ಕರಣೆಯನ್ನು ಕ್ಲೌಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಫೋನ್ ಅಗತ್ಯತೆಗಳು ವೇಗದ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಸಂಪರ್ಕವಾಗಿದೆ. ಇದು ಶಕ್ತಿಯುತ ಆಂತರಿಕವಾಗಿ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಶಾರ್ಕ್ 2 ನಂತಹ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ. 5 ಜಿ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ಗಳು ​​ ಪ್ರಪಂಚದಾದ್ಯಂತ, ತ್ವರಿತ ಅಂತರ್ಜಾಲ ಸಂಪರ್ಕವು ಹೆಚ್ಚು ಸುಲಭವಾಗಿ ಲಭ್ಯವಾಗುತ್ತಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಕ್ಲೌಡ್ ಗೇಮಿಂಗ್ ಮಾತ್ರ ದೊಡ್ಡದಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಈ ನಾಟಕೀಯವಾದ ಕಪ್ಪು ಶಾರ್ಕ್ ಹೇಗೆ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಬದಲಾವಣೆ, ಬ್ಲಾಕ್ ಶಾರ್ಕ್ 2 ಉಡಾವಣೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಾವು ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಶಾರ್ಕ್ ಗ್ಲೋಬಲ್, ಡೇವಿಡ್ ಲೀನ ವಿ.ಪಿ.ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ್ದೇವೆ – ಆದರೆ ಅವರ ಉತ್ತರವು ನಾವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸದೇ ಇರಲಿಲ್ಲ.

ಕ್ಲೌಡ್ಸ್ ಹಾರಿಜಾನ್ನಲ್ಲಿ

‘ನೀವು ಗೇಮಿಂಗ್ ಫೋನ್ ಅನ್ನು ಹೇಗೆ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ?’ ಮೋಡದ ಗೇಮಿಂಗ್ ವಿರುದ್ಧ ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕತೆ ‘ಮೋಡದ ಗೇಮಿಂಗ್ ಸ್ಪರ್ಶಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಗಮನ ಎಂದು. ಉತ್ತಮ ಕಾಣುವ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು, ಆರಾಮದಾಯಕವಾದ ಹಿಡಿತದ ವಿನ್ಯಾಸಗಳು ಮತ್ತು ವರ್ಧಿಸುತ್ತಿರುವ ಆಡಿಯೊಗಳು ಸಾಧನವನ್ನು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಆಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವಂತಹ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳಾಗಿವೆ.

ಆದರೆ ಲಿ ಪ್ರಕಾರ, ಕಪ್ಪು ಶಾರ್ಕ್ ಮೇಘದೊಂದಿಗೆ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಗೇಮಿಂಗ್ – ಇದು ಅದನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದು.

ಕಪ್ಪು ಶಾರ್ಕ್ 2 (ಚಿತ್ರ ಕ್ರೆಡಿಟ್: ಟೆಕ್ರಾಡರ್)

ಕಪ್ಪು ಶಾರ್ಕ್ 2 (ಚಿತ್ರ ಕ್ರೆಡಿಟ್: ಟೆಕ್ರಾಡರ್)

ಭವಿಷ್ಯದ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಶಾರ್ಕ್ ದೂರವಾಣಿಗಳ ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವೆಂದರೆ ಲಿನಕ್ಸ್ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸಿದೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಡೇಟಾ ಮತ್ತು ವೈ-ಫೈಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಆಟಗಳು ಅಥವಾ ವೇಗವಾದ ವೇಗದಲ್ಲಿ ಆನ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿ.

ಸಾಧನದ ಬಗ್ಗೆ ಆರು ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಆಂಟೆನಾಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಕಪ್ಪು ಶಾರ್ಕ್ 2 ರ X + 2 ಆಂಟೆನಾ ರಚನೆಯ ಒಂದು ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ನಾವು ನೋಡಿದ್ದೇವೆ. ನಿಮ್ಮ ಕೈಗಳು ಫೋನ್ನಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಿದ್ದರೂ ತ್ವರಿತ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ. ಭವಿಷ್ಯದ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಶಾರ್ಕ್ ದೂರವಾಣಿಗಳು ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ ಎಂದು ನಾವು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ.

ನಾವು ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಶಾರ್ಕ್ ವಕ್ರರೇಖೆಯ ಮುಂದೆ ಇರುವ ಇತರ ಮಾರ್ಗಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಕೇಳಿದಾಗ, ಟಚ್ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಲೇಟೆನ್ಸಿ ಕೂಡ ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ಲಕ್ಷಣವಾಗಿದೆ ಎಂದು ನಮಗೆ ತಿಳಿಸಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಫೋನ್ ಗೇಮಿಂಗ್ಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಸ್ಪಂದಿಸುತ್ತದೆ. ಕಂಪನಿಯ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಶಾರ್ಕ್ 2 ಎಂಬುದು ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಸ್ 10 , ಮತ್ತು ಲೇಟೆನ್ಸಿ ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಇರಿಸುವುದರ ಮೂಲಕ, ಭವಿಷ್ಯದ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಶಾರ್ಕ್ ಸಾಧನಗಳು ಇನ್ನೂ ಆಟಕ್ಕೆ ಉತ್ತಮವಾಗಬಹುದು. ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ನೋಡುತ್ತಿರುವುದು

ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಶಾರ್ಕ್ನ ಯೋಜನೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನಾವು ಲಿಗೆ ಕೇಳಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಹೊಸ ಯಂತ್ರಾಂಶ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಬೇರೆ ಬೇರೆ ಪ್ರವೃತ್ತಿಗಳು ಹೇಗೆ ತರಬಹುದೆಂದು ನಾವು ಕೇಳಿದ್ದೇವೆ.

ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಶಾರ್ಕ್ ವಾಸ್ತವವಾಗಿ 5 ಜಿ ಆಗಿ ನೋಡುತ್ತಿರುವುದು ಮತ್ತು ಅನಿವಾರ್ಯ ಕಪ್ಪು ಶಾರ್ಕ್ 3 ಎಂಬ ಕಪ್ಪು ಶಾರ್ಕ್ 5 ಜಿ ಮೊದಲು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು ಎಂದು ಅವರು ವಿವರಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಆರು ತಿಂಗಳು ಮಾತ್ರ ಇರುವುದರಿಂದ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಶಾರ್ಕ್ 2 ಬಿಡುಗಡೆ ಮತ್ತು ಮೂಲ ಕಪ್ಪು ಶಾರ್ಕ್ ನಡುವಿನ ಅಂತರ, ಅಂದರೆ ನಾವು ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ವರ್ಷದ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಮೊದಲು 5 ಜಿ ಗೇಮಿಂಗ್ ಫೋನನ್ನು ನೋಡಿ.

ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಶಾರ್ಕ್ 2 ರ ಮೀಸಲಾದ ಮೋಡ್ನಲ್ಲಿ ಗೇಮಿಂಗ್ (ಇಮೇಜ್ ಕ್ರೆಡಿಟ್: ಟೆಕ್ರಾಡರ್)

ಬ್ಲಾಕ್ ಶಾರ್ಕ್ 2 ರ ಮೀಸಲಾದ ಮೋಡ್ನಲ್ಲಿ ಗೇಮಿಂಗ್ (ಇಮೇಜ್ ಕ್ರೆಡಿಟ್: ಟೆಕ್ರಾಡರ್)

ಲಿ foldbacks ಮೇಲೆ ಆಶಾವಾದಿ ಅಲ್ಲ . ಟೆಕ್ ಇನ್ನೂ ಸಾಕಷ್ಟು ಪ್ರಬುದ್ಧವಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅವರು ನಮಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು, ಆದ್ದರಿಂದ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಗೇಮಿಂಗ್ ಅನುಭವವನ್ನು ಒದಗಿಸಿದರೆ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಶಾರ್ಕ್ ಅದನ್ನು ನೋಡುತ್ತದೆ.

ಮೊಬೈಲ್ ಗೇಮಿಂಗ್ ಭವಿಷ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ನಾವು ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತವಾಗಿ ಮಾತನಾಡಿದ್ದೇವೆ. . ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಶಾರ್ಕ್ 2 ಯಿಂದ ನಾವು ನೋಡಿದ ಡೆಮೊಗಳು PUBG ಮೊಬೈಲ್ನಲ್ಲಿ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಲ್ಪಟ್ಟವು, ಇದು ಮೂಲತಃ ಪರದೆಯೊಂದಿಗಿನ ಯಾವುದೇ ಸಾಧನದಲ್ಲಿ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಲಿ ಹೈಬ್ರಿಡ್ ಎಂಡ್ ಮೊಬೈಲ್ ಆಟಗಳಲ್ಲಿ ಜನಪ್ರಿಯ PC ಅಥವಾ ಕನ್ಸೋಲ್ ಆಟಗಳಾದ PUBG ಮೊಬೈಲ್, ಫೋರ್ಟ್ನೈಟ್, ಮತ್ತು XCOM: ಒಳಗೆ ಎನಿಮಿ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಇದು ಬದಲಾಗಬಹುದು.

ಮೊಬೈಲ್ ಗೇಮಿಂಗ್ ಪ್ರಸ್ತುತವಾಗಿ ನೋಡುತ್ತಿರುವಂತೆ, ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಶಾರ್ಕ್ ಟೆನ್ಸೆಂಟ್ (ಪಬ್ಗ್ ಖ್ಯಾತಿಯ) ನಂತಹ ದೊಡ್ಡ ಡೆವಲಪರ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಅದರ ಮೊಬೈಲ್ಗಳು ತಮ್ಮ ಆಟವಾಡಲು ಭವಿಷ್ಯದ ಬಿಡುಗಡೆಗಳು ಕೂಡಾ, ನಿಮ್ಮ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸೆಟ್ ಇತರ ವೇದಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲದ ಉನ್ನತ-ಮಟ್ಟದ ಆಟಗಳನ್ನು ಆಡಲು ಸಾಧ್ಯ.

Comments are closed.