ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಮಗಳು ಸುಹಾನಾ ಖಾನ್ ಈ ಇತ್ತೀಚಿನ Instagram ಪೋಸ್ಟ್ ಮೂಲಕ ಹೊಳೆಯುತ್ತದೆ; ಪಿಕ್ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ ನೋಡಿ
ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಮಗಳು ಸುಹಾನಾ ಖಾನ್ ಈ ಇತ್ತೀಚಿನ Instagram ಪೋಸ್ಟ್ ಮೂಲಕ ಹೊಳೆಯುತ್ತದೆ; ಪಿಕ್ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ ನೋಡಿ
April 15, 2019
ಚಿತ್ರಾಹಾರಿಗಾಗಿ ಉತ್ತಮ ವೀಕೆಂಡ್ – 3 ದಿನಗಳ ಎಪಿ / ಟಿಎಸ್ ಸಂಗ್ರಹಣೆಗಳು – ತೆಲುಗು 360
ಚಿತ್ರಾಹಾರಿಗಾಗಿ ಉತ್ತಮ ವೀಕೆಂಡ್ – 3 ದಿನಗಳ ಎಪಿ / ಟಿಎಸ್ ಸಂಗ್ರಹಣೆಗಳು – ತೆಲುಗು 360
April 15, 2019

ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ ಮೋಸ್ಟ್ ವಾಂಟೆಡ್ ಫಸ್ಟ್ ಲುಕ್: ಅರ್ಜುನ್ ಕಪೂರ್ ಅವರ ಹುಚ್ಚುತನದ ಕುತೂಹಲಕಾರಿ ನೋಟವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಅಚ್ಚರಿಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ ಮೋಸ್ಟ್ ವಾಂಟೆಡ್ ಫಸ್ಟ್ ಲುಕ್: ಅರ್ಜುನ್ ಕಪೂರ್ ಅವರ ಹುಚ್ಚುತನದ ಕುತೂಹಲಕಾರಿ ನೋಟವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಅಚ್ಚರಿಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ಅರ್ಜುನ್ ಕಪೂರ್ ಅವರ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಖಾತೆಗೆ ಕರೆದೊಯ್ದರು ಮತ್ತು ಅವರ ಮುಂಬರುವ ಚಿತ್ರ ‘ಇಂಡಿಯಾಸ್ ಮೋಸ್ಟ್ ವಾಂಟೆಡ್’ ಎಂಬ ಹೆಸರಿನ ಮೊದಲ ತೀವ್ರ ನೋಟವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಕೆಳಗೆ ಮೊದಲ ನೋಟವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

ಶೋಬಿಜ್ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಬಹಳಷ್ಟು ಸಂಗತಿಗಳೊಂದಿಗೆ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಸೋಮವಾರದಂದು ಸೋಮವಾರ. ಗೇಮ್ ಆಫ್ ಥ್ರೊನ್ಸ್ನ ಅಂತಿಮ ಕಂತಿನ ಕೊನೆಯ ಕಂತು ಇಂದು ಪ್ರಸಾರವಾಯಿತು, ಆದರೆ ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಅವೆಂಜರ್ಸ್ಗಾಗಿ ನಿರೀಕ್ಷೆ: ಎಂಡ್ಗೇಮ್ ಪ್ರತಿ ಹಾದುಹೋಗುವ ದಿನದೊಂದಿಗೆ ಉಲ್ಬಣಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ. ಎಲ್ಲದರ ಮಧ್ಯೆ, ಅರ್ಜುನ್ ಕಪೂರ್ನ ಮುಂದಿನ ಮುಂದಿನ ನಿರೀಕ್ಷೆಯ ನೋಟ, ಭಾರತದ ಮೋಸ್ಟ್ ವಾಂಟೆಡ್ ಹೊರಗಿದೆ. ನೊ ಒನ್ ಕಿಲ್ಲೆಡ್ ಜೆಸ್ಸಿಕಾ ಮತ್ತು ರೈಡ್ ಖ್ಯಾತಿ ರಾಜ್ ಕುಮಾರ್ ಗುಪ್ತಾ ನಿರ್ದೇಶನದ ಚಲನಚಿತ್ರವು ನಿಜವಾದ ಘಟನೆಗಳ ಪ್ರೇರೇಪಣೆಯ ಒಂದು ಅನ್ಟೋಲ್ಡ್ ಕಥೆಯಾಗಿದೆ.
ಅರ್ಜುನ್ ಕಪೂರ್ ಅವರು ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ಗೆ ತೆರಳಿದರು ಮತ್ತು ಅವರ ಮುಂದಿನ ಮುಂಬರುವ ಚಿತ್ರ ಭಾರತದ ಮೋಸ್ಟ್ ವಾಂಟೆಡ್ ಅನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಹೀಗೆ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, “ನಿಜವಾದ ಘಟನೆಗಳಿಂದ ಪ್ರೇರೇಪಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ನಂಬಲಾಗದ ಕಥೆ # ಇಂಡಿಯಾಸ್ ಮೋಸ್ಟ್ವಾಂಟೆಡ್ಗೆ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸಲು ನಾನು ಹೆಮ್ಮೆಪಡುತ್ತೇನೆ.” ನಾಳೆ ಹೊರಗೆ ಟೀಸರ್. @ ರಾಜ್ಕುಮಾರ್_ಆರ್ಕೆ @ ಫಾಕ್ಸ್ಸ್ತರಂದಿ @rapapik_films #IMW. “ ಮೊದಲ ನೋಟದಲ್ಲಿ ಅರ್ಜುನ್ ಅವರ ಕಣ್ಣುಗಳು ಚಿತ್ರದ ತೀವ್ರವಾದ ಮತ್ತು ಬಲವಾದ ಪಾತ್ರದ ಬಗ್ಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಮಾತನಾಡುತ್ತವೆ. ಭಾರತದ ಮೋಸ್ಟ್ ವಾಂಟೆಡ್ ಮೊದಲ ನೋಟ ಜಿಜ್ಞಾಸೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ಕೇಳುವ ಬಿಟ್ಟು. ಅರ್ಜುನ್ ಅವರ ಮೊದಲ ನೋಟ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ಏನು ಯೋಚಿಸುತ್ತೀರಿ? ಕೆಳಗಿನ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ನಮಗೆ ತಿಳಿಸಿ.

ನಿಜವಾದ ಘಟನೆಗಳಿಂದ ಪ್ರೇರೇಪಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ನಂಬಲಾಗದ ಕಥೆ # ಇಂಡಿಯಾಸ್ಮೊಸ್ಟ್ಯಾಂಟೆಡ್ಗೆ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸಲು ನಾನು ಹೆಮ್ಮೆಪಡುತ್ತೇನೆ. ನಾಳೆ ಟೀಸರ್ ಔಟ್. @ ರಾಜ್ಕುಮಾರ್_ಆರ್ಕೆ @ ಫಾಕ್ಸ್ಸ್ಥರಂಡಿ @ ರಾಪ್ಚಿಕ್_ಫಿಲ್ಮ್ಸ್ #IMW pic.twitter.com/NV7h7sGRi3

– ಅರ್ಜುನ್ ಕಪೂರ್ (@ ಅರ್ಜುನ್ 26) ಏಪ್ರಿಲ್ 15, 2019

ಕಳೆದ ವರ್ಷ, ಚಿತ್ರದ ಕೊನೆಯ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಸುತ್ತುವ ನಂತರ, ಅರ್ಜುನ್ ಕಪೂರ್ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಟಿಪ್ಪಣಿ ಬರೆದರು. “ಕೆಲವು ಪ್ರಯಾಣಗಳು ತಂಡದಿಂದಾಗಿ ಮತ್ತು ಜನರು ದೃಷ್ಟಿ ಪೂರೈಸುವ ಪ್ರಯತ್ನವನ್ನು ವಿಶೇಷವೆಂದು ಅವರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ … ನನ್ನ 12 ನೇ ಚಿತ್ರ ಭಾರತದ ಮೋಸ್ಟ್ ವಾಂಟೆಡ್ ಹೊದಿಕೆಗಳಂತೆ, ನಾನು ಹೇಳುವೆಲ್ಲವೂ ರಾಜ್ ಕುಮಾರ್ ಗುಪ್ತಾ. ಗೌರವ ಮತ್ತು ನೀವು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಒಂದು ಸವಲತ್ತು, ಹೇಳಬೇಕಾದ ಕಥೆಯನ್ನು ಹೇಳಲು ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ದೇಶದಲ್ಲಿ ನಾವು ಹೊಂದಿದ ಅನೇಕ ನಾಯಕರಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಆಡಲು. “

ಫಾಕ್ಸ್ ಸ್ಟಾರ್ ಸ್ಟುಡಿಯೋಸ್, ರಾಜ್ಕುಮಾರ್ ಗುಪ್ತಾ ಮತ್ತು ಮೈರಾ ಕರ್ನ್ ನಿರ್ಮಿಸಿದ ಈ ಚಿತ್ರದ ಟೀಸರ್ ನಾಳೆ ಹೊರಹೋಗುತ್ತದೆ. ಚಿತ್ರವು ಮೇ 24, 2019 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುತ್ತದೆ .

ಜೊತೆಗೆ, ಭಾರತದ ಮೋಸ್ಟ್ ವಾಂಟೆಡ್, ಅರ್ಜುನ್ ಕಪೂರ್ ಸಂದೀಪ್ ಔರ್ ಪಿಂಕಿ ಫಾರಾರ್ , ಪಾರಿನೇಟಿ ಚೋಪ್ರಾ ಮತ್ತು ಪಾಣಿಪತ್ ಸಹ-ನಟಿಸಿರುವ ಕ್ರಿತಿ ಸನೊನ್ ಸಹ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಪ್ಲೇ # ಜಾಕಾಯಾಶ್: ಭಾರತದ ಮೊದಲ ಲೈವ್ # ಬಾಲಿವುಡ್ ಗೇಮ್ ಶೋ, ಪ್ರತಿ ಸೋಮವಾರ ಮತ್ತು ಗುರುವಾರದಂದು 6:00 PM ಮತ್ತು ಪ್ರತಿ ಸಂಚಿಕೆಗೆ ₹ 50,000 * ವರೆಗೆ ನಗದು ಪಡೆಯುವುದು https://www.facebook.com/jhacaaash/

Comments are closed.