ಚಿತ್ರಾಹಾರಿಗಾಗಿ ಉತ್ತಮ ವೀಕೆಂಡ್ – 3 ದಿನಗಳ ಎಪಿ / ಟಿಎಸ್ ಸಂಗ್ರಹಣೆಗಳು – ತೆಲುಗು 360
ಚಿತ್ರಾಹಾರಿಗಾಗಿ ಉತ್ತಮ ವೀಕೆಂಡ್ – 3 ದಿನಗಳ ಎಪಿ / ಟಿಎಸ್ ಸಂಗ್ರಹಣೆಗಳು – ತೆಲುಗು 360
April 15, 2019
ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಬ್ರಾಡ್ವೇ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಫ್ಲೋರಲ್ ಉಡುಪಿನಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ನಿಯಾನ್ ಪಂಪ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಸ್ಪ್ರಿಂಗ್-ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ
ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಬ್ರಾಡ್ವೇ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಫ್ಲೋರಲ್ ಉಡುಪಿನಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ನಿಯಾನ್ ಪಂಪ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಸ್ಪ್ರಿಂಗ್-ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ
April 15, 2019

ಕೇಸರಿ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಸಂಗ್ರಹಗಳು: 150 ಕೋಟಿ ಕ್ಲಬ್ಗೆ ಪ್ರವೇಶ! – koimoi

ಕೇಸರಿ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಸಂಗ್ರಹಗಳು: 150 ಕೋಟಿ ಕ್ಲಬ್ಗೆ ಪ್ರವೇಶ! – koimoi

ಕೇಸರಿ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಸಂಗ್ರಹಗಳು: ಇದು ಇನ್ನೊಂದು ಪ್ರಮುಖ ಮೈಲಿಗಲ್ಲನ್ನು ಹೊಡೆದಿದೆ. ಈ ಚಲನಚಿತ್ರ 150 ಕೋಟಿ ಕ್ಲಬ್ಗಳನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ನಾಲ್ಕನೇ ವಾರಾಂತ್ಯದ ನಂತರ ಈ ಸಾಧನೆಯನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿದೆ. ಈ ಚಲನಚಿತ್ರವು ಸ್ವತಃ ಉತ್ತಮ ಆರಂಭವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದೆ ಮತ್ತು ಈ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ತಲುಪಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಸ್ಥಿರವಾಗಿದೆ.

ಅಕ್ಷಯ್ ಕುಮಾರ್ಗಾಗಿ, ಬಾಲಿವುಡ್ ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಈ ಚಿತ್ರವು ಈಗಾಗಲೇ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಹಣ ಗಳಿಸಿದೆ. ಅವರ 2.0 ಡಬ್ ಚಲನಚಿತ್ರ ಮತ್ತು. ಆ ಕೇಸರಿ ಗುಣ ತುಂಬಾ ಹೆಚ್ಚಿನ ದೂರ ಆವರಿಸಿದ್ದ ಭರವಸೆ ಬರುವ 189,55 ಕೋಟಿ ಉತ್ತಮ ಮಾಡಲಾಯಿತು. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಇದು ಜೀವಿತಾವಧಿಯನ್ನು 175-200 ಕೋಟಿ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಗಳಿಸುವ ಉತ್ತಮ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದೊಂದಿಗೆ ಬಂದಿತು.

ಚಿತ್ರಮಂದಿರಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಯೋಜಿಸಲಾಗಿದೆ? ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಶೇಷ ಕ್ಯಾಶ್ಬ್ಯಾಕ್ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿ!

ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ - ಅಕ್ಷಯ್ ಕುಮಾರ್ರ ಕೇಸರಿ 150 ಕೋಟಿ ಕ್ಲಬ್ಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತಾನೆ
ಕೇಸರಿ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಸಂಗ್ರಹಗಳು: 150 ಕೋಟಿ ಕ್ಲಬ್ಗೆ ಪ್ರವೇಶ!

ಯಾವುದೇ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ಇದು ಅಕ್ಷಯ್ ಕುಮಾರ್ಗೆ ಶತಮಾನಗಳ ಒಂದು ಹ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ಆಗಿದೆ. ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಆಗಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಅವರ ಗೋಲ್ಡ್ ಬಂದಿತು ಮತ್ತು ನವೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ 2.0 ಇತ್ತು. ಕೇಸರಿ ಮಾರ್ಚ್ನಲ್ಲಿ ಬಂದರು, ಅಂದರೆ ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್ ಕೇವಲ ಏಳು ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ಮೂರು 100 ಕೋಟಿ ಕ್ಲಬ್ಗಳ ಜೊತೆಗಿನ ಧ್ವನಿಮುದ್ರಣಗಳನ್ನು ಸಾಧಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಹಿಂದೆ ಯಾವುದೇ ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್ ಅಂತಹ ಗಮನಾರ್ಹ ಸಾಧನೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು 2016 ರ ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯ ದಿನದಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಮಿಷನ್ ಮಂಗಲ್ ಕೂಡ ಒಂದು ಶತಕವನ್ನು ಬಾರಿಸಿದರೆ ಅಕ್ಷಯ್ ಕುಮಾರ್ ಮತ್ತೊಂದು ದೊಡ್ಡ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ನಂತರ ಅವರು 12 ತಿಂಗಳ ಫ್ಲಾಟ್ನಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕು ಶತಕಗಳ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ, ಬರಲಿರುವ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಇತರ ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್ಗಳು ಮೀರಿರುವುದಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ದಾಖಲೆಯು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಕಷ್ಟಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಹೇಗಾದರೂ, ಅನುರಾಗ್ ಸಿಂಗ್ ನಿರ್ದೇಶನದ ಚಲನಚಿತ್ರ ಇನ್ನೂ ಸಾಕಷ್ಟು ದೂರವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು ಘನ ಹಿಟ್ ಆಗಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿದೆ. ಒಟ್ಟಾರೆ ಧಮಾಲ್ 152 ಕೋಟಿ ಜೀವಿತಾವಧಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಕೇಸರಿ ಆ ಮೈಲಿಗಲ್ಲನ್ನು ಸವಾಲು ಮಾಡಬಹುದೇ ಎಂದು ನೋಡಬೇಕು. Kalank ಬುಧವಾರ ಆಗಮಿಸುವ ಮತ್ತು ಸಂಗ್ರಹಣೆಯಲ್ಲಿ ಆ ಬಿಟ್ ಕೇವಲ ಬಗ್ಗೆ ಚಾತುರ್ಯದ ಮಾಡಬಹುದು ಪೋಸ್ಟ್ ತನಕ ಚಿತ್ರ ಹೆಚ್ಚು ಗಳಿಸುವ.

ಗಮನಿಸಿ: ಉತ್ಪಾದನೆ ಮತ್ತು ವಿತರಣಾ ಮೂಲಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಎಲ್ಲಾ ಸಂಗ್ರಹಣೆಗಳು

ಜೋಗಿಂದರ್ ಟ್ಯುಟೆಜಾ ಟ್ವಿಟ್ಗಳು @ ಟ್ಯೂಟ್ಜಜೋಗಿಂದರ್

ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ & ಐಒಎಸ್ ಬಳಕೆದಾರರು, ಬಾಲಿವುಡ್ ಮತ್ತು ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ನವೀಕರಣಗಳಿಗಿಂತ ವೇಗವಾಗಿ ನಮ್ಮ ಮೊಬೈಲ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ!

Comments are closed.