04/14/19 ಮೊದಲ ರೌಂಡ್, ಜಿಎಂ 3: ಜೆಟ್ಸ್ @ ಬ್ಲೂಸ್ – ಎನ್ಎಚ್ಎಲ್
04/14/19 ಮೊದಲ ರೌಂಡ್, ಜಿಎಂ 3: ಜೆಟ್ಸ್ @ ಬ್ಲೂಸ್ – ಎನ್ಎಚ್ಎಲ್
April 15, 2019
WWE ನ್ಯೂಸ್: ಕೊಫಿ ಕಿಂಗ್ಸ್ಟನ್ ನ್ಯೂ ಡೇ ಬ್ರೇಕ್ಅಪ್ – ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ಕೇಡಾ ವದಂತಿಗಳಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುತ್ತಾನೆ
WWE ನ್ಯೂಸ್: ಕೊಫಿ ಕಿಂಗ್ಸ್ಟನ್ ನ್ಯೂ ಡೇ ಬ್ರೇಕ್ಅಪ್ – ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ಕೇಡಾ ವದಂತಿಗಳಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುತ್ತಾನೆ
April 15, 2019

ಗ್ರಿಫಿನ್ ಪಕ್ಕದಿಂದ, ಪಿಕ್ಸ್ಗಳು ಬಕ್ಸ್ – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ಮೂಲಕ ರವಾನಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿವೆ

ಗ್ರಿಫಿನ್ ಪಕ್ಕದಿಂದ, ಪಿಕ್ಸ್ಗಳು ಬಕ್ಸ್ – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ಮೂಲಕ ರವಾನಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿವೆ
12:17 ಎಎಮ್ ಇಟಿ

  • ಮಲಿಕಾ ಆಂಡ್ರ್ಯೂಸ್ ಇಎಸ್ಪಿಎನ್

ಮಿಲ್ವಾಕಿ – ಡೆಟ್ರಾಯಿಟ್ ಪಿಸ್ಟನ್ಸ್ ಆತ್ಮವು ಮುರಿದುಹೋದ ನಿಖರವಾದ ಕ್ಷಣವನ್ನು ಗುರುತಿಸುವುದು ಕಷ್ಟ, ಅವರು ಅನೇಕ ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಬ್ಲೇಕ್ ಗ್ರಿಫಿನ್ ಅವರ ಮೊಣಕಾಲು ತಂಡವು ತಂಡದ ಪ್ರಥಮ ಸುತ್ತಿನ ಎನ್ಬಿಎ ಪ್ಲೇಆಫ್ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಆಟವಾಡಲು ಮಿಲ್ವಾಕೀ ಬಕ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಭಾನುವಾರ ಸಂಭವಿಸುವ ಅನಾಹುತವನ್ನು ಮುನ್ಸೂಚಿಸಿತು ಎಂದು ಡಿವೆನ್ ಕೇಸಿ ಅವರ ಪೂರ್ವಭಾವಿ ಪ್ರಕಟಣೆ ಪ್ರಕಟಿಸಿತು. ಡೆಟ್ರಾಯಿಟ್ ನ್ಯಾಯಾಲಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಾಗ ಅದು ಇನ್ನೂ ಕೆಟ್ಟದಾಗಿತ್ತು. ಪಿಸ್ಟನ್ಗಳು ಮುಂದಕ್ಕೆ ಥೋನ್ ಮೇಕರ್ – ಬಕ್ಸ್ಗಾಗಿ ಆಡಿದ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ನೆಚ್ಚಿನವರಾಗಿದ್ದರು – ಅವರು ಚೆಂಡನ್ನು ಸ್ಪರ್ಶಿಸಿದಾಗ ಪ್ರತಿಬಾರಿಯೂ ಅಪಹಾಸ್ಯಗೊಂಡರು. ಮೊದಲ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದ ಅಂತ್ಯದ ವೇಳೆಗೆ ಮಿಲ್ವಾಕೀ ಜೋಡಿ-ಅಂಕಿಯ ಮುನ್ನಡೆ ಸಾಧಿಸಿತು. ಇದು ಕಾಣುತ್ತದೆ ಕೇವಲ ವಿಷಯಗಳನ್ನು uglier ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ, ಆಂಡ್ರೆ ಡ್ರಮ್ಮೊಂಡ್ ಹೊರಹಾಕಲಾಯಿತು.

“ಆಟವು ನಡೆಯುತ್ತಿರುವುದರಿಂದ ನಾವು ಇದನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ,” ಎಂದು ಪಿಸ್ಟನ್ ತರಬೇತುದಾರ ಕೇಸಿ ಹೇಳಿದರು. “ಆದರೆ ಇದು ತುಂಬಾ ತಡವಾಗಿತ್ತು.”

ಬಕ್ಸ್ 24 ಅಂಕಗಳು ಮತ್ತು 17 ರೀಬೌಂಡ್ ಹಿಂದೆ ಪಿಸ್ಟನ್ಸ್ 121-86 ಸೋಲಿಸಿದ ಗಿಯಾನಿಸ್ Antetokounmpo . ಎಲ್ಲರೂ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ, ಬಕ್ಸ್ ಏಳು ವಿಭಿನ್ನ ಡಬಲ್-ಫಿಗರ್ ಸ್ಕೋರರ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು – ಅವರ ಹಿಂದಿನ 20 ಋತುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದೇ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ. ಅಂಟೆಟೋಕೌನ್ಂಪೊ ಈಗಾಗಲೇ ಅರ್ಧಾವಧಿಯ ಮೂಲಕ ಡಬಲ್-ಡಬಲ್ ಅನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾನೆ.

ಬಕ್ಸ್ ತರಬೇತುದಾರ ಮೈಕ್ ಬುಡೆನ್ಹೋಲ್ಜರ್ ಅವರು ಆಟವಿಲ್ಲದೆ ನಾಲ್ಕು ದಿನಗಳ ನಂತರ “ಸಿದ್ಧತೆ ಸಿದ್ಧತೆ” ಗೆ ಮಿಲ್ವಾಕೀದ ಪ್ರಮುಖ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಸಮನಾಗಿಸಿದರು.

“ಅವರು ನಮಗೆ ಸಿದ್ಧರಿದ್ದೀರಾ ಎಂದು ನನಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ,” Antetokounmpo ಹೇಳಿದರು. “ನಾವು ನಾವೇ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ್ದೇವೆ.”

ಗ್ರಿಫಿನ್ – ಒಂದು ಮರೂನ್ ಸೂಟ್ನಲ್ಲಿ ಧರಿಸಿ – ಅವನ ಕೈಯಿಂದ ತನ್ನ ತೊಡೆಯ ಮೇಲೆ ಮುಚ್ಚಿ ಕುಳಿತುಕೊಂಡು, ಅವನ ತಂಡವು ಅವನ ಮುಂದೆ ನ್ಯಾಯಾಲಯದ ಮೇಲೆ ಹೊಡೆಯುವದನ್ನು ನೋಡಿ. ಪಿಸ್ಟನ್ಗಳು ಪೂರ್ವದ ಅಂತಿಮ ಪ್ಲೇಆಫ್ ಬೀಜವನ್ನು ಗ್ರಿಫಿನ್ಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಡೆಟ್ರಾಯಿಟ್ಗಾಗಿ 75 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಆಡಿದರು – 2013-14ರ ಕ್ರೀಡಾಋತುವಿನಿಂದ ಅವನು ಆಡಿದನು. ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲವು, ಅವರು ಹೆಚ್ಚಿನ ನೋವಿನಿಂದ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದರು ಮತ್ತು ನ್ಯಾಯಾಲಯಕ್ಕೆ ಹಾನಿ ಮಾಡಿದರು. ನಿಯಮಿತ ಋತುಮಾನದ ಅಂತ್ಯದ ವೇಳೆಗೆ, ಮೈಲುಗಳು 30 ವರ್ಷದವರೊಂದಿಗೆ ಹಿಡಿಯಲ್ಪಟ್ಟವು, ಮತ್ತು ಅವರು ಡೆಟ್ರಾಯಿಟ್ನ ಅಂತಿಮ ಏಳು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕು ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಕೂತುಕೊಂಡರು.

ನಿಯಮಿತ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಗ್ರಿಫಿನ್ ಬಕ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಆಡಿದ್ದರೂ, ತಂಡಗಳ ನಾಲ್ಕು ಸಭೆಗಳಲ್ಲಿ ಮಿಲ್ವಾಕೀ ಡೆಟ್ರಾಯಿಟ್ನನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸಿದರು. ಭಾನುವಾರ ಆಟದ ನಂತರ, ಕೇಸಿ ಗ್ರಿಫಿನ್ ಇಲ್ಲದೆ ಪಿಸ್ಟನ್ಸ್ ಅನ್ನು ಆಂಟೆಟೋಕೌನ್ಂಪೊ ಇಲ್ಲದೆ ಬಕ್ಸ್ಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರು ಅಥವಾ ಲೆಬ್ರಾನ್ ಜೇಮ್ಸ್ ಇಲ್ಲದೆ 2016 ಕ್ಯಾವಲಿಯರ್ಗಳನ್ನು ಹೋಲಿಸಿದರು.

“ಇದು ನನ್ನ ನಿರ್ಧಾರವಾಗಿದ್ದರೆ, ನಾನು ಆಡಿದ್ದೇನೆ,” ಗ್ರಿಫಿನ್ ಹೇಳಿದರು.

ಅರ್ಧಾವಧಿಯವರೆಗೆ, ಬಕ್ಸ್ 27-ಪಾಯಿಂಟ್ ಸೀಸವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದರು. ಆದರೆ ಡ್ರಮ್ಮೊಂಡ್ ಚಿಮ್ಮಿದ ನಂತರ ಮಿಲ್ವಾಕೀ ಅವರ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಪ್ರಮುಖ ಕ್ಷಣಗಳು ಬಂದವು.

ಆಂಟೆಟೋಕೌನ್ಂಪೊ ಮುಕ್ತ ಎಸೆಯುವ ರೇಖೆಯ ಬಳಿ ದವಡೆ ಬೀಳುವಿಕೆಗೆ ಮುಳುಗಿದ ಡಂಕ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿತ್ತು, ಆದರೆ ನಿಮಿಷಗಳ ನಂತರ ಡ್ರಮ್ಮೊಂಡ್ ಪುನರಾವರ್ತಿತ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ ಇರುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸಿದರು. ಮೂರನೇ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದಲ್ಲಿ ಕೇವಲ 4 ನಿಮಿಷಗಳು ಉಳಿದಿರುವುದರಿಂದ, ಆಂಟೋಟೋಕೌನ್ಂಪೊವನ್ನು ಡ್ರಮ್ಮೊಂಡ್ ಅವರಿಂದ ಪ್ರೇರೇಪಿಸಲಾಯಿತಾದರೂ, ಅವನಿಗೆ ಕಷ್ಟವಾಗಲು ಕಾರಣವಾಯಿತು. ಫೌಲ್ ಉದ್ದೇಶಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ದುರುದ್ದೇಶಪೂರಿತವಾಗಿ ಕಾಣಲಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಅಪಾಯಕಾರಿ ಎಂದು ಭಾವಿಸಿತು. ಒಂದು ತ್ವರಿತ ವಿಮರ್ಶೆಯ ನಂತರ, ತೀರ್ಪುಗಾರರು ಒಂದು ಅತ್ಯುತ್ಕೃಷ್ಟವಾದ ಫೌಲ್ 2 ರ ಅರ್ಹತೆಯನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತಾರೆ, ಅದು ಅನಗತ್ಯ ಮತ್ತು ವಿಪರೀತವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕೆ ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತದೆ.

ಡ್ರಮ್ಮೊಂಡ್ನ ಹೊರಸೂಸುವಿಕೆ ಚರ್ಚೆಯ ನಂತರ ಬಿಸಿಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟಂತೆ ಗ್ರಿಫಿನ್ ತದನಂತರ ತಾಂತ್ರಿಕ ಫೌಲ್ ಅನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು; ಅನುಸರಿಸಿದ ಉಚಿತ ಥ್ರೋಗಳು ಮಿಲ್ವಾಕೀ ಯನ್ನು 97-54 ರವರೆಗೆ ಇಟ್ಟವು.

“ಅದಕ್ಕಾಗಿ ನಾನು ವಿವರಣೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಬೇಕಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಕೇಸಿ ಗ್ರಿಫಿನ್ನ ತಾಂತ್ರಿಕತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳಿದರು.

ಡ್ರಮ್ಮೊಂಡ್ ಫೇಲ್ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿಗೆ ಉತ್ತರಿಸಲು ನಿರಾಕರಿಸಿದನು, ಅದು ಅವನಿಗೆ ಒಂದು ಎಜೆಕ್ಷನ್ ಗಳಿಸಿತು. ಹೊರಹಾಕುವ ಮೊದಲು 26:16 ರಲ್ಲಿ, ಡ್ರಮ್ಮೊಂಡ್ ಮೈನಸ್ -45 ಆಗಿತ್ತು. ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿ ಸಂಶೋಧನೆಯ ಪ್ರಕಾರ, ಇದು ಕಳೆದ 20 ಪೋಸ್ಟ್ ಸೀಸನ್ಸ್ಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಟ್ಟ ಪ್ಲಸ್-ಮೈನಸ್ ಆಗಿದೆ.

ಡ್ರಮ್ಮಂಡ್ ಮೂರನೇ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿದನು, ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟೇಟ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ತಂಡದ ಮುಂದೆ ಕೆವಿನ್ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಮತ್ತು LA ಕ್ಲಿಪ್ಪರ್ಸ್ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಪ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ಬೆವರ್ಲೆ ಅವರನ್ನು ಸೇರ್ಪಡೆಗೊಳಿಸಿದನು, ಇವರನ್ನು ಶನಿವಾರ ಪರಸ್ಪರ ದವಡೆಗೆ ಎರಡು ಜೋಡಿ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನಗಳನ್ನು ಪಡೆದ ನಂತರ ಹೊರಹಾಕಲಾಯಿತು.

ವಿಪರೀತವಾಗಿ ಪರಿಗಣಿಸದ ಅನಗತ್ಯವಾದ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕೆ ಇದು ಅನ್ವಯವಾಗುವಂತಹ ಫೌಲ್ 1 ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಕೇಸಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ – ಆದರೆ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಆಟವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ಮತ್ತು ಟೋನ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಅವರು ತಿಳಿದುಕೊಂಡರು. ಬುಡೆನ್ಹೋಲ್ಜರ್ ಪ್ಲೇಆಫ್ ಚಿಪ್ಪಿನ್ಗೆ ನೂಕುನುಗ್ಗಿಸಿದನು. ಪಂದ್ಯದ ನಂತರ ಬಕ್ಸ್ನ ಲಾಕರ್ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಫೌಲ್ ಸಂಭಾಷಣೆಯ ಒಂದು ವಿಷಯವಾಗಿತ್ತು, ಆದರೆ ಆಂಟೋಟೋಕೌನ್ಂಪೊ ಅವರು ಡ್ರಮ್ಮೊಂಡ್ ತಪ್ಪು ಮಾಡಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಅಂಟೆಟೋಕೌನ್ಂಪೊ ಕೊನೆಯ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದಲ್ಲಿ ಎರಡನೆಯದನ್ನು ಆಡಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಬಕ್ಸ್ ಇನ್ನೂ 35 ರಿಂದ ಜಯಗಳಿಸಿತು – ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ ಮೂರನೇ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ಪ್ಲೇಆಫ್ ಗೆಲುವು. ಪಂದ್ಯವು ಎಲ್ಲಕ್ಕಿಂತಲೂ ಮುಗಿದುಹೋದಾಗ, ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ನಿರ್ಗಮನಕ್ಕೆ ಓಡಿಹೋದರು ಮತ್ತು ಏಪ್ರಿಲ್ ಹಿಮದಲ್ಲಿ ಹೊರಬಂದರು, “ನಾಲ್ಕನೇ ಬಕ್ಸ್! ನಾಲ್ಕು ಬಕ್ಸ್!”

Comments are closed.