ಕೇಸರಿ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಸಂಗ್ರಹಗಳು: 150 ಕೋಟಿ ಕ್ಲಬ್ಗೆ ಪ್ರವೇಶ! – koimoi
ಕೇಸರಿ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಸಂಗ್ರಹಗಳು: 150 ಕೋಟಿ ಕ್ಲಬ್ಗೆ ಪ್ರವೇಶ! – koimoi
April 15, 2019
ವೊಡಾಫೋನ್ ಐಡಿಯಾ ಪ್ರವರ್ತಕರು ಹಕ್ಕುಗಳ ಸಂಚಿಕೆಯಲ್ಲಿ 20,000 ಕೋಟಿ ರೂ ಮೌಲ್ಯದ ಷೇರುಗಳಿಗೆ ಚಂದಾದಾರರಾಗಬಹುದು – ಇಟಿಟೆಲೊಮ್.ಕಾಮ್
ವೊಡಾಫೋನ್ ಐಡಿಯಾ ಪ್ರವರ್ತಕರು ಹಕ್ಕುಗಳ ಸಂಚಿಕೆಯಲ್ಲಿ 20,000 ಕೋಟಿ ರೂ ಮೌಲ್ಯದ ಷೇರುಗಳಿಗೆ ಚಂದಾದಾರರಾಗಬಹುದು – ಇಟಿಟೆಲೊಮ್.ಕಾಮ್
April 15, 2019

ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಬ್ರಾಡ್ವೇ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಫ್ಲೋರಲ್ ಉಡುಪಿನಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ನಿಯಾನ್ ಪಂಪ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಸ್ಪ್ರಿಂಗ್-ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ

ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಬ್ರಾಡ್ವೇ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಫ್ಲೋರಲ್ ಉಡುಪಿನಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ನಿಯಾನ್ ಪಂಪ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಸ್ಪ್ರಿಂಗ್-ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ

ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಅವರು ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ನಗರದ ಬ್ರಾಡ್ವೇ ಶೋನಲ್ಲಿ ಹೂವಿನ ವಸಂತ ಫ್ಯಾಷನ್ ಸ್ಫೂರ್ತಿಯನ್ನು ನೀಡಿದರು. ನೋಟ ಕೊಲ್ಲುವ ನಟ ವೀಕ್ಷಿಸುವ ಕೆಳಗೆ ಸ್ಕ್ರಾಲ್ ಮಾಡಿ.

Priyanka Chopra Looks Spring-ready in Floral Outfit & Neon Pumps at Broadway show
ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಅವರು ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ನಗರದ ಬ್ರಾಡ್ವೇ ಶೋನಲ್ಲಿ ಹೂವಿನ ವಸಂತ ಫ್ಯಾಷನ್ ಸ್ಫೂರ್ತಿಯನ್ನು ನೀಡಿದರು. ನೋಟ ಕೊಲ್ಲುವ ನಟ ವೀಕ್ಷಿಸುವ ಕೆಳಗೆ ಸ್ಕ್ರಾಲ್ ಮಾಡಿ.

ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಸಿಟಿ, ಲಾಸ್ ಏಂಜಲೀಸ್ ಅಥವಾ ಮಿಯಾಮಿ, ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಅವರು ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಾಗ ಅವರ ಫ್ಯಾಶನ್ ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಎಂದಿಗೂ ವಿಫಲವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಈ ಬಾರಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ನಗರದ ಬ್ರಾಡ್ವೇ ಪ್ರದರ್ಶನದಿಂದ ಹೊರಬಂದಿತು, ಕೆಲವು ವಸಂತಕಾಲದ ಫ್ಯಾಷನ್ ಸ್ಫೂರ್ತಿ ನೀಡಿದರು.

ದಿ ಇಟ್ ನಾಟ್ ಇಟ್ ರೊಮ್ಯಾಂಟಿಕ್ ನಟನು ಬ್ಲುಮರಿನ್ ಉಡುಪಿನಲ್ಲಿ ಮೋಡಿ ಹೊಡೆದಿದ್ದು ಇದು ಒಂದು ಹೂವಿನ ಮುದ್ರಣ ಕುಪ್ಪಸವನ್ನು ಉನ್ನತ ನಿಂತಿರುವ ಕಾಲರ್, ಉದ್ದನೆಯ ತೋಳುಗಳು ಮತ್ತು ನೇರ ಕುತ್ತಿಗೆಯನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ. ಅವರು ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಹೋಗಲು ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ಪ್ಯಾಂಟ್ಗಳನ್ನು ಜೋಡಿಯಾಗಿ ಎಸೆದರು.

36 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ಓರ್ವ ನಟ ತನ್ನ ಜೋಡಿ ಉಡುಪನ್ನು ಜ್ಯೂಮಿ ಚೂಯಿಂದ ಕ್ಸಿಮೆನಾ ಕವಲೆಕಾಸ್ ಮತ್ತು ವೈಭವದ ನಿಯಾನ್ ಪಂಪ್ಗಳನ್ನು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಿದ ವಯೋಲೀ ವಾಟರ್ ಹಾಕ್ ಹ್ಯಾಂಡ್ಬ್ಯಾಗ್ನೊಂದಿಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದರು.

ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಈ ವಸಂತಕಾಲದ ಹಾವುಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ನಿಯಾನ್ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಮರಳಿ ತರುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಈ ಉಡುಪಿನಲ್ಲಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ.

ಜಾಕ್ವೆಲಿನ್ ಫೆರ್ನಾಂಡಿಸ್ ಸಹ ಬ್ರಾಡ್ವೇ ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಆಗಮಿಸಿದಳು. ನಂತರ ಇಬ್ಬರು ದಿವಾಸ್ ಅವರ Instagram ಹ್ಯಾಂಡಲ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಕಥೆಗಳನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿತು.

ಓಷಿಯಾನ್ ನ 8 ನಟಿ ಮಿಂಡಿ ಕಾಲಿಂಗ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಮುಂದಿನ ಹಾಲಿವುಡ್ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಪ್ರಿಯಾಂಕ ಚೋಪ್ರಾ ಘೋಷಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇಬ್ಬರೂ ದೊಡ್ಡ ಫ್ಯಾಟ್ ಇಂಡಿಯನ್ ವಿವಾಹದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಮದುವೆಯ ಹಾಸ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಕೈಗಳನ್ನು ಸೇರಲು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ವರದಿಯಾದ ಪ್ರಕಾರ, ಯೋಜನೆಯ ಹಕ್ಕನ್ನು ಯೂನಿವರ್ಸಲ್ ಸ್ಟುಡಿಯೋ ಹರಾಜಿನಲ್ಲಿ ಗೆದ್ದುಕೊಂಡಿತು.

ತನ್ನ ಅಭಿಮಾನಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟಿ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮಕ್ಕೆ ಕರೆದೊಯ್ದರು. ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಲೇಖನವೊಂದರ ಸ್ಕ್ರೀನ್ಶಾಟ್ ಅನ್ನು ಬರೆದು, “ಒಳ್ಳೆಯ ಕಥೆಗಳನ್ನು ಹೇಳುವ ಉತ್ಸಾಹದಿಂದ ಇಬ್ಬರು ಸ್ತ್ರೀಯರು ಅವರ ಕಥೆಗೆ ತಮ್ಮ ಬೆಳಕಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದ್ದರು, ಮಿಂಡಿ ಕಲಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಡಾನ್ ಗೋರ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಈ ನಂಬಲಾಗದ ಪಾಲುದಾರಿಕೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಮ್ಮೆಯಿದೆ! ಆಧುನಿಕ, ಜಾಗತಿಕ ಮತ್ತು ಭಾರತೀಯರೇ ಎಂದು ನೀವು ಅರ್ಥೈಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ.ನೀವು ಸಿನೆಮಾದಲ್ಲಿ ನೋಡಿ! ”

ಯೋಜನೆಯ ವಿವರಗಳನ್ನು ಹೊದಿಕೆಗಳ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಇಡಲಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಇದನ್ನು ಮೈನ್ ಬಿಗ್ ಫ್ಯಾಟ್ ಗ್ರೀಕ್ ವೆಡ್ಡಿಂಗ್ನೊಂದಿಗೆ ಕ್ರೇಜಿ ಸಮೃದ್ಧ ಏಷ್ಯನ್ನರು ಎಂದು ವರ್ಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ಭಾರತದ ದೊಡ್ಡ ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಸಂಸ್ಕೃತಿಯ ಘರ್ಷಣೆಗಳ ಸುತ್ತ ಸುತ್ತುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಕಲ್ಲಿಂಗ್ ಗೋಯರ್ನ ಚಿತ್ರಕಥೆಯನ್ನು ಬರೆಯಲು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅಲ್ಲದೆ, Kaling ತನ್ನ Kaling ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಷನಲ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಯೋಜನೆಯ ಉತ್ಪಾದಿಸುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಪರ್ಪಲ್ ಪೆಬ್ಬಲ್ ಪಿಕ್ಚರ್ಸ್ ಫಾರ್ ಚಿಪ್ ಮತ್ತು ಹೋವರ್ಡ್ ಕ್ಲೈನ್ ​​3 ಆರ್ಟ್ಸ್ ಫಾರ್, ಗೊರ್ ಜೊತೆಗೆ. ಹೀದರ್ ಮೋರಿಸ್ ಮತ್ತು ನಿನಾ ಆನಂದ್ ಔಜ್ಲಾ ಅವರು ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ನಿರ್ಮಾಪಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಶೋನಾಲಿ ಬೋಸ್ ಚಿತ್ರದ ದಿ ಸ್ಕೈ ಈಸ್ ಪಿಂಕ್ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ಅವೆಂಜರ್ಸ್: ಇತ್ತೀಚಿಗೆ ಭಾರತದಲ್ಲಿದ್ದ ಎಂಡ್ಗೇಮ್ ಸಹ-ನಿರ್ದೇಶಕ ಜೊ ರುಸ್ಸೊ ಅವರು ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಕುರಿತು ತನ್ನೊಂದಿಗೆ ಮಾತುಕತೆ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆಂದು ದೃಢಪಡಿಸಿದರು.

Comments are closed.