ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಆಂಪ್ಸ್ ಅಪ್ ಇಂಡಿಯಾ ಸ್ಲೇಟ್ 10 ನ್ಯೂ ಒರಿಜಿನಲ್ ಫಿಲ್ಮ್ಸ್ – ನ್ಯೂಸ್ 18
ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಆಂಪ್ಸ್ ಅಪ್ ಇಂಡಿಯಾ ಸ್ಲೇಟ್ 10 ನ್ಯೂ ಒರಿಜಿನಲ್ ಫಿಲ್ಮ್ಸ್ – ನ್ಯೂಸ್ 18
April 15, 2019
ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ ಮೋಸ್ಟ್ ವಾಂಟೆಡ್ ಫಸ್ಟ್ ಲುಕ್: ಅರ್ಜುನ್ ಕಪೂರ್ ಅವರ ಹುಚ್ಚುತನದ ಕುತೂಹಲಕಾರಿ ನೋಟವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಅಚ್ಚರಿಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ
ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ ಮೋಸ್ಟ್ ವಾಂಟೆಡ್ ಫಸ್ಟ್ ಲುಕ್: ಅರ್ಜುನ್ ಕಪೂರ್ ಅವರ ಹುಚ್ಚುತನದ ಕುತೂಹಲಕಾರಿ ನೋಟವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಅಚ್ಚರಿಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ
April 15, 2019

ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಮಗಳು ಸುಹಾನಾ ಖಾನ್ ಈ ಇತ್ತೀಚಿನ Instagram ಪೋಸ್ಟ್ ಮೂಲಕ ಹೊಳೆಯುತ್ತದೆ; ಪಿಕ್ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ ನೋಡಿ

ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಮಗಳು ಸುಹಾನಾ ಖಾನ್ ಈ ಇತ್ತೀಚಿನ Instagram ಪೋಸ್ಟ್ ಮೂಲಕ ಹೊಳೆಯುತ್ತದೆ; ಪಿಕ್ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ ನೋಡಿ

ಭಾನುವಾರ, ಸುಹಾನಾ ಖಾನ್ ಮುಂಬೈಯಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಇತರ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಸೆಳೆಯಿತು ಮತ್ತು ಹುಡುಗಿಯರು Instagram ಕೆಲವು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಯಾವುದೇ ಸಮಯ ವ್ಯರ್ಥ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ.

ಶಾರೂಖ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಮಗಳು ಸುಹಾನಾ ಖಾನ್ ಅವರು ಸೆಲ್ಯುಲಾಯ್ಡ್ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಮುಂಚೆಯೇ ಮುಖಗಳನ್ನು ತಿರುಗಿಸಿದ್ದರು ಮತ್ತು ತೃಪ್ತಿಕರ ತಾರೆಯಾಗುತ್ತಾರೆ. ಅನೇಕ ಸ್ಟಾರ್ ಮಕ್ಕಳು ಮಿತಿಯಿಲ್ಲದ ಗಮನ ಸೆಳೆಯುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಸುಹಾನ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಸಹೋದರರು ಆರ್ಯನ್ ಮತ್ತು ಅಬ್ರಾಮ್ ಖಾನ್ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಆ ಭಾಗವಾಗಿದೆ. ಲಂಡನ್ನಿಂದ ಹಿಂತಿರುಗಿದ ಸುಹಾನಾ ಖಾನ್ ಬಾಲ್ಯದ ಸ್ನೇಹಿತ ಅನನಿಯಾ ಪಾಂಡೆಯೊಂದಿಗೆ ಅವರು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಬೀಳಿಸಿದರು. ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಮತ್ತು ಅಭಿಮಾನಿ ಕ್ಲಬ್ಗಳಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು, ಸುಹಾನಾ ಎಂಬ ಹೊಚ್ಚ ಹೊಸ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ನಾವು ನಮ್ಮ ಕೈಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ.

ಭಾನುವಾರ, ಸುಹಾನಾ ತನ್ನ ಇತರ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಬೇ ಅವರನ್ನು ಸೆಳೆಯಿತು ಮತ್ತು ಹುಡುಗಿಯರು ಗ್ರಾಮಕ್ಕೆ ಕೆಲವು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವುದರಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಸಮಯ ವ್ಯರ್ಥ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ. ಅವಳ ಚರ್ಮದ ಹೊಳಪಿನಂತೆ ಸುಹಾನಾ ಬಹುತೇಕ-ಮೇಕ್ಅಪ್ ನೋಟದಲ್ಲಿ ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಸ್ಟಾರ್ ಕಿಡ್ ಅವಳ ಕೂದಲನ್ನು ತೆರೆದಿದೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಭುಜದ ಮುದ್ರಿತ ಉಡುಪನ್ನು ಕ್ರೀಡಾ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು.

ಸುಹಾನಾ ಷಟರ್ಬಗ್ಗಳ ಗೂಢಾಚಾರಿಕೆಯ ಕಣ್ಣುಗಳಿಂದ ಕಡಿಮೆ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಾಳೆ ಮತ್ತು ಆಕೆ ನಗರದಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಪಾಪರಾಜಿನಿಂದ ಬೀಳುತ್ತಾನೆ. ಅವರು ಪ್ರಸ್ತುತ ಯುಕೆಯಲ್ಲಿನ ಆರ್ಡಿಂಗ್ಲಿ ಕಾಲೇಜಿನಲ್ಲಿ ಅಧ್ಯಯನ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಮನೆಯಿಂದ ದೂರವಿದ್ದಾಗ ತನ್ನ ಹಲವಾರು ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಅವರ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಮಾಡದೆ ಗಮನಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಸುಹಾನ ಮತ್ತು ಅವಳ ಸ್ನೇಹಿತನ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಕೆಳಗೆ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:

ಸುಹಾನಾ ಖಾನ್ ಅವರು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಪೋಸ್ಟ್ (@ ಸುಹಾಖಾನ್ 143)

ಸುಹಾನಾ ವೊಗ್ ನಿಯತಕಾಲಿಕೆಯ ಕವರ್ ಪೇಜ್ನಲ್ಲಿ ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಒಂದು ಅದ್ಭುತ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಿದರು. ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಅವರು ನಗರದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸ್ನೇಹಿತ ಅನನಿಯಾ ಪಾಂಡೆ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಪಾಪರಾಜಿಯವರೊಂದಿಗೆ ಗುರುತಿಸಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಕಾಳಜಿಯ ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟಿನಲ್ಲಿ ಸುಂದರಿ ಬಾಲಕಿಯರು ಕಿರಿಕಿರಿ ಮತ್ತು ನಗುವುದನ್ನು ತಡೆಯಲು ಅವರು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಜೋಕ್ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ.

ಪ್ಲೇ # ಜಾಕಾಯಾಶ್: ಭಾರತದ ಮೊದಲ ಲೈವ್ # ಬಾಲಿವುಡ್ ಗೇಮ್ ಶೋ, ಪ್ರತಿ ಸೋಮವಾರ ಮತ್ತು ಗುರುವಾರದಂದು 6:00 PM ಮತ್ತು ಪ್ರತಿ ಸಂಚಿಕೆಗೆ ₹ 50,000 * ವರೆಗೆ ನಗದು ಪಡೆಯುವುದು https://www.facebook.com/jhacaaash/

Comments are closed.