ಎನ್ಎಚ್ಎಲ್ ಸ್ಟಾನ್ಲಿ ಕಪ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಪಂದ್ಯಗಳು 2019: ಲೈಟ್ನಿಂಗ್ ವರ್ಸಸ್ ಬ್ಲೂ ಜಾಕೆಟ್ಗಳು | ಗೇಮ್ 3 ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು | ಎನ್ಬಿಸಿ ಕ್ರೀಡೆ – ಎನ್ಬಿಸಿ ಕ್ರೀಡೆಗಳು
ಎನ್ಎಚ್ಎಲ್ ಸ್ಟಾನ್ಲಿ ಕಪ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಪಂದ್ಯಗಳು 2019: ಲೈಟ್ನಿಂಗ್ ವರ್ಸಸ್ ಬ್ಲೂ ಜಾಕೆಟ್ಗಳು | ಗೇಮ್ 3 ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು | ಎನ್ಬಿಸಿ ಕ್ರೀಡೆ – ಎನ್ಬಿಸಿ ಕ್ರೀಡೆಗಳು
April 15, 2019
ವೈಲ್ಡ್ ಅರ್ಲ್ಟೈಮ್ ಶೋ ಹೂಸ್ಟನ್ ರಾಕೆಟ್ಸ್ ಗೇಮ್ – ಬ್ಲೀಚರ್ ರಿಪೋರ್ಟ್
ವೈಲ್ಡ್ ಅರ್ಲ್ಟೈಮ್ ಶೋ ಹೂಸ್ಟನ್ ರಾಕೆಟ್ಸ್ ಗೇಮ್ – ಬ್ಲೀಚರ್ ರಿಪೋರ್ಟ್
April 15, 2019

2019 NBA ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಸ್ಕೋರ್ಗಳು, ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು, ಫಲಿತಾಂಶಗಳು: ಸೆಲ್ಟಿಕ್ಸ್ ಉಸಿರುಕಟ್ಟುವ ಪೇಸರ್ಸ್; ಬ್ಲೇಜರ್ಸ್ ಥಂಡರ್ ಅನ್ನು ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ; ಬಕ್ಸ್ ಪಿಸ್ಟನ್ಗಳನ್ನು ಸ್ಫೋಟಿಸಿ – ಸಿಬಿಎಸ್ ಕ್ರೀಡೆ

2019 NBA ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಸ್ಕೋರ್ಗಳು, ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು, ಫಲಿತಾಂಶಗಳು: ಸೆಲ್ಟಿಕ್ಸ್ ಉಸಿರುಕಟ್ಟುವ ಪೇಸರ್ಸ್; ಬ್ಲೇಜರ್ಸ್ ಥಂಡರ್ ಅನ್ನು ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ; ಬಕ್ಸ್ ಪಿಸ್ಟನ್ಗಳನ್ನು ಸ್ಫೋಟಿಸಿ – ಸಿಬಿಎಸ್ ಕ್ರೀಡೆ

ಎನ್ಬಿಎ ಪ್ಲೇಆಫ್ಗಳು ಭಾನುವಾರದಂದು ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಥಮ ಸುತ್ತಿನ ಸರಣಿಯೊಂದಿಗೆ ಮುಂದುವರೆಯಿತು. ದಿನವನ್ನು ಕಿಕ್ ಮಾಡಲು, ನಾಲ್ಕನೇ-ಶ್ರೇಯಾಂಕಿತ ಬಾಸ್ಟನ್ ಸೆಲ್ಟಿಕ್ಸ್ ಎರಡನೇ ಇಂಡಿಯನ್ ಪ್ಯಾಸರ್ಸ್ ಅನ್ನು ಸೆಳೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಒಂದು ಅಪೂರ್ವ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಬಳಸಿದೆ. ಮೂರನೇ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದಲ್ಲಿ ಬೋಸ್ಟನ್ ಇಂಡಿಯಾನಾವನ್ನು ಕ್ಷೇತ್ರದಿಂದ ಕೇವಲ 2-ಆಫ್ -19 ಚಿತ್ರೀಕರಣಕ್ಕೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿತು ಮತ್ತು ಪ್ಯಾಸೆರ್ಸ್ 26-8 ಫ್ರೇಮ್ನಲ್ಲಿ ಹೊರಬಂದಿತು.

ನಂತರ ಥರ್ಡ್ಗಳು ಮೂರನೇ-ಶ್ರೇಯಾಂಕದ ಪೋರ್ಟ್ ಲ್ಯಾಂಡ್ ಟ್ರಯಲ್ ಬ್ಲೇಜರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಆರನೇ-ಶ್ರೇಯಾಂಕದ ಒಕ್ಲಹೋಮ ಸಿಟಿ ಥಂಡರ್ ನಡುವಿನ ಎರಡನೇ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಾಗಿ ವೆಸ್ಟರ್ನ್ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ಗೆ ತಿರುಗಿತು. 39-ಪಾಯಿಂಟ್ ಆರಂಭಿಕ ತ್ರೈಮಾಸಿಕವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಮುನ್ನಡೆಯಲು, ಬ್ಲೇಜರ್ಸ್ ಥಂಡರ್ ವಿರುದ್ಧ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು, ಆದರೆ ಎಲ್ಲವನ್ನು ಆಟದ 1 ಸೆಕೆಂಡಿನ 23 ಸೆಕೆಂಡ್ಗಳಿಗೆ ಮುನ್ನಡೆಸಿದರು.

ಸಂಜೆಯ ಸ್ಲೇಟ್ನಲ್ಲಿ, ಪೂರ್ವದ ಶ್ರೇಯಾಂಕದ ಮಿಲ್ವಾಕೀ ಬಕ್ಸ್ ಎಂಟನೇ ಶ್ರೇಯಾಂಕದ ಡೆಟ್ರಾಯಿಟ್ ಪಿಸ್ಟನ್ಸ್ನ್ನು ದಿಗ್ಭ್ರಮೆಗೊಳಪಡಿಸಿ, 121-86 ಅಂಕಗಳಿಂದ ಸೋಲಿಸಿದರು. ಪಿಸ್ಟನ್ಗಳು ಬ್ಲೇಕ್ ಗ್ರಿಫಿನ್ರಹಿತರಾಗಿದ್ದರು , ಅವರು ಮೊಣಕಾಲಿನ ಗಾಯದಿಂದಾಗಿ ದಿನನಿತ್ಯದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಹೊರಬರುತ್ತಾರೆ. ಗಿಯಾನ್ನಿಸ್ ಆಂಟೆಟೋಕೌನ್ಪೊ ಮಾತ್ರ 23 ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲ ಬ್ಲೋಔಟ್ನಲ್ಲಿ ಆಡಬೇಕಾಯಿತು, ಸೀಮಿತ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ 24 ಅಂಕಗಳು ಮತ್ತು 16 ರೀಬೌಂಡ್ಗಳನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದರು.

ಕೊನೆಯದಾಗಿ, MVP ಜೇಮ್ಸ್ ಹಾರ್ಡನ್ ಮತ್ತು ಹೂಸ್ಟನ್ ರಾಕೆಟ್ಸ್ ತಂಡವು ಉತಾಹ್ ಜಾಝ್ನ ಮೊದಲ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದಲ್ಲಿ ದ್ವಿ-ಅಂಕಿಯ ಮುನ್ನಡೆಗೆ ಏರಿತು, ಮತ್ತು ಮತ್ತೆ ಮತ್ತೆ ಹಿಮ್ಮೆಟ್ಟಲಿಲ್ಲ. ಹಾರ್ಡನ್ 32 ಅಂಕಗಳೊಂದಿಗೆ, ಎಂಟು ರೀಬೌಂಡ್ಗಳು ಮತ್ತು 32 ಅಂಕಗಳ ಗೆಲುವು ಸಾಧಿಸುವಲ್ಲಿ 10 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳನ್ನು ಮುಗಿಸಿದರು.

ಭಾನುವಾರ, ಏಪ್ರಿಲ್ 14 ರಂದು ಎನ್ಬಿಎ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ

ಹಾರ್ಡೆನ್ ಗೇಮ್ ರಾಕೆಟ್ ಟು ಗೇಮ್ ಗೇಮ್ ಗೆಲುವು

ಜ್ಯಾಸ್ ಹಾರ್ಡನ್ ಇದು ಜಾಝ್ ವಿರುದ್ಧ ಗೇಮ್ 1 ನಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಇತ್ತು. 29 ಪಾಯಿಂಟ್ಗಳೊಂದಿಗೆ, ಎಂಟು ರೀಬೌಂಡ್ಗಳು ಮತ್ತು 10 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಮುಕ್ತಾಯಗೊಂಡರೆ, ಹಾರ್ಡನ್ ಅವರು ತ್ರಿವಳಿ ಡಬಲ್ ಅನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡರು, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ತಮ್ಮ ತಂಡವನ್ನು 32-ಅಂಕಗಳಿಂದ ಗೆದ್ದರು.

CP3 ಸ್ಲ್ಯಾಮ್ಗಾಗಿ ಫರೀಡ್ ಅನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ

ಅವರು ಬರುವಂತೆ ಕ್ರಿಸ್ ಪಾಲ್ ಇನ್ನೂ ವಂಚಕನಾಗಿರುತ್ತಾನೆ, ಮತ್ತು ಅವರು ತಮ್ಮ ಆಟದ ಮೇಕಿಂಗ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಉತ್ತಮವಾದ ಬೌನ್ಸ್ ಪಾಸ್ನಿಂದ ಕಂಠದಾನ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಕೆನ್ನೆತ್ ಫರೀದ್ಗೆ ಅಧಿಕಾರವನ್ನು ನೀಡಿದರು.

ಜಿಯಾನ್ನೀಸ್ನ ಡಬಲ್-ಡಬಲ್ ಹಿಂದೆ ಬಕ್ಸ್ ಪಿಸ್ಟನ್ಗಳನ್ನು ಸೋಲಿಸಿತು

ಗಿಯಾನಿಸ್ ಆಂಟೆಟೋಕೌನ್ಂಪೊ 24 ಅಂಕಗಳು ಮತ್ತು 17 ರೀಬೌಂಡ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ದಾರಿ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟರು, ಏಳು ಬಕ್ಸ್ ಗಳು ತಮ್ಮ ಮೊದಲ-ಸುತ್ತಿನ ಸರಣಿಯ ಆಟ 1 ರಲ್ಲಿ ಡೆಟ್ರಾಯಿಟ್ನ ವಿರುದ್ಧ ಮಿಲ್ವಾಕೀ 121-86 ಗೆಲುವು ಸಾಧಿಸಿದಂತೆ ಎರಡು ಗೋಲು ಗಳಿಸಿದರು.

ಲೋಪೆಜ್ ಬ್ಲಾಕ್ನಲ್ಲಿ ಮೇಕರ್ ಅನ್ನು ನಾಶಪಡಿಸುತ್ತಾನೆ

ಪಿಕ್ಸ್ಗಳು ಬಕ್ಸ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲವೆಂದು ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ, ಆದರೆ ಇದು ಕೇವಲ ಗಾಯದ ಅವಮಾನವನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತಿದೆ. ಬಕ್ಸ್ ಅದರ ಮೊದಲ-ಸುತ್ತಿನ ಪಂದ್ಯದ ಗೇಮ್ 1 ರಲ್ಲಿ ಪಿಸ್ಟನ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಸುರಿಯುತ್ತಿದ್ದಂತೆ, ಬ್ರೂಕ್ ಲೋಪೆಜ್ ಥೋನ್ ಮೇಕರ್ ಅನ್ನು ಈ ಸ್ವತ್ ಮೇಲೆ ನೆಲಕ್ಕೆ ಹಾರಿಸಿದರು.

ಗೇಮ್ ಬ್ಲೇಜರ್ಸ್ ಥಂಡರ್ ಇನ್ ಥಂಡರ್ 1

ಇದು ಥಂಡರ್ (3, 5, 33, 5.2) 5 ರಿಂದ ಐತಿಹಾಸಿಕವಾಗಿ ಕೆಟ್ಟ 3-ಪಾಯಿಂಟ್ ಶೂಟಿಂಗ್ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿತು, ಆದರೆ ಬ್ಲೇಜರ್ಸ್ ಅವರು ಒಕ್ಲಹೋಮ ಸಿಟಿಯನ್ನು 104-99 ರಲ್ಲಿ ಸೋಲಿಸಿದರಿಂದ ಅದನ್ನು ಗೇಮ್ 1 ರಲ್ಲಿ ಸೋಲಿಸಿದರು. ಡಾಮಿಯನ್ ಲಿಲ್ಲರ್ಡ್ 30 ಅಂಕಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದರು, ಸಿಜೆ ಮ್ಯಾಕ್ಕೊಲ್ಲಮ್ 24 ಅಂಕಗಳನ್ನು ನೀಡಿದರು ಮತ್ತು ಪೋರ್ಟ್ಲ್ಯಾಂಡ್ 10-ಪಂದ್ಯದ ನಂತರದ ಋತುವಿನ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಪರಂಪರೆಯನ್ನು ಬೀಳಿಸಿದಂತೆ ಎನೆಸ್ ಕಂಟರ್ 20 ಪಾಯಿಂಟ್ಗಳು ಮತ್ತು 18 ರಿಬೌಂಡ್ಗಳನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದರು.

ಥಿಂಡರ್ನ್ನು 3-ಪಾಯಿಂಟರ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಿಲ್ಲರ್ಡ್ ದುರ್ಬಲಗೊಳಿಸುತ್ತಾನೆ

ಥಂಡರ್ ಕಳಪೆ 3-ಪಾಯಿಂಟ್ ಶೂಟಿಂಗ್ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಹೊಂದಿತ್ತು, ಆದರೆ ಅವರು ತಮ್ಮ ನಾಲ್ಕನೇ 3-ಪಾಯಿಂಟರ್ ಆಟವನ್ನು ಪರಿವರ್ತಿಸಿದ ನಂತರ ಇದು ಸಂಭವಿಸಿತು. ಪಾಲ್ ಜಾರ್ಜ್ ಒಂದನ್ನು ಥಂಡರ್ ಅನ್ನು ಒಂದರೊಳಗೆ ಎಳೆಯಲು ಟ್ರೇನಲ್ಲಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಿದ ನಂತರ, ಡಾಮಿಯನ್ ಲಿಲ್ಲರ್ಡ್ ಅವರು ಈ ಸುದೀರ್ಘ-ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಬಾಗಿಕೆಯನ್ನು ಕೆಳಗಿನ ಹತೋಟಿಗೆ ಹೊಡೆಯುತ್ತಾರೆ.

ಗ್ರಾಂಟ್ ಸ್ವ್ಯಾಟ್ಸ್ ಹಿಂದೆಂದೂ ಇಲ್ಲ

ಜೆರಾಮಿ ಗ್ರಾಂಟ್ ಮನೆಯ ಹೆಸರಾಗಿರಬಾರದು, ಆದರೆ ಈ ಲೀಗ್ನಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳನ್ನು ಅವರು ಎಳೆಯುತ್ತಾರೆ. ಗ್ರ್ಯಾಂಟ್ ಆನ್ ದಿ ಬ್ಲೇಜರ್ಸ್ ‘ ಮಾರಿಸ್ ಹಾರ್ಕಲೆಸ್ನಿಂದ ಈ ಸ್ವಾತ್ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

ಗ್ಲ್ಯಾಂಟ್ನಲ್ಲಿ ಲಿಲ್ಲಾರ್ಡ್ ಅಪ್ ಮತ್ತು ಕೆಳಗೆ ಹೋಗುತ್ತಾನೆ

ನೀವು ಫ್ಯಾಂಟಮ್ ಕ್ಯಾಮ್ ಹೈಲೈಟ್ಗಾಗಿ ಹುಡುಕುತ್ತಿರುವ ವೇಳೆ, ನೀವು ಸರಿಯಾದ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಬಂದಿರುವಿರಿ. ಪೋರ್ಟ್ಲ್ಯಾಂಡ್ ಟ್ರಯಲ್ ಬ್ಲೇಜರ್ಸ್ ಗೇಮ್ 1 ರಲ್ಲಿ ಒಕ್ಲಹೋಮ ಸಿಟಿ ಥಂಡರ್ ಅನ್ನು ಹಿಡಿದಿಡಲು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದಂತೆ, ಡೇಮಿಯನ್ ಲಿಲ್ಲರ್ಡ್ ಕೇವಲ ಜೆರಾಮಿ ಗ್ರಾಂಟ್ನಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾದ ಅಪ್-ಲೆಫ್ಟ್ ಅನ್ನು ಹೊಡೆಯುತ್ತಾನೆ.

ಮೆಕ್ಕಾಲ್ಲಮ್ ಮೊದಲಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ಬೆಂಕಿ ಹಿಡಿಯುತ್ತಾರೆ

ಸಿಜೆ ಮ್ಯಾಕ್ಕೊಲ್ಲಮ್ ನಿಯಮಿತ ಋತುಮಾನದ ಗಾಯದಿಂದಾಗಿ ಹಲವಾರು ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡರು ಆದರೆ 2019 ರ ನಂತರದ ಋತುವಿನ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಅವರು ಉತ್ತಮವಾದ ಭಾವನೆ ತೋರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಪೋರ್ಟ್ಲ್ಯಾಂಡ್ ಅವರು 54-48 ಲೀಡ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಅವರು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ 16 ಅಂಕಗಳಲ್ಲಿ ಸುರಿಯುತ್ತಾರೆ ಬ್ರೇಕ್ ಆಗಿ.

ರೋಜಿಯರ್ ಮೂರನೆಯ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದ ಬಝರ್ ಅನ್ನು ಆಳವಾಗಿ ಬೀಳಿಸುತ್ತಾನೆ

ಬೋಸ್ಟನ್ನ ಗೇಮ್ 1 ನಿಖರವಾಗಿ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಮೇರುಕೃತಿ ಅಲ್ಲ ಮತ್ತು ಟೆರ್ರಿ ರೋಜಿಯರ್ನಿಂದ ಈ ಗುಂಡು ಹಾರಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ. ಇನ್ನೂ, ಸೆಲ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ತನ್ನ ತಂಡದ ದೊಡ್ಡ ವರ್ಧಕ ನೀಡಲು buzzer ಹೋಗಲು ತನ್ನ 3-ಪಾಯಿಂಟ್ ಪ್ರಯತ್ನ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

ಯಂಗ್ ದೊಡ್ಡ ಬ್ಲಾಕ್ಗೆ ಮತ್ತೆ ಹಿಸ್ಟಲ್ಸ್

ಫಾಸ್ಟ್ ಬ್ರೇಕ್ ಮೇಲೆ, ಆಲ್ ಹೋರ್ಫೋರ್ಡ್ ಬೊಜನ್ ಬೊಗ್ಡಾನೋವಿಕ್ಗೆ ಹಾರಿಹೋಗಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾನೆ, ಮತ್ತು ಅವನಿಗೆ ಸುಲಭವಾಗಿ ಡಂಕ್ ಎಂದು ಭಾವಿಸಲಾಗಿದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಥಡ್ಡೀಸ್ ಯಂಗ್ ಇತರ ವಿಚಾರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು.

Comments are closed.