Toyota C-HR EV

2030 ರ ಹೊತ್ತಿಗೆ 5.5 ದಶಲಕ್ಷ ವಿದ್ಯುತ್ ವಾಹನ ಮಾರಾಟವನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ಟೊಯೋಟಾ ಸಿ-ಎಚ್ಆರ್ ಇವಿ ಮತ್ತು ಐಝೋಒಎ ಇವಿಗಳನ್ನು ಮುಂದಿನ ವರ್ಷ ಚೀನಾದಲ್ಲಿ ಪರಿಚಯಿಸಲಾಗುವುದು.

2019 ಶಾಂಘೈ ಮೋಟಾರು ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ದೃಢವಾದ ಹೇಳಿಕೆ ನೀಡುವ ಭಾಗವಾಗಿ, ಟೊಯೋಟಾ ಅತ್ಯಂತ ಜನಪ್ರಿಯ ಸಿ-ಎಚ್ಆರ್ ಕ್ರಾಸ್ಒವರ್ನ ಎರಡು ಹೊಸ ಶೂನ್ಯ-ಹೊರಸೂಸುವಿಕೆ ಆವೃತ್ತಿಗಳನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದೆ. ಜಿಎಸಿ-ಟೊಯೊಟಾ ಮತ್ತು FAW- ಟೊಯೊಟಾ ಜೆವಿಗಳ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ತಯಾರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಜಾಗತಿಕ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ಗಳಿಗೆ ಸ್ಥಳೀಯ ಪಾಲುದಾರನು ಹೆಚ್ಚು ಆದ್ಯತೆ ನೀಡುತ್ತಾನೆ.

C-HR EV ಮತ್ತು IZOA ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ರಾಂಬಸ್ ಪರಿಕಲ್ಪನೆಯು ಹಾಗೆಯೇ ರಾಬಿ 4 ರ ಹೈಬ್ರಿಡ್ ಆವೃತ್ತಿಗಳು ಮತ್ತು ಷಾಂಘೈ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಅಲ್ಫಾರ್ಡ್ ಜೊತೆಗೆ ಮುಂದಿನ ದಶಕದ ಅಂತ್ಯದ ವೇಳೆಗೆ 5.5 ದಶಲಕ್ಷಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ವಿದ್ಯುನ್ಮಾನ ವಾಹನಗಳು ಮಾರಾಟ ಮಾಡಲು ಟೊಯೋಟಾ ಯೋಜಿಸಿದೆ.

ಮುಂದಿನ ವರ್ಷದಿಂದ, ಹೊಸ C-HR EV ಮತ್ತು IZOA ಗಳು ಪೀಪಲ್ಸ್ ರಿಪಬ್ಲಿಕ್ನಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟವಾಗುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಸಂಪೂರ್ಣ ವಿದ್ಯುತ್ ಡ್ರೈಟ್ರೈನ್ ಅನ್ನು ಸಾಗಿಸುವ ಮೊದಲ ಟೊಯೋಟಾಗಳು. ಜಪಾನಿನ ವಾಹನ ತಯಾರಕವು ದೊಡ್ಡ ಚೀನೀ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯನ್ನು ಉನ್ನತ ಮಟ್ಟದ ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆ ಹೊಂದಿರುವ ವಿದ್ಯುತ್ ವಾಹನಗಳೊಂದಿಗೆ ಟ್ಯಾಪ್ ಮಾಡಲು ಹೊಸ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸುತ್ತಿದೆ.

ಟೊಯೋಟಾ ಸಿ-ಎಚ್ಆರ್ ಇವಿ 1

C-HR EV ಯ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯ ಮಾನದಂಡಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಟೊಯೋಟಾ ಏನನ್ನೂ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಲಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಬ್ರಾಂಡ್ನಿಂದ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ಅಧಿಕೃತ ಕ್ಲಿಪ್ ಬ್ಯಾಟರಿ ಪ್ಯಾಕ್ ಮತ್ತು ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಮೋಟರ್ನ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ನಿರ್ವಹಣಾ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳಿಗೆ ಕಡಿಮೆ ಗುರುತ್ವ ಕೇಂದ್ರವು ನಿರ್ಣಾಯಕವಾಗಿದ್ದು, ನಿವಾಸಿಗಳಿಗೆ ನೆಲದ ಜಾಗವನ್ನು ಉಳಿಸುವ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಸ್ಥಾನೀಕರಣವು ಇರಬೇಕು, ಬ್ಯಾಟರಿ ಪ್ಯಾಕ್ ನೆಲದ ಮೇಲೆ ಮತ್ತು ವಿದ್ಯುತ್ ಮೋಟನ್ನು ಬಾನೆಟ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಅಳವಡಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಅಚ್ಚರಿಯೇನಲ್ಲ.

ಮುಂಭಾಗದ ಚಕ್ರಗಳು ವಿದ್ಯುತ್ ಆಂತರಿಕ ಶಕ್ತಿಗಳಾಗಿದ್ದು, ಆಂತರಿಕವಾಗಿ ಎಲ್ಲಾ-ಡಿಜಿಟಲ್ ಸಲಕರಣೆ ಕ್ಲಸ್ಟರ್ ಮತ್ತು ಹೊಸದಾಗಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾದ ಗೇರ್ ಸೆಲೆಕ್ಟರ್ಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. C-HR ಅದರ ಮೋಜಿನ ಬಾಹ್ಯತೆಯನ್ನು ಕಾಮುಕ ಬಾಹ್ಯರೇಖೆಗಳು ಮತ್ತು ಹರಿತವಾದ ದೇಹದ ಫಲಕಗಳೊಂದಿಗೆ ಉಳಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ. ಮುಂಭಾಗದ ತುದಿಯಲ್ಲಿ ಮುನ್ನಡೆದ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು ಮತ್ತು ಹೊಡೆಯುವ ಬಂಪರ್ ವಿಭಾಗವಿದೆ.

ಟೊಯೋಟಾ IZOA ಇವಿ 1

ಕೂಪ್ ಛಾವಣಿಯ ಮತ್ತು ಸಮತಲವಾದ ಎಲ್ಇಡಿ ಟೈಲ್ ದೀಪಗಳೊಂದಿಗೆ ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ಬೆಳೆದ ಹಿಂದಿನ ಭಾಗವು ಪ್ಯಾಕೇಜಿನ ಭಾಗವಾಗಿದೆ. ಹೊಸ ಕೆಳ ಗ್ರಿಲ್ ಮತ್ತು ಬಂಪರ್ ವಿನ್ಯಾಸದ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯು ಇರುವುದರಿಂದ ನಿಯಮಿತ ಮುಂಭಾಗದ ಗ್ರಿಲ್ ಅನ್ನು ಬಿಡಲಾಗಿದೆ. ರೋಲಿಂಗ್ ಪ್ರತಿರೋಧವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಹೆಚ್ಚು ಚಾಲನಾ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸುವುದಕ್ಕಾಗಿ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ C-HR ಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ ಟೈರುಗಳು ಚಿಕ್ಕ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತವೆ.

ಟೊಯೋಟಾ ಸಿ-ಎಚ್ಆರ್ ಇವಿ ಮತ್ತು ಇಝೋಒಎ ಇವಿ ಚಿತ್ರಗಳು