ಡಾಮಿಯನ್ ಲಿಲ್ಲರ್ಡ್ ಬೋಲ್ಸ್ ಓಲ್ಡ್ ಹ್ಯಾಮ್ – ಡೀಡ್ಸ್ಪಿನ್
ಡಾಮಿಯನ್ ಲಿಲ್ಲರ್ಡ್ ಬೋಲ್ಸ್ ಓಲ್ಡ್ ಹ್ಯಾಮ್ – ಡೀಡ್ಸ್ಪಿನ್
April 17, 2019
ವೈರಲ್: ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಮತ್ತು ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರ ಈ ಚಿತ್ರಗಳು ಎ ಫ್ರೆಂಡ್'ಸ್ ವಿವಾಹದಿಂದ ಕೇವಲ ಉತ್ತಮವಾಗಿವೆ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್
ವೈರಲ್: ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಮತ್ತು ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರ ಈ ಚಿತ್ರಗಳು ಎ ಫ್ರೆಂಡ್'ಸ್ ವಿವಾಹದಿಂದ ಕೇವಲ ಉತ್ತಮವಾಗಿವೆ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್
April 17, 2019

ಇಎಫ್ಪಿಎನ್ – ನಿರ್ಣಾಯಕ ಗೇಮ್ 2 ರೂಟ್ಗಾಗಿ ರಾಪ್ಟರ್ಗಳು ತಮ್ಮ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ

ಇಎಫ್ಪಿಎನ್ – ನಿರ್ಣಾಯಕ ಗೇಮ್ 2 ರೂಟ್ಗಾಗಿ ರಾಪ್ಟರ್ಗಳು ತಮ್ಮ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ
1:31 AM ET

  • ಕೆವಿನ್ ಅರ್ನೋವಿಟ್ಜ್ ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ಸ್ಟಾಫ್ ರೈಟರ್

    ಮುಚ್ಚಿ

    • ಇಎಸ್ಪಿಎನ್.ಕಾಮ್ 2008 ರಿಂದ ಎನ್ಬಿಎ ಬರಹಗಾರ
    • NPR ನಲ್ಲಿ ಮಾಜಿ ಕೊಡುಗೆದಾರ ಮತ್ತು ಸಂಪಾದಕ

ಟೊರೊಂಟೊ – ಒರ್ಲ್ಯಾಂಡೊ ಮ್ಯಾಜಿಕ್ ವಿರುದ್ಧ ಆಟವಾಡಲು ಕೇವಲ ಒಂದು ನಿಮಿಷದವರೆಗೆ, ಟೊರೊಂಟೊ ರಾಪ್ಟರ್ಸ್ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಕೈಲ್ ಲೊರಿ ಸೆಂಟರ್ ನಿಕೋಲಾ ವೂಸ್ವಿಕ್ ವಿರುದ್ಧ ಅಸಮರ್ಥತೆಯನ್ನು ಹೊಡೆದು ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ತೆರಳಿದರು.

ಗೇಮ್ 1 ರಲ್ಲಿ ಸ್ಕೋರ್ರಹಿತವಾಗಿದ್ದ ಲೊರಿ, ತಂಡದ ಸದಸ್ಯ ಮಾರ್ಕ್ ಗ್ಯಾಸೋಲ್ನಿಂದ ಹೊಡೆಯುವ-ಹ್ಯಾನ್ಡಾಫ್ ಅನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿ, ಮ್ಯಾಜಿಕ್ನ ದೊಡ್ಡ ಮನುಷ್ಯನ ದೇಹಕ್ಕೆ ಓಡಿಸಿದನು, ಅವನು ಬೇಸ್ಲೈನ್ ​​ಕಡೆಗೆ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದಾಗ ರಿಮ್ನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಭುಜದ ಮೇಲೆ ಚೆಂಡನ್ನು ಹರ್ಲಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ.

ಲೌರಿಯು ಲೈನ್ ಗೆ ಉಲ್ಬಣಗೊಂಡಂತೆ ಟೊರೊಂಟೊ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಸರಣಿಯ ಮೊದಲ ಹಂತದ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಉತ್ತೇಜನ ನೀಡಿದರು. ಅವನ ಮೊದಲ ಫ್ರೀ ಥ್ರೋ ಪ್ರಯತ್ನ ತಪ್ಪಿದ ನಂತರ, ಚಪ್ಪಾಳೆ ಕ್ರೆಸೆಂಡೊವನ್ನು ತಲುಪಿತು, ಎರಡನೇ ಶಾಟ್ ನಿವ್ವಳ ಮೂಲಕ ಕುಸಿಯಿತು. ಈ ಕ್ಷಣ ರಾಪ್ಟರ್ಸ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಭಾವಚಿತ್ರವಾಗಿತ್ತು – ಟೊರೊಂಟೊದಲ್ಲಿ ಏಳು ಋತುಗಳಲ್ಲಿ ಆಲ್-ಸ್ಟಾರ್ ವೃತ್ತಿಜೀವನವನ್ನು ಕಟ್ಟಿದ ಆಟಗಾರನಿಗೆ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹದ ಸಂಯೋಜನೆಯಾಗಿದ್ದು, ವರ್ಷಗಳ ನಂತರದ ಋತುಮಾನದ ಆತಂಕದಿಂದ ಉಪ್ಪು ಹಾಕಿದ ಉಪ್ಪು ಒಂದು ಚಿಟಿಕೆ.

ಮುಂದಿನ 47 ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ, ಲೊರಿ ಮತ್ತೊಂದು 21 ಅಂಕಗಳ ಮೇಲೆ ಸ್ಪಂದಿಸಿದರು , ಮತ್ತು ಕಾವಿ ಲಿಯೊನಾರ್ಡ್ ಅವರು 37 ರನ್ನುಗಳೊಂದಿಗೆ ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಕೋರರ್ಗಳನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸಿದರು, ಏಕೆಂದರೆ ರಾಪ್ಟರ್ಸ್ ಅವರು 111-82 ವಿಜಯದೊಂದಿಗೆ 1-1ರಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಸುತ್ತಿನ ಸರಣಿಗೆ ಚಕ್ರವಾಗಿ ತಿರುಗಿದರು .

“ಅದು [ಲಾರಿ] ಅವರ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ,” ರಾಪ್ಟರ್ಸ್ ತರಬೇತುದಾರ ನಿಕ್ ನರ್ಸ್ ಹೇಳಿದರು. “ಟುನೈಟ್ ಅವರು ನೆಲವನ್ನು ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಚೆಂಡನ್ನು ತಳ್ಳುವುದು, ಹಾದು ಹೋಗುವುದು, ಶೂಟಿಂಗ್ ಮಾಡುವುದು, ಚಾಲನೆ ಮಾಡುವುದು, ಒದೆಯುವುದು, ಮಾಡಿದ ಸ್ಟೀಲ್ಸ್, ಎಲ್ಲದರ ಮೇಲೆ ಕೈಗಳು, ಮರುಕಳಿಸಿದವು.

ಲೋರಿ ಮಾತ್ರ ಅಲ್ಲ. ಮಂಗಳವಾರ, ರಾಪ್ಟರ್ಸ್ ತಮ್ಮದೇ ಆದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ರೂಪಿಸಿದರು – ಅರ್ಧ ಗಣ್ಯರಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳುವ ಐದು ಗಣ್ಯ ರಕ್ಷಕರನ್ನು ಒಳಗೊಂಡ ಒಂದು ಬಹುಮುಖ, ಅನುಭವಿ-ಪರಿಣತ ತಂಡ.

1 ಮತ್ತು 2 ರ ನಡುವಿನ ಮಧ್ಯದ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ರಾಪ್ಟರ್ಸ್ ಆಟಗಾರರು ಮತ್ತು ಸಿಬ್ಬಂದಿಗಳು ಶನಿವಾರ ಕಳೆದುಹೋದ ಅರ್ಧ-ಕೋರ್ಟ್ ಮೊಲ್ಬೋ ಕೊಠಡಿಯನ್ನು ಕೊಡದ ದೀರ್ಘ ಒರ್ಲ್ಯಾಂಡೊ ರಕ್ಷಣಾವನ್ನು ಕಡಿಮೆಗೊಳಿಸುವ ಅಗತ್ಯವನ್ನು ಒತ್ತಿ ಹೇಳಿದರು. ಮಂಗಳವಾರ ರಾತ್ರಿ, ರಾಪ್ಟರ್ಗಳು ಆ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಪರಿಪೂರ್ಣತೆಯಿಂದ ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಸಿಡುಕುವ ಚೆಂಡಿನ ಹಿಮ್ಮುಖಗಳು ಮತ್ತು ಪಟ್ಟುಹಿಡಿದ ನುಗ್ಗುವಿಕೆಗಳು ಶೂನ್ಯವನ್ನು ತೆರೆಯಲು ನಿಕಟ-ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಹೊಡೆತಗಳು ಅಥವಾ ಕಿಕ್ಔಟ್ಗಳು ಆಗಿವೆ.

“ನೀವು ಒಂದೆರಡು ದಿನಗಳವರೆಗೆ ಗೇಮ್ 1 ನಲ್ಲಿ marinate ಗೆ ಹೋಗುತ್ತೀರಿ” ಎಂದು ಗ್ಯಾಸಾಲ್ ಹೇಳಿದರು. “ನಂತರ ನೀವು ಸಾಕಷ್ಟು ಶಕ್ತಿ ಮತ್ತು ಶಿಸ್ತುಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೊರಬಂದು ನಾವು ಮಾಡಿದಂತೆ ಆಟದ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಕಾರ್ಯರೂಪಕ್ಕೆ ತರುತ್ತೇವೆ.”

ಲಿಯೊನಾರ್ಡ್ ಗರಿಷ್ಠ ದಕ್ಷತೆಯೊಂದಿಗೆ – ಕ್ಷೇತ್ರದಿಂದ 15 ರಿಂದ 22 (ಆರ್ಕ್ ಮೀರಿ 4-ಫಾರ್ -8), ನಾಲ್ಕು ರೀಬೌಂಡ್ಗಳು, ನಾಲ್ಕು ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು, ಒಂದೆರಡು ಸ್ಟೀಲ್ಗಳು ಮತ್ತು ಒಂದೇ ವಹಿವಾಟು ಮಾತ್ರ. ಟೊರೊಂಟೊ ಅಪರಾಧದ ಸೀಮೆಯೊಳಗೆ ಅವರು ಅಸ್ಪಷ್ಟ, ಅಕ್ಷಯ ಮತ್ತು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಆರಾಮದಾಯಕವಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು, ಅದು ಸುಲಭವಾಗಿ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿತು.

ಲಿಯೊನಾರ್ಡ್ ತನ್ನ ಪೋಸ್ಟ್ಗೇಮ್ ರಿಮಾರ್ಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ವಾಸ್ತವಿಕವಾಗಿ ಯಾವುದೇ ಭಾವನೆಯಿಲ್ಲದೆ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರೂ, ಮಂಗಳವಾರ ರಾತ್ರಿ ರಾಪ್ಟರ್ಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುವ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯ ರೀತಿಯನ್ನು ಅವನು ಹೇಗೆ ಜೋಡಿಸುತ್ತಾನೆ ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಅವರ ವಿರಳ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳು ಒಳನೋಟಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ. ಒರ್ಲ್ಯಾಂಡೊ ಮುಂದೆ ಆರೋನ್ ಗೋರ್ಡಾನ್ ಅವರನ್ನು ಹೇಗೆ ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದೆಂದು ಕೇಳಿದಾಗ, ಲಿಯೊನಾರ್ಡ್ ಉತ್ತಮ ನಿರ್ಣಯದ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ರಕ್ಷಕನ ಪ್ರಯತ್ನವು ಒಂದು ಪಾಂಡಿತ್ಯವಲ್ಲ ಎಂದು ಉತ್ತರಿಸಿದರು.

“ಅಪರಾಧದೊಳಗೆ ಆಟವಾಡುತ್ತಾ,” ಲಿಯೊನಾರ್ಡ್ ಹೇಳಿದರು. “ಕೋನಗಳನ್ನು ಓದುವುದು, ರಕ್ಷಣಾ ಹಿನ್ನಲೆಯಲ್ಲಿ ಓದುವುದು ಕೇವಲ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದೆ ಅವರು ಉತ್ತಮ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ತಂಡವಾಗಿದ್ದಾರೆ ಅವರು ಪರಸ್ಪರ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ನಿಜವಾಗಿಯೂ, ತಂಡ ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್ ಆಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವಾಗ, ನನ್ನ ಸ್ಥಳಗಳಿಗೆ ತೆರಳಲು, ಎರಡು [ರಕ್ಷಕರು] ಸೆಳೆಯುತ್ತವೆ ನಾನು ಮಾಡಿದರೆ – ಅದನ್ನು ಹಾದುಹೋಗುತ್ತೇನೆ. ”

ಕಡಿಮೆ ಅಭಿವ್ಯಕ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ವಾಕ್ಯದ ತುಣುಕುಗಳ ಸರಣಿಗಳಲ್ಲಿ, ಲಿಯೊನಾರ್ಡ್ ಮಾತುಕತೆಯಿಂದ ಯುದ್ಧತಂತ್ರದ ನಿರ್ಣಯ-ಮರವನ್ನು ಅವರಿಗೆ ಅಧಿಕಾರವನ್ನು ನೀಡಿದರು ಮತ್ತು ರಾಪ್ಟರ್ಸ್ ಅವರು ಎಂದಿಗೂ ಹಿಮ್ಮೆಟ್ಟಿಸದ ಆಟದ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿದರು.

ರಾಪ್ಟರ್ಗಳು ಈ ವಸಂತವನ್ನು ಸ್ಪ್ರಿಟ್ಸ್ ಮತ್ತು ನಿಖರತೆಯ ಮೂಲಕ ಹೇಗೆ ಎದುರಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದರಲ್ಲಿ ಗ್ಯಾಸೋಲ್ ಇನ್ನೊಂದು ಪ್ರಕರಣ ಅಧ್ಯಯನವಾಗಿದೆ. ಮೆಂಫಿಸ್ ಗ್ರಿಜ್ಲೈಸ್ನಿಂದ ಮಿಡ್ ಸೀಸನ್ ಅನ್ನು ಖರೀದಿಸಿದ ರಾಪ್ಟರ್ಸ್ ಅನುಭವಿ ಕೇಂದ್ರವು 22 ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ 3 -5 -5 ಶೂಟಿಂಗ್ ಲೈನ್ಗಳನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿತು – ಪ್ರತಿ ತಯಾರಿಕೆ ಆಳವಾದದ್ದಾಗಿತ್ತು – ಆದರೆ ಅದು ಅವರ ಒಟ್ಟು ನಿವ್ವಳ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ತಪ್ಪಾಗಿ ಗ್ರಹಿಸಿತು. ಉದಾಹರಣೆಯಾಗಿ, ಗ್ಯಾಸೋಲ್ ನೆಲದ ಮೇಲ್ಭಾಗದಿಂದ ಎರಡು ವೈಭವದ ಆಸ್ತಿಗಳನ್ನು ಏರ್ಪಡಿಸಿತ್ತು: ಎರಡನೆಯ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದಲ್ಲಿ ಸುಲಭವಾದ ಲೇಪ್ಗಾಗಿ ಬೇಸ್ಲೈನ್ ​​ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ ಕಟ್ನಲ್ಲಿ ಲೌರಿಗೆ ಅವರು ಬೌನ್ಸ್ ಪಾಸ್ ಅನ್ನು darted ಮಾಡಿದಾಗ, ಆಮೇಲೆ ಲಿಯೊನಾರ್ಡ್ಗೆ ಹಾರಿಹೋಗುವ ಲಾಬ್ -ಒಪ್ ಮತ್ತು -1 ಅನ್ನು ಮಧ್ಯಂತರದ ನಂತರ. ಎರಡೂ ಮಂಗಳವಾರ ರಾತ್ರಿ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಟಚ್ಸ್ಟೋನ್ಗಳಾಗಿದ್ದವು.

ಲಿಯೊನಾರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಗ್ಯಾಸಾಲ್ ಆಗಮನದಿಂದ, ಪ್ಯಾಸ್ಕಲ್ ಸಯಕಾಮ್ (ಮಂಗಳವಾರ 19 ಅಂಕಗಳು ಮತ್ತು 10 ರೀಬೌಂಡ್ಗಳು) ಪಕ್ವತೆಯೊಂದಿಗೆ , ಡ್ಯಾನಿ ಗ್ರೀನ್ನ ಸಾರ್ವಕಾಲಿಕ ಚಲನೆ, ರಾಪ್ಟರ್ಸ್ ಕೆಲವು ಐಸೊ-ಭಾರೀ ಸಜ್ಜುಗಳಿಂದ ವಿಕಸನಗೊಂಡಿತು, ಪಾಸ್ ಮೂಲಕ ತಂಡಗಳನ್ನು ಸೋಲಿಸಬಹುದು.

ನೆಲದ ಇನ್ನೊಂದು ತುದಿಯಲ್ಲಿ, ಗಾಸಾಲ್ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿ ಆಟದಿಂದ ವೂಸ್ವಿಕ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡನು, ಮ್ಯಾಜಿಕ್ನ ಅಪರಾಧವು ಅರ್ಧ ದೈಹಿಕ ರಾಪ್ಟರ್ಗಳ ರಕ್ಷಣಾ ವಿರುದ್ಧ ಅರ್ಧ ನ್ಯಾಯಾಲಯದಲ್ಲಿ ಬಿತ್ತು.

“ನಾನು ಕೆಲವು ಬಾರಿ ಪೋಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಯೋಗ್ಯ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಚೆಂಡನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡೆ ಮತ್ತು ಅವರು ನನಗೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಡಬಲ್-ತಂಡವನ್ನು ಸೇರಿಸಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ವೂಸ್ವಿಕ್ ಹೇಳಿದರು. “ಇದು ನನಗೆ ಯಾವುದನ್ನಾದರೂ ರಚಿಸಲು ಕಷ್ಟವಾಗಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವರು ನನ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳನ್ನು ಬಹಳಷ್ಟು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಉತ್ತಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ನಾನು ಅದನ್ನು ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ, ಹೆಚ್ಚು ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಸಮರ್ಥವಾಗಿ ಅಪರಾಧ ಮಾಡುವ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ.”

ಟೊರೊಂಟೊ ಒರ್ಲ್ಯಾಂಡೊವನ್ನು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಗೋಲು ಶೇಕಡಾ 42.6 ರಷ್ಟಿತ್ತು, ಮತ್ತು ರಿಮ್ ಎಲ್ಲಾ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಕೇವಲ 21 ಪ್ರಯತ್ನಗಳನ್ನು ಶರಣಾಯಿತು. ಗೇಮ್ 1 ರಲ್ಲಿ, ಮ್ಯಾಜಿಕ್ನ ಪಿಕ್-ಆಂಡ್ ರೋಲ್ ದಾಳಿ (ನೇರ ಆಯ್ಕೆಗೆ ಪ್ರತಿ 1.02 ಅಂಕಗಳನ್ನು ನೀಡಿತು) ವಿರುದ್ಧ ರಾಪ್ಟರ್ಗಳು ಯೋಗ್ಯವಾದ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ನೀಡಿದರು, ಆದರೆ ಆಟ 2 ರಲ್ಲಿ, ಟೊರೊಂಟೋದ ಯೋಜನೆಗಳು ಡಿ.ಜೆ. ಆಗಸ್ಟಿನ್ ಮತ್ತು ಇತರ ಒರ್ಲ್ಯಾಂಡೊ ಬಾಲ್ ಹ್ಯಾಂಡ್ಲರ್ಗಳನ್ನು ಹತ್ತಿಕ್ಕಿತು.

ಮ್ಯಾಜಿಕ್ ಕೇವಲ 0.78 ಪಾಯಿಂಟ್ಗಳಿಗೆ ನೇರ ಆಯ್ಕೆಗೆ ಕಾರಣವಾಯಿತು, ಆಗಸ್ಟ್ 2 ರಲ್ಲಿ ಗೇಮ್ 2 ನಲ್ಲಿ ಮಾಡಿದ ಒಂದು ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಗೋಲುಗಳ ಮೇಲೆ ಕೇವಲ ಒಂಬತ್ತು ಅಂಕಗಳೊಂದಿಗೆ 25 ಅಂಕಗಳೊಂದಿಗೆ 25 ಅಂಕಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೊರಬಂದಿತು.

“ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲೂ ನಾವು ಮಾಡಬೇಕಾದ ಎಲ್ಲವೂ ಒಂದೇ ಪುಟ ಮತ್ತು ಸಂವಹನದಲ್ಲಿಯೇ ಇದ್ದವು” ಎಂದು ಲೋರಿ ಹೇಳಿದರು. “ನಾವು ಒಬ್ಬರಿಗೊಬ್ಬರು ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಯಾರಾದರೂ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಹೋದರೆ, ಒಬ್ಬರು ಸಹಾಯಕನಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಸಹಾಯಕರ ಸಹಾಯಕನಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದ್ದೇವೆಂದು ನಾವು ಖಚಿತಪಡಿಸಿದ್ದೇವೆ.”

2019 NBA ಪ್ಲೇಆಫ್ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ತಂಡಗಳು ರಾಪ್ಟರ್ಸ್ ಕ್ಯಾನ್ ನಂತಹ ಸರಪಳಿ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬಹುದು. ಆಟಗಳನ್ನು 2 ರಲ್ಲಿ ಮಾಡಿದಂತೆ ಮತ್ತು ಎದುರಾಳಿಯ ವಿರುದ್ಧ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಮಿತಿಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುವುದು ಎಂದು ನಿಪುಣತೆ ಮತ್ತು ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ತಯಾರಿಸಬೇಕೆಂಬುದನ್ನು ತಿಳಿಯುವ ಬುದ್ಧಿವಂತ ಪರಿಣತರನ್ನು ಅವರು ಲೋಡ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.

ಒಂದು ಆಟವು ತಡವಾದಲ್ಲಿ ರಾಪ್ಟರ್ಗಳು ತಮ್ಮ ಅಪೇಕ್ಷಿತ ತೀವ್ರತೆಯನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಇದೀಗ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲವು ಅದರ ನಿರ್ವಹಣೆ.

Comments are closed.