ಭಾರೀ ಮಡಕೆ ಧೂಮಪಾನಿಗಳು ನಿದ್ರೆಗಾಗಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಡೋಸೇಜ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗಬಹುದು – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್
ಭಾರೀ ಮಡಕೆ ಧೂಮಪಾನಿಗಳು ನಿದ್ರೆಗಾಗಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಡೋಸೇಜ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗಬಹುದು – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್
April 17, 2019
ಇಎಫ್ಪಿಎನ್ – ನಿರ್ಣಾಯಕ ಗೇಮ್ 2 ರೂಟ್ಗಾಗಿ ರಾಪ್ಟರ್ಗಳು ತಮ್ಮ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ
ಇಎಫ್ಪಿಎನ್ – ನಿರ್ಣಾಯಕ ಗೇಮ್ 2 ರೂಟ್ಗಾಗಿ ರಾಪ್ಟರ್ಗಳು ತಮ್ಮ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ
April 17, 2019

ಡಾಮಿಯನ್ ಲಿಲ್ಲರ್ಡ್ ಬೋಲ್ಸ್ ಓಲ್ಡ್ ಹ್ಯಾಮ್ – ಡೀಡ್ಸ್ಪಿನ್

ಡಾಮಿಯನ್ ಲಿಲ್ಲರ್ಡ್ ಬೋಲ್ಸ್ ಓಲ್ಡ್ ಹ್ಯಾಮ್ – ಡೀಡ್ಸ್ಪಿನ್

ಡಾಮಿಯನ್ ಲಿಲ್ಲರ್ಡ್ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಮಂಗಳವಾರ ರಾತ್ರಿ ಒಕ್ಲಹೋಮ ಸಿಟಿ ಥಂಡರ್ ಅನ್ನು 26 ಅಂಕಗಳನ್ನು, ಆರು ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು, ಐದು ರೀಬೌಂಡ್ಗಳು ಮತ್ತು ಮೂರು ಸ್ಟೀಲ್ಗಳನ್ನು ಹೊಡೆದನು. ಇದು 114-94 ಗೆಲುವು ಸಾಧಿಸಿದ ಒಂದು ಪ್ರದರ್ಶನವಾಗಿತ್ತು, ಇದು ಮೊದಲ ಸುತ್ತಿನ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಬ್ಲೇಜರ್ಸ್ಗೆ ಪ್ರಮುಖ 2-0 ಮುನ್ನಡೆ ನೀಡಿತು.

ಪ್ರಾಬಲ್ಯದ ಲಿಲ್ಲಾರ್ಡ್ ತನ್ನ ಎದುರಾಳಿಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಹೇಗೆ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರಿತ್ತೆಂಬುದನ್ನು ತೋರಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಸಾಕಷ್ಟು ನಾಟಕಗಳು ಇದ್ದರೂ, ಈ ಬಿಜರ್-ವಿಜಯಿಯಾಗಿ ಯಾರೂ ಚೆನ್ನಾಗಿರಲಿಲ್ಲ, ಅವರು ಮೂರನೇ ಟ್ರಯಲ್ ಬ್ಲೇಜರ್ ರೇಮಂಡ್ ಫೆಲ್ಟನ್ರನ್ನು ಮೂರನೇ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದಲ್ಲಿ ಕೊನೆಗೊಳಿಸಿದರು.

ಈ ನಾಟಕವು ಏಕೆ ಹೊರಬಂದಿದೆ ಎಂದು ಎರಡು ದೊಡ್ಡ ಕಾರಣಗಳಿವೆ. ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ, ಈ ನಾಟಕದ ಕಿರಿಚುವಿನಲ್ಲಿ ಲಿಲ್ಲಾರ್ಡ್ ನಿಭಾಯಿಸಿದ್ದಾನೆ, “ನಾನು ಬಯಸುವ ಯಾವುದೇ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ನಾನು ಮಾಡಬಹುದು, ಮತ್ತು ನೀವು ನನ್ನನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿಲ್ಲ”, ಇದು ಅವನ ಶಾಟ್ನೊಂದಿಗೆ ತಕ್ಷಣವೇ ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುವ ಒಂದು ಭಾವನೆಯಾಗಿದೆ. ಎರಡನೆಯದಾಗಿ, ಕಳೆದ ದಶಕದಲ್ಲಿ ಪೋರ್ಟ್ಲ್ಯಾಂಡ್ ಎಷ್ಟು ಉತ್ತಮ ತಂಡವನ್ನು ಪಡೆದಿದೆ ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಇದು ಒಂದು ಮೋಜಿನ ಜ್ಞಾಪನೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಪ್ರಸ್ತುತ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್ ನಂತಹ ನಕ್ಷತ್ರವು ಆ ನಕ್ಷತ್ರದ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಆಡಲು ಬಳಸಿದ ಮಾಂಸದ ಹಳೆಯ ಹಂಕ್ನಿಂದ ನರವನ್ನು ಹುರಿದುಹಾಕುವುದು ಮತ್ತು ಈಗ ಅವರನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಏನೂ ಹೇಳುತ್ತಿಲ್ಲ.

Comments are closed.