ಯು.ಎಸ್. – ಡಬ್ಲ್ಯುಸಿಎನ್ಸಿಗಿಂತಲೂ ಎಸ್ಟಿಡಿಗಳು ದಕ್ಷಿಣ ಕೆರೊಲಿನಾದಲ್ಲಿ ವೇಗವಾಗಿ ಹರಡುತ್ತವೆ
ಯು.ಎಸ್. – ಡಬ್ಲ್ಯುಸಿಎನ್ಸಿಗಿಂತಲೂ ಎಸ್ಟಿಡಿಗಳು ದಕ್ಷಿಣ ಕೆರೊಲಿನಾದಲ್ಲಿ ವೇಗವಾಗಿ ಹರಡುತ್ತವೆ
April 17, 2019
ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದ ನಿಯಂತ್ರಣ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಸ್ಕ್ರೀನಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ – KGW ಸುದ್ದಿ
ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದ ನಿಯಂತ್ರಣ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಸ್ಕ್ರೀನಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ – KGW ಸುದ್ದಿ
April 17, 2019

ಸಾಮಾನ್ಯ ನಿದ್ರೆಯ ಪುರಾಣಗಳು ಗಂಭೀರ ಅಪಾಯಗಳನ್ನುಂಟುಮಾಡಬಹುದು, ವಿಡಿಯೋ ಗ್ಯಾಲರಿ – ವ್ಯವಹಾರ ಗುಣಮಟ್ಟ

ಸಾಮಾನ್ಯ ನಿದ್ರೆಯ ಪುರಾಣಗಳು ಗಂಭೀರ ಅಪಾಯಗಳನ್ನುಂಟುಮಾಡಬಹುದು, ವಿಡಿಯೋ ಗ್ಯಾಲರಿ – ವ್ಯವಹಾರ ಗುಣಮಟ್ಟ

ಸಾಮಾನ್ಯ ನಿದ್ರೆಯ ಪುರಾಣಗಳು ಗಂಭೀರ ಅಪಾಯಗಳನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು

ನವದೆಹಲಿ, ಎಪ್ರಿಲ್ 17: ನಿದ್ರೆಯ ಪುರಾಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಜನರು ಐದು ಗಂಟೆಗಳ ನಿದ್ರೆಗೆ ಸಾಕಾಗುವಷ್ಟು ಸಾಕು, ಹಾನಿ ಇಲ್ಲ ಅಥವಾ ಕುಡಿಯುವಿಕೆಯು ನಿದ್ರಿಸುವುದು ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ- ಮಹತ್ವದ ಆರೋಗ್ಯ ಬೆದರಿಕೆಯಾಗಿದೆ, ಹೊಸ ಅಧ್ಯಯನವನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಸಂಶೋಧನೆಗಳು ಜರ್ನಲ್ ‘ಸ್ಲೀಪ್ ಹೆಲ್ತ್’ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಿಸಲ್ಪಟ್ಟವು.

“ಸ್ಲೀಪ್ ನಮ್ಮ ಉತ್ಪಾದಕತೆ, ಮನಸ್ಥಿತಿ, ಮತ್ತು ಸಾಮಾನ್ಯ ಆರೋಗ್ಯ ಮತ್ತು ಯೋಗಕ್ಷೇಮದ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುವ ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ಭಾಗವಾಗಿದೆ. ನಿದ್ರೆ ಬಗ್ಗೆ ಪುರಾಣಗಳನ್ನು ವಿರೋಧಿಸುವುದು ಆರೋಗ್ಯಕರ ನಿದ್ರಾಭಾವವನ್ನು ಉತ್ತೇಜಿಸುತ್ತದೆ, ಇದರಿಂದ ಒಟ್ಟಾರೆ ಉತ್ತಮ ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ಉತ್ತೇಜಿಸುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಅಧ್ಯಯನದ ಪ್ರಮುಖ ಸಂಶೋಧಕ ರೆಬೆಕಾ ರಾಬಿನ್ಸ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ನಿದ್ರೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಸಾಮಾನ್ಯವಾದ 20 ಊಹೆಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಸಂಶೋಧಕರು 8000 ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ವೆಬ್ಸೈಟ್ಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಪ್ರತಿಯೊಂದನ್ನು ಪುರಾಣವೆಂದು ಅಥವಾ ವೈಜ್ಞಾನಿಕ ಸಾಕ್ಷ್ಯಗಳಿಂದ ಬೆಂಬಲಿಸಲಾಗಿದೆಯೇ ಮತ್ತು ಪುರಾಣವು ಉಂಟಾಗುವ ಹಾನಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದೆ ಎಂಬ ಆಧಾರದ ಮೇರೆಗೆ ಅವುಗಳು ಅವುಗಳನ್ನು ಶ್ರೇಣೀಕರಿಸಿದವು.

ಉನ್ನತ ಪುರಾಣ ಸಂಶೋಧಕರ ಪೈಕಿ ಐದು ಗಂಟೆಗಳ ನಿದ್ರೆ ಅವರಿಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಾಕಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಜನರು ಹೇಳಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಈ ತಪ್ಪುಗ್ರಹಿಕೆ ದೀರ್ಘಕಾಲದ ನಿದ್ರಾಹೀನತೆಗಳಿಂದ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಅಪಾಯವನ್ನುಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಮತ್ತೊಂದು ಸಾಮಾನ್ಯ ಪುರಾಣವು ಸಂಬಂಧಿಸಿದೆ

Comments are closed.