ಭಾರತ್ ಟ್ರೈಲರ್ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ: ಟ್ವಿಟರ್ ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್ ಅಭಿನಯಿಸುತ್ತಿದೆ, ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಅವರ ತರ್ಕಬದ್ಧ ಚಿತ್ರ … – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್
ಭಾರತ್ ಟ್ರೈಲರ್ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ: ಟ್ವಿಟರ್ ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್ ಅಭಿನಯಿಸುತ್ತಿದೆ, ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಅವರ ತರ್ಕಬದ್ಧ ಚಿತ್ರ … – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್
April 22, 2019
ರಾಯಲ್ ಎನ್ಫೀಲ್ಡ್ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ 500 1/12 ಸ್ಕೇಲ್ ಮಾಡೆಲ್ ಈಗ ಮಾರಾಟಕ್ಕೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ – NDTVAuto.com
ರಾಯಲ್ ಎನ್ಫೀಲ್ಡ್ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ 500 1/12 ಸ್ಕೇಲ್ ಮಾಡೆಲ್ ಈಗ ಮಾರಾಟಕ್ಕೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ – NDTVAuto.com
April 22, 2019

ಶಾರೂಖ್ ಖಾನ್ ಅವರ ವೋಟ್ ವಿಡಿಯೋ, ಪ್ರಧಾನಿ ಮೋದಿ ಅವರ ಥಂಬ್ಸ್ ಅಪ್ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್

ಶಾರೂಖ್ ಖಾನ್ ಅವರ ವೋಟ್ ವಿಡಿಯೋ, ಪ್ರಧಾನಿ ಮೋದಿ ಅವರ ಥಂಬ್ಸ್ ಅಪ್ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್
ನವ ದೆಹಲಿ:

ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಚುನಾವಣೆಯಲ್ಲಿ ಮತ ಚಲಾಯಿಸಲು ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ರ ಸಂಗೀತ ವೀಡಿಯೋ ತನ್ನ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಮನವಿ ಮಾಡಿದೆ, ಪ್ರಧಾನಿ ನರೇಂದ್ರ ಮೋದಿ ಅವರ ಪ್ರಶಂಸೆಗೆ ಪಾತ್ರವಾಗಿದೆ. ಲೋಕಸಭೆ ಚುನಾವಣೆಯಲ್ಲಿ ನಟ ಮತ್ತು ಮತದಾನದ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಮತದಾರರು ಕೇಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನಟ ಮೋದಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

“ಭಾರತದ ಅದ್ಭುತ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಮತದಾರರು ನಿಮ್ಮ ಮನವಿಗೆ ಗಮನ ಹರಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ದೊಡ್ಡ ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಮತ ಚಲಾಯಿಸಲು ಹೊರಡುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನಾನು ಖಚಿತವಾಗಿ ಹೇಳುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಪ್ರಧಾನಿ ಮೋದಿ ಶಾರೂಖ್ ಖಾನ್ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಶಾರೂಖ್ ಖಾನ್, 53, ಮತದಾರರಿಗೆ ತನ್ನ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲು ಸಂಗೀತ ವೀಡಿಯೋವನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದರು. ಅವರು ಸಂಗೀತ ಸಂಯೋಜಕ ತನೀಶ್ ಬಾಗ್ಚಿಯೊಂದಿಗೆ ಸಹಯೋಗ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಸೋಮವಾರ ಸಂಜೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಸಂಗೀತ ವೀಡಿಯೋವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

“ನವದೆಹಲಿ (ಪಿಟಿಐ): ನವದೆಹಲಿ (ಪಿಟಿಐ): ನವದೆಹಲಿ (ಪಿಟಿಐ): ನವದೆಹಲಿ (ಪಿಟಿಐ): ನವದೆಹಲಿ (ಪಿಟಿಐ): ನವದೆಹಲಿ, ಶನಿವಾರ, ಖಾನ್ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

PM sahib @ ನರೇಂದ್ರಮೋದಿ ಸೃಜನಶೀಲತೆ ಕಿ ಲಿಯೆ ಬೋಲಾ ಥಾ. ಮೇನ್ ಥೋಡಾ ಲೇಟ್ ಹೋ ಗಾಯಾ ವೀಡಿಯೋ ಬಾನ್ ಮೇನ್ … ಆಪ್ ಮ್ಯಾಟ್ ಹೋನಾ ವೋಟ್ ಕಾರ್ನೆ ಮೇನ್ !!! ‘ಮತದಾನ ನಮ್ಮ ಹಕ್ಕು ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಅದು ನಮ್ಮ ಶಕ್ತಿ.’ ಇದನ್ನು ಬಳಸಿ. @ ಟಿನಿಷ್ಕ್ಬಾಚಿ @ ಬಾಬಿವೈರಲ್ @ ಪ್ಯಾರಾಕ್ರಮ್ಸಿಂಗ್ಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು. https://t.co/9280i8BnK3

– ಶಾರೂಖ್ ಖಾನ್ (@iamsrk) ಏಪ್ರಿಲ್ 22, 2019

ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಚುನಾವಣೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಮೊದಲು ನಟರು, ಕೈಗಾರಿಕೋದ್ಯಮಿಗಳು, ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ಗುರುಗಳು, ಕ್ರೀಡಾ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಸಿದ್ಧ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ತಮ್ಮ ಮತದಾರರನ್ನು ಉತ್ತೇಜಿಸಲು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸಲು ಪ್ರಧಾನಿ ಮೋದಿ ಅವರು ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದರು.

“ಅಮಿತಾಭ್ ಬಚ್ಚನ್, ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ ಅವರನ್ನು ಮುಂಬರುವ ಚುನಾವಣೆಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮತದಾರರ ಜಾಗೃತಿ ಮತ್ತು ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳುವಿಕೆಯನ್ನು ಸೃಜನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ … ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಜಾಪ್ರಭುತ್ವವನ್ನು (ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಬಲಪಡಿಸುವಂತೆ) ಪ್ರೀತಿಸುವುದರ ಬಗ್ಗೆ ಎಲ್ಲರೂ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಅವರು ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದರು.

ಶ್ರೂಖ್ಖ್ ಖಾನ್ ತನ್ನ ಶಾಯಿಯ ಬೆರಳನ್ನು ಹೆಮ್ಮೆಯಿಂದ ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತಾ ಈ ವಿಡಿಯೋ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಅವರು ಮ್ಯೂಸಿಕ್ ವೀಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ರಾಪ್ ಆಗುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ವೀಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಸಾಹಿತ್ಯವು ಅಬ್ಬಿ ವೈರಲ್ ಮತ್ತು ಶ್ರೀ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಗೌರಿ ಖಾನ್ರ ನಿರ್ಮಾಣದ ಮನೆ ನಿರ್ಮಾಣ ಮಾಡಿದೆ.

ಇತ್ತೀಚಿನ ಚುನಾವಣಾ ಸುದ್ದಿ , ಲೈವ್ ನವೀಕರಣಗಳು ಮತ್ತು ಲೋಕಸಭಾ ಚುನಾವಣೆಗಳ ಚುನಾವಣಾ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು 2019 ರಲ್ಲಿ ndtv.com/elections ನಲ್ಲಿ ಪಡೆಯಿರಿ. 2019 ರ ಭಾರತೀಯ ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಚುನಾವಣೆಗಳಿಗೆ 543 ಸಂಸದೀಯ ಸೀಟುಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಂದರಿಂದ ನವೀಕರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಟ್ವಿಟರ್ ಮತ್ತು ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮನ್ನು ಫೇಸ್ಬುಕ್ನಲ್ಲಿ ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ.

Comments are closed.