ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಕಂಗನಾ ರಾನೌತ್ ಅವರ ಅಭಿಪ್ರಾಯವಿಲ್ಲದ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳಲ್ಲಿ 'ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್' ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್
ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಕಂಗನಾ ರಾನೌತ್ ಅವರ ಅಭಿಪ್ರಾಯವಿಲ್ಲದ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳಲ್ಲಿ 'ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್' ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್
April 22, 2019
ಭಾರತ್ ಟ್ರೈಲರ್ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ: ಟ್ವಿಟರ್ ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್ ಅಭಿನಯಿಸುತ್ತಿದೆ, ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಅವರ ತರ್ಕಬದ್ಧ ಚಿತ್ರ … – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್
ಭಾರತ್ ಟ್ರೈಲರ್ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ: ಟ್ವಿಟರ್ ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್ ಅಭಿನಯಿಸುತ್ತಿದೆ, ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಅವರ ತರ್ಕಬದ್ಧ ಚಿತ್ರ … – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್
April 22, 2019

ಸನ್ನಿ ಲಿಯೋನ್ ತನ್ನ ವೃತ್ತಿಜೀವನವನ್ನು ಬದಲಿಸಲು ಮತ್ತು ಬಾಲಿವುಡ್ ಸ್ಟಾರ್ ಆಗಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾನೆ; ಇದಕ್ಕೆ ತನ್ನ ಮಹಾಕಾವ್ಯ ಉತ್ತರ ಇಲ್ಲಿದೆ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ಸನ್ನಿ ಲಿಯೋನ್ ತನ್ನ ವೃತ್ತಿಜೀವನವನ್ನು ಬದಲಿಸಲು ಮತ್ತು ಬಾಲಿವುಡ್ ಸ್ಟಾರ್ ಆಗಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾನೆ; ಇದಕ್ಕೆ ತನ್ನ ಮಹಾಕಾವ್ಯ ಉತ್ತರ ಇಲ್ಲಿದೆ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ಸನ್ನಿ ಲಿಯೋನ್ ಬಾಲಿವುಡ್ನಲ್ಲಿ ಜನಪ್ರಿಯ ನಟಿಯರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಬಾಲಿವುಡ್ ಕೇವಲ ಸನ್ನಿ ಸಹ ದಕ್ಷಿಣ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ. ಅರ್ಬಾಜ್ ಖಾನ್ರ ಚಾಟ್ ಶೋನಲ್ಲಿ, ಸನ್ನಿ ಒಂದು ಮಹಾಕಾವ್ಯದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ರಾಕ್ಷಸರನ್ನು ಮುಚ್ಚಲಾಯಿತು. ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ಓದಿ.

ಬಾಲಿವುಡ್ ಒಂದು ಉದ್ಯಮವಾಗಿ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರತಿಭೆ ಮತ್ತು ಅನೇಕ ಬಾರಿ ತೆರೆದಿರುತ್ತದೆ, ಇತರ ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ ನಿರತರಾಗಿರುವ ಜನರು ಬಾಲಿವುಡ್ಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಅವಕಾಶವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ಅದು ಅವರಿಗೆ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ. ವಯಸ್ಕರ ಚಿತ್ರಗಳ ನಟ ಸನ್ನಿ ಲಿಯೋನ್ ಅವರ ಹಿಂದಿನ ಕೆಲಸದ ಕೆಲಸವನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಬಾಲಿವುಡ್ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿಕೊಂಡಿದ್ದರಿಂದ ಇದು ನಿಖರವಾಗಿ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ. ಬಾಲಿವುಡ್ನಲ್ಲಿ, ಸನ್ನಿ ಯಾವಾಗಲೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ನೋಟ ಮತ್ತು ನೃತ್ಯವನ್ನು ಪ್ರಶಂಸಿಸಿದ್ದು ಜನಪ್ರಿಯ ನಕ್ಷತ್ರಗಳಲ್ಲೊಂದಾಗಿದೆ. ರಾಗಿಣಿ ಎಂಎಂಎಸ್ 2 ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಅವರ ಅಭಿನಯವು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರ ಪ್ರೇಮವನ್ನು ಗೆದ್ದಿದೆ.

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, ಸನ್ನಾ ಕೂಡಾ ಅರ್ಬಾಜ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಚಾಟ್ ಶೋನಲ್ಲಿ ಬಂದರು, ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಮತ್ತು ಅವರ ವಿಷಯಗಳ ಕುರಿತು ಪ್ರೀತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದರು ಮತ್ತು ಈ ವೇದಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಆಕೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಕೇಳುತ್ತಾರೆ. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಪ್ರಚಾರದಲ್ಲಿ, ಸನ್ನಿ ಅವರು ವಯಸ್ಕ ಚಲನಚಿತ್ರ ನಟಿಯಾಗಿ ಬಾಲಿವುಡ್ ತಾರೆಯಾಗಿ ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವುದರ ಬಗ್ಗೆ ರಾಕ್ಷಸನ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಓದುತ್ತಾರೆ. ಇದನ್ನು ಮಾಡಲು, ಸನ್ನಿ ಅವರು ಯಾರಿಗೂ ಬರಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದರು. ಅವರು ಹೇಳಿದರು, “ಗಂಭೀರವಾಗಿ, ನಾನು ಒಬ್ಬ ದಾರ್ಶನಿಕನಾಗಿದ್ದೇನೆ.”

ಸನ್ನಿ ವ್ಯಂಗ್ಯವಾಗಿ ತನ್ನನ್ನು ‘ದಾರ್ಶನಿಕ’ ಎಂದು ಘೋಷಿಸುವುದರ ಮೂಲಕ ರಾಕ್ಷಸವನ್ನು ಮುಚ್ಚಿದಳು. ಅದೇ ಪ್ರೊಮೊದಲ್ಲಿ, ಸನ್ನಿ ತನ್ನ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಆಯ್ಕೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾಳೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಸಂದರ್ಭಗಳ ಪ್ರಕಾರ ತಾನು ಸರಿಯಾದದ್ದನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದನ್ನು ಸೇರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಅವರನ್ನು ಸಮರ್ಥಿಸುತ್ತಾನೆ. ಅವಳು ಹೀಗೆಂದು ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದಳು, “ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಾನು ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನನಗೆ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾದ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದೆ. ನಾನು ವಿಕಸನ ಹೊಂದಿದ್ದೀಯಾ? ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ. ನಾನು ಚಲಿಸಿದ್ದೀಯಾ? ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ. “

ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟಿಯಾಗಿ, ಸನ್ನಿ ರಾಗಿಣಿ ಎಂಎಂ 2, ಏಕ್ ಪಹೇಲಿ ಲೀಲಾ, ತೇರಾ ಇಂಟೆಝಾರ್ ಮತ್ತು ಇನ್ನಿತರ ಚಿತ್ರಗಳ ಒಂದು ಭಾಗವಾಗಿದೆ. ಸದರ ಸಿನೆಮಾದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ, ಸನ್ನಿ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಮಧುರಾ ರಾಜಾದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ ಹಾಡನ್ನು ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಳು, ಅದರಲ್ಲಿ ಅವಳು ಕೂಡಾ ಕಿರುತೆರೆ ಹೊಂದಿದ್ದಳು. ಅಲ್ಲದೆ, ಅವರು ರಂಗೇಲಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಮಲಯಾಳಂ ಸಿನೆಮಾದಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ಬಾಲಿವುಡ್ನಲ್ಲಿ, ಸಿನಿ ಅವರು ದಿಲ್ಜಿತ್ ದೊಸಂಜ್, ಕ್ರಿಟಿ ಸನೋನ್ ಮತ್ತು ವರುಣ್ ಶರ್ಮಾ ಅಭಿನಯದ ಅರ್ಜುನ್ ಪಟಿಯಾಲಾದಲ್ಲಿ ಅಭಿನಯಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಸನ್ನಿ ಲಿಯೋನ್ ಮಮ್ಮುಟ್ಟಿ ಮತ್ತು ಮಧುರಾ ರಾಜಾ ಅವರ ಅಭಿನಯವನ್ನು ಶ್ಲಾಘಿಸಲು ಅವರ ಎಲ್ಲಾ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಕೃತಜ್ಞತೆ ತೋರಿಸಿದ್ದಾರೆ

ಪ್ಲೇ # ಜಾಕಾಯಾಶ್: ಭಾರತದ ಮೊದಲ ಲೈವ್ # ಬಾಲಿವುಡ್ ಗೇಮ್ ಶೋ, ಪ್ರತಿ ಸೋಮವಾರ ಮತ್ತು ಗುರುವಾರದಂದು 6:00 PM ಮತ್ತು ಪ್ರತಿ ಸಂಚಿಕೆಗೆ ₹ 50,000 * ವರೆಗೆ ನಗದು ಪಡೆಯುವುದು https://www.facebook.com/jhacaaash/

Comments are closed.