ಮೇ 11, 2019 | 8:23 PM

ಯಾಂಕೀಸ್-ರೇಸ್ ಪೈಪೋಟಿಯನ್ನು ಬಿಸಿ ಮಾಡುವಂತೆ ತೋರುತ್ತಿದೆ.

ಟ್ಯಾಂಪಾ ಬೇ ಪಿಚರ್ ಯೊನಿ ಚಿರೋನೋಸ್ ಅವರು ಟ್ರೋಪಿಕಾನಾ ಫೀಲ್ಡ್ನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಶನಿವಾರ ಆಟದ ಆರನೇ ಇನ್ನಿಂಗ್ನಲ್ಲಿ ಭುಜದ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಲ್ಯೂಕ್ ವೊಯಿಟ್ನ್ನು ವಶಪಡಿಸಿಕೊಂಡರು. ಎರಡು ಬ್ಯಾಟರ್ಗಳನ್ನು ನಂತರ, ಅವರು ಗ್ಯಾರಿ ಸ್ಯಾಂಚೆಝ್ ಅವರನ್ನು ಕೈಯಲ್ಲಿ ಹಿಡಿದು ಪಿಚ್ನಿಂದ ದೂರವಿರಲು ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು.

ಈ ಅನುಕ್ರಮದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಯಾಂಕೀಸ್ ಸ್ಟಾರ್ಟರ್ ಸಿಸಿ ಸಬಾಥಿಯಾ ಅವರು ಡೆಸ್ಔಟ್ನಿಂದ ಚಿರೋನೋಸ್ನಲ್ಲಿ YES ನೆಟ್ವರ್ಕ್ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು, ಆದರೆ ಬೊಂಬರ್ಸ್ ಅನುಭವಿ ಎಡಗೈ ಆಟಗಾರನು ಮರುಪಾವತಿಗೆ ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀಡಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಇನಾಂಗ್ನ ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿ ಜೋನಾಥನ್ ಹೋಲ್ಡರ್ ಬದಲಿಸಿದನು .

ಕಳೆದ ಋತುವಿನ ಅಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಪ್ರತೀಕಾರ ಶೈಲಿಯಲ್ಲಿ ಟ್ಯಾಂಪಾ ಬೇಸ್ ಜೀಸಸ್ ಸಕ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಎಸೆಯಲು ಸಬಾಥಿಯ ನಿರ್ಧಾರಕ್ಕೆ ಮರುಪಾವತಿಸಲು ಚೈರಿನೋಸ್ ಮರಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆಯೇ ಎಂಬುದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿಲ್ಲ. ಅವರು ಉದ್ದೇಶಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ಇದನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಎಡಪಡೆಯು ಐದು ಆಟಗಳಿಗೆ ಅಮಾನತುಗೊಂಡಿತು ಮತ್ತು ಹಣದುಬ್ಬರಕ್ಕೆ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸದ ಮೊತ್ತವನ್ನು ದಂಡಮಾಡಿದರು .

ಈ ಘಟನೆಯು ಸಬಾತಿಯಕ್ಕೆ $ 500,000 ಬೋನಸ್ಗೆ ಖರ್ಚಾಗುತ್ತದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು 155 ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ ತಲುಪುವ ಎರಡು ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ನಾಚಿಕೆಯಾಗುವಂತೆ ಮುಗಿಸಿದರು, ಆದರೆ ಯಾಂಕೀಸ್ ಅವನನ್ನು ಹೇಗಾದರೂ ಪಾವತಿಸುತ್ತಾ ಗಾಯಗೊಂಡನು.

ಪ್ರಾಯಶಃ ಯಾಂಕೀಸ್ ಅವರು ಸಬತಿಯಾವನ್ನು ಆಟದಿಂದ ಶನಿವಾರ ತೆಗೆದುಕೊಂಡರು ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ಮರುಪಾವತಿಯನ್ನು ಬಯಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಮತ್ತೊಂದು ಅಮಾನತ್ತನ್ನು ಅಪಾಯಕಾರಿಯಾಗುತ್ತಾರೆ. ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವರು ಕೇವಲ 76 ಪಿಚ್ಗಳನ್ನು ಎಸೆದಿದ್ದರು.

ಯಾವುದಾದರೂ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಏನೇ ಇರಲಿ, ಇದು ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯ ಅಂತ್ಯವಲ್ಲ ಎಂಬ ಅವಕಾಶವಿದೆ.