ರಾಕೆಟ್ ಗೇಮ್ 6 ನಲ್ಲಿ ವಾರಿಯರ್ಸ್: ಕ್ರಿಸ್ ಪಾಲ್ ವ್ಯಾಪಾರ ತಪ್ಪು? – BBALLBREAKDOWN
ರಾಕೆಟ್ ಗೇಮ್ 6 ನಲ್ಲಿ ವಾರಿಯರ್ಸ್: ಕ್ರಿಸ್ ಪಾಲ್ ವ್ಯಾಪಾರ ತಪ್ಪು? – BBALLBREAKDOWN
May 12, 2019
ರೇಜ್ 2 – ಟೆಕ್ರಾಡರ್ಗಾಗಿ ಬೆಥೆಸ್ಡಾಗೆ ಬಿಡುಗಡೆಯ ನಂತರದ ದೊಡ್ಡ ಯೋಜನೆಗಳಿವೆ
ರೇಜ್ 2 – ಟೆಕ್ರಾಡರ್ಗಾಗಿ ಬೆಥೆಸ್ಡಾಗೆ ಬಿಡುಗಡೆಯ ನಂತರದ ದೊಡ್ಡ ಯೋಜನೆಗಳಿವೆ
May 12, 2019

Google Play ಕನ್ಸೋಲ್ಗೆ ಷರತ್ತುಬದ್ಧ ವಿತರಣೆ, ಆಂತರಿಕ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಹಂಚಿಕೆ, ಹೊಸ ಮೆಟ್ರಿಕ್ಸ್, ಮತ್ತು ಇನ್ನಷ್ಟು ಪಡೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ – XDA ಡೆವಲಪರ್ಗಳು

Google Play ಕನ್ಸೋಲ್ಗೆ ಷರತ್ತುಬದ್ಧ ವಿತರಣೆ, ಆಂತರಿಕ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಹಂಚಿಕೆ, ಹೊಸ ಮೆಟ್ರಿಕ್ಸ್, ಮತ್ತು ಇನ್ನಷ್ಟು ಪಡೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ – XDA ಡೆವಲಪರ್ಗಳು

Google Play Store ಯಾವುದೇ Android ಸಾಧನದ ಪ್ರಮುಖ ಅಂಶವಾಗಿದೆ. ಇದು ನಿಮ್ಮ ಸಾಧನದಲ್ಲಿ Android ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಸುಲಭವಾದ ಮತ್ತು ಸುರಕ್ಷಿತ ಮಾರ್ಗವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಇದು ಹೆಚ್ಚಿನ Android ಅನುಭವಕ್ಕೆ ಒಂದು ಗೇಟ್ವೇ ಆಗಿದೆ. ಗೂಗಲ್ ಪ್ಲೇ ಕನ್ಸೋಲ್ ಡೆವಲಪರ್ಗಳು ಸಾರ್ವಜನಿಕರಿಗೆ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು Google ನ ಪರಿಶೀಲನೆಗೆ ತಮ್ಮ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡುವ ಸ್ಥಳವಾಗಿದೆ. ಈ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯು ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ತ್ವರಿತ ಮತ್ತು ಸುಲಭ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಇದು Google ನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಹಿತಾಸಕ್ತಿಗಳಲ್ಲಿದೆ. ಇದು ಸುಲಭ, ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಡೆವಲಪರ್ಗಳು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಅನ್ನು ಅವರ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಾಗಿ ವೇದಿಕೆಯಾಗಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಿದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಡೆವಲಪರ್ಗಳಿಗೆ ವಿಮರ್ಶಾತ್ಮಕ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ತಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ಅವರ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳಿಗೆ ಇಷ್ಟಪಡುವಂತೆಯೇ, ಬಳಕೆದಾರರ ಅನುಭವ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ. ಬಳಕೆದಾರರ ಅನುಭವ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ, Play Store ಹೆಚ್ಚಿನ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ, ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಗೂಗಲ್ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಈ ಹಂತದಲ್ಲಿ, ಡೆವಲಪರ್ಗಳಿಗಾಗಿ ಈಗ ಕೆಲವು ಬಾರಿಗೆ ಪ್ಲೇ ಕನ್ಸೋಲ್ಗೆ ಬರಲು ಗೂಗಲ್ ಅನೇಕ ಹೊಸ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಸುಳಿವು ನೀಡಿದೆ. ಡೆವಲಪರ್ಗಳು ಪ್ಲೇ ಕನ್ಸೋಲ್ಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದಾಗ, ಪ್ರಕಟವಾದ ಡೆವಲಪರ್ಗಳಿಗೆ ಪ್ಲೇಸ್ ಸ್ಟೋರ್ ಹೇಗೆ ವಿಮರ್ಶೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಬದಲಿಸುವ ಅಧಿಸೂಚನೆಯು ಬಂದಿತು. ಅದರ ಮೇಲೆ, ಕಳೆದ ತಿಂಗಳು ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, “ಆಂತರಿಕ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಹಂಚಿಕೆ” ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಹೊಸ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಪ್ಲೇ ಸ್ಟೋರ್ನ ಡೆವಲಪರ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳಲ್ಲಿ ದೂರವಿರಿಸಿದೆ ಎಂದು ನಾವು ಗಮನಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ನಾವು ಆಂತರಿಕ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಹಂಚಿಕೆ ಮತ್ತು ಈಗಾಗಲೇ ಪ್ರಸಿದ್ಧವಾದ ಆಂತರಿಕ ಪರೀಕ್ಷಾ ಚಾನಲ್ಗಳ ನಡುವಿನ ವ್ಯತ್ಯಾಸವನ್ನು ಹೇಳಲಾಗಲಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅದು ಬರುವ ವಿಷಯಗಳ ಸಂಕೇತವಾಗಿದೆ.

ಮಾರ್ಚ್ನಲ್ಲಿ ಅವರು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಐಕಾನ್ಗಳ ಹೆಚ್ಚು ಗುಣಮಟ್ಟದ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದಾಗ ಪ್ಲೇ ಸ್ಟೋರ್ನಲ್ಲಿ ಇನ್ನಷ್ಟು ಸುವ್ಯವಸ್ಥಿತವಾದ ಅನುಭವಕ್ಕಾಗಿ ಗೂಗಲ್ನ ಅನ್ವೇಷಣೆಯು ಮುಂದುವರೆಯಿತು. ಇದು ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಅಕ್ಟೋಬರ್ನಲ್ಲಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಕಟ್ಟುಗಳ, ತತ್ಕ್ಷಣ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳು ಮತ್ತು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ನಿರ್ವಹಣಾ ಪರಿಕರಗಳಿಗೆ ಸುಧಾರಣೆಗಳ ಕುರಿತು ಪ್ರಕಟಣೆಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿತು. ಈ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು APK ಗಾತ್ರವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುವುದು – 35% ರಷ್ಟು ಕಡಿಮೆಯಾಗುತ್ತದೆ – ಅಲ್ಲದೇ ಇಡೀ ವಿಷಯವನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ಚಂದಾದಾರಿಕೆಗಳನ್ನು ಉತ್ತಮಗೊಳಿಸಲು ಮತ್ತು ಮಿನಿ ಆವೃತ್ತಿಗಳ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳು ಹೆಚ್ಚು ಆಕರ್ಷಕವಾಗಿವೆ.

ಪ್ಲೇ ಸ್ಟೋರ್ ಮತ್ತು ಪ್ಲೇ ಕನ್ಸೋಲ್ ಅನ್ನು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಉತ್ತಮ ಸ್ಥಳವಾಗಿಸಲು Google ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿ ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ನೋಡಬಹುದಾಗಿದೆ. ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಸ್ಟೋರ್ನಂತೆಯೇ ಪ್ಲೇ ಸ್ಟೋರ್ ಇನ್ನೂ ಹೊಸದಾಗಿದ್ದಾಗ, ಅದು ಅಸುರಕ್ಷಿತ ಮತ್ತು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಜಂಕ್ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ ಎಂಬ ಖ್ಯಾತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿತ್ತು. ಆಪಲ್ನ ಆಪ್ ಸ್ಟೋರ್ನ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿದಾಗ, ಆಪ್ ಸ್ಟೋರ್ನ ಕಠಿಣವಾಗಿ ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದ ಆದರೆ ಇನ್ನೂ ವಿಸ್ತಾರವಾದ ಆಯ್ದ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳಿಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ ಅದರ ಗುಣಮಟ್ಟವು ಸುತ್ತುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ, ಇದು ತುಂಬಾ ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಕೆಲವು ರೀತಿಗಳಲ್ಲಿ ಆಪ್ ಸ್ಟೋರ್ ಅನ್ನು ಮೀರಿಸುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಗೂಗಲ್ ಪ್ಲೇ ಸ್ಟೋರ್ನೊಂದಿಗೆ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿಲ್ಲ. I / O ಈ ವಾರ ಗೂಗಲ್ ಎಲ್ಲಾ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಸುದ್ದಿ ತಂದಿತು. ಇದರರ್ಥವಾಗಿ, ಪ್ಲೇ ಕನ್ಸೋಲ್ಗಾಗಿ Google ನ ಯೋಜನೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಕೇಳಲು ನಾವು ಅರ್ಥ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ. ಅಭಿವರ್ಧಕರ ಗುಂಪನ್ನು ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ಗೂಗಲ್ ಪ್ಲೇಯ ನಿರ್ದೇಶಕ ಪೂರ್ಣಿಮಾ ಕೊಚಿಕರ್, ಮುಂಬರುವ ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ಲೇ ಸ್ಟೋರ್ನಿಂದ ನಾವು ನೋಡುವುದನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು.

ಡೈನಾಮಿಕ್ ಡೆಲಿವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು

ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಪರಿಚಯಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಬಂಡಲ್ ಪಬ್ಲಿಷಿಂಗ್ ವಿನ್ಯಾಸದ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್, ಗೂಗಲ್ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ನೀಡಲು ಹೊಸ ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ. ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಕಟ್ಟು ಎಂಬುದು ಇನ್ಸ್ಟಾಲ್ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುವ ಉದ್ದೇಶವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಇದು ಈಗ ಪ್ಲೇ ಸ್ಟೋರ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಿಸುವ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳಿಗೆ ಅಧಿಕೃತ ಸ್ವರೂಪವಾಗಿದೆ. ಈ ಹೊಸ ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಬಳಸುವ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳು ಈ ಗಾತ್ರದ ಉಳಿತಾಯದ ನೇರ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ 11% ಸ್ಥಾಪನೆ ಅಪ್ಲಿಫ್ಟ್ನೊಂದಿಗೆ 20% ನಷ್ಟು ಗಾತ್ರದ ಉಳಿತಾಯವನ್ನು ನೋಡಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು Google ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ.

ಗೂಗಲ್ ಇದೀಗ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಬಂಡಲ್ನಲ್ಲಿ ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ ವಿಸ್ತರಿಸುತ್ತಿದೆ, ಇದು ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ತಲುಪಿಸುವ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ.

  • ಆನ್-ಬೇಡಿಕೆಯ ವಿತರಣೆ – ಸ್ಥಾಪನೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವುಗಳನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುವ ಬದಲು ಅಥವಾ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸುವಾಗ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿ.
  • ಷರತ್ತುಬದ್ಧ ವಿತರಣೆ- ಬಳಕೆದಾರರ ದೇಶ, ಸಾಧನದ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ಅಥವಾ ಕನಿಷ್ಠ SDK ಆವೃತ್ತಿಯ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ತಲುಪಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನ ಭಾಗಗಳು ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತವೆ.
  • ತತ್ಕ್ಷಣದ ಅನುಭವಗಳು – ಇದೀಗ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥಾಪಿತ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಮತ್ತು Google Play ತತ್ಕ್ಷಣ ಅನುಭವಗಳಿಗಾಗಿ ಮಾತ್ರ ಒಂದು ಕಲಾಕೃತಿ ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

ಅಭಿವರ್ಧಕರಿಗೆ ಇದರ ಅರ್ಥವೇನು? ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ: ಆನ್ ಬೇಡಿಕೆ ವಿತರಣೆ. ಮೂಲಭೂತವಾಗಿ, ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಥಾಪಿತವಾದ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳಿಗೆ, ಡೆವಲಪರ್ಗಳು ಅದನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು ಆದ್ದರಿಂದ ಆ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವ ಬಳಕೆದಾರರು ಅದನ್ನು ತಮ್ಮ ಸಾಧನಕ್ಕೆ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ, ಉದಾಹರಣೆಗೆ. ಬೆಂಬಲ ಕೇಂದ್ರವನ್ನು ಭೇಟಿ ನೀಡುವ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ತನ್ನ ಗ್ರಾಹಕರ ಬೆಂಬಲ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಕ್ರಿಯಾಶೀಲ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವಾಗಿ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಲಘು ಪದಗಳಲ್ಲಿ; ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಬಳಸುವ ಯಾರಾದರೂ ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ನ ಗ್ರಾಹಕ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದರೆ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಸಾಧನಕ್ಕೆ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ, ಗ್ರಾಹಕರ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನಲ್ಲಿ ಬಳಸಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ. ಗ್ರಾಹಕರ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ತಲುಪಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸದ ಬಳಕೆದಾರರು ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ಸ್ಥಾಪಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ ಗಾತ್ರದ 33% ರಷ್ಟು ಕಡಿಮೆಯಾಗುತ್ತದೆ.

ಬಳಕೆದಾರನು ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಹೊಡೆದಾಗ ಡೆವಲಪರ್ಗಳು ತಮ್ಮ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನ ಯಾವ ಭಾಗಗಳನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಷರತ್ತುಬದ್ಧ ವಿತರಣೆಯನ್ನು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ಒಂದು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಜೂಜಿನ ಅಂಶವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ಬಳಕೆದಾರನು ಜೂಜಾಟದ ಮೇಲೆ ಭಾರಿ ನಿರ್ಬಂಧಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ದೇಶದಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಆ ಅಂಶವನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಬಾರದು ಎಂದು ಡೆವಲಪರ್ಗಳು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಬಹುದು. ಡೆವಲಪರ್ಗಳು ಸಾಧನದ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಆಧರಿಸಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅಂಶಗಳನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸಬಹುದು, ಆದ್ದರಿಂದ ಒಂದು ಸಾಧನವು ಎನ್ಎಫ್ಸಿ ಹೊಂದಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಆ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನಲ್ಲಿ ಎನ್ಎಫ್ಸಿ-ಸಂಬಂಧಿತ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ನಿಂದ ತೆಗೆಯಬಹುದು. ಇದು ಡೆವಲಪರ್ಗಳಿಗೆ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಅವರ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನೊಂದಿಗೆ ಅನುಭವವಿರುವ ಹೆಚ್ಚಿನ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಅಲ್ಲದೆ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಗಾತ್ರಗಳನ್ನು ಸಮರ್ಥವಾಗಿ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ತತ್ಕ್ಷಣದ ಅನುಭವಗಳು ಪ್ಲೇ ಸ್ಟೋರ್ನಲ್ಲಿ “ಇದೀಗ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ” ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿವೆ, ಸಂಪೂರ್ಣ ವಿಷಯವನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡುವುದಕ್ಕೂ ಮೊದಲು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನ ಕಿರುಆಟ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಬಳಕೆದಾರರು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ. ಡೆವಲಪರ್ಗಳು ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ. ಇದೀಗ ಅವರು ತಮ್ಮ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನ ಮುಖ್ಯ ಕಲಾಕೃತಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಸರಳವಾಗಿ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಮಾಡಬಹುದು, ಇದು ಹೆಚ್ಚು ಸುವ್ಯವಸ್ಥಿತ ಅನುಭವವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಆಂತರಿಕ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಹಂಚಿಕೆ

ನಾವು ಒಂದು ತಿಂಗಳ ಹಿಂದೆಯೇ ಗಮನಿಸಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ಲೇಖನದಲ್ಲಿ ಮೊದಲು ಆಂತರಿಕ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ನಾವು ಪ್ರಸ್ತಾಪಿಸಿದ್ದೇವೆ, ಆದರೆ ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಪ್ಲೇ ಸ್ಟೋರ್ಗೆ ಏನಾದರೂ ಸೇರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಇದೀಗ ಆಂತರಿಕ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಹಂಚಿಕೆಗಾಗಿ ಉದ್ದೇಶಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು Google ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಪರಿಕಲ್ಪನೆಯನ್ನು ನೀವು Google Play ಕನ್ಸೋಲ್ಗೆ ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಪರೀಕ್ಷಕರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ತಕ್ಷಣವೇ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಮುಖ್ಯ ಉದ್ದೇಶವಾಗಿದೆ. ಪಡೆಯುವ ಆವೃತ್ತಿ ಸಂಕೇತಗಳು, ಸಹಿ ಕೀಗಳು, ಇತ್ಯಾದಿಗಳ ರಿಗ್ಮಾರೊಲ್ ಅನ್ನು ಇದು ಬೈಪಾಸ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಆವೃತ್ತಿಯ ಲಿಂಕ್ ಹಂಚಿಕೆ

ಇದಲ್ಲದೆ, ಹೊಸ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಗಳಿಗಾಗಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಸಹಿ ಕೀ ಅಪ್ಗ್ರೇಡ್ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವುದರ ಮೂಲಕ ಗೂಗಲ್ ಭದ್ರತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿದೆ. ಈ ಅಪ್ಗ್ರೇಡ್ ಗೂಗಲ್ ಪ್ಲೇನಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಗಳಿಗಾಗಿ ಡೆವಲಪರ್ನ ಸಹಿ ಕೀಲಿಯ ಕ್ರಿಪ್ಟೋಗ್ರಾಫಿಕ್ ಬಲವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ಬಹುಕಾಲದಿಂದ ಹಿಂದೆಯೇ ಉತ್ಪತ್ತಿಯಾಗುವ ಕೀಗಳ ಮೂಲಕ ಅನೇಕ ಡೆವಲಪರ್ಗಳು ತಮ್ಮ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳಿಗೆ ಸಹಿ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಸಂಭವನೀಯ ಸುರಕ್ಷತಾ ನ್ಯೂನತೆಯು ನಿವಾರಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ಸಹಜವಾಗಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಸಹಿ ಕೀಗಳೊಂದಿಗೆ ಭದ್ರತೆ ಹೆಚ್ಚಿದೆ

ಸುಲಭವಾಗಿ ನವೀಕರಣಗಳು

ನವೀಕರಣಗಳು ಆಧುನಿಕ ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ನ ಒಂದು ಸರ್ವಜ್ಞ ಭಾಗವಾಗಿದ್ದು, ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಸಿಟ್ಟುಬರಿಸುವಂತಹ ಭಾಗವಾಗಿದೆ. Google ನ ಹೊಸ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನ ನವೀಕರಣಗಳ API ಎರಡು ರೀತಿಯ ನವೀಕರಣ ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳಿಗಾಗಿ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. “ತಕ್ಷಣದ” ಹರಿವು ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲು ಅದನ್ನು ಅನುಮತಿಸುವ ಮೊದಲು ಅದನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲು ಒತ್ತಾಯಿಸುತ್ತದೆ. “ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವ” ಹರಿವು ಬಳಕೆದಾರರು ಬಯಸಿದಲ್ಲಿ ನವೀಕರಣವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿರುವಾಗ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ನವೀಕರಣವನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಸಹ ಅವರಿಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ಪರೀಕ್ಷೆಗಳಲ್ಲಿ, ಸುಮಾರು 50% ಬಳಕೆದಾರರು ನವೀಕರಣವನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ಹಿಂದಿನ ಶೇಕಡಾವಾರುಗಳ ಮೇಲೆ ಬಹುಶಃ ಸುಧಾರಣೆಯಾಗಿದೆ.

ಹೊಸ ಪ್ಲೇ ಅಂಗಡಿ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಹರಿಯುತ್ತದೆ

ಹೊಸ Google Play ಕನ್ಸೋಲ್ ಡೇಟಾ

ಪ್ಲೇ ಕನ್ಸೋಲ್ ಡೆವಲಪರ್ಗಳು ತಮ್ಮ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ಉದ್ದೇಶದಿಂದ ತುಂಬಿರುವ ಡೇಟಾವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಅವರ ಕೋರ್ ಬಳಕೆದಾರರ ಜನಸಂಖ್ಯಾ ಎಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ ಮಾಡಿ. ಈಗ, ಇದು ಒಂದು ಕೂಲಂಕುಷವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಿದೆ.

  • ಕೋರ್ ಮೆಟ್ರಿಕ್ಸ್ ರಿಫ್ರೆಶ್ – ಹಿಂದಿರುಗಿದ ಬಳಕೆದಾರರ ಡೇಟಾ, ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಬದಲಾವಣೆ ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ, ಅನುಸ್ಥಾಪನ ವಿಧಾನ (ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಗಳು ಮತ್ತು ಪೀರ್-ಟು-ಪೀರ್ ಹಂಚಿಕೆ), ಮೆಟ್ರಿಕ್ ಬೆಂಚ್ಮಾರ್ಕಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಅವಧಿಗಳಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟುಗೂಡುವ ಮತ್ತು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದ ಡೇಟಾ ಸೇರಿದಂತೆ ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಾಧೀನ ಮತ್ತು ಮಂಥನವನ್ನು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ. ಗಂಟೆಗಳಿಂದ ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಸ್ವರೆಗೆ.
  • ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಗಾತ್ರದ ಮೆಟ್ರಿಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ವರದಿಗಳು – ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಗಾತ್ರ, ಸಾಧನದಲ್ಲಿನ ಗಾತ್ರ (ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ಸಮಯದಲ್ಲಿ), ಸಮಯದ ಸಮಕಾಲೀನರಿಗೆ ಹೋಲಿಸಿದ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಮತ್ತು ಸೂಕ್ತವಾದ ಆಪ್ಟಿಮೈಸೇಶನ್ ಶಿಫಾರಸುಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ, Android ಸಾಧನಗಳಲ್ಲಿನ ನಿಮ್ಮ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಗಾತ್ರದ ಕುರಿತು ಒಳನೋಟಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ.
  • ಡೆವಲಪರ್-ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಪೀರ್ ಬೆಂಚ್ಮಾರ್ಕ್ಗಳು – ನಿಮ್ಮ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಹೋಲಿಸಲು 8-12 ಗೆಳೆಯರ ಕಸ್ಟಮ್ ಸೆಟ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಿ, ನಂತರ ಸೆಟ್ನ ಸರಾಸರಿ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ ಮತ್ತು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ವಂಚಕಗಳ ಡೇಟಾಕ್ಕಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಮತ್ತು ಅದರ ಗೆಳೆಯರ ನಡುವಿನ ವ್ಯತ್ಯಾಸವನ್ನು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮಂತಹ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಮಾಪನಗಳಿಗಾಗಿ ರೇಟಿಂಗ್.
  • ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ peersets ಜೊತೆ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಒಳನೋಟಗಳನ್ನು – ಮುಂಬರುವ ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ, ಪರಿವರ್ತನೆ ದರ ಮತ್ತು ಅನ್ಇನ್ಸ್ಟಾಲ್ ದರ ಮುಂತಾದ ವ್ಯಾಪಾರ-ಸೂಕ್ಷ್ಮ ಮೆಟ್ರಿಕ್ಗಳಿಗಾಗಿ ನಿಮ್ಮದೇ ಆದ 100 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ರಚಿತವಾದ, ಸಂಗ್ರಹಿಸಲಾದ ಪೀರ್ಸೆಟ್ಗೆ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಬೆಳವಣಿಗೆಯನ್ನು ಸಹ ನೀವು ಹೋಲಿಸಿ ನೋಡಬಹುದಾಗಿದೆ.

ಹೊಸ ಪ್ಲೇ ಕನ್ಸೋಲ್ ಮೆಟ್ರಿಕ್ಸ್

ಇನ್ನಷ್ಟು ಡೇಟಾವು ಉತ್ತಮವಾದ ಡೇಟಾವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಡೆವಲಪರ್ಗಳಿಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಪ್ಲೇ ಕನ್ಸೋಲ್ ಅನ್ನು Google ಅನ್ನು ಸರಳೀಕರಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ನೋಡುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು. ಇಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಂಶಗಳು ಸಾಕಷ್ಟು ಸ್ವಯಂ ವಿವರಣಾತ್ಮಕವಾಗಿರುತ್ತವೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನಾವು ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತೇವೆ.

ಬಳಕೆದಾರ ವಿಮರ್ಶೆಗಳು

ಹಿಂದಿನ ಲೇಖನದಲ್ಲಿ, ಇತ್ತೀಚಿನ ವಿಮರ್ಶೆಗಳ ಕುರಿತು ಹೆಚ್ಚು ಗಮನ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಲು ಗೂಗಲ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ರೇಟಿಂಗ್ಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ನಾವು ಮಾತನಾಡುತ್ತೇವೆ. ಈ ಕ್ರಮವು ಬಹಳಷ್ಟು ಅರ್ಥವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ; ಪ್ರಸ್ತುತ ಅತ್ಯಂತ ಹೆಚ್ಚು-ಪಾಲಿಶ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ದೋಷಯುಕ್ತ ಅವ್ಯವಸ್ಥೆಯಾಗಿ ಬಳಸಿದರೆ ಅಭಿವರ್ಧಕರು ಬಳಲುತ್ತಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ. ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳು ಕಾಲಾನಂತರದಲ್ಲಿ ಬದಲಾಗುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ವಿಮರ್ಶೆಗಳು ಅದನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತವೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು Google ಚಲಿಸುತ್ತಿದೆ. ಗೂಗಲ್ ಪ್ಲೇ ಸ್ಟೋರ್ ರೇಟಿಂಗ್ ಈಗಲೂ ಇತ್ತೀಚಿನ ವಿಮರ್ಶೆಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ತೂಗುತ್ತದೆ, ಅದರ ಪ್ರಸ್ತುತ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನ ಫೈಯರ್ ಪ್ರಾತಿನಿಧ್ಯವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

Gmail ನಲ್ಲಿ ಸೂಚಿಸಿದ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರಗಳಂತೆ, Google ಇದೀಗ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ವಿಮರ್ಶೆಗಳಿಗೆ ಸಲಹೆ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರಗಳನ್ನು ರಚಿಸುತ್ತಿದೆ. ವಿಮರ್ಶೆಯನ್ನು ನೋಡುವಾಗ, ಡೆವಲಪರ್ಗಳಿಗೆ ಪರಿಶೀಲನೆಯ ವಿಷಯದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಮೂರು ಸ್ವಯಂಜನಕ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಪ್ರಸ್ತುತ, ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರಗಳನ್ನು ಇಂಗ್ಲಿಷ್ನಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಲಭ್ಯವಿದೆ, ಆದರೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಭಾಷೆಗಳು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಬರಲಿವೆ.

ಹೊಸ ಆಟದ ಸ್ಟೋರ್ ವಿಮರ್ಶೆ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸಿದೆ

ಕಸ್ಟಮ್ ಅಂಗಡಿ ಪಟ್ಟಿಗಳು

ಮಾರ್ಚ್ನಲ್ಲಿ GDC ಯಲ್ಲಿ, ಗೂಗಲ್ ದೇಶದಿಂದ ಕಸ್ಟಮ್ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿತು, ಇದರರ್ಥ ಯು.ಕೆ.ನ ಬಳಕೆದಾರರು ಯುಎಸ್ನಲ್ಲಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರು ನೋಡುವಂತೆಯೇ ಸಂಪೂರ್ಣ ವಿಭಿನ್ನ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪುಟವನ್ನು ನೋಡಬಹುದು. ವಿವಿಧ ಚಿತ್ರಗಳು, ಹಾಗೆಯೇ ವಿವಿಧ ಪರಿಮಳ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಬಳಸಬಹುದಾಗಿತ್ತು. ಅದರಿಂದಾಗಿ, ಈಗ ಡೆವಲಪರ್ಗಳು ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ಸ್ಥಿತಿಯ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಕಸ್ಟಮ್ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ರಚಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ಇದರ ಅರ್ಥವೇನೆಂದರೆ ಸ್ಥಾಪಿಸಿದ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಹೊಂದಿರುವ ಬಳಕೆದಾರನು ಬೇರೆ ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ಬೇರೆ ಪುಟವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಅಂತೆಯೇ, ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಹೊಂದಿದ ಆದರೆ ಅದನ್ನು ಅಸ್ಥಾಪಿಸಿದ ಬಳಕೆದಾರರು ಬೇರೆ ಪುಟವನ್ನು ತೋರಿಸಬಹುದು. ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸುವ / ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ರೀತಿಯ ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ಗುರಿಯಾಗಿಸುವುದು ಇದರ ಹಿಂದಿನ ಉದ್ದೇಶ.

ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ಸ್ಥಿತಿಯ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಕಸ್ಟಮ್ಗೊಳಿಸಿ

ತೀರ್ಮಾನ

ಮೇಲಿನ ಎಲ್ಲಾ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ತಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಹಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಉತ್ತೇಜಕ ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳಾಗಿವೆ. ಆದರೆ ಒಟ್ಟಾಗಿ, ಗೂಗಲ್ ಪ್ಲೇ ಅಂಗಡಿ ಮತ್ತು ಪ್ಲೇ ಕನ್ಸೋಲ್ಗಾಗಿ ದೊಡ್ಡ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಎಂದು ನಿರ್ಣಾಯಕವಾಗಿ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಡೆವಲಪರ್ಗಳು ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ವೇದಿಕೆಗೆ ತರುವ ಕೀಲಿಯೆಂದು ಕಂಪೆನಿ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಗುರುತಿಸುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಇದರಿಂದಾಗಿ ಅವುಗಳು ಹಾಗೆ ಮಾಡುತ್ತವೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಎಷ್ಟು ಸಾಧ್ಯವೋ ಅಷ್ಟು ಸಾಧನಗಳನ್ನು ಅವುಗಳು ಸಜ್ಜುಗೊಳಿಸುತ್ತಿವೆ.

ನೀವು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಡೆವಲಪರ್ ಆಗಿದ್ದರೆ, Google ನ ಪೂರ್ವ-ನೋಂದಣಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕಾಗಿ ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಲು ಖಚಿತವಾಗಿರಿ, ಅದು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸುವ ಮೊದಲು ಅಭಿವರ್ಧಕರು ತಮ್ಮ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳಿಗೆ ಅರಿವು ಮೂಡಿಸಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ. ಇದು ಪ್ಲೇ ಸ್ಟೋರ್ಗಾಗಿ ಈಗಾಗಲೇ ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಲಾದ ಐ / ಒ ಆಗಿರುವ ಮತ್ತೊಂದು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವಾಗಿದೆ.

ಮೂಲ: ಗೂಗಲ್

ನಿಮ್ಮ ಇನ್ಬಾಕ್ಸ್ಗೆ ಈ ರೀತಿಯ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳನ್ನು ಬಯಸುವಿರಾ? ನಮ್ಮ ಸುದ್ದಿಪತ್ರಕ್ಕೆ ಚಂದಾದಾರರಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಲ್ ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

Comments are closed.