ರೇಜ್ 2 – ಟೆಕ್ರಾಡರ್ಗಾಗಿ ಬೆಥೆಸ್ಡಾಗೆ ಬಿಡುಗಡೆಯ ನಂತರದ ದೊಡ್ಡ ಯೋಜನೆಗಳಿವೆ
ರೇಜ್ 2 – ಟೆಕ್ರಾಡರ್ಗಾಗಿ ಬೆಥೆಸ್ಡಾಗೆ ಬಿಡುಗಡೆಯ ನಂತರದ ದೊಡ್ಡ ಯೋಜನೆಗಳಿವೆ
May 12, 2019
ವೀಕ್ ಇನ್ ರಿವ್ಯೂ: ಫೈರಿಂಗ್ ಆನ್ ಆಲ್ ಸಿಲಿಂಡರ್ – ಮಿನ್ನೇಸೋಟ ಟ್ವಿನ್ಸ್ – ಲೇಖನಗಳು – ಹೋಮ್ ಪೇಜ್ – ಟ್ವಿನ್ಸ್ ಡೈಲಿ
ವೀಕ್ ಇನ್ ರಿವ್ಯೂ: ಫೈರಿಂಗ್ ಆನ್ ಆಲ್ ಸಿಲಿಂಡರ್ – ಮಿನ್ನೇಸೋಟ ಟ್ವಿನ್ಸ್ – ಲೇಖನಗಳು – ಹೋಮ್ ಪೇಜ್ – ಟ್ವಿನ್ಸ್ ಡೈಲಿ
May 13, 2019

OnePlus 7, OnePlus 7 ಪ್ರೊ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ 8:15 ಮಂಗಳವಾರ ಗಂಟೆ: 4 ವಿವರಗಳನ್ನು ಮ್ಯಾಟರ್ – Livemint

OnePlus 7, OnePlus 7 ಪ್ರೊ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ 8:15 ಮಂಗಳವಾರ ಗಂಟೆ: 4 ವಿವರಗಳನ್ನು ಮ್ಯಾಟರ್ – Livemint

OnePlus ‘ದೊಡ್ಡ ದಿನ ಕೇವಲ ಎರಡು ದಿನಗಳ ದೂರವಿದೆ. ಚೀನೀ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ತಯಾರಕ ಬಹುಶಃ ವರ್ಷದ ದೊಡ್ಡ ಘೋಷಣೆಗಾಗಿ ವೇದಿಕೆಯನ್ನು ಸಿದ್ಧಪಡಿಸುತ್ತಿದೆ, ಈ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳು ಈ ವರ್ಷ -ಒನ್ಪ್ಲುಸ್ 7 ಮತ್ತು ಒನ್ಪ್ಲುಸ್ 7 ಪ್ರೊ .

OnePlus ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ 7 ಕಳೆದ ವರ್ಷದ OnePlus ವಾರ್ಷಿಕ ಉತ್ತರಾಧಿಕಾರಿ ಎಂದು 6 ಮತ್ತು 6T, OnePlus 7 ಪ್ರೊ ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ OnePlus ‘ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಕೊಡುಗೆ ಮತ್ತು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಉದ್ಯಮದ ದೊಡ್ಡ ಬಂದೂಕುಗಳ ವಿರುದ್ಧ ನೇರವಾಗಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಿದ್ದರು ನಡೆಯಲಿದೆ, ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S10 ಹೆಸರಿಸಲು, ಹುವಾವೇ ಪಿ 30 ಪ್ರೊ, ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ಮತ್ತು ಐಫೋನ್ ಎಕ್ಸ್ಎಸ್. OnePlus ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಕೆಲವು ವಿವರಗಳನ್ನು ದೃಢಪಡಿಸಿದಾಗ, ಸೋರಿಕೆಯನ್ನು ಮತ್ತು ವದಂತಿಗಳನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದೆ. ಪ್ರಾರಂಭದ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದ ಎಲ್ಲವೂ ಇಲ್ಲಿವೆ:

ಲೈವ್ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮತ್ತು ಬಿಡುಗಡೆ ವಿವರಗಳು:

ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಬೆಂಗಳೂರು ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಷನಲ್ ಎಕ್ಸಿಬಿಶನ್ ಸೆಂಟರ್ನಲ್ಲಿ ಹೊಸದಾಗಿ ಮೇ 9 ರಂದು ಬೆಳಗ್ಗೆ 8:15 ಕ್ಕೆ ಒನ್ಪ್ಲಸ್ ಸಾಧನಗಳ 2019 ಲೈನ್ ಅಪ್ ಅನ್ನು ಜಾಗತಿಕವಾಗಿ ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು. ಲೈವ್ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಪ್ಲಸ್ನ ಮೀಸಲಾದ ಮೈಕ್ರೊಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ . ನೀವು ಕಂಪನಿಯ ಫೇಸ್ಬುಕ್ ಮತ್ತು ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಹ್ಯಾಂಡಲ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಹಿಡಿಯಬಹುದು.

ಲಭ್ಯತೆ

OnePlus ಗಾಗಿ ಪೂರ್ವ-ಬೇಡಿಕೆಗಳು 7 ಪ್ರೊ 3 ರಂದು ಮೇ 12 ರಂದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಿದ್ದು, ಮೇ 7 ರಂದು 11:59 ಕ್ಕೆ ಕೊನೆಗೊಂಡಿತು. ಸಾಧನ, OnePlus ಜೊತೆಗೆ 7, ಅಮೆಜಾನ್ ವಿಶೇಷ ಆಗಿದೆ. ಆಫ್ ಪ್ಲಸ್ ಆಫ್ಲೈನ್ ​​ಲಭ್ಯತೆಗಾಗಿ ಕ್ರೋಮಾ ಮತ್ತು ರಿಲಯನ್ಸ್ ಡಿಜಿಟಲ್ ಜೊತೆಗಿನ ಒನ್ಪ್ಲಸ್ ಮತ್ತು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳು ತಮ್ಮ ಮಳಿಗೆಗಳಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಒನ್ಪ್ಲಸ್ ಅನುಭವ ಕೇಂದ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತವೆ. ಕಂಪನಿಯು ಸಾಧನಗಳ ಲಭ್ಯತೆಯ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸದಿದ್ದರೂ, ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳು ಈ ತಿಂಗಳಲ್ಲೇ ಮಾರಾಟವಾಗುತ್ತವೆ ಎಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಅಮೆಜಾನ್ ಮೈಕ್ರೊಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ನ ವಿಶೇಷತೆಗಳನ್ನು (ಕ್ಯಾಮರಾ ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್, ರಾಮ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ, ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಟರಿ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) ಊಹಿಸಲು ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಅಗತ್ಯವಿರುವ “ಗುಸ್ ದಿ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್” ಎಂಬ ಆನ್ ಲೈನ್ ಸ್ಪರ್ಧೆಯನ್ನು ಒನ್ಪ್ಲುಸ್ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ. OnePlus OnePlus ಸೇರಿದಂತೆ ಉಚಿತ ಗುಡಿಗಳು ಭರವಸೆ 7 ಸ್ಪರ್ಧೆಯ ವಿಜೇತರಿಗೆ ಪ್ರೊ.

ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು (OnePlus ದೃಢಪಡಿಸಿದೆ)

OnePlus, ತನ್ನ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಹ್ಯಾಂಡಲ್ಸ್ ಅದರ ಹಲವಾರು ಕಸರತ್ತುಗಳ ರಲ್ಲಿ, OnePlus 7 ಪ್ರೊ ಒಂದು ಹಂತ ಕಡಿಮೆ ಬರುತ್ತದೆ, HDR10 + AMOLED ಪ್ರದರ್ಶನ , UFS3.0 ಫ್ಲಾಶ್ ಸಂಗ್ರಹ, ಒಂದು ಪಾಪ್ ಅಪ್ ಮುಂಭಾಗಕ್ಕೆ ಎದುರಾಗಿರುವ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮತ್ತು ತ್ರಿವಳಿ ಹಿಂಬದಿಯ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಸೆಟಪ್ . OnePlus ಇವುಗಳ ವಿಶೇಷಣಗಳನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿಲ್ಲ. ಸಹ, ಕಂಪನಿಯು OnePlus ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಮಾತನಾಡಲಿಲ್ಲ 7 ಅದರ ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಪೋಸ್ಟ್ಗಳು ಮತ್ತು ಕಸರತ್ತುಗಳ.

ವೈರ್ಡ್ OnePlus ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು ಸಿಕ್ಕಿತು 7 ಕಳೆದ ತಿಂಗಳು ಅಜರ್ಬೈಜಾನ್ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಪ್ರಿಕ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರೊ ಮತ್ತು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಕೆಲವು ಮಾದರಿ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್.

ಸೋರಿಕೆಗಳು ಮತ್ತು ವದಂತಿಗಳು

OnePlus 7 ಪ್ರೊ ಒಂದು ತೋರುತ್ತಿತ್ತು Geekbench ಕ್ರಮವಾಗಿ ಒಂದೇ ಕೋರ್ 3.526 ಮತ್ತು 11.101 ಅಂಕಗಳು ಮತ್ತು ಬಹು ಕೋರ್ ತಪಾಸಣೆಗಳ ಮಾಡಿ. ಕ್ವಾಲ್ಕಾಮ್ ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 855 ಎಸ್ಒಸಿ ಮತ್ತು 12 ಜಿಬಿ RAM ನೊಂದಿಗೆ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಫೋನ್ ಅನ್ನು ಒನ್ಪ್ಲಸ್ ಜಿಎಂ1917 ಎಂಬ ಸಂಕೇತನಾಮದಡಿಯಲ್ಲಿ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

SlashLeaks OnePlus ಪೂರ್ಣ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಔಟ್ ಪೋಸ್ಟ್ 7 ಟ್ವೀಟ್ ಪ್ರೊ. ಇದರ ಪ್ರಕಾರ, ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗೆ 6.67-ಇಂಚಿನ AMOLED ಪ್ರದರ್ಶನವು 90Hz ನ ರಿಫ್ರೆಶ್ ದರ ಮತ್ತು 12GB / 256GB ಯಲ್ಲಿ ಗರಿಷ್ಠ RAM ಮತ್ತು ಶೇಖರಣಾ ಕಾನ್ಫಿಗರೇಶನ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. ಹಿಂದೆ ಅದು 48MP + 16MP + 8MP ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ಸ್ಪಂದಿಸುತ್ತದೆ. 16MP ಮತ್ತು 18MP ಸಂವೇದಕಗಳು ಕ್ರಮವಾಗಿ ವಿಶಾಲ ಕೋನ ಮತ್ತು ಟೆಲಿಫೋಟೋ ಮಸೂರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತವೆ. ಮುಂದೆ ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುವ ಪಾಪ್ ಅಪ್ ಯಾಂತ್ರಿಕತೆ 16MP ಕ್ಯಾಮರಾವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಫೋನ್ 4,000 mAh ಬ್ಯಾಟರಿಯಿಂದ ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿದೆ.

ಲೀಕ್ಸ್ಟರ್ ಇಶನ್ ಅಗರ್ವಾಲ್ ಪ್ರಕಾರ, ಒನ್ಪ್ಲಸ್ 7 ಪ್ರೊನ ಬೆಲೆ 6GB / 128GB ಕಾನ್ಫಿಗರೇಶನ್ಗಾಗಿ ₹ 49,999 ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. 8GB / 256GB ಮತ್ತು 12GB / 256GB ರೂಪಾಂತರಗಳು ಕ್ರಮವಾಗಿ ₹ 52,999 ಮತ್ತು 57,999 ಗಳಿಗೆ ಬೆಲೆಯ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. ಸಾಧನವು “ನೆಬುಲಾ ಬ್ಲೂ” ಮತ್ತು “ಮಿರರ್ ಗ್ರೇ” ಬಣ್ಣದ ಆಯ್ಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತದೆ.

Comments are closed.