ವೀಕ್ ಇನ್ ರಿವ್ಯೂ: ಫೈರಿಂಗ್ ಆನ್ ಆಲ್ ಸಿಲಿಂಡರ್ – ಮಿನ್ನೇಸೋಟ ಟ್ವಿನ್ಸ್ – ಲೇಖನಗಳು – ಹೋಮ್ ಪೇಜ್ – ಟ್ವಿನ್ಸ್ ಡೈಲಿ
ವೀಕ್ ಇನ್ ರಿವ್ಯೂ: ಫೈರಿಂಗ್ ಆನ್ ಆಲ್ ಸಿಲಿಂಡರ್ – ಮಿನ್ನೇಸೋಟ ಟ್ವಿನ್ಸ್ – ಲೇಖನಗಳು – ಹೋಮ್ ಪೇಜ್ – ಟ್ವಿನ್ಸ್ ಡೈಲಿ
May 13, 2019
vivo V15 ಆಕ್ವಾ ಬ್ಲೂ ರೂಪಾಂತರ ಮತ್ತು 8 ಜಿಬಿ ರಾಮ್ನೊಂದಿಗೆ ವಿ 15 ಪ್ರೊ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಗೊಂಡಿದೆ – ಜಿಎಸ್ಎಮ್ಎನ್ಎನ್ಕಾ.ಕಾಮ್ ಸುದ್ದಿ – ಜಿಎಸ್ಎಮ್ಎನ್ಎನ್ಕಾ.ಕಾಮ್
vivo V15 ಆಕ್ವಾ ಬ್ಲೂ ರೂಪಾಂತರ ಮತ್ತು 8 ಜಿಬಿ ರಾಮ್ನೊಂದಿಗೆ ವಿ 15 ಪ್ರೊ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಗೊಂಡಿದೆ – ಜಿಎಸ್ಎಮ್ಎನ್ಎನ್ಕಾ.ಕಾಮ್ ಸುದ್ದಿ – ಜಿಎಸ್ಎಮ್ಎನ್ಎನ್ಕಾ.ಕಾಮ್
May 13, 2019

ಎನ್ಬಿಎ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್: ಸಿಜೆ ಮ್ಯಾಕ್ಕೊಲ್ಲಮ್ ಅವರು ಪಾರ್ಶ್ವವಾಯುವಿಲ್ಲ, ಅವರು ಸ್ಟಾರ್, ಮತ್ತು ಅವರು ಕೇವಲ ಬ್ಲೇಜರ್ಗಳನ್ನು ವೆಸ್ಟರ್ನ್ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಫೈನಲ್ಸ್ಗೆ ಕರೆತಂದರು – ಸಿಬಿಎಸ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್

ಎನ್ಬಿಎ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್: ಸಿಜೆ ಮ್ಯಾಕ್ಕೊಲ್ಲಮ್ ಅವರು ಪಾರ್ಶ್ವವಾಯುವಿಲ್ಲ, ಅವರು ಸ್ಟಾರ್, ಮತ್ತು ಅವರು ಕೇವಲ ಬ್ಲೇಜರ್ಗಳನ್ನು ವೆಸ್ಟರ್ನ್ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಫೈನಲ್ಸ್ಗೆ ಕರೆತಂದರು – ಸಿಬಿಎಸ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್

ಡಾಮಿಯನ್ ಲಿಲ್ಲರ್ಡ್ ಒಂದು ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್, ಮತ್ತು ಗೇಮ್ 7 ನಲ್ಲಿ, ಡೆನ್ವರ್ ನುಗ್ಗೆಟ್ಸ್ ಅವರು ಅದಕ್ಕೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಸಮರ್ಥಿಸಿಕೊಂಡರು. ಅವರು ಸಿಜೆ ಮ್ಯಾಕ್ಕೊಲಮ್ಗೆ ಅದೇ ಗೌರವವನ್ನು ನೀಡಲಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಅದು ಅವರಿಗೆ ವೆಚ್ಚವಾಗುತ್ತದೆ. ಮೆಕ್ಕೊಲ್ಲಮ್ ಭಾನುವಾರ 37 ಪಾಯಿಂಟ್ಗಳಿಗೆ ಹೋದರು ಮತ್ತು ಪೋರ್ಟ್ಲ್ಯಾಂಡ್ ಟ್ರೇಲ್ ಬ್ಲೇಜರ್ಸ್ ಈಗ ಡೆನ್ವರ್ನಲ್ಲಿ 100-96 ವಿಜಯದ ನಂತರ ವೆಸ್ಟರ್ನ್ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಫೈನಲ್ಸ್ಗೆ ಮುನ್ನಡೆಸಿದರು .

ಪೋರ್ಟ್ಲ್ಯಾಂಡ್ ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟೇಟ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಎದುರಿಸಲಿದೆ.

ಗೇಮ್ 1 ಓಕ್ಲ್ಯಾಂಡ್ನಲ್ಲಿ ಮಂಗಳವಾರ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಅನೇಕ ಜನರು ಶೀಘ್ರವಾಗಿ ಪೋರ್ಟ್ಲ್ಯಾಂಡ್ನ ವಾರಿಯರ್ಸ್ರನ್ನು ಸೋಲಿಸಿ ಅಥವಾ ಬೆದರಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳನ್ನು ತಳ್ಳಿಹಾಕುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ಇದು ಒಂದು ಮೂರ್ಖ ಊಹೆಯ ಏಕೆ ಮೂರು ಕಾರಣಗಳಿವೆ. ಒಂದು, ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಬಹುಶಃ ಈ ಸರಣಿಯ ಗೇಮ್ 5 ರ ತನಕ ಕೆವಿನ್ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಇಲ್ಲದೆ ಇರಬಹುದು. ಎರಡು, ಲಿಲ್ಲರ್ಡ್ ಒಂದು ನಕ್ಷತ್ರ. ಮತ್ತು ಮೂರು, ಮ್ಯಾಕ್ಕೊಲ್ಲಮ್ ಸಹ. ನಾನು ಮತ್ತೆ ಹೇಳುತ್ತೇನೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ಪುನರಾವರ್ತಿಸುತ್ತದೆ. ಮ್ಯಾಕ್ಕೊಲ್ಲಮ್ ಸೈಡ್ಕಿಕ್ ಅಥವಾ ವಿಂಗ್ಮನ್ ಅಲ್ಲ. ಮ್ಯಾಕ್ಕೊಲ್ಲಮ್ ಒಂದು ನಕ್ಷತ್ರವಾಗಿದ್ದು, ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ತಡೆಯಲಾಗದ ಒಂದು-ಆನ್-ಒನ್ ಶಕ್ತಿಯಾಗಿದ್ದು, ತನ್ನ ತಂಡಕ್ಕೆ ತಂಡವನ್ನು ಹಾಕುವ ಮತ್ತು ದೊಡ್ಡ ಆಟಗಳ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಹೊತ್ತೊಯ್ಯುವ ಭಾರವನ್ನು ಭುಜಕ್ಕೆ ತಂದುಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಿದೆ.

ಅವರು ಎಲ್ಲಾ ನಂತರದ ಋತುಮಾನವನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಅವರು ಅದನ್ನು ಗೇಮ್ 7 ನಲ್ಲಿ ಮತ್ತೆ ಮಾಡಿದರು.

ಲಿಲ್ಲರ್ಡ್ ಸ್ಟಿಫ್ ಕರ್ರಿ ಚಿಕಿತ್ಸೆಯನ್ನು ಪಡೆಯುವುದರೊಂದಿಗೆ ಬಂಧಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದಾಗ, ಎರಡು ಬೆಂಬಲಿಗರು 35 ಅಡಿಗಳಷ್ಟು ಬೆನ್ನಟ್ಟಿದ ಮತ್ತು ಅವರನ್ನು ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಂಡರು, ಆದರೆ ಎರಡನೇ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದ ಆರು ನಿಮಿಷಗಳ ತನಕ ಫೀಲ್ಡ್ ಗೋಲ್ ಇಲ್ಲದೆ ಅವನನ್ನು ಹಿಡಿದಿದ್ದರು, ಇದು ಮ್ಯಾಕ್ ಕೊಲ್ಲಮ್ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಮನೋಭಾವದ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಬಕೆಟ್ ನಂತರ ಸ್ಕೋರ್ ಬಕೆಟ್ಗೆ ಗಮನ ಹರಿಸುವುದು, ಬ್ಲೇಜರ್ಸ್ನ್ನು ಡೆನ್ವರ್ ಆಗಿ ಜೀವಂತವಾಗಿರಿಸಲು ಸಹ ಅಗತ್ಯವಾದ ಪ್ರತಿಯೊಂದೂ ಅದರ ಅವಶ್ಯಕತೆಯಿದೆ, ಇದು ಮೊದಲಿನ ಅರ್ಧದಷ್ಟು ಮುನ್ನಡೆಯು 17 ರಷ್ಟಿದೆ, ಓಡಿಹೋಗುತ್ತಿರುವ ಅಂಚಿನಲ್ಲಿತ್ತು.

ಮೆಕಾಲಮ್ ಹಾರ್ಡ್ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಜಾಡನ್ನು ಪಡೆಯುವುದನ್ನು ಸೂಚಿಸಲು ಇದು ಅಲ್ಲ. ಅವರು. ಗೈಸ್ ಅವರು ಬೇಕು ಎಂದು, ಅವನಲ್ಲಿ ಎದ್ದೇಳಲು. ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಲೀಗ್ನಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸ್ಕೋರರ್ಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬನೆಂದು ತಿಳಿದಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಅದು ಹೀಗಿರುತ್ತದೆ: ಅವರು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಒಂದನ್ನು ಆಡುವರು. ಅದು ಲಿಲ್ಲರ್ಡ್ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಆಡುವ ಅನುಕೂಲವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಇದೇ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಕೆವಿನ್ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಅವರ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಆಟಗಾರನಿಗೆ ಎಂದೆಂದಿಗೂ ಸಿಗಬೇಕಾದರೆ ಹೆಚ್ಚು ಏಕೈಕ ಕವರೇಜ್ ನೋಡುತ್ತಾನೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಸ್ಟೆಫ್ ಕರ್ರಿ ದ್ವಿಗುಣಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಸಿಕ್ಕಿಬೀಳುತ್ತದೆ.

ಮ್ಯಾಕ್ಕೊಲ್ಲಮ್ಗೆ ರಿಮ್ಗೆ ಎಲ್ಲಾ ಮಾರ್ಗಗಳು ದೊರೆತಂತೆ ಇಲ್ಲಿ ನೋಡಿ:

ಮೊದಲಿಗೆ, ಗ್ಯಾರಿ ಹ್ಯಾರಿಸ್ ಹೇಗೆ ಪರದೆಯ ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿರುತ್ತಾನೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಗಮನಿಸಿ, ಮತ್ತು ಎರಡನೇ ಕಾಲದ ರಕ್ಷಕ ಇಲ್ಲದೆ ಎನೆಸ್ ಕಾಂಟರ್ ತನ್ನ ಪರದೆಯನ್ನು ಪುನಃ ಹೊಂದಿಸಲು ಬಯಸಿದ ಎಲ್ಲಾ ಸಮಯದಲ್ಲೂ ಮ್ಯಾಕ್ಕೊಲ್ಲಮ್ಗೆ ಅವಕಾಶವಿದೆ. ಲಿಲ್ಲರ್ಡ್ ಆ ಐಷಾರಾಮಿ ಸಿಗುವುದಿಲ್ಲ. ಎರಡನೆಯದು, ನಿಕೋಲಾ ಜೋಕಿಕ್ ಎರಡನೆಯ ರಕ್ಷಕನಾಗಿ ಎಷ್ಟು ಹಿಂದೆಯೇ ನೋಡಿ. ಪರದೆಯ ಮೆಕ್ಕೊಲ್ಲಮ್ ಅನ್ನು ಕೂಡಿಹಾಕುವುದಕ್ಕಿಂತಲೂ ಅವನು ಎಲ್ಲಾ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಬೀದಿಗೆ ಇಳಿದಿದ್ದಾನೆ, ಮತ್ತು ಈಗ ಮ್ಯಾಕ್ಕೊಲ್ಲಮ್ ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿ ತಿರುಗಿದಾಗ ಅವನು ಇದೀಗ ಉಗಿ ಪೂರ್ಣ ತಲೆಗೆ ಇಳಿಜಾರು ಪಡೆಯಲು ಸ್ಪಷ್ಟವಾದ ಓಡುದಾರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಅವನು ಆ ಬಕೆಟ್ ಅನ್ನು ಪ್ರತಿ ಬಾರಿಯೂ ಪಡೆಯುವುದು.

ಮ್ಯಾಕ್ಕೊಲ್ಲಮ್ನಲ್ಲಿ ಈ ರೀತಿಯ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಗುತ್ತಿಗೆಯನ್ನು ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ತಪ್ಪುಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ನೀವು ಲಿಲ್ಲಾರ್ಡ್ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಆ ರೀತಿಯ ಗಮನವನ್ನು ನೀಡಲು ಕಠಿಣವಾಗಿದೆ, ಇದು ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ನೊಳಗೆ ಎರಡು ಆಟಗಾರರಿಗಿಂತ ದೂರವಿದೆ. ಅದು ಬ್ಲೇಜರ್ಸ್ ಅಪಾಯಕಾರಿಯಾಗಿದೆ. ಅವರಿಬ್ಬರೂ ಎರಡು ನಕ್ಷತ್ರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ, ಇಬ್ಬರೂ ಹೆಚ್ಚು ಗಣ್ಯ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.

“ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಒಬ್ಬರಿಗೊಬ್ಬರು ಕೌಶಲಗಳನ್ನು ನೋಡಬಹುದು,” ಪೆಲಿಕಾನ್ಸ್ ಸಹಾಯಕ ತರಬೇತುದಾರ ಡ್ಯಾರೆನ್ ಎರ್ಮನ್ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಸಿಬಿಎಸ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು. “ಅವರು [ಮ್ಯಾಕ್ಕೊಲ್ಲಮ್] ಅಂತಹ ಒಂದು ಸೃಜನಾತ್ಮಕ ಶಾಟ್ ತಯಾರಕ, ಒಳಗಿನ ಮತ್ತು ಹೊರಗೆ ಹಿಡಿದುಕೊಳ್ಳುವವನು, ಯಾವುದೇ ರಕ್ಷಕನನ್ನು ತಿರುಗಿಸಬಲ್ಲನು.ಆದರೆ ಅವನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಉತ್ತಮವಾದುದನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ, ಅದು ಅವನ ಹೊಡೆತವನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಗೋಚರಿಸುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಹಿಪ್ ಅನ್ನು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿ ಯಾರಿಗಾದರೂ ರಕ್ಷಿಸಲು ಅವರು ರಕ್ಷಕನಾಗಿ ಆತನನ್ನು ಸಮರ್ಪಿಸುವುದು ಬಹಳ ಕಷ್ಟ.ಅವನು ತನ್ನ ದೇಹವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಅವನು ಒಳ್ಳೆಯದು ಅಲ್ಲಿ ರಕ್ಷಕನನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ನಂತರ ತನ್ನ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಹೋಗುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ನಂತರ ಅಲ್ಲಿನ ಕೌಶಲ್ಯಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಲೀಗ್ನಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಆಟಗಾರರು ನನ್ನ ಅಭಿಪ್ರಾಯದಲ್ಲಿ ನಾನು ಬ್ಲೇಜರ್ಸ್ GM] ನೀಲ್ ಒಲ್ಶೆ ಅವರಿಗೆ ನಾನು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಆಟವಾಡಲು ಕಂಡಿದ್ದೇನೆ ಅವನು ಬಿಗಿಯಾದ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ದೇಹವನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಬಳಸುತ್ತಾನೆ.ಇದು ಜನರು ಸಾಕಷ್ಟು ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ ಅವನಿಗೆ. ”

ಮ್ಯಾಕ್ ಕೊಲ್ಲಮ್ ಎಂದಿಗೂ ಆಲ್-ಸ್ಟಾರ್ ಆಗಿರಲಿಲ್ಲ. ವೆಸ್ಟ್ ಎಷ್ಟು ಹಾಸ್ಯಾಸ್ಪದವಾಗಿ ಪ್ರತಿಭಾವಂತವಾಗಿದೆ, ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಅವನು ಮತ್ತು ಲಿಲ್ಲಾರ್ಡ್ ಅವರು ದ್ವಿಪಕ್ಷೀಯರಾಗಿ ಅರ್ಹರಾಗಿರುವ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಅನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ಗಳಿಸಲಿಲ್ಲ. ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಕಳೆದ ವರ್ಷ ನ್ಯೂ ಓರ್ಲಿಯನ್ಸ್ನಿಂದ ಅವರು ಹೇಗೆ ಮುನ್ನಡೆದರು ಮತ್ತು ಅವರು ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಫೈನಲ್ಸ್ಗೆ ಎಂದಿಗೂ ಅದನ್ನು ಹೇಗೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ನೀವು ಪಾಶ್ಚಾತ್ಯ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ನ ಈ ಯುಗದಲ್ಲಿ ಇರುವಾಗ, ಕೇಳಲು ಹೇಗೆ ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ, ಮತ್ತು ನೀವು ಅಗ್ರ-ಐದು ಕಳೆದ ಏಳು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಬೀಜ ಆರು, ಮತ್ತು ಕಳೆದ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಅಗ್ರ ಮೂರು ಬೀಜಗಳು, ನೀವು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿರುವಿರಿ. ಅಂತಿಮವಾಗಿ, ಮ್ಯಾಕ್ ಕೊಲ್ಲಮ್ ಮತ್ತು ಲಿಲ್ಲಾರ್ಡ್ ಒಂದು ಉತ್ತೇಜಕ ಬ್ಯಾಕ್ಕೋರ್ಟ್ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಯಾವುದನ್ನಾದರೂ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಅದು ಬಹುಶಃ ಅರ್ಥಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಏನನ್ನೂ ಗೆಲ್ಲಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

ಅವರು ವೆಸ್ಟರ್ನ್ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಫೈನಲ್ಸ್ನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.

ಜುಸುಫ್ ನರ್ಕಿಕ್ ಇಲ್ಲದೆ.

ಎರಡನೇ ನರ್ಕಿಕ್ ಕುಸಿಯಿತು, ಎಲ್ಲರೂ ಬ್ಲೇಜರ್ಸ್ ಆಫ್ ಬರೆದರು. ಸರಿ, ಬಹುತೇಕ ಎಲ್ಲರೂ. ನಿಮ್ಮಿಂದ ಮಾಡಿದ ಸ್ಥಳವನ್ನು ನಿಖರವಾಗಿ ಮಾಡಲು ನಿಮ್ಮನ್ನು ನಿಜವಾಗಿ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಲಾಗಿದೆ , ಆದರೆ ನಾನು ಅದನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತೇನೆ. ಬ್ಲೇಜರ್ಸ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆಯೆಂದು ಜನರಿಗೆ ತಿಳಿದಿದ್ದ ಮೊದಲ ಕಾರಣವೆಂದರೆ ಅವರು ಲಿಲ್ಲಾರ್ಡ್ನ ಮಹತ್ವಕ್ಕೆ ಸರಿಯಾದ ತೂಕವನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅದಕ್ಕೂ ಮೀರಿದ, NOBODY ಮೆಕ್ ಕೊಲ್ಲಮ್ ಅನ್ನು ಘನ ವಿಂಗ್ಮನ್ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಏನು ಎಂದು ನೋಡಿದನು. ಈ ಪ್ಲೇಆಫ್ಗಳು, ಮತ್ತು ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ ಈ ಗೇಮ್ 7 ಅಭಿನಯವು ಮಲಗಲು ಕಾರಣವಾಗಿದೆ.

ಮೆಕ್ಕೊಲಮ್ ಅವರು ಭಾನುವಾರ 37 ಪಾಯಿಂಟ್ಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಲಿಲ್ಲ, 17-ನೆಯ 29 ರ ಶೂಟಿಂಗ್ನಲ್ಲಿ ಅವರು ಮಾಡಿದರು. ಈ ಚೇಸ್-ಡೌನ್ ಬ್ಲಾಕ್ನೊಂದಿಗೆ ಬ್ಲೇಜರ್ಸ್ ನಾಲ್ಕು-ಪಾಯಿಂಟ್ ಸೀಸಕ್ಕೆ ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಂಡು ಐದು ನಿಮಿಷಗಳಿಗಿಂತಲೂ ಕಡಿಮೆ ಸಮಯವನ್ನು ಆಡುವ ಮೂಲಕ ಅವರು ಆಟದ ನಾಟಕಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಮಾಡಿದರು:

ಈ ವರ್ಷದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಕಾದಾಳಿಗಳು ಯಾರು ಎಂದು ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ. ಯಾರು ಅಂತಹ ಆಟವೊಂದನ್ನು ತಯಾರಿಸಲು ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲು ಮತ್ತು ಹಿಂತಿರುಗಲು ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಏಕೆಂದರೆ ನಾವು ಪ್ರಾಮಾಣಿಕವಾಗಿರಲಿ: ಕೆಲವು ಪ್ಲೇಯರ್ಗಳಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಕ್ಷಣಗಳಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ತಂಡಗಳಿಗೆ ತೋರಿಸಿರದ ಉತ್ತಮ ಆಟಗಾರರಂತೆ ಕಾಣುವ ಕೆಲವು ದೊಡ್ಡ ಆಟಗಾರರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲವು ಆಟಗಾರರಿದ್ದಾರೆ.

ಎಂದಿನಂತೆ, ಮ್ಯಾಕ್ ಕೊಲ್ಲಮ್ ಊಹಿಸಬಹುದಾದ ಕೆಲವು ಕಠಿಣವಾದ ಹೊಡೆತಗಳಲ್ಲಿ ಆಕಸ್ಮಿಕವಾಗಿ ಬೀಳಿಸುವ ಒಂದು ಡೋ-ಆರ್-ಡೈ ಆಟದ ಬಹುಭಾಗವನ್ನು ಕಳೆದರು. ಫ್ಲೋಟರ್ಸ್. ಫೇಡ್-ಎವೇಸ್. ರನ್ನರ್ಸ್. ಸ್ಪರ್ಧೆಯ ಪುಲ್ ಅಪ್ಗಳು. ಮತ್ತು ಅದು ಎಲ್ಲಾ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿದ್ದಾಗ, ಬ್ಲೇಜರ್ಸ್ ಒಂದು ಮತ್ತು ಬಕೆಟ್ ಅಗತ್ಯವನ್ನು ಆಟದ ಮುರಿಯಲು, ಅದು ಲಿಲ್ಲರ್ಡ್ ಆಗಿರಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅವರು ನೆಲವನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ ಹೋದರು. ಇದು ಮ್ಯಾಕ್ಕೊಲ್ಲಮ್ ಆಗಿತ್ತು.

ಆ ಗುಂಡಿನ ಸುತ್ತಲೂ ಹೋಗಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಇದೆ. ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್ ನಮ್ರತೆಯಿಂದ ತನ್ನ ಸಹ-ನಟಿಯು ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಸುಖವಾಗಿ ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ ಹೋಗಬೇಕೆಂದು ಲಿಲ್ಲರ್ಡ್ ಹೇಳಿದ್ದಾನೆ. ಟೆರ್ರಿ ಸ್ಟೊಟ್ಸ್ ತನ್ನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಟಗಾರನ ಕೈಯಿಂದ ದೊಡ್ಡ ಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ ಚೆಂಡನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು. ಆದರೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ, ಮ್ಯಾಕ್ಕೊಲ್ಲಮ್ ರಸ್ತೆಯ ಮೇಲೆ ಹೆಜ್ಜೆ ಹಾಕುತ್ತಿದ್ದಾನೆ, ದೋಷಕ್ಕಾಗಿ ಯಾವುದೇ ಕೋಣೆಯಿಲ್ಲದೆ ಮತ್ತು ತನ್ನ ಹೊಡೆತವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಸ್ಥಳಾವಕಾಶವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾನೆ, ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಚಪ್ಪಟೆಯಾಗಿ ಹೊರಹಾಕುವುದು. ಮ್ಯಾಕ್ ಕೊಲ್ಲಮ್ ಪ್ಲೇಆಫ್ಗಳಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ. ನಾನೂ ಅವರು ವರ್ಷಗಳವರೆಗೆ ಬಹಳ ಒಳ್ಳೆಯವರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಭಾನುವಾರ ಕೇವಲ ವಿರಾಮವಾಗಿತ್ತು, ಈ ಬ್ಲೇಜರ್ಸ್ ರನ್ ಕೂಡ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿಲ್ಲ.

Comments are closed.