OnePlus 7, OnePlus 7 ಪ್ರೊ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ 8:15 ಮಂಗಳವಾರ ಗಂಟೆ: 4 ವಿವರಗಳನ್ನು ಮ್ಯಾಟರ್ – Livemint
OnePlus 7, OnePlus 7 ಪ್ರೊ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ 8:15 ಮಂಗಳವಾರ ಗಂಟೆ: 4 ವಿವರಗಳನ್ನು ಮ್ಯಾಟರ್ – Livemint
May 12, 2019
ಎನ್ಬಿಎ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್: ಸಿಜೆ ಮ್ಯಾಕ್ಕೊಲ್ಲಮ್ ಅವರು ಪಾರ್ಶ್ವವಾಯುವಿಲ್ಲ, ಅವರು ಸ್ಟಾರ್, ಮತ್ತು ಅವರು ಕೇವಲ ಬ್ಲೇಜರ್ಗಳನ್ನು ವೆಸ್ಟರ್ನ್ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಫೈನಲ್ಸ್ಗೆ ಕರೆತಂದರು – ಸಿಬಿಎಸ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್
ಎನ್ಬಿಎ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್: ಸಿಜೆ ಮ್ಯಾಕ್ಕೊಲ್ಲಮ್ ಅವರು ಪಾರ್ಶ್ವವಾಯುವಿಲ್ಲ, ಅವರು ಸ್ಟಾರ್, ಮತ್ತು ಅವರು ಕೇವಲ ಬ್ಲೇಜರ್ಗಳನ್ನು ವೆಸ್ಟರ್ನ್ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಫೈನಲ್ಸ್ಗೆ ಕರೆತಂದರು – ಸಿಬಿಎಸ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್
May 13, 2019

ವೀಕ್ ಇನ್ ರಿವ್ಯೂ: ಫೈರಿಂಗ್ ಆನ್ ಆಲ್ ಸಿಲಿಂಡರ್ – ಮಿನ್ನೇಸೋಟ ಟ್ವಿನ್ಸ್ – ಲೇಖನಗಳು – ಹೋಮ್ ಪೇಜ್ – ಟ್ವಿನ್ಸ್ ಡೈಲಿ

ವೀಕ್ ಇನ್ ರಿವ್ಯೂ: ಫೈರಿಂಗ್ ಆನ್ ಆಲ್ ಸಿಲಿಂಡರ್ – ಮಿನ್ನೇಸೋಟ ಟ್ವಿನ್ಸ್ – ಲೇಖನಗಳು – ಹೋಮ್ ಪೇಜ್ – ಟ್ವಿನ್ಸ್ ಡೈಲಿ

ಟೊರೊಂಟೊದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಉಜ್ಜುವಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತು ಡೆಟ್ರಾಯಿಟ್ ವಿರುದ್ಧ ಮನೆಯೊಂದರಲ್ಲಿ ಒಂದು ವಿಭಜನೆಯೊಂದಿಗೆ, ಟ್ವಿನ್ಸ್ ಮತ್ತೊಂದು ವಿಜಯದ ವಾರವನ್ನು ನೀಡಿತು ಮತ್ತು AL ಸೆಂಟ್ರಲ್ನಲ್ಲಿ ಅವರ ನಾಯಕತ್ವವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಿತು.

ಪಟ್ಟು ಕೆಳಗೆ, ಬಲವಾದ ಹೊಡೆಯುವ ಮತ್ತು ಪಿಚಿಂಗ್ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳಿಂದ ತುಂಬಿರುವ ಮತ್ತೊಂದು ವಾರವನ್ನು ನಾವು ಅನ್ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ.

ಡಾನ್ ಹ್ಯಾಮಿಲ್ಟನ್-ಯುಎಸ್ಎ ಇಂದು ಕ್ರೀಡೆಗಳ ಚಿತ್ರ ಕೃಪೆ

ಸಾಪ್ತಾಹಿಕ ಸ್ನ್ಯಾಪ್ಶಾಟ್: ಸೋಮ, 5/6 ಸೂರ್ಯನಿಂದ, 5/12

***

ರೆಕಾರ್ಡ್ ಕೊನೆಯ ವಾರ: 5-2 (ಒಟ್ಟಾರೆ: 25-14)

ಡಿಫರೆನ್ಷಿಯಲ್ ಕೊನೆಯ ವಾರವನ್ನು ರನ್ ಮಾಡಿ: +26 (ಒಟ್ಟಾರೆ: +51)

ಸ್ಥಾಯಿ: AL ಕೇಂದ್ರದಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಸ್ಥಾನ (4.0 GA)

ವಿಲಿಯನ್ಸ್ ವಾಚ್: 1-ಫಾರ್-5 ಕಳೆದ ವಾರ (ಸೀಸನ್ AVG: .315)

ವಿಲಿಯನ್ಸ್ ಅಸ್ಟುಡಿಲೊ

ಹಿಂದಿರುಗಿದೆ! ಅವರು ಭಾನುವಾರ ಅಂಗವಿಕಲ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯರಾಗಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಅವರು ಹಿಂದಿರುಗಿದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಮುನ್ನಡೆ ಸಾಧಿಸಿದರು. ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ,

ಟೈಲರ್ ಡಫೀ

(ಶನಿವಾರ ತಂದೆಯ ಡಬಲ್ಹೆಡ್ಗೆ ಕರೆ) ಮತ್ತು

ಫರ್ನಾಂಡೋ ರೊಮೆರೊ

ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಟ್ರಿಪಲ್-ಎಗೆ ಮರಳಿ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇದು ದುರದೃಷ್ಟಕರವಾಗಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಇಬ್ಬರೂ ಕೆಲವು ಉತ್ತಮ ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿದ್ದಾರೆ (ವಿಶೇಷವಾಗಿ ರೊಮೆರೊ, ನಾಲ್ಕು ಸ್ಕೋರ್ಲೆಸ್ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ ಅನ್ನು 15% ಸ್ವಿಂಗ್ ಮಾಡುವಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ತನ್ನ ಹಿಂದಿನ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರದರ್ಶನಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಡೆದಿದ್ದರು), ಆದರೆ ಎರಡೂ ಹೆಚ್ಚು ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ನೋಡುತ್ತಾರೆ.

ನಾವು ಎಮ್ಎಲ್ಬಿ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ quarterpole ಮುಟ್ಟುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು, ಮಿನ್ನೇಸೋಟ ಎಂವಿಪಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳಾಗಿ ಕಾನೂನುಬದ್ಧ ಶಬ್ದ ಸೃಷ್ಟಿಸುವಲ್ಲಿ ಎರಡು ಆಟಗಾರರು.

ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಜಾರ್ಜ್ ಪೋಲನ್ಕೊಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ನೋಡುವುದು ಸುಲಭ. ಮತ್ತೊಂದು ನಾಕ್ಷತ್ರಿಕ ವಾರದ ನಂತರ (ಎರಡು ಮನೆಯ ರನ್ಗಳು ಮತ್ತು ಮೂರು ಡಬಲ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ 11-ಫಾರ್-26), ಪೋಲಾಂಕೊ ಹೊಡೆಯುತ್ತಿದ್ದಾನೆ .324 / .393 / .607 ಗಳು ಎಎಫ್ನಲ್ಲಿ 2.1 ವಾರ್ನೊಂದಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಎರಡನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ. ಪೊಲಾಂಕೊನ ಕೆ / ಬಿಬಿ ಅನುಪಾತವು ಲೀಗ್ನಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಅವರು ನಂಬಲಾಗದ ಶಕ್ತಿಗಾಗಿ ಹೊಡೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಎಲ್ಲಾ ಅತ್ಯುತ್ತಮ, ಅವರು ತನ್ನ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಹೊಂದಿರುವ ಒಂದು SHORTSTOP ಎಂದು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಮಿಚ್ ಗಾರ್ವರ್ಗೆ MVP- ಪೇಸ್ ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್ ಮಾಡಲು ಇದು ಸ್ವಲ್ಪ ಕಠಿಣವಾಗಿದೆ, ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಅವನ ಆಟದ ಸಮಯ ಸಾಕಷ್ಟು ಅಪ್ಪಳಿಸಿಲ್ಲ. ಮೂರು-ದಾರಿ ಕ್ಯಾಚರ್ ಸಮಿತಿಯಲ್ಲಿ ವಿಭಜಿಸುವ ನಿರೂಪಣೆಗಳು, ಗ್ಯಾರವರ್ ಪೋಲಾಂಕೊದ ಅರ್ಧದಷ್ಟು ಪ್ಲೇಟ್ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನೂ ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಅವರು ಹೆಚ್ಚು ಹೋಮ್ ರನ್ಗಳನ್ನು (8 ರಿಂದ 7) ಮತ್ತು ಒಂದೇ ಆರ್ಬಿಐ ಮೊತ್ತವನ್ನು (16 ರಿಂದ 17) ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ನಾವು ತೋರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಸಮರ್ಥನೀಯವಲ್ಲದ ಪ್ರಾರಂಭವನ್ನು ನಿಧಾನಗೊಳಿಸಲು ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದೆವು, ಆದರೆ ವಾರದ ನಂತರ ವಾರದ, ಗವರ್ನರ್ ಬೆಂಕಿಯಲ್ಲೇ ಇರುತ್ತಾನೆ. ಈ ಕೊನೆಯದು ಇದಕ್ಕೆ ಹೊರತಾಗಿಲ್ಲ: ಅವರು 6-ಫಾರ್ -13 ಕ್ಕೆ ಎರಡು ಹೋಮರ್ಗಳು ಮತ್ತು ಆರು ಹಂತಗಳ ಜೊತೆ ಹೋದರು. 75 + PA ಯೊಂದಿಗಿನ ಅಮೇರಿಕನ್ ಲೀಗ್ ಆಟಗಾರರ ಪೈಕಿ ಯಾರೂ ಗ್ಯಾವರ್ಗಿಂತ (1.214) ಹೆಚ್ಚಿನ ಓಪಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

ಕ್ಯಾಚರ್ ಕೆಲವು ಹಂತದಲ್ಲಿ ತಣ್ಣಗಾಗಲು ಸಾಧ್ಯವಿದೆ ಎಂಬಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಂದೇಹವಿದೆ – ಬಹುಶಃ ದೊಡ್ಡ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ – ಆದರೆ ಅದು ಅವನ ವಿರುದ್ಧ ಯಾವುದೇ ನಾಕ್ ಇಲ್ಲ. ಈ ಬ್ಯಾರಿ ಬಾಂಡ್ಸ್ನ ದೀರ್ಘ ಚಿತ್ರಣವನ್ನು ಅವರು ಮುಂದುವರಿಸಬಹುದೆಂದು ನಂಬಲು ಯಾವುದೇ ನಂಬಲರ್ಹ ಕಾರಣಗಳಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಗ್ಯಾವರ್ ತನ್ನ ಬ್ಯಾಟ್ನ ನ್ಯಾಯಸಮ್ಮತತೆಯನ್ನು ಸುತ್ತುವರೆದಿರುವ ಅನುಮಾನದ ಯಾವುದೇ ಹೋಲಿಕೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕಿದ್ದಾನೆ, ಹಾಗೆಯೇ ಪ್ಲೇಟ್ನ ಹಿಂದೆ ಸ್ಪಷ್ಟ ಸುಧಾರಣೆ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಅವರು ಕುಸಿತಕ್ಕೆ ಒಳಗಾಗಬೇಕಾದರೆ ಅವಳಿಗೆ ಜಾಸನ್ ಕ್ಯಾಸ್ಟ್ರೋ (4-ಫಾರ್ -7 ಕಳೆದ ವಾರ ಕಳೆದ ಎರಡು ವಾರಗಳಲ್ಲಿ ರನ್, ಮತ್ತು 1.000 ತನ್ನ ಹಿಂದಿನ ಒಂಬತ್ತು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ) ಮತ್ತು ಅಸ್ಟುಡಿಲ್ಲೊ ಗಾಯಗೊಂಡ ಆಫ್ .870 ಓಪೀಸ್ಗಳನ್ನು ತಂದುಕೊಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು. ಭಾನುವಾರ ಪಟ್ಟಿ.

ಮಿನ್ನೇಸೋಟದ ಎಲ್ಲಾ ಕ್ಯಾಚ್ಗಳನ್ನು ನೀವು ಒಬ್ಬ ಆಟಗಾರ ( ಮ್ಯಾಸಿಯನ್ಸ್ ಕ್ಯಾಸ್ಟ್ರಡೈಲರ್ ?) ಆಗಿ ಮುರಿಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ , ಅವರು ಪ್ರಶ್ನಿಸದೆ ಓಡಿಹೋಗಿದ್ದ MVP ಫ್ರಂಟ್ರನ್ನರ್ ಆಗಬಹುದು .

ಆ ಬ್ಯಾಕ್ಸ್ಟಾಪ್ಗಳು ಟ್ವಿನ್ಸ್ ಆರಂಭಿಕ ಪಿಚರ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಅದ್ಭುತ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುತ್ತವೆ. ಮಂಗಳವಾರ, ಎಂಟು ತಿರುವುಗಳಲ್ಲಿ ಜೋಸ್ ಬೆರಿಯೊಸ್ ತನ್ನ ಆರನೇ ಗೆಲುವು ಮತ್ತು ಏಳನೇ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಆರಂಭವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಟೊರೊಂಟೊದಲ್ಲಿ ಏಳು ಶೌಟ್ಔಟ್ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ಗಳನ್ನು ವಜಾ ಮಾಡಿದರು. ಅವರು ಪ್ರತಿ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಆರು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ ಅನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ವೀಕ್ ಗೌರವಗಳ ಆಟಗಾರನಾದ ಫ್ರೆಶ್ ಆಫ್, ಜೇಕ್ ಓಡೋರಿಝಿ ಶುಕ್ರವಾರ ತನ್ನ ಸ್ಕೋರ್ಲೆಸ್ ಪರಂಪರೆಯನ್ನು ಶುಕ್ರವಾರ ಟೈಗರ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಏಳು ಪರಿಪೂರ್ಣವಾದ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳೊಂದಿಗೆ ವಿಸ್ತರಿಸಿದರು. ಮಾರ್ಟಿನ್ ಪೆರೆಜ್ ತನ್ನ ಮೊದಲ ತಿರುವಿನಲ್ಲಿ (7 ಐಪಿ, 0 ಆರ್ ವರ್ಸಸ್ ಟಾರ್) ಮತ್ತು ಅವನ ಎರಡನೆಯ (5 ಐಪಿ, 3 ಆರ್ ವರ್ಸಸ್ ಡಿಇಟಿ) ಘನವಂತ. ಅವರು ಟ್ವಿನ್ಸ್ಗಾಗಿ ಆರು ಆರಂಭಗಳಲ್ಲಿ 2.13 ಎರಾವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ.

ಮುಂಚಿನ ಸರದಿ ಲಗಾರ್ಡ್ಗಳು ಸಹ ಮೋಜು ಸೇರಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಿವೆ. ಕೈಲ್ ಗಿಬ್ಸನ್ ಅವರು 11 ರನ್ಗಳನ್ನು ಸೋಲಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಬುಧವಾರದಂದು ಟೊರೊಂಟೊ ವಿರುದ್ಧ 19 ಪ್ರದರ್ಶನಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಿದರು. ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಅವನಿಗೆ ಕಳೆದ 4 ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ 245 ಇನಿಂಗ್ಸ್ಗಳಲ್ಲಿ 2.25 ಎರಾ ಮತ್ತು 28 ರಿಂದ 3 ಕೆ / ಬಿಬಿ ಅನುಪಾತ ಸಿಕ್ಕಿತು. ಮೈಕೆಲ್ ಪಿನ್ಡಾ ಈಗಲೂ ಆ ಚೂಪಾದವಾದುದನ್ನು ಕಾಣುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಶನಿವಾರ ಅವರು ಆರು ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಮೂರು ರನ್ ಗಳಿಸಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡಿದರು. 39 ಫ್ರೇಮ್ಗಳಲ್ಲಿ, ಪಿನೆಡಾ 35 ರನ್ ಮಾಡಿ ಒಂಬತ್ತು ಓಡಾಡಿದರು. ಅತಿದೊಡ್ಡ ಹೋಮ್ ರನ್ ದರವನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ, ಟಾಮಿ ಜಾನ್ ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸೆಯಿಂದ ಹೊರಬರುವ ಅವರ ಆರಂಭಿಕ ಉತ್ಪಾದನೆಯಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಕಾರಾತ್ಮಕತೆ ಇರುತ್ತದೆ.

ಕಳೆದ ವಾರ ಮೌಲ್ಯದ ಹೈಲೈಟ್ನಿಂದ ಒಂದೆರಡು ಇತರ ಬಲವಾದ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು:

  • ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿನ ದುರ್ಬಲ ನಿರ್ಮಾಪಕರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿದ್ದ ಸಿಜೆ ಕ್ರೋನ್ ನಾಲ್ಕು ಹಿಟ್ ಆಟಗಳ ಮತ್ತು ಮೂರು ಹೋಮರ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ತಿರುಗಿತು. ಅವರು ಈಗ ಪುಸ್ತಕಗಳಲ್ಲಿ ಒಂಬತ್ತು ಬಾಂಬುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ಹಿಂದಿನ ಎರಡು ಋತುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿದ ಮೊದಲ ಬೇಸ್ (ಜೋ ಮೌಯರ್) ನಲ್ಲಿ ಅವನ ಪೂರ್ವಾಧಿಕಾರಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು.
  • ರೈನ್ ಹಾರ್ಪರ್ ಇನ್ನೂ ಮೂರು ಕ್ಲೀನ್ ಔಟ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾದರು, ಇದು 3 2/3 ರಲ್ಲಿ ಒಂದು ವಾಕ್ ಮತ್ತು ನಾಲ್ಕು ಸ್ಟ್ರೈಕ್ಔಟ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಹಿಟ್ಗೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡಿತು. 30 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ರೂಕಿ ಈ ವರ್ಷ 15 ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು 14 ಸ್ಕೋರ್ಗಳಿಲ್ಲ. ಯಾವ ಅದ್ಭುತ ಕಥೆ.

Lowlights ಈ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಕಳೆದ ವಾರ , ನಾನು ಅವರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಅಧೋಗತಿಯ ತಿರುವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿತ್ತು ತನ್ನ ಹೊಂದಿರುವ ಕಾಣೆಯಾಗಿತ್ತು ಎಂದು ರುಜುವಾತಾಗಿದೆ, ಟ್ರೆವರ್ Hildenberger ಮತ್ತು ಅವನ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ದುರ್ಬಲತೆಯನ್ನು ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದರು. ಏಳು ದಿನಗಳ ನಂತರ, ಆ ಕಾಳಜಿಗಳು ಮಾತ್ರ ಜೋರಾಗಿವೆ. ಅವರು ಶನಿವಾರ ಡೆಟ್ರಾಯಿಟ್ ವಿರುದ್ಧ ಒಂದು ಇನ್ನಿಂಗ್ನಲ್ಲಿ ಮೂರು ಹಿಟ್ಗಳನ್ನು ಎರಡು ರನ್ ಗಳಿಸಿದರು ಮತ್ತು ನಂತರ ಭಾನುವಾರ ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ದುಬಾರಿ ಪ್ರಭಾವವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು (ಈ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಅವನ ಎರಡು ರನ್ಗಳು ಅವಕಾಶ ನೀಡಿತು).

ಏಪ್ರಿಲ್ ತಿಂಗಳಿನಲ್ಲಿ ಹಿಲ್ಡೆನ್ಬರ್ಗರ್ ಅವರು ಮಿನ್ನೆಸೊಟಾದ ಅತ್ಯಂತ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ-ಇನ್ನಿಂಗ್ ಶಸ್ತ್ರಾಸ್ತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿ ಪುನಃ ಸ್ಥಾಪನೆಯಾದರು, ಆದರೆ ಈಗ ಅವರು 2018 ರಲ್ಲಿ ದ್ವಿತೀಯಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ಹಾನಿಗೊಳಗಾದ ಕೊಳವೆಯೊಳಗೆ ಬಲಕ್ಕೆ ಬಿದ್ದಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ಹಿಂದಿನ ಏಳು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಹಿಲ್ಡಿ ಶರಣಾಗುತ್ತಾನೆ ಆರು ಫ್ರೇಮ್ಗಳಲ್ಲಿ 14 ಹಿಟ್ಗಳನ್ನು 10 ರನ್ ಗಳಿಸಿತು. ಅವರು ಸಂಪೂರ್ಣ ಅವ್ಯವಸ್ಥೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಮತ್ತು ಈ ದರದಲ್ಲಿ ಟ್ವಿನ್ಸ್ ಅವನಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಕಾಲ ಉಳಿಯಲು ಅಸಾಧ್ಯ. 28 ವರ್ಷದ ವಯಸ್ಸಿನವರಿಗೆ ಆಯ್ಕೆಗಳು ಉಳಿದಿವೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಟ್ರಿಪಲ್-ಎಗೆ ಹೋಗುವುದು ನಾಟಕದಲ್ಲಿದೆ.

ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾದ ಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಕಳೆದ ವಾರದಿಂದ ಕರೆದೊಯ್ಯುವ ಯಾವುದೇ ಕಳಪೆ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಇಲ್ಲ – ಸಮಗ್ರವಾಗಿ ಉತ್ತಮ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಆಟಕ್ಕೆ ಭಾರಿ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ನಾವು ಈ ರೋಸ್ಟರ್ನಿಂದ ನೋಡುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುತ್ತೇವೆ.

ಟ್ರೆಂಡಿಂಗ್ ಸ್ಟೋರಿಲೈನ್ ಮೂರನೇ ವಾರದಲ್ಲಿ, ಮಿಗುಯೆಲ್ ಸ್ಯಾನೋ ಗಮನವನ್ನು ಸೆಳೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಮೊದಲಿಗೆ ಅವರು ತಮ್ಮ ಪುನರ್ವಸತಿ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ತಯಾರಿ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು, ನಂತರ ಅದು ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಈಗ ಅವರು ಅದನ್ನು ಸುತ್ತುವ ಅಂಚಿನಲ್ಲಿದೆ. ಸ್ಯಾನ್ನೋ ಪೆನ್ಸಕೋಲಾದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದ ನಂತರ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಕ್ಲಾಸ್- ಎಎಎ ರೋಚೆಸ್ಟರ್ಗೆ ತೆರಳಿದರು. ಅವರು ರೆಡ್ ವಿಂಗ್ಸ್ಗಾಗಿ ತಮ್ಮ ಮೊದಲ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಮೂರು-ಸ್ಟ್ರೈಕ್ಔಟ್ಗಳೊಂದಿಗೆ 0-ಫಾರ್ -4 ಕ್ಕೆ ಹೋದರು, ಆದರೆ ಭಾನುವಾರ 2-ಫಾರ್ -4 ಪ್ರಯತ್ನ (ಜೊತೆಗೆ ಒಂದು ವಾಕ್) ಮೂಲಕ ಬೌನ್ಸ್ ಮಾಡಿದರು.

ಯಾವುದೇ ಹಿನ್ನಡೆಗಳಿಲ್ಲದೆ, ಮುಂಬರುವ ವಾರದಲ್ಲಿ ಸ್ಯಾನೋ ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ ಎಂದು ನಾವು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ. ಕೊಠಡಿ ಮಾಡಲು ಯಾರು ತೆರಳಿದರು ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡಲು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕವಾಗಿರುತ್ತೀರಿ. ಸಂಭಾವ್ಯ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಎಹೈರ್ ಆಡ್ರಿಯಾನ್ಸಾ ಎಂದು ತೋರುತ್ತಾನೆ, ಇವರು ಶೋಚನೀಯವಾಗಿ ಅನುತ್ಪಾದಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ನಂತರ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ, ಈ ವಿಷಯವು ತನ್ನನ್ನು ತಾನೇ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ನೆಲ್ಸನ್ ಕ್ರೂಝ್ ಅವರು ಮಣಿಕಟ್ಟಿನ ಗಾಯದಿಂದ ಶೆಲ್ಫ್ಗೆ ನೇಮಕಗೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ಭಾನುವಾರದ ಆಟದಿಂದ ಅವನನ್ನು ಸೋಲಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಈ ಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ, ನಾನು ಮತ್ತೊಂದು ಟ್ರಿಪಲ್-ಎ ರಿಹ್ಯಾಬ್ ನಿಗದಿತ ಬಗ್ಗೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ಕುತೂಹಲದಿಂದಿದ್ದೇನೆ. ಮೊದಲ ತಿಂಗಳನ್ನು “ಎಡ ಹೆಬ್ಬೆರಳು ಗಾಯದಿಂದ” ಕಳೆದುಕೊಂಡಿರುವ ನಂತರ ರಿಲೀವರ್ ಅಡಿಸನ್ ರೀಡ್ ರಸ್ತೆಯ ಮೇಲೆ ಇರುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಅವರು ವಸಂತ ತರಬೇತಿಯಲ್ಲಿ ಮಾಡಿದಂತೆಯೇ ಟ್ರಿಪಲ್- A ನಲ್ಲಿ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಭೀಕರವಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಕಳೆದ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಅವರು ಮಾಡಿದಂತೆ. ರೋಚೆಸ್ಟರ್ಗೆ ಮೂರು ಪ್ರದರ್ಶನಗಳಲ್ಲಿ, ಅವರು ಮೂರು ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ನಲ್ಲಿ 8 ಎಸೆತಗಳಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕು ರನ್ಗಳನ್ನು ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸಿದ್ದಾರೆ, 17 ಬ್ಯಾಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಎರಡು ಎದುರಿಸಿದರು.

ಇಲ್ಲಿಂದ ಎಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗಬೇಕು? ಟ್ವಿನ್ಸ್ ರೋಸ್ಟರ್ಗೆ ರೋಸ್ಟರ್ಗೆ ಮರಳಲು ಯಾವುದೇ ಮಾರ್ಗವಿಲ್ಲ. ಅಸ್ಪಷ್ಟವಾದ ಎಸೆಯುವಿಕೆಯ ಕೈಯಲ್ಲಿರುವ ಒಂದು ತಿಂಗಳಿನಿಂದ ಐಎಲ್ನಲ್ಲಿ ಅವರನ್ನು ಸ್ಟ್ಯಾಷ್ ಮಾಡುವುದು ಈಗಾಗಲೇ ಸ್ವಲ್ಪ ವಿಸ್ತಾರವಾಗಿತ್ತು, ಆದರೆ ಈಗ ಅವರು ಅವನನ್ನು ಮರೆಮಾಡಲು ಸ್ಥಳಗಳಿಂದ ಹೊರಗುಳಿಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ದುರದೃಷ್ಟಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಮಿನ್ನೇಸೋಟ ಬುಲ್ಪೆನ್ಗಾಗಿ ಗರಿಷ್ಠ ಮಟ್ಟದ ರೀಡ್ ಅಂತಹ ಭಾರಿ ವ್ಯತ್ಯಾಸವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಆ ಆಟಗಾರನು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ದೀರ್ಘಕಾಲ ಹೋಗುತ್ತಾನೆ. ಈ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಅವಳಿಗೆ ಯಾವುದೇ ನಷ್ಟವಿಲ್ಲ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ ಆದರೆ ಅವರ ನಷ್ಟವನ್ನು ಕಡಿತಗೊಳಿಸಲು ಮತ್ತು ನಿಯೋಜನೆಗಾಗಿ ಅವರನ್ನು ನೇಮಿಸಿ, ಲಕ್ಷಾಂತರ ಉಳಿದ ಸಂಬಳವನ್ನು ತಿನ್ನುತ್ತಾನೆ. ಇದೀಗ, ರೀಡ್ ಅವರ ಪುನರ್ವಸತಿ ವಿಂಡೋದಲ್ಲಿ ಇನ್ನೂ ಎರಡು ವಾರಗಳು ಉಳಿದಿವೆ.

ಹೂಡಿಕೆಯ ಮೇಲೆ ಕೆಳಗೆ ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಜುಲೈ 31 ರಂದು, ಟ್ವಿನ್ಸ್ ದೀರ್ಘಕಾಲೀನ ದಂಡಯಾತ್ರೆಯ ಬ್ರಿಯಾನ್ ಡೊಜಿಯರ್ರನ್ನು ಡಾಡ್ಜರ್ಸ್ಗೆ ವಿನಿಮಯ ಮಾಡಿಕೊಂಡರು, ಇದಕ್ಕೆ ಬದಲಾಗಿ ಸಾಧಾರಣ ಆದಾಯ ಎಂದು ಕಂಡುಬಂದಿತು. ಡೋಜಿಯರ್ ನಿರಾಶಾದಾಯಕ ಋತುವಿನ ಮೂಲಕ trudging ಮಾಡಲಾಯಿತು, ಕೇವಲ ಮಿನ್ನೇಸೋಟ ಫಾರ್ .227 / .307 / .405 ಕತ್ತರಿಸಿ, ಮತ್ತು ಉಚಿತ ಸಂಸ್ಥೆ ಕೇವಲ ಎರಡು ತಿಂಗಳ ಆಗಿತ್ತು. ಟ್ವಿನ್ಸ್ ಯಾವುದೇ ಉನ್ನತ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿಲ್ಲದೆಯೇ ಭರವಸೆಯಿರಲಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅವರು ಲ್ಯೂಕ್ ರಾಲಿ ಮತ್ತು ಎಡಗೈ ಆಟಗಾರ ಡೆವಿನ್ ಸ್ಮೆಲ್ಟ್ಜರ್ರಲ್ಲಿ LA ನಿಂದ ಎರಡು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ತುಣುಕುಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದರು.

ಅವನು ಬ್ಯಾಟ್ ಮಾಡಿದಂತೆ ಡೊಜೀಯರ್ನ ಹೋರಾಟಗಳು ಕೇವಲ ಹಿಗ್ಗಿಸಿಕೊಂಡಿವೆ. 47 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ 182 / .300 / .350 ಮತ್ತು ನಂತರದ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಕಂಡಿತು. ಚಳಿಗಾಲದಲ್ಲಿ, ಅವರು ನ್ಯಾಶನಲ್ಸ್ ಜೊತೆ ಒಂದು ವರ್ಷದ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಸಹಿ ಹಾಕಿದರು, ಆದರೆ ವಾಷಿಂಗ್ಟನ್ನಲ್ಲಿ ಅದು ಒಂದೇ ಆಗಿತ್ತು: ಡೋಜಿಯರ್ನ ಸ್ಲಾಶ್ ಲೈನ್ 38 ಆಟಗಳಲ್ಲಿ .197 / .301 / .331 ನಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತದೆ. (ಎರಡನೆಯ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಅವನ ಟ್ವಿನ್ಸ್ ಬದಲಿ, ಜೋನಾಥನ್ ಸ್ಕೂಪ್ , .276 / .324 / .504.)

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ರಾಲಿ ರೊಚೆಸ್ಟರ್ನಲ್ಲಿ ಬೆರೆಸುತ್ತಿದ್ದಾನೆ, ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ಮೇ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ 14 -33 ವರ್ಷದವರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ .299 / .364 / .542 ಲೈನ್ ಅನ್ನು ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ಈಗಲೂ ಯಾವುದೇ ಉನ್ನತ ನಿರೀಕ್ಷೆಯ ಪಟ್ಟಿಗಳಲ್ಲಿ ಮೊಳಕೆ ಹೋಗುತ್ತಿಲ್ಲ ಆದರೆ 24 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ಎಡಗೈ ಸ್ವಿಂಗರ್ ತನ್ನನ್ನು ತಾನೇ ಕಾರ್ಯಸಾಧ್ಯವಾದ ಎಮ್ಎಲ್ಬಿ-ಸಿದ್ಧ ಆಳ ಎಂದು ದೃಢಪಡಿಸುತ್ತಾನೆ. ಟ್ರಿಪಲ್-ಎ ನಲ್ಲಿ, ಅವರು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಮಿಶ್ರ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ಬಲ ಮೈದಾನವನ್ನು ಆಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಸ್ಮೆಲ್ಟ್ಜರ್ ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚು ಬಲವಾದ ಪ್ರಕರಣ. ಡಾಡ್ಜರ್ಸ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ನಿಂದ ಹೊರಬರುವ ಮಧ್ಯಮ ದಕ್ಷಿಣದ ಭಾಗವಾಗಿ ಅವನ ಸುತ್ತ ಯಾವುದೇ ಗಮನಾರ್ಹವಾದ buzz ಕಂಡುಬರಲಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಟ್ವಿನ್ಸ್ ಸಂಸ್ಥೆಯೊಂದಕ್ಕೆ ಸೇರ್ಪಡೆಗೊಂಡ ನಂತರ ಅವರು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ದೀಪಗಳಿಂದ ಹೊರಬಿದ್ದರು. ಡಬಲ್-ಎ ನಲ್ಲಿ ನಡೆದ 42 ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ನಲ್ಲಿ, ಕಳೆದ ವರ್ಷದ ಅಂತ್ಯದ ನಡುವೆ ಮತ್ತು ಈ ಪ್ರಾರಂಭದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಅವರು 1.29 ಎರಾ ಮತ್ತು 49 ರಿಂದ 5 ಕೆ / ಬಿಬಿ ಅನುಪಾತವನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿದರು. ಅವರು ಮೇ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ರೋಚೆಸ್ಟರ್ನ್ನು ಮೇಲಕ್ಕೆತ್ತಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಹೇಗಾದರೂ ಉತ್ತಮವಾದದ್ದು, ಕೇವಲ ಏಳು ಹಿಟ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಕೇವಲ 15 ಶಟ್ಔಟ್ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ ಅನ್ನು ಹರ್ಟ್ ಮಾಡಿದರು.

ಅವನಿಗೆ ಏನು ಮಾಡಬೇಕೆಂದು ನನಗೆ ಖಚಿತವಿಲ್ಲ. ನೀವು ಗೈ ಪಿಚ್ ಅನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ನೀವು ಅವರ ವೇಗ ಅಥವಾ ಸ್ಟಫ್ ಮೂಲಕ ಕಾಣಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅತ್ಯುತ್ಕೃಷ್ಟ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಕಣ್ಣಿನ ಪಾಪಿಂಗ್, ಮತ್ತು ಅವರು ಕಿರಿಯರ ಅತ್ಯುನ್ನತ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಸತತವಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಸ್ಮೆಲ್ಟ್ಜರ್, 23, ಪ್ರಸ್ತುತ 40-ವ್ಯಕ್ತಿ ರೋಸ್ಟರ್ನಲ್ಲಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಉಂಟಾದಾಗ ಒಂದು ಅವಕಾಶವನ್ನು ಪಡೆಯುವಲ್ಲಿ ಸ್ವತಃ ತನ್ನನ್ನು ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ.

ಅಪ್ರಾಪ್ತ ವಯಸ್ಕರಿಂದ ಇನ್ನೊಂದು ಪಿಚಿಂಗ್ ಟಿಪ್ಪಣಿಯು: ಬುಸ್ಡಾರ್ನಲ್ಲಿ ಬ್ರಸ್ದರ್ ಗ್ರ್ಯಾಟರೋಲ್ ಮತ್ತೊಂದು ನಾಕ್ಷತ್ರಿಕ ಪ್ರವಾಸದ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿದ್ದರು, 5/3 ಅಂಕಗಳಿಲ್ಲದ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ ಅನ್ನು ಅವರು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಗಾಯದಿಂದಾಗಿ ಆಟದಿಂದ ಹೊರಬಂದಾಗ ಲಾಗ್ ಮಾಡಿದರು. ಇದು ಅರ್ಥವಾಗುವಂತೆ ಟ್ವಿನ್ಸ್ ಟೆರಿಟರಿ ಮೂಲಕ ತ್ವರಿತ ಭೀತಿಯನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಿತು, ಆದರೆ ಕೆಎಸ್ಟಿಪಿ ಯ ಡ್ಯಾರೆನ್ ವುಲ್ಫ್ಸನ್ ನಿಧಾನವಾಗಿ ವರದಿ ಮಾಡಿದರು:

ಈ ಆಶಾವಾದವು ಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಊಹಿಸಿಕೊಂಡು, ಟ್ವಿನ್ಸ್ ತನ್ನ ಅಗ್ರ ಪಿಚಿಂಗ್ ನಿರೀಕ್ಷೆಯೊಂದಿಗೆ ಬುಲೆಟ್ ಅನ್ನು ಎಸೆಯುವಂತೆಯೇ ಕಾಣುತ್ತದೆ, ಡಬಲ್-ಎ ನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಮೊದಲ 38 ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ಗಳ ಮೂಲಕ .168 ಸರಾಸರಿಗೆ ಎದುರಾಳಿಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಿದನು.

ಮುಂದೆ ನೋಡುತ್ತಿರುವ ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ ಏಳು- ಪಂದ್ಯಗಳ ವಾರದಲ್ಲಿ ಟ್ವಿನ್ಸ್ ಮೊದಲ ಟ್ರೌಟ್ ಮತ್ತು ಏಂಜಲ್ಸ್ ಅನ್ನು ಹೋಲಿಸುತ್ತಾ, ನಂತರ ಮ್ಯಾರಿನರ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧದ ನಾಲ್ಕು ಪಂದ್ಯಗಳಿಗೆ ಸಿಯಾಟಲ್ಗೆ ಪ್ರಯಾಣಿಸುತ್ತಾಳೆ.

ಸೋಮವಾರ, 5/13: ಆಂಜೆಲ್ಸ್ @ ಟ್ವಿನ್ಸ್ – ಎಲ್ಹೆಚ್ಪಿ ಟೈಲರ್ ಸ್ಕಾಗ್ಸ್ ವಿ ಆರ್ಎಚ್ಪಿ ಜೋಸ್ ಬೆರಿಯಸ್

ಮಂಗಳವಾರ, 5/14: ಏಂಜೆಲ್ಸ್ @ ಟ್ವಿನ್ಸ್ – ಟಿಬಿಡಿ ವಿ. ಆರ್ಎಚ್ಪಿ ಕೈಲ್ ಗಿಬ್ಸನ್

ಮಂಗಳವಾರ, 5/15: ಏಂಜಲ್ಸ್ @ ಟ್ವಿನ್ಸ್ – ಆರ್ಹೆಚ್ಪಿ ಟ್ರೆವರ್ ಕಾಹಿಲ್ ವಿ ಆರ್ಎಚ್ಪಿ ಜೇಕ್ ಓಡೋರಿಝಿ

ಶುಕ್ರವಾರದಂದು, 5/16: ಟ್ವಿನ್ಸ್ @ ಮ್ಯಾರಿನರ್ಸ್ – ಆರ್ಎಚ್ಪಿ ಮೈಕೆಲ್ ಪಿನ್ಡಾ ವಿ. ಆರ್ಹೆಚ್ಪಿ ಎರಿಕ್ ಸ್ವಾನ್ಸನ್

ಶುಕ್ರವಾರ, 5/17: ಟ್ವಿನ್ಸ್ @ ಮ್ಯಾರಿನರ್ಸ್ – ಎಲ್ಹೆಚ್ಪಿ ಮಾರ್ಟಿನ್ ಪೆರೆಜ್ ವಿ. ಆರ್ಹೆಚ್ಪಿ ಫೆಲಿಕ್ಸ್ ಹೆರ್ನಾಂಡೆಜ್

ಶನಿವಾರ, 5/18: ಟ್ವಿನ್ಸ್ @ ಮ್ಯಾರಿನರ್ಸ್ – ಆರ್ಎಚ್ಪಿ ಜೋಸ್ ಬೆರಿಯೊಸ್ ವಿ. ಎಲ್ಹೆಚ್ಪಿ ಮಾರ್ಕೊ ಗೊನ್ಜೆಲ್ಸ್

ಭಾನುವಾರದಂದು, 5/19: ಟ್ವಿನ್ಸ್ @ ಮ್ಯಾರಿನರ್ಸ್ – ಆರ್ಎಚ್ಪಿ ಕೈಲ್ ಗಿಬ್ಸನ್ ವಿ. ಎಲ್ಹೆಚ್ಪಿ ಯೂಸಿ ಕಿಕಚಿ

ಟ್ವಿನ್ಸ್ ಡೈಲಿ ಗೇಮ್ Recaps ಕ್ಯಾಚ್ ಅಪ್

Comments are closed.