ಎನ್ಬಿಎ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್: ಸಿಜೆ ಮ್ಯಾಕ್ಕೊಲ್ಲಮ್ ಅವರು ಪಾರ್ಶ್ವವಾಯುವಿಲ್ಲ, ಅವರು ಸ್ಟಾರ್, ಮತ್ತು ಅವರು ಕೇವಲ ಬ್ಲೇಜರ್ಗಳನ್ನು ವೆಸ್ಟರ್ನ್ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಫೈನಲ್ಸ್ಗೆ ಕರೆತಂದರು – ಸಿಬಿಎಸ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್
ಎನ್ಬಿಎ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್: ಸಿಜೆ ಮ್ಯಾಕ್ಕೊಲ್ಲಮ್ ಅವರು ಪಾರ್ಶ್ವವಾಯುವಿಲ್ಲ, ಅವರು ಸ್ಟಾರ್, ಮತ್ತು ಅವರು ಕೇವಲ ಬ್ಲೇಜರ್ಗಳನ್ನು ವೆಸ್ಟರ್ನ್ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಫೈನಲ್ಸ್ಗೆ ಕರೆತಂದರು – ಸಿಬಿಎಸ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್
May 13, 2019
ಟೊರೊಂಟೊ ತನಿಖೆ 2 ದಡಾರ ಪ್ರಕರಣಗಳನ್ನು ದೃಢಪಡಿಸಿದೆ – ಸಿಬಿಸಿ ನ್ಯೂಸ್
ಟೊರೊಂಟೊ ತನಿಖೆ 2 ದಡಾರ ಪ್ರಕರಣಗಳನ್ನು ದೃಢಪಡಿಸಿದೆ – ಸಿಬಿಸಿ ನ್ಯೂಸ್
May 13, 2019

vivo V15 ಆಕ್ವಾ ಬ್ಲೂ ರೂಪಾಂತರ ಮತ್ತು 8 ಜಿಬಿ ರಾಮ್ನೊಂದಿಗೆ ವಿ 15 ಪ್ರೊ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಗೊಂಡಿದೆ – ಜಿಎಸ್ಎಮ್ಎನ್ಎನ್ಕಾ.ಕಾಮ್ ಸುದ್ದಿ – ಜಿಎಸ್ಎಮ್ಎನ್ಎನ್ಕಾ.ಕಾಮ್

vivo V15 ಆಕ್ವಾ ಬ್ಲೂ ರೂಪಾಂತರ ಮತ್ತು 8 ಜಿಬಿ ರಾಮ್ನೊಂದಿಗೆ ವಿ 15 ಪ್ರೊ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಗೊಂಡಿದೆ – ಜಿಎಸ್ಎಮ್ಎನ್ಎನ್ಕಾ.ಕಾಮ್ ಸುದ್ದಿ – ಜಿಎಸ್ಎಮ್ಎನ್ಎನ್ಕಾ.ಕಾಮ್

ವೈವೊ ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಭಾರತದ ಅತ್ಯಂತ ವೇಗವಾಗಿ ಬೆಳೆಯುತ್ತಿರುವ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಆಗಿದ್ದು , ಪ್ರಮಾಣಿತ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಬೆಳವಣಿಗೆಯನ್ನು ಮೀರಿಸಿತ್ತು. ಅದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಭಾಗವು V15 ಪ್ರೊಗೆ ಕೆಳಗಿಳಿದಿದೆ, ಇದು ವೇಗವಾಗಿ ಬೆಳೆಯುತ್ತಿರುವ ವಿ-ಸರಣಿ ಫೋನ್ ಆಗಿ ಕಿರೀಟವನ್ನು ಪಡೆಯಿತು. ಹೊಸ ಆಕ್ವಾ ಬ್ಲೂ ವೈವೋ ವಿ 15 ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ V15 ಪ್ರೊನ ನವೀಕರಿಸಿದ 8GB RAM ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸುವ ಮೂಲಕ ಕಂಪನಿಯು ಈ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದೆ.

ಸೇರಿಸಿದ 2 ಜಿಬಿ RAM ಹೊರತುಪಡಿಸಿ, ಅಪ್ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಲಾದ ವಿ 15 ಪ್ರೊ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅಂಶದಲ್ಲೂ ಸಾಮಾನ್ಯ ಆವೃತ್ತಿಗೆ ಸಮನಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಇದು ಈಗಲೂ 32 ಎಂಪಿ ಎಲಿವಟಿಂಗ್ ಸೆಲ್ಫಿ ಕ್ಯಾಮ್ಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು-ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ ಫಿಂಗರ್ಪ್ರಿಂಟ್ ರೀಡರ್ ಮತ್ತು ಕಿರಿದಾದ ಬೆಝೆಲ್ಗಳೊಂದಿಗೆ 6.39-ಇಂಚಿನ ಎಫ್ಹೆಚ್ಡಿಡಿ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಅನ್ನು ದೋಣಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ಹಿಂದೆ, ಫೋನ್ 48MP ಮುಖ್ಯ, 8MP ಅಲ್ಟ್ರಾ ವಿಶಾಲ ಮತ್ತು 5MP ಆಳ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಟ್ರಿಪಲ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಸರಣಿ ಹೊಂದಿದೆ. ಚಿಪ್ಸೆಟ್ ಒಳಗಡೆ ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 675 ಆದರೆ ಈಗ 8 ಜಿಬಿ RAM ಮತ್ತು 128 ಜಿಬಿ ಸಂಗ್ರಹಣೆಯೊಂದಿಗೆ ಜೋಡಿಸಲಾಗಿದೆ. ಬ್ಯಾಟರಿ ಮೈಕ್ರೋ ಯುಎಸ್ಬಿ ಮೂಲಕ ಚಾರ್ಜ್ ಮಾಡುವ 18W ವೇಗದ ಬೆಂಬಲದೊಂದಿಗೆ 3,700 mAh ಸೆಲ್ ಆಗಿದೆ.

ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಪೈ ಮೇಲಿನ ಸಾಧನವು Funtouch OS 9 ಅನ್ನು ಚಾಲನೆ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ. ಹೊಸ ಸಾಧನವು INR 29,990 ($ 425) ದರದಲ್ಲಿದ್ದರೆ, 6GB ಆವೃತ್ತಿ INR 26,990 ($ 382) ಕ್ಕೆ ಇಳಿಯುತ್ತದೆ.

ಹೊಸ ಆಕ್ವಾ ಬ್ಲೂ ವಿ 15 ಅದರ ತಾಜಾ ಕೋಟ್ ಬಣ್ಣದಿಂದ ಮಾತ್ರ ಭಿನ್ನವಾಗಿದೆ. ಇದು 32MP ಪಾಪ್-ಅಪ್ ಕ್ಯಾಮರಾದೊಂದಿಗೆ 6.53-ಇಂಚಿನ FHD + ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಹಿಂದೆ 24MP ಮುಖ್ಯ, 8MP ಅಲ್ಟ್ರೈಡ್ ಮತ್ತು 5MP ಆಳ ಸಂವೇದಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. 6 ಜಿಬಿ ರಾಮ್ ಮತ್ತು 64 ಜಿಬಿ ಸ್ಟೋರೇಜ್ನೊಂದಿಗೆ ಹೆಲಿಯೊ ಪಿ 70 ಸೋಕ್ ಫೋನ್ ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಟರಿ 4,000 ಎಮ್ಎಎಚ್ ನಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತದೆ. V15 ಈಗ INR 21,990 ($ 311) ಕ್ಕೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ.

ಮೂಲಗಳು 12 | ಮೂಲಕ

Comments are closed.