ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯ ಲೈವ್: ದಿನದ ಗರಿಷ್ಠ ಸೂಚ್ಯಂಕಗಳು, ಸೆನ್ಸೆಕ್ಸ್ 100 ಅಂಕಗಳು; ಸನ್ ಫಾರ್ಮಾ 5% ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ – ಮನಿ ಕಂಟ್ರೋಲ್
ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯ ಲೈವ್: ದಿನದ ಗರಿಷ್ಠ ಸೂಚ್ಯಂಕಗಳು, ಸೆನ್ಸೆಕ್ಸ್ 100 ಅಂಕಗಳು; ಸನ್ ಫಾರ್ಮಾ 5% ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ – ಮನಿ ಕಂಟ್ರೋಲ್
May 14, 2019
ಟ್ರೆಂಡಿಂಗ್: ಚಾವಿ ಮಿತ್ತಲ್ ಸುದೀರ್ಘ ಪ್ರೆಗ್ನೆನ್ಸಿ ನಂತರ ಮಗನನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸುತ್ತಾನೆ. ಷೇರುಗಳು – NDTV ಸುದ್ದಿ
ಟ್ರೆಂಡಿಂಗ್: ಚಾವಿ ಮಿತ್ತಲ್ ಸುದೀರ್ಘ ಪ್ರೆಗ್ನೆನ್ಸಿ ನಂತರ ಮಗನನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸುತ್ತಾನೆ. ಷೇರುಗಳು – NDTV ಸುದ್ದಿ
May 14, 2019

Paytm ನ ಮೊದಲ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್ – YourStory ನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಹತ್ತಿರದ ನೋಟ ಇಲ್ಲಿದೆ

Paytm ನ ಮೊದಲ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್ – YourStory ನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಹತ್ತಿರದ ನೋಟ ಇಲ್ಲಿದೆ

ಅದರ ಮೊದಲ ಸಂಪರ್ಕವಿಲ್ಲದ-ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಸಿಟಿಬ್ಯಾಂಕ್ನೊಂದಿಗೆ ಪಾಟ್ನಮ್ ಪಾಲ್ಗೊಂಡಿದೆ, ಯಾವುದೇ ನಿರ್ಬಂಧಗಳಿಲ್ಲದೆ ಬಳಕೆದಾರರಿಂದ ಮಾಡಿದ ಎಲ್ಲಾ ವಹಿವಾಟುಗಳ ಮೇಲೆ ಒಂದು ಶೇಕಡಾ ಹಣವನ್ನು ಮರಳಿ ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ.

ಇಂಡಿಯನ್ ಡಿಜಿಟಲ್ ಪಾವತಿ ಪ್ರಮುಖ, ಪೇಟ್ಮ್ ಮಂಗಳವಾರ ತನ್ನ ಪೇಟಮ್ ಫಸ್ಟ್ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್ನ್ನು ಸಹ-ಬ್ರಾಂಡ್ ಮಾಡಿದೆ ಮತ್ತು ಸಿಟಿಬ್ಯಾಂಕ್ ಇಂಡಿಯಾ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿರುವ ಮೂಲಕ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ತನ್ನ ಹಣವನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದೆ.

ಕಂಪೆನಿಯ ಪ್ರಕಾರ, ಸಿಟಿ ಹೊರಡಿಸಿದ ಸಂಪರ್ಕವಿಲ್ಲದ-ಶಕ್ತಗೊಂಡ ಕಾರ್ಡ್ ಯಾವುದೇ ನಿರ್ಬಂಧಗಳಿಲ್ಲದೆ ಬಳಕೆದಾರರಿಂದ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟ ಎಲ್ಲಾ ವಹಿವಾಟುಗಳ ಮೇಲೆ ಒಂದು ಶೇಕಡಾ ಕ್ಯಾಶ್ಬ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ. ಕ್ಯಾಶ್ಬ್ಯಾಕ್ ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳು ಕಾರ್ಡ್ಗೆ ಸ್ವಯಂ-ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಆಗುತ್ತದೆ.

ಇದಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ, ಭಾರತವು ಮತ್ತು ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾಗುವುದು ಮತ್ತು ವಾರ್ಷಿಕ 500 ರೂಪಾಯಿಯ ಶುಲ್ಕವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಹೇಳಿದರು, ಪ್ರತಿ ವರ್ಷಕ್ಕೆ 50,000 ರೂ.

ಜಾಗತಿಕವಾಗಿ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಪಡೆದ ಸಿಟಿ ಪ್ರಿವಿಲೆಜಸ್ ಪ್ಲಾಟ್ಫಾರ್ಮ್ನಲ್ಲಿ ಇತರರಲ್ಲಿ ಊಟ, ಶಾಪಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಪ್ರಯಾಣದ ಮೇಲೆ ವಿಶೇಷ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಬಳಕೆದಾರರು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಇದಲ್ಲದೆ, ಗ್ರಾಹಕರು ಪಾವತಿಸಿದ ಕಾರ್ಡ್ ಇಎಂಐ ವ್ಯಕ್ತಿನಿಷ್ಠವಾಗಿರುತ್ತದೆ.


ಸಹ ಓದಿ: ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕವಿಲ್ಲದ ಕಾರ್ಡ್ ಪಾವತಿಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು Paytm ಪಾವತಿಗಳು ಬ್ಯಾಂಕ್; ವೀಸಾ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ಗೆ ಸೇರುತ್ತದೆ


ಒಂದು ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ, ಪೆಟ್ಮ್ ಗ್ರಾಹಕರು ತಮ್ಮ ಪೇಟಮ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನಲ್ಲಿ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್ಗಾಗಿ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಬಹುದು ಎಂದು ತಿಳಿಸಿದರು, ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ಪೇಟಮ್ ಫಸ್ಟ್ ಕಾರ್ಡ್ ಪಾಸ್ಬುಕ್ ಮೂಲಕ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿ ಆಫರ್ಗಳನ್ನು ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ .

ಪೇಟಮ್ ಫಸ್ಟ್ ಕಾರ್ಡ್ ಗ್ರಾಹಕರು ಸಹ ಪಾವತಿಸಿದ ಪ್ರೊಮೊ-ಕೋಡ್ಗಳನ್ನು 10,000 ರೂಪಾಯಿಗಳಿಗೆ ನೀಡಲಾಗುವುದು. ಮೊದಲ ನಾಲ್ಕು ತಿಂಗಳೊಳಗೆ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್ಗೆ ಕನಿಷ್ಠ 10,000 ರೂ. ಖರ್ಚು ಮಾಡಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಕಂಪನಿಯು ತಿಳಿಸಿದೆ. ಪೇಟಮ್ ಫಸ್ಟ್ ಕಾರ್ಡ್ ಪಾಸ್ಬುಕ್ ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ತಮ್ಮ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್ ವಹಿವಾಟುಗಳನ್ನು ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಲು ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ, ಪ್ಯಾಟೈಮ್ ಮತ್ತು ಸಿಟಿ ಯಿಂದ ನೈಜ-ಸಮಯದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ವಿಶೇಷ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕೂಡಾ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

ಉಡಾವಣೆಯ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡಿದ ಅವರು, ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮತ್ತು ಸಿಇಒ ವಿಜಯ್ ಶೇಖರ್ ಶರ್ಮಾ, ಪೇಟಮ್ ಮೂಲದ One97 ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್ಸ್,

“ನಾವು ಪೇಟಮ್ ಫಸ್ಟ್ ಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಸಿಟಿ ಜೊತೆಗಿನ ಪಾಲುದಾರರಿಗೆ ಸಂತೋಷಪಡುತ್ತೇವೆ. ನಮ್ಮ ಹೊಸ ಅರ್ಪಣೆ ನಮ್ಮ ಗ್ರಾಹಕರು ತಮ್ಮ ಡಿಜಿಟಲ್ ಪಾವತಿ ಆಯ್ಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ನಮ್ಯತೆಯನ್ನು ತರಲು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಿದ್ದು, ದೊಡ್ಡ ಟಿಕೆಟ್ ಹಣವಿಲ್ಲದ ಪಾವತಿಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನಮ್ಮ ಗ್ರಾಹಕರಿಂದ ಉತ್ತಮ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಲು ನಾವು ಭರವಸೆ ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ. ”

ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಮೌಲ್ಯಮಾಪನವನ್ನು ನಿರ್ಣಯಿಸಲು ಸಿಟಿ ಮತ್ತು ಪೇಟ್ಮ್ರಿಂದ ಜಂಟಿಯಾಗಿ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಲಾದ ಆಯ್ಕೆ ಉಪಕರಣವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಸಂಭಾವ್ಯ ಬೇಸ್ ಅನ್ನು ಪೇಟ್ಮ್ ಗುರುತಿಸುತ್ತದೆ. ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ಅಂಡರ್ರೈಟ್ ಮಾಡಲು ಇದು ಒಂದು ನವೀನ ಪರ್ಯಾಯವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಇತಿಹಾಸವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಾರದು ಅಥವಾ ಇರಬಹುದು.

ಪೆಟ್ಮ್ ಫರ್ಮ್ ಕಾರ್ಡ್ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡಿಜಿಟಲ್ ನಡವಳಿಕೆಯ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ನೀಡಲಾಗುವುದು ಮತ್ತು ಈ ವರ್ಷದ ಮಾರ್ಚ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾದ ಕಂಪನಿಯ ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಸಬ್ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಷನ್-ಆಧಾರಿತ ಪ್ರತಿಫಲಗಳು ಮತ್ತು ನಿಷ್ಠಾವಂತಿಕೆಯ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ‘ಪೇಟ್ಮ್ ಫಸ್ಟ್’ ನೊಂದಿಗೆ ಏನೂ ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಪೆಟ್ಮ್ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಗ್ಲೋಬಲ್ ಕನ್ಸ್ಯೂಮರ್ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಸಿಟಿಒ ಸ್ಟೀಫನ್ ಬರ್ಡ್,

“ಪೇಟಮ್ ಫಸ್ಟ್ ಕಾರ್ಡ್ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್ ಸೇವೆಗಳಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಪರಿಣತಿಯನ್ನು ಹೊಸ ಎಲ್ಲ ಡಿಜಿಟಲ್ ಗ್ರಾಹಕ ಬೇಸ್ಗೆ ವಿಸ್ತರಿಸುವ ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಸಿಟಿ ಫ್ರಾಂಚೈಸ್ನಲ್ಲಿ ಸಿಟಿ ಬಲವಾದ ಮತ್ತು ಆಳವಾದ ಪಾಲುದಾರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಬೆಳೆದಿದೆ ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ಒಂದು ಸಾಂಸ್ಥಿಕ ಸಂಬಂಧವಾಗಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು. ನಮ್ಮ ಪಾಲುದಾರರು, ಗ್ರಾಹಕರು ಮತ್ತು ವ್ಯವಹಾರದ ಬೆಳವಣಿಗೆಯನ್ನು ವೇಗಗೊಳಿಸಲು ಆಯ್ಕೆಯ ಪಾಲುದಾರನಾಗಿ ಸಿಟಿ ಸ್ವತಃ ಜಾಗತಿಕವಾಗಿ ಸ್ಥಾಪನೆಯಾಗುತ್ತಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಇಂದಿನ ಪ್ರಕಟಣೆಯು ದೃಢಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ”

ಹೇಗಾದರೂ, One97 ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಸಿಟಿ ಸಹಯೋಗದೊಂದಿಗೆ ಬಹಳ ದೂರ ಹೋಗುತ್ತದೆ.

One97 ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್ಸ್ 2009 ರಲ್ಲಿ ಸಿಟಿ ಕಮರ್ಷಿಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಕ್ಲೈಂಟ್ ಆಗಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು. ಸಂಸ್ಥೆಯು ಬೆಳೆಯುತ್ತಿರುವ ಮಹತ್ವಾಕಾಂಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಲು, ಸಿಟಿ 2015 ರ ಫೆಬ್ರುವರಿಯಲ್ಲಿ ಆಂಟ್ ಫೈನಾನ್ಸಿಯ ಆರಂಭಿಕ ಹೂಡಿಕೆಯನ್ನು ಮತ್ತು 2016 ರಲ್ಲಿ ಅಲಿಬಾಬಾ ಗ್ರೂಪ್ ಮತ್ತು ಆಂಟ್ ಫೈನಾನ್ಶಿಯಲ್ ಸರ್ವೀಸಸ್ ಗ್ರೂಪ್ನ ಆಯಕಟ್ಟಿನ ಬಂಡವಾಳದ ಮೇಲೆ ಸಲಹೆಗಾರನಾಗಿತ್ತು.

ನವೆಂಬರ್ 2016 ರಲ್ಲಿ, ಸಿಟಿಬ್ಯಾಂಕ್ ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಮತ್ತು ಮೊಬೈಲ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನೊಂದಿಗೆ ಪೇಟ್ಮ್ ವ್ಲೆಟ್ ಅನ್ನು ಸಿಟಿ ಗ್ರಾಹಕರು ಆನ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಪೇಟಮ್ ವ್ಹೇಲೆಟ್ಗಳನ್ನು ಮೇಲಕ್ಕೆತ್ತಲು ಅನುಕೂಲವಾಗುವಂತೆ ಮಾಡಿದರು. ಸಿಟಿ ಮತ್ತು ಪೇಟ್ಮ್ ತರುವಾಯ, ಮತ್ತು ನಿಯತಕಾಲಿಕವಾಗಿ, ಸಿಟಿ ಡೆಬಿಟ್ ಮತ್ತು ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಿವೆ, ಉದಾಹರಣೆಗೆ ಪೇಟ್ಮ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನಲ್ಲಿ ಗೊತ್ತುಪಡಿಸಿದ ಚಲನಚಿತ್ರ ಟಿಕೆಟ್ಗಳ ಕ್ಯಾಶ್ಬ್ಯಾಕ್.

ಗ್ರಿಡ್ ಕನ್ಸ್ಯೂಮರ್ ಬ್ಯಾಂಕ್, ಸಿಟಿಬ್ಯಾಂಕ್ ಇಂಡಿಯಾ, ಕಂಟ್ರಿ ಬ್ಯುಸಿನೆಸ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಶಿಂಜಿನಿ ಕುಮಾರ್,

“ಪೇಟಮ್ ಫಸ್ಟ್ ಕಾರ್ಡ್ನ ಪರಿಚಯವು ಪ್ರಮುಖ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಪಾಲುದಾರನಾಗಲು ಮತ್ತು ಭಾರತದ ಡಿಜಿಟಲ್ ಪರಿಸರ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಲು ಸಿಟಿ ಬದ್ಧತೆಯ ಪ್ರತಿಬಿಂಬವಾಗಿದೆ. Paytm ಪ್ರತಿಪಾದನೆಯೊಳಗಿನ ಸಿಟಿ ಸೇವೆಯ ಅನುಭವವನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸುವುದು ನಿಶ್ಚಿತಾರ್ಥವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸುತ್ತದೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಬಳಕೆ ಚಾಲನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ”

ಕಳೆದ ವಾರ, ಪೇಸ್ಟ್ಮ್ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಆರ್ಮ್, ಪೇಟ್ಮ್ ಪೇಮೆಂಟ್ಸ್ ಬ್ಯಾಂಕ್, ಸಂಪರ್ಕವಿಲ್ಲದ ಡೆಬಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್ಗಳನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲು ವೀಸಾದೊಂದಿಗೆ ಮಾತುಕತೆ ನಡೆಸಿದೆ ಎಂದು ನಿಮ್ಮ ಸ್ಟೋರ್ ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ. ಇದರ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ, ಕಾರ್ಡ್ ಸ್ವೀಕಾರಕ್ಕೆ ಹೊಸದಾಗಿರುವ ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕವಿಲ್ಲದ ಪಾಯಿಂಟ್-ಆಫ್-ಮಾರಾಟ ಟರ್ಮಿನಲ್ಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಪ್ರಮುಖ ಪಾವತಿಗಳು ವೀಸಾದೊಂದಿಗೆ ಸಹ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿವೆ.


ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಪೆಟ್ಮ್ ಅಮೇಜಾನ್, ಫ್ಲಿಪ್ಕಾರ್ಟ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಆಧಾರಿತ ನಿಷ್ಠಾವಂತ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ‘ಪೇಟ್ ಫಸ್ಟ್’

Comments are closed.