ನಾವೆಲ್ಲರೂ ಅಲ್ಲಿದ್ದೇವೆ: ನಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ನಮಗೆ ಬಹಳಷ್ಟು ಇರುವುದರಿಂದ ನಾವು ಆಲೋಚಿಸುವ ಸಮಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ವಿಮಾನನಿಲ್ದಾಣಕ್ಕೆ ಉತ್ತಮ ನಿಧಾನ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ನಾವು ಬಯಸುತ್ತೇವೆ. ಆದರೆ ಅತಿಯಾದ ಚಾಟ್ಟಿ ಯುಬರ್ ಡ್ರೈವರ್ ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಸರಿ, ಈಗ ಉಬರ್ ಪಾರುಗಾಣಿಕಾಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತಿದ್ದಾನೆ.

ಉಬಾರ್ ಸವಾರಿಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಯಾವ ಮಟ್ಟದ ಚಾಟ್ನೆಸ್ನ್ನು ಬಯಸುವಿರಿ ಎಂಬುದನ್ನು ಸೂಚಿಸಲು ಕಂಪನಿಯು ಹೊಸ ಆದ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ. ಇಂದು ಯು.ಎಸ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ, ರೈಡರುಗಳು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನಲ್ಲಿ “ಶಾಂತಿಯುತ ಆದ್ಯತೆ” ಅಥವಾ “ಚಾಟ್ ಮಾಡಲು ಸಂತೋಷ” ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ, ಅಥವಾ “ಯಾವುದೇ ಆದ್ಯತೆ ಇಲ್ಲ” ನಲ್ಲಿ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಬಹುದು, ಆದ್ದರಿಂದ ಅವನು ಅಥವಾ ಅವಳು ಮೊದಲು ಚಾಲಕನು ಹೆಡ್ ಅಪ್ ಪಡೆಯುತ್ತಾನೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಎತ್ತಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

ಹೊಸ ಆದ್ಯತೆಯು ಹೊಸ ಹೊಸ “ರೈಡರ್ ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯಗಳ” ಸ್ಲೇಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಉಬರ್ ಸವಾರರು ಯುಬರ್ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಅಥವಾ ಉಬೆರ್ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಎಸ್ಯುವಿಗೆ ಬರುವುದಕ್ಕೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು . ಗಮನಿಸಬೇಕಾದ ವಿಷಯವೆಂದರೆ, ರೈಡರ್ಸ್ ಈ ಸವಾರಿಗಳನ್ನು ಆಚರಿಸಲು ಮೊದಲು ಈ ಆದ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬೇಕು. ಚಾಲಕಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಆದ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಅವುಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಅಥವಾ ರೈಡ್ ಪ್ರಗತಿಯಲ್ಲಿದೆ.

ಇತರ ಆದ್ಯತೆಗಳ ಸವಾರರು ಉಬರ್ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಮತ್ತು ಉಬರ್ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಎಸ್ಯುವಿ ಸವಾರಿಗಳಿಗೆ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತರಾಗಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ:

  • ಸಾಮಾನು ಸರಂಜಾಮು ಸಹಾಯದಿಂದ: ನಿಮ್ಮ ಸಾಮಾನು ಸರಂಜಾಮುಗೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಜೋಡಿ ಕೈಗಳು ಬೇಕಾಗಿರುವುದು ತಿಳಿದಿರಲಿ.
  • ತಾಪಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ: ವಾಹನ ಪ್ರವೇಶಿಸುವ ಮೊದಲು ನಿಮ್ಮ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ತಾಪಮಾನವನ್ನು ಸಂವಹಿಸಿ.
  • ವಿಸ್ತೃತ ಪಿಕಪ್ ಅವಧಿಯು: ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ವಿಳಂಬಗಳು ಪಾಪ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿದಾಗ ರೈಡರ್ಸ್ ಕಾರನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ.
  • ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಬೆಂಬಲ: ನೀವು ಏನನ್ನಾದರೂ ಮಾಡಬೇಕಾದರೆ ಲೈವ್ ಏಜೆಂಟ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಪ್ರವೇಶ ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಫೋನ್ ಬೆಂಬಲ.
  • ವೃತ್ತಿಪರತೆ: ನಿಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಪರ, ವಾಣಿಜ್ಯ ಪರವಾನಗಿ ಪಡೆದ ಚಾಲಕನು ತನ್ನ ಆಟದ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುವುದರೊಂದಿಗೆ ಸವಾರಿ ಮಾಡಿ.
  • ಸ್ಥಿರವಾದ ವಾಹನ ಗುಣಮಟ್ಟ: ಒಂದೇ ರೀತಿಯ ಸವಾರಿಗಳನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ, ಪ್ರತಿ ಬಾರಿ, ಸ್ಥಿರವಾದ ವಾಹನ ಮಾದರಿಯೊಂದಿಗೆ, ಒಳಾಂಗಣ, ಮತ್ತು ಹೊರಗಿನವರು.

ಈ ಆದ್ಯತೆಗಳಲ್ಲಿ ಹಲವು ಯುಬರ್ ಸವಾರರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ವಿನಂತಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಅವರು ಯುಬರ್ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಮತ್ತು ಉಬರ್ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಎಸ್ಯುವಿ ರೈಡ್ಗಳಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಲಭ್ಯವಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಹೆಚ್ಚು ಆದಾಯವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಲು ಹೆಚ್ಚು ದುಬಾರಿ ಉಬರ್ ಸವಾರಿ ವಿಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಜನರನ್ನು ತಳ್ಳಲು ಕಂಪನಿಯು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದೆ.