ರಾಬರ್ಟ್ ಪ್ಯಾಟಿನ್ಸನ್ ಅವರ ಬ್ಯಾಟ್ಮ್ಯಾನ್ ಎರಕಹೊಯ್ದ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ನ್ನು ವಿಭಜಿಸುತ್ತದೆ: 'ಈಗ ಎರಕಹೊಯ್ದ ಕ್ರಿಸ್ಟೆನ್ ಸ್ಟೆವಾರ್ಟ್, ನೀವು ಹೇಡಿಗಳ' – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್
ರಾಬರ್ಟ್ ಪ್ಯಾಟಿನ್ಸನ್ ಅವರ ಬ್ಯಾಟ್ಮ್ಯಾನ್ ಎರಕಹೊಯ್ದ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ನ್ನು ವಿಭಜಿಸುತ್ತದೆ: 'ಈಗ ಎರಕಹೊಯ್ದ ಕ್ರಿಸ್ಟೆನ್ ಸ್ಟೆವಾರ್ಟ್, ನೀವು ಹೇಡಿಗಳ' – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್
May 17, 2019
ಭಾನುವಾರ 'ಹೆಪಾಟೈಟಿಸ್ ಪರೀಕ್ಷೆ ದಿನ' – ರಾಯಿಟರ್ಸ್
ಭಾನುವಾರ 'ಹೆಪಾಟೈಟಿಸ್ ಪರೀಕ್ಷೆ ದಿನ' – ರಾಯಿಟರ್ಸ್
May 17, 2019

ಇಂಟರ್ನೆಟ್ 'ಸಿಂಹಾಸನದ ಆಟ' ಗಾಗಿ ಪಿಟಿಷನ್ ಕಾಲಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಬರ್ನ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸಿದೆ ಸೀಸನ್ 8 ರಿಮೇಕ್ – ನ್ಯೂಸ್ 18

ಇಂಟರ್ನೆಟ್ 'ಸಿಂಹಾಸನದ ಆಟ' ಗಾಗಿ ಪಿಟಿಷನ್ ಕಾಲಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಬರ್ನ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸಿದೆ ಸೀಸನ್ 8 ರಿಮೇಕ್ – ನ್ಯೂಸ್ 18

ಎಂಟನೆಯ ಮತ್ತು ಅಂತಿಮ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ತೀವ್ರವಾಗಿ ಅನುಸರಿಸಿದ ಆಟವು ಸಿಂಹಾಸನದ ಬಿಡುಗಡೆಯ ನಂತರ ಮಾತನಾಡುವ ಸ್ಥಳವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕಾರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಅಲ್ಲ. ಅಂತಿಮ ಋತುವಿನ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿದ್ದರೂ, ಅನೇಕ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಅದರ ಗುಣಮಟ್ಟಕ್ಕಿಂತ ಕೆಳಗಿರುವಂತೆ ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಕೊನೆಯ ಸೋಮವಾರ ಸಂಚಿಕೆಯಲ್ಲಿ “ದಿ ಬೆಲ್ಸ್” ಎಂಬ ಕಂತಿನ ನಂತರ, ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಕೋಪವು “ದಿ ಬ್ರೇಸ್ ಆಫ್ ಚೈನ್ಸ್” ಮತ್ತು “ಮಾದರ್ ಆಫ್ ಡ್ರಾಗನ್ಸ್” ಎಂಬ ಪ್ರೀತಿಯ ಮ್ಯಾಡ್ ಕ್ವೀನ್ ಅನ್ನು ಕಿಂಗ್ಸ್ ಲ್ಯಾಂಡಿಂಗ್ನಲ್ಲಿ ಹಾರಿಸಿತು, ಅದರಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ನಿವಾಸಿಗಳು ಮುಗ್ಧ ನಾಗರಿಕರನ್ನೂ ಗರಿಗರಿಯಾದ. ಹಾಗಾಗಿ ಉಗ್ರ ವೀಕ್ಷಕರು ಮತ್ತು ಅನುಯಾಯಿಗಳು ನಿಜವಾದ ಅರ್ಜಿಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು, ಈ ಋತುವನ್ನು ಬರಹಗಾರರಾದ ಡೇವಿಡ್ ಬೆನಿಯೋಫ್ ಮತ್ತು ಡಿಬಿ ವೆಯಿಸ್ ರೊಂದಿಗೆ ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲು ಕರೆ ನೀಡಿದರು. ಅರ್ಜಿದಾರರು ಬರಹಗಾರರು ಇತರ, ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಉತ್ತಮ ಬರಹಗಾರರೊಂದಿಗೆ ಬದಲಿಸಬೇಕೆಂದು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ, ಇವರು ಋತುವನ್ನು ಮರು-ಬರೆಯಬಹುದು ಮತ್ತು ಅದರೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.

ಮನವಿಯನ್ನು ಚೇಂಜ್.ಒಗ್ಗರ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ಕೆಲವೇ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ಲಕ್ಷಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಹಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದವು. ಮತ್ತು ಈಗ, ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿರುವ ದಟ್ಟಣೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚೆಚ್ಚು ಹೆಚ್ಚೆಂದರೆ ಹೆಚ್ಚೆಚ್ಚು ಸಂಖ್ಯೆಯ ಸಿಗ್ನೇಚರ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಮನವಿ ಸರ್ವರ್ ಕುಸಿದಿದೆ ಎಂದು ತಿರುಗಿಸುತ್ತದೆ. ಅರ್ಜಿಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ 750,748 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಸಹಿಗಳನ್ನು ಎಣಿಸಲಾಗುತ್ತಿತ್ತು.

ಗೇಮ್ ಆಫ್ ಸಿಂಹಾಸನ ಟಿವಿ ಶೋ ಜಾರ್ಜ್ ಆರ್.ಆರ್. ಮಾರ್ಟಿನ್ಸ್ ಪ್ರಕಟಿಸಿದ ವಸ್ತು ಮತ್ತು ಮೂಲ ಲಿಪಿಯನ್ನು ಹಿಂದಿಕ್ಕಿದಂದಿನಿಂದಲೂ, ಸಮಯಾವಧಿಯನ್ನು ಸಂಕುಚಿತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಟೀಕೆಗೆ ಗುರಿಯಾಯಿತು, ಪ್ರಮುಖ ಆಟಗಾರರು ಪಾತ್ರದಿಂದ ಹೊರಬಂದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಬರವಣಿಗೆಗೆ ಧಾವಿಸಿರುವ ಭಾವನೆ ಇದೆ, ತೋರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಿಯೂ ಹೊರಗೆ ಬಂದಿರದ ಕಥಾವಸ್ತುಗಳು ಮತ್ತು ನಿರ್ಧಾರಗಳು.

ಈ ಅರ್ಜಿದಾರರು ಎಚ್ಬಿಒ ತಮ್ಮ ಅತ್ಯಂತ ಜನಪ್ರಿಯ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾದ ಸೀಸನ್ 8 ಅನ್ನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಮರುಕಳಿಸುವರೆಂದು ಅಸಮಾಧಾನಗೊಂಡ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಉದ್ವೇಗವನ್ನು ತೃಪ್ತಿಪಡಿಸಬಹುದೆಂದು ಯೋಚಿಸುತ್ತೀರಾ? ಹೆಚ್ಚು ಅಸಂಭವವಾಗಿದೆ ಆದರೆ ಏಕೆ ಅಲ್ಲ? ಕನಸು ಕಾಣುವ ಹಾನಿ ಇಲ್ಲ.

ಆದಾಗ್ಯೂ, ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ನಲ್ಲಿ ಅನೇಕರು ವೀಕ್ಷಕರ ಅರ್ಹತೆ ಬಗ್ಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲಾರರು. ಅನೇಕ ಪ್ರತಿಗಾಮಿಗಳಿಗೆ ನಿಷ್ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳಿವೆ.

#GameofThrones ನ ಸೀಸನ್ 8 ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದ ಎಲ್ಲ ವಿಷಯಗಳು ಸರ್ವರ್ ಕ್ರ್ಯಾಶಿಂಗ್ನಿಂದ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಜನರು ಋತುವನ್ನು ರೀಮೇಕ್ ಮಾಡುವ ಮನವಿಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಸಾವಿರಾರು ಜನರು ಬೆನಿಯೋಫ್ ಮತ್ತು ವೈಸ್ರನ್ನು ದ್ವೇಷಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡುತ್ತಾರೆ. Pissed ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಇಂಟರ್ನೆಟ್ pic.twitter.com/SKGToBaSiw ಮುರಿಯಿತು

– ಜ್ಞಾನದ ಗೋಲ್ಡನ್ ಲೈಟ್ (@ ವಿಸ್ಡಮ್ ಗೋಲ್ಡ್ಲೈಟ್) ಮೇ 15, 2019

ಸರಿ ಆದ್ದರಿಂದ ಯಾರಾದರೂ ಎಲ್ಲೋ ಕೇವಲ ಗರ್ಭಪಾತ ಶಿಕ್ಷೆಯನ್ನು ಮಾಡಿದ ಮತ್ತು ಸಿಂಹಾಸನದ ಆಟದ ಕಥಾವಸ್ತು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಜನರು ಮನವಿ ಸಹಿ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ? ಕೂಲ್.

– devesh dixit (@ devesh415) ಮೇ 17, 2019

ನನ್ನ ಎಲ್ಲ # ಗಾಂಧಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ, ನೀವು ನಿಜವಾದ ಅಭಿಮಾನಿಯಾಗಿದ್ದರೆ ಮತ್ತು ಕಥೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಗಮನ ಕೊಡಿ ಮತ್ತು ಋತುವಿನ 8 ಕ್ಕೆ ಹೋದ ಎಲ್ಲಾ ಹುಚ್ಚು ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ನೀವು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ. ಅದು ಅಷ್ಟೆ. #GameofThrones # GameofThronesSeason8 # GoT8 pic.twitter.com/S14DNCP7UR

– ಡಕೋಟಾ ಮೋರ್ಗನ್ (@ ಡಾಕೋಟಮೋರ್ಗನ್ 3) ಮೇ 16, 2019

# GameofThrones ಗೆ ಸಹಿ ಮಾಡಿದ ಜನರಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುವಾಗ pic.twitter.com/TiDUVz5o9t

– ಆಡಮ್ ನಿಕೋಲಸ್ (@ದಿಡಾಮ್ನಿಕೋಲಸ್) ಮೇ 17, 2019

HBO ರಿಮೇಕ್ಗೆ ಬೇಡಿಕೆ ಸಲ್ಲಿಸಲು ಮನವಿಯೊಂದಕ್ಕೆ ಸಹಿ ಹಾಕುತ್ತಾ “ಗೇಮ್ ಆಫ್ ಸಿಂಹಾಸನದ” ಸೀಸನ್ 8 ಕೇವಲ ಬಾಲ್ಯದ ಮತ್ತು ಮುಜುಗರಕ್ಕೊಳಗಾಗದಷ್ಟಲ್ಲ, ಜೂನ್ಗೆ ಐದು ದಿನಗಳವರೆಗೆ ಸೇರಿಸಲು ಮನವಿಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕುವಂತೆಯೇ ಇದು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಲಿದೆ “ನಂತರ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಬೇಸಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಇರುತ್ತದೆ!”

– ರಿಚರ್ಡ್ ರೋಪರ್ (@ ರಿಚಾರ್ಡ್ರೀಪೀರ್) ಮೇ 15, 2019

ಕಳೆದ 20 ನಿಮಿಷಗಳು ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ಮೂಲಕ ಸ್ಕ್ರೋಲಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿವೆ, ಮತ್ತು ಅಲಬಾಮಾದ ಸುದ್ದಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಗಮನ ಸೆಳೆಯುವಂತೆಯೇ ಗೇಮ್ ಆಫ್ ಸಿಂಹಾಸನವನ್ನು “ಮತ್ತೆ” ಮಾಡಲು ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಮನವಿ ಇದೆ ಎಂದು ಈಗ ಖಿನ್ನತೆಗೆ ಒಳಗಾಗಿದ್ದೇನೆ …

– ಜೂಲಿಯಾ ಸೆರಾನೋ (@ ಜುಲಿಯಾ ಸೆರಾನೋ) ಮೇ 15, 2019

ಸಿಂಹಾಸನದ ಆಟ ಸೀಸನ್ 8 ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಲೆಟ್ಡೌನ್ ಆಗಿದೆ.

ಇದು ಬದಲಿಸಲು ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಅರ್ಜಿಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕುವುದು ಸ್ಟುಪಿಡ್ ಫಕಿಂಗ್ ಆಗಿದೆ.

ಈ ಎರಡೂ ವಿಷಯಗಳು ನಿಜವಾಗಬಹುದು.

– ಡೇಮನ್ (@ ಡೇಮ್ಜೆರೋ) ಮೇ 16, 2019

400,000+ ಸಹಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಸಿಂಹಾಸನದ ಆಟದ 8 ನೇ ಋತುವನ್ನು ರೀಮೇಕ್ ಮಾಡಲು ಒಂದು ಇಡೀಸ್ ಮನವಿ ಇದೆ, ಇದು ಮತದಾನಕ್ಕೆ ಬಂದಾಗ ಅದೇ ಪ್ರತಿನಿಧಿತ್ವವನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುವುದು, ನಿಮ್ಮ ಪ್ರತಿನಿಧಿತ್ವಗಳನ್ನು, ಮತ್ತು ಮಹಿಳೆಯರ ಹಕ್ಕುಗಳನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುವುದು ಹೇಗೆ?

– thanos pls ಕ್ಷಿಪ್ರ ಉರ್ ಬೆರಳುಗಳು (@ ಸಲ್ಟಿಯಾಡ್) ಮೇ 16, 2019

ನೀವು ಮನವಿಗೆ ಸಹಿ ಮಾಡಿದರೆ, ಎಚ್ಬಿಒ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ನೀವು ಲಾಲ್ಗಾಗಿ ಸಿಂಹಾಸನದ ಆಟಗಳ ಕೊನೆಯ ಋತುವನ್ನು ರೀಮೇಕ್ ಮಾಡುವುದು

– ಅಲೆಕ್ಸ್ ಗೋಲ್ಡ್ಮನ್ (@ ಮ್ಯಾಗ್ಲ್ಡ್ಮಂಡ್) ಮೇ 16, 2019

ಜನರು !! ಅದು ಹೇಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂಬುದು ಅಲ್ಲ. ನೀವು ಇಷ್ಟಪಡದ ಏನನ್ನಾದರೂ ಮಾಡಬೇಕಾದರೆ ಸೃಷ್ಟಿಕರ್ತರಿಗೆ ನೀವು ಮನವಿ ಸಲ್ಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

ಕೊನೆಯ ಜೇಡಿ ಅಲ್ಲ.

ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ಮಾರ್ವೆಲ್ ಅಲ್ಲ.

ಸಿಂಹಾಸನದ ಆಟವಲ್ಲ.

ಅದನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುವುದು ಅಥವಾ ಇಲ್ಲ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದೊಂದಿಗೆ ಮುಂದುವರಿಯಿರಿ. ಇದು ಎಲ್ಲಾ ಕೇವಲ cripes ಸಲುವಾಗಿ ನಟಿಸುವುದು ಇಲ್ಲಿದೆ! pic.twitter.com/eWD14gZYHK

– ಕಾಲ್ವಿನ್ “ಮಾರ್ಟಿ” ಕ್ಲೈನ್ ​​(@ ಎಯ್ಟೈಟ್ ಎಂಟು_ಎಂಪಿಎಚ್) ಮೇ 16, 2019

“ವಿವಿಧ ಬರಹಗಾರರ ಜೊತೆ ಗೇಮ್ ಆಫ್ ಸಿಂಹಾಸನವನ್ನು ಮರುಮಾದರಿ ಮಾಡುವುದು” ನಿಜವಾಗಿ ತುಂಬಾ ಸುಲಭ ಮತ್ತು ನಿಮಗೆ ಅದನ್ನು ಮಾಡಲು ಮನವಿ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ. ಇದನ್ನು ಫ್ಯಾನ್ಫಿಕ್ ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ.

– ಗೇವಿಯಾ ಬೇಕರ್-ವೈಟ್ಲಾ (@ ಹಿಲೋ_ಟೈಲರ್) ಮೇ 16, 2019

ದಿ ವೈಲ್ಡ್ ಜೀಸ್ ನಲ್ಲಿ ಆ DC3 ನಲ್ಲಿ ರಾಫೆರ್ ಜಂಡರ್ಸ್ ಅನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಲು ನಾನು ಅರ್ಜಿಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ. ನಾನು ಅಂತ್ಯವನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡಲಿಲ್ಲ. # GameofThrones pic.twitter.com/I6e0b4xyG1

– ಟೋನಿ ಪೋಲ್ಲರ್ದ್ (@ ಪ್ರೋಫ್ಟೋನಿ ಪೋಲ್ಲಾರ್ಡ್) ಮೇ 16, 2019

ಅವರು # GameOfThrones ಬರೆಯುವ ಉತ್ತಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಬಹುದೆಂದು ಯೋಚಿಸುವ ಈ ಅರ್ಜಿಯನ್ನು ಸಹಿ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ IKEA ಫ್ಲಾಟ್ಪ್ಯಾಕ್ ಪೀಠೋಪಕರಣಗಳನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದ ಜಾನಪದರು ಇರುವರು .

ಶಾಂಂಬಲ್ಸ್. ಇದರಿಂದಾಗಿ ಭಾವನೆಯನ್ನು ಊಹಿಸಿ … ♂️ pic.twitter.com/xZlBMRKLgq

– ಪಾಲ್ ಒ’ಶೇಯಾ (@ ಪಾಲೋಶೀ 2424) ಮೇ 16, 2019

ನನಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ, ಸಿಂಹಾಸನದ ಋತುವಿನ 8 ರ ಆಟದ ರಿಮೇಕ್ಗಾಗಿ ನಾವು ಮನವಿ ಮಾಡೋಣ ಮತ್ತು ಅಲಬಾಮಾ ಮತ್ತು ಜಾರ್ಜಿಯಾದಲ್ಲಿ ಘೋರ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಬೇಕೆಂದು ಮನವಿ ಮಾಡಬೇಡಿ. ಜನಸಮೂಹದ ಗುಂಪಿನ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುವ ಒಂದು ಸಮಂಜಸವಾದ ವಿಷಯದಂತೆ ಧ್ವನಿಸುತ್ತದೆ. # ಪೂರ್ವವರ್ತಿಗಳು

– ಲೂಕೆ ಜೋಹ್ನ್ಸನ್ (@ ಜಾಕೋಜಾನ್ಸನ್) ಮೇ 16, 2019

ಅಲಬಾಮಾದಲ್ಲಿ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಗರ್ಭಪಾತ ವಿರೋಧಿ ಕಾನೂನನ್ನು ಜಾರಿಗೊಳಿಸಿದಾಗ, ಮಹಿಳೆಯರ ಹಕ್ಕುಗಳು, ವರ್ಣಭೇದ ನೀತಿ, ಗನ್ ಕಾನೂನುಗಳು ಮತ್ತು ಇತರ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಂತಹ ನೈಜ ವಿಷಯಗಳಿಗೆ ಹೋರಾಡಲು ಜನರಿಗೆ ಅದೇ ಉತ್ಸಾಹ ಮತ್ತು ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಏಕೆ ಹೊಂದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅಮೆರಿಕದ ಅನೇಕರು ಆಶ್ಚರ್ಯಪಟ್ಟರು. ವಿಚಿತ್ರವಾಗಿ, ಸೀಸನ್ 8 ಅನ್ನು ಪುನಃ ಬರೆಯುವ ಮನವಿ ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ ಅನ್ನು ನಿಷೇಧಿಸುವ ಮತ್ತು ಫೇಸ್ಬುಕ್ನಲ್ಲಿ ಭಯೋತ್ಪಾದಕ ಹಿಂಸಾಚಾರವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿರುವ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಸಹಿಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದೆ.

ನಾನು ಕಿಂಗ್ಸ್ ಲ್ಯಾಂಡಿಂಗ್ನ ನಿವಾಸಿಯಾಗಿದ್ದು, ಕಾಲ್ಪನಿಕ ಇತರರೊಂದಿಗೆ ಡ್ರೋಗೊನ್ ಉರಿಯುತ್ತಿರುವ ಉಸಿರಾಟದಿಂದ ಸುಟ್ಟುಹೋದನು. ನಾನು ಈ ಗ್ರಹದಲ್ಲಿ ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಬದುಕಲು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ.

Comments are closed.