ಪ್ರಗ್ಯಾ ಠಾಕೂರ್ 'ದೇಶಭಕ್ತ' ಗೋಡ್ಸೆಗೆ ಬದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಬಿಜೆಪಿ ಟೀಕೆ ನಂತರ ಹಿಂತೆಗೆದುಕೊಂಡರು
ಪ್ರಗ್ಯಾ ಠಾಕೂರ್ 'ದೇಶಭಕ್ತ' ಗೋಡ್ಸೆಗೆ ಬದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಬಿಜೆಪಿ ಟೀಕೆ ನಂತರ ಹಿಂತೆಗೆದುಕೊಂಡರು
May 17, 2019
ಇಂಟರ್ನೆಟ್ 'ಸಿಂಹಾಸನದ ಆಟ' ಗಾಗಿ ಪಿಟಿಷನ್ ಕಾಲಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಬರ್ನ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸಿದೆ ಸೀಸನ್ 8 ರಿಮೇಕ್ – ನ್ಯೂಸ್ 18
ಇಂಟರ್ನೆಟ್ 'ಸಿಂಹಾಸನದ ಆಟ' ಗಾಗಿ ಪಿಟಿಷನ್ ಕಾಲಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಬರ್ನ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸಿದೆ ಸೀಸನ್ 8 ರಿಮೇಕ್ – ನ್ಯೂಸ್ 18
May 17, 2019

ರಾಬರ್ಟ್ ಪ್ಯಾಟಿನ್ಸನ್ ಅವರ ಬ್ಯಾಟ್ಮ್ಯಾನ್ ಎರಕಹೊಯ್ದ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ನ್ನು ವಿಭಜಿಸುತ್ತದೆ: 'ಈಗ ಎರಕಹೊಯ್ದ ಕ್ರಿಸ್ಟೆನ್ ಸ್ಟೆವಾರ್ಟ್, ನೀವು ಹೇಡಿಗಳ' – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ರಾಬರ್ಟ್ ಪ್ಯಾಟಿನ್ಸನ್ ಅವರ ಬ್ಯಾಟ್ಮ್ಯಾನ್ ಎರಕಹೊಯ್ದ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ನ್ನು ವಿಭಜಿಸುತ್ತದೆ: 'ಈಗ ಎರಕಹೊಯ್ದ ಕ್ರಿಸ್ಟೆನ್ ಸ್ಟೆವಾರ್ಟ್, ನೀವು ಹೇಡಿಗಳ' – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಮ್ಯಾಟ್ ರೀವ್ಸ್ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ ಮುಂದಿನ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾಟ್ಮ್ಯಾನ್ ಪಾತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ರಾಬರ್ಟ್ ಪ್ಯಾಟಿನ್ಸನ್ ಅಂತಿಮ ಸಮಾಲೋಚನೆಯಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಶುಕ್ರವಾರ ವರದಿಯಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಪ್ಡ್ ಕ್ರುಸೇಡರ್ನ ಆವರಣದ ಮೇಲೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಏಕ-ಸಮಯದ ಹೃದಯದ ಹಾದಿಯಲ್ಲಿ ಅಂತರ್ಜಾಲವು ಮಿಶ್ರ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ವಿರೋಧಿಗಳು ಅವರು ಹಲವಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ, ಜಾಗತಿಕವಾಗಿ ಅಸಹ್ಯಗೊಂಡಿದ್ದ ಚಲನಚಿತ್ರದ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಸೇರಿದ್ದಾರೆಂದು ಗಮನಸೆಳೆದಿದ್ದಾಗ, ಟ್ವಿಲೈಟ್ನಿಂದಲೂ, ಪ್ಯಾಟಿನ್ಸನ್ ಹಲವಾರು ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಚಲನಚಿತ್ರ ತಯಾರಕರ ಜೊತೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಹೋಗಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಅವರ ಬೆಂಬಲಿಗರು ಗಮನಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಕ್ರಿಸ್ಟೋಫರ್ ನೋಲನ್ರ ಮುಂಬರಲಿರುವ ‘ಈವೆಂಟ್ ಮೂವಿ’ ಚಿತ್ರದ ನಂತರ ಪ್ಯಾಟಿನ್ಸನ್ ಕೆಲಸ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಡೇವಿಡ್ ಮೈಕೋಡ್, ವೆರ್ನರ್ ಹೆರ್ಜಾಗ್, ಡೇವಿಡ್ ಕ್ರೊನೆನ್ಬರ್ಗ್, ಆಂಟನ್ ಕಾರ್ಬಿನ್, ಜೇಮ್ಸ್ ಗ್ರೇ, ಸಫ್ಡೀಸ್, ದಿ ಝೆಲ್ನರ್ಸ್, ಮತ್ತು ಕ್ಲೇರ್ ಡೆನಿಸ್ ಅವರ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಅವರ ಪುನರಾರಂಭವು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ.

ಒಂದು ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ಬಳಕೆದಾರರು ಪ್ಯಾಟಿನ್ಸನ್ ಟ್ವಿಲೈಟ್ನೊಂದಿಗೆ ತನ್ನ ಸ್ವಂತ ಹತಾಶೆಯನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಸಂದರ್ಶನದ ತುಣುಕುಗಳ ಸೂಪರ್ಕ್ಯಾಟ್ ಅನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡರು. “ನಾನು ಪ್ಯಾಟಿನ್ಸನ್ನೊಂದಿಗೆ ಬ್ಯಾಟ್ಮ್ಯಾನ್ ಆಗಿ ಇರುತ್ತೇನೆ. ನಾವು ಇದನ್ನು ಮೊದಲು ಚರ್ಚಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಅವರು ತಮ್ಮ ಬಾಕಿ ಪಾವತಿ ಮತ್ತು ಟ್ವಿಲೈಟ್ ವಿಶ್ವದ ಮುಕ್ತಗೊಳಿಸಲು ಹಾರ್ಡ್ ಕೆಲಸ ಮತ್ತು ವಿಶಿಷ್ಟ ಉಪಸ್ಥಿತಿ ಬಲವಾದ ನಟ ಎಂದು ಸಾಬೀತಾಗಿದೆ. ಅವರು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಾರೆಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ರೀವ್ಸ್ ಅವರಿಂದ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾದದನ್ನು ಹೇಗೆ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಎಂದು ತಿಳಿಯುತ್ತೇನೆ, “ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿ ಬರೆದರು. “ಕಳೆದ ಕೆಲವು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಸ್ವತಂತ್ರ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ರಾಬರ್ಟ್ ಪ್ಯಾಟಿನ್ಸನ್ ಅವರು ನಟಿಸಲಿಲ್ಲ, ಯಾಹೂ ಅವರು 10 ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಸ್ಪಾರ್ಕ್ಲಿ ರಕ್ತಪಿಶಾಚಿಯನ್ನು ಆಡುತ್ತಿದ್ದರು. ಬ್ಯಾಟ್ಮ್ಯಾನ್ ಮ್ಯಾಟ್ ರೀವ್ಸ್ ನಿರ್ದೇಶನದಡಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ಯಾಟಿನ್ಸನ್ ಒಂದು ಘನ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾನೆ. ಹೆಲ್. ನೋಲನ್ ಸಹ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತಾನೆ “ಎಂದು ಮತ್ತೊಂದು ಬರೆದರು.

ಇತರರು ಸ್ಪಾರ್ಕ್ಲಿ ಲೆಗೊ ಬ್ಯಾಟ್ಮ್ಯಾನ್ನ ನೆರಳು ಮೇಮ್ಸ್ ಮತ್ತು “ಇದು ಮುಂಚಿತವಾಗಿಯೇ ಹೇಳಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ” ಎಂದು ಬರೆದರು. ಒಂದು ಅಭಿಮಾನಿ ತನ್ನ ಮಾಜಿ-ಗೆಳತಿ ಮತ್ತು ಟ್ವಿಲೈಟ್ ಸ್ಟಾರ್ ಕ್ರಿಸ್ಟೆನ್ ಸ್ಟೆವರ್ಟ್ರನ್ನು ಕ್ಯಾಟ್ವುಮನ್ ಪಾತ್ರಕ್ಕೆ ವಾರ್ನರ್ ಬ್ರದರ್ಸ್ಗೆ ಸಹ ಸವಾಲೆಸೆದರು. ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಬಹುದು.

ಪ್ಯಾಟಿನ್ಸನ್ # ಬ್ಯಾಟ್ಮ್ಯಾನ್ನಂತೆ ನಾನು ಕೆಳಗೆ ಇರುತ್ತೇನೆ . ನಾವು ಇದನ್ನು ಮೊದಲು ಚರ್ಚಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಅವರು ತಮ್ಮ ಬಾಕಿ ಪಾವತಿ ಮತ್ತು ಟ್ವಿಲೈಟ್ ವಿಶ್ವದ ಮುಕ್ತಗೊಳಿಸಲು ಹಾರ್ಡ್ ಕೆಲಸ ಮತ್ತು ವಿಶಿಷ್ಟ ಉಪಸ್ಥಿತಿ ಬಲವಾದ ನಟ ಎಂದು ಸಾಬೀತಾಗಿದೆ. ಅವರು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಾರೆಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ರೀವ್ಸ್ ಅವರಿಂದ ಉತ್ತಮವಾದದನ್ನು ಹೇಗೆ ಪಡೆಯಬಹುದೆಂದು ತಿಳಿಯುತ್ತೇನೆ.

– ಪೌಲ್ ಶೈರೆ (@ ಆರ್ಕ್ಟಿಕ್ನಿಂಜಾಪಲ್) ಮೇ 17, 2019

ರಾಬರ್ಟ್ ಪ್ಯಾಟಿನ್ಸನ್ ಅವರು ಕಳೆದ 10 ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಸ್ವತಂತ್ರ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಲಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು 10 ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಸ್ಪಾರ್ಕ್ಲಿ ರಕ್ತಪಿಶಾಚಿಯನ್ನು ಆಡುತ್ತಿದ್ದರು. ಪ್ಯಾಟ್ಸನ್ ಮ್ಯಾಟ್ ರೀವ್ಸ್ನ ನಿರ್ದೇಶನದಡಿಯಲ್ಲಿ # ಬ್ಯಾಟ್ಮ್ಯಾನ್ ಎಂಬ ಘನ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾನೆ. ಹೆಲ್. ನೋಲನ್ ಸಹ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತಾನೆ.

– ಕಾನರ್ ಬೆಹ್ರೆನ್ಸ್ (@ ಕಾನರ್ಬೆರೆನ್ಸ್) ಮೇ 17, 2019

ಕೂಲ್, ಈಗ ಕ್ರಿಸ್ಟೆನ್ ಸ್ಟೀವರ್ಟ್ ಕ್ಯಾಟ್ವುಮನ್ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ, ನೀವು ಹೇಡಿಗಳ. # ಬ್ಯಾಟ್ಮ್ಯಾನ್ pic.twitter.com/2QeJ5Xpwrb

– ಹಾರ್ಲೆ ಹಾರ್ಟ್ (@ ಸ್ಕೇರ್ಡ್ ಇಂಟೋ ಆಲಿಸ್) ಮೇ 17, 2019

ರಾಬರ್ಟ್ ಪ್ಯಾಟಿನ್ಸನ್ # ಬ್ಯಾಟ್ಮನ್ ಮೊಕದ್ದಮೆಯ ಸೋರಿಕೆಯಾದ ಛಾಯಾಚಿತ್ರ. pic.twitter.com/3YoZaQsyF8

– ಮೊ ح ib (@ ಓಕಿಮ್ಎಂಡಿ) ಮೇ 17, 2019

ನಿಮ್ಮ ಮುಂದಿನ # ಬ್ಯಾಟ್ಮ್ಯಾನ್ , ಹಾಸ್ಯಾಸ್ಪದವಾಗಿ ಪ್ರತಿಭಾವಂತ # ರಾಬರ್ಟ್ಪ್ಯಾಟಿನ್ಸನ್ pic.twitter.com/6TxS5U7DLa

– ಸಿನೆಮಾ ಗ್ರಿಡ್ಸ್ (@ ಸಿನೆನಿ ಗ್ರಿಡ್ಸ್) ಮೇ 17, 2019

ಇದು ಮುಂಚೂಣಿಯಲ್ಲಿತ್ತು. # ಬ್ಯಾಟ್ಮ್ಯಾನ್ pic.twitter.com/Mssy6ukxah

– ಬಾಬ್ ಚಿಪ್ಮನ್ (@ ದಿ ಮೋವಿಬೊಬ್) ಮೇ 17, 2019

ನಾನು # ರಾಬರ್ಟ್ ಪ್ಯಾಟಿನ್ಸನ್ಗೆ ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀಡುತ್ತೇನೆ. ಹೇಳುವ ಪ್ರಕಾರ, ಬೆನ್ ಅಫ್ಲೆಕ್ ಬ್ಯಾಟ್ಮ್ಯಾನ್ನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆವೃತ್ತಿಯಾಗಿದೆ.

– ಬೆನ್ ಸ್ನೈಡರ್ -ಓ- (@ ರಲ್ಸ್ನೀಡರ್) ಮೇ 17, 2019

ಹಾಟ್ ಟೇಕ್: # ರಾಬರ್ಟ್ಪ್ಯಾಟಿನ್ಸನ್ ಪ್ರಭಾವಿ ಪುನರಾರಂಭದೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮ ನಟ. ಅವರು ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಉತ್ತಮವಾದ ಬ್ರೂಸ್ ವೇಯ್ನ್ಗೆ (ಅವರು # ಬ್ಯಾಟ್ಮ್ಯಾನ್ಗೆ ಒಳ್ಳೆಯವರಾಗಿದ್ದರೂ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ) ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಅಯ್ಯೋ, ಇದು ಬಹುಶಃ ಕಿರ್ಸ್ಟನ್ ಸ್ಟೀವರ್ಟ್ ಅನ್ನು ಸೆಲಿನಾ ಕೈಲ್ ಎಂದು ನಿರ್ಣಯಿಸುತ್ತದೆ.

– ಸ್ಕಾಟ್ ಮೆಂಡೆಲ್ಸನ್ (@ ಸ್ಕಾಟ್ಮೆಂಡೆಲ್ಸನ್) ಮೇ 17, 2019

ಡೆಡ್ಲೈನ್ ​​ಸಹ X- ಮೆನ್ ನ ನಟ ನಿಕೋಲಸ್ ಹೌಲ್ಟ್ ಸಹ ಈ ಭಾಗಕ್ಕೆ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ, ಮತ್ತು ವಾರ್ನರ್ ಬ್ರದರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಮ್ಯಾಟ್ ರೀವ್ಸ್ ಇನ್ನೂ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ಅಂತಿಮಗೊಳಿಸಲಿಲ್ಲ.

ಬ್ಯಾಟ್ಮ್ಯಾನ್ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಬೆನ್ ಅಫ್ಲೆಕ್ರಿಂದ ಆಡಲ್ಪಟ್ಟನು, ಅವರು ಡಾರ್ಕ್ ನೈಟ್ನ ಮೂರು ಪ್ರದರ್ಶನಗಳ ನಂತರ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಖಾಲಿ ಮಾಡಿದರು. ಅಫ್ಲೆಕ್ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಏಕವ್ಯಕ್ತಿ ಬ್ಯಾಟ್ಮ್ಯಾನ್ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ದೇಶಿಸಲು ಬಯಸಿದ್ದರು, ಆದರೆ ಕೆಳಗಿಳಿದರು. ಜ್ಯೂಸ್ ಲೀಗ್ನ ಅಭಿನಯದವರೆಗೂ ವಾರ್ನರ್ ಬ್ರೋಸ್ ಈ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಹೊಸ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವವರೆಗೂ ಅವರು ರೀವ್ಸ್ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಲು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿತ್ತು.

ಬ್ಯಾಟ್ಮ್ಯಾನ್ ಹಿಂದೆ ಆಡಮ್ ವೆಸ್ಟ್, ಮೈಕೆಲ್ ಕೀಟನ್, ವಾಲ್ ಕಿಲ್ಮರ್, ಜಾರ್ಜ್ ಕ್ಲೂನಿ ಮತ್ತು ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್ ಬೇಲ್ರವರ ಮೂಲಕ ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ಆಡಿದ್ದಾರೆ.

ಹೆಚ್ಚು @htshowbiz ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆ: ಮೇ 17, 2019 14:29 IST

Comments are closed.