WWDC 2019 ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ನೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಕಟಣೆ ಯಾವುದು? [ಪೋಲ್] – 9to5Mac
WWDC 2019 ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ನೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಕಟಣೆ ಯಾವುದು? [ಪೋಲ್] – 9to5Mac
June 8, 2019
Xiaomi ಮಿ 9T Vs Oppo ರೆನೋ ಝಡ್ ವಿರುದ್ಧ ಮೊಟೊರೊಲಾ ಒನ್ ವಿಷನ್: ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ ಹೋಲಿಕೆ – ಗಿಜ್ಮೋಚಿನಾ
Xiaomi ಮಿ 9T Vs Oppo ರೆನೋ ಝಡ್ ವಿರುದ್ಧ ಮೊಟೊರೊಲಾ ಒನ್ ವಿಷನ್: ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ ಹೋಲಿಕೆ – ಗಿಜ್ಮೋಚಿನಾ
June 8, 2019

ASUS ZenFone 6 ಅನ್ನು ASUS 6Z ಗೆ ಮರುಬ್ರಾಂಡಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ, ಅದು ಈಗ ಜೂನ್ 19 ರಂದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ – ಫಸ್ಟ್ಪೋಸ್ಟ್

ASUS ZenFone 6 ಅನ್ನು ASUS 6Z ಗೆ ಮರುಬ್ರಾಂಡಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ, ಅದು ಈಗ ಜೂನ್ 19 ರಂದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ – ಫಸ್ಟ್ಪೋಸ್ಟ್

ಟೆಕ್ 2 ಸುದ್ದಿ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಜೂನ್ 08, 2019 19:52:48 IST

ಥೈವಾನೀ ದೈತ್ಯರು, ಆಸಸ್ ತಮ್ಮ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳಲ್ಲಿ ‘ಝೆನ್ಫೋನ್’ ಮಾನಿಕರ್ ಅನ್ನು ದೂರ ಮಾಡಲು ದೆಹಲಿ ಹೈಕೋರ್ಟ್ನಿಂದ ಕೇಳಲ್ಪಟ್ಟರು. ಇದು ಭಾರತದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಹೊಸ ಧ್ವಜವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಕಂಪನಿಯ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ತಕ್ಷಣವೇ ತಡೆಗಟ್ಟುತ್ತದೆ – ಝೆನ್ಫೋನ್ 6.

ಟೆಲಿಕೇರ್ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಕಂಪೆನಿಯು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ದೆಹಲಿ ಹೈಕೋರ್ಟ್ಗೆ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಿತು, ಎಎಸ್ಯುಎಸ್ ಅದರ ಝೆನ್ಮೊಬೈಲ್ ಟ್ರೇಡ್ಮಾರ್ಕ್ನಲ್ಲಿ ಉಲ್ಲಂಘನೆಯಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ನ್ಯಾಯಾಲಯವು ಟೆಲೆಕೇರ್ನೊಂದಿಗೆ ಬದಲಾಯಿತು, ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಅದರ ಪರಿಚಿತ ಝೆನ್ಫೊನ್ ಬ್ರ್ಯಾಂಡಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುವುದನ್ನು ನಿಷೇಧಿಸಿತು.

ಇದರ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ, ಜೂನ್ 19 ರಂದು ತನ್ನ ಪ್ರಥಮ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಮಾಡಲು ಫೋನ್ನೊಂದಿಗೆ ASUS 6Z ಗೆ ಝೆನ್ಫೋನ್ 6 ಅನ್ನು ಮರುನಾಮಕರಣ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ. ಮೂಲತಃ ನಿಗದಿತ ಉಡಾವಣಾ ದಿನಾಂಕದ ನಂತರ ಕೇವಲ ಮೂರು ದಿನಗಳ ನಂತರ ನವೀಕೃತ ಉಡಾವಣಾ ದಿನಾಂಕವು ಸಂಭವಿಸಿದಾಗ ತಂಡವು ಅವರ ದಾಪುಗಾಲಿನಲ್ಲಿ ಹೈಕೋರ್ಟ್ ತೀರ್ಪು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದೆ.

ASUS ZenFone 6 ಅನ್ನು ASUS 6Z ಗೆ ಮರುಬ್ರಾಂಡಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ, ಅದು ಈಗ ಜೂನ್ 19 ರಂದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ

ASUS ಝೆನ್ಫೋನ್ 6 ಈಗ ASUS 6Z ಆಗಿದೆ. ಚಿತ್ರ: ಫ್ಲಿಪ್ಕಾರ್ಟ್

ಹೇಗಾದರೂ, ಆಡಳಿತವು ನಿಸ್ಸಂದೇಹವಾಗಿ ಆಸುಸ್ನ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ಪ್ರಯತ್ನಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ಡೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಹಾಕುತ್ತದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಥೈವಾನೀ ತಯಾರಕರು ಇದೀಗ ಫೋನ್ಗಾಗಿ ಅದರ ಪ್ರಚಾರ ಚಟುವಟಿಕೆಯಿಂದ ಆರಂಭವಾಗಬೇಕು. ಫ್ಲಿಪ್ಕಾರ್ಟ್ ಝೆನ್ಫೊನ್ 6 ರ ಮೊನಿಕರ್ ಅನ್ನು ASUS 6Z ಗೆ ಅದರ ಪ್ರಚಾರ ಮೈಕ್ರೊಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ ಬದಲಿಸಿದೆ, ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸುತ್ತದೆ.

ಹೆಸರಿನ ಬದಲಾವಣೆಯಿಂದ ASUS 6Z ಗೆ ಬದಲಾಗಿ, ಫೋನ್ ಸ್ವತಃ ಝೆನ್ಫೋನ್ 6 ರ ಪ್ರಮಾಣಿತ ಆವೃತ್ತಿಯಿಂದ ಬದಲಾಗಿಲ್ಲ.

ಎಸ್ಯುಸ್ ಝೆನ್ಫೋನ್ 6: ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ವಿಶೇಷಣಗಳು

ಝೆನ್ಫೋನ್ 6 ಕ್ವಾಲ್ಕಾಮ್ ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 855 ಸೋಕ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ – ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಫೋನ್ಗೆ 6 ಜಿಬಿ ಅಥವಾ 8 ಜಿಬಿ ಎಲ್ಪಿಡಿಆರ್ಡಿಆರ್ 4 ಎಕ್ಸ್ ರಾಮ್ ಮತ್ತು 64, 128 ಅಥವಾ 256 ಜಿಬಿ ಯುಎಫ್ಎಸ್ 2.1 ಆಧಾರಿತ ಶೇಖರಣಾ ವೇಗವಾದ ಚಿಪ್. ಇದು 5,000 mAh ಬ್ಯಾಟರಿಯೊಂದಿಗೆ ಜೋಡಿಸಿದ್ದು, ASUS ಭರವಸೆಯಿರುವುದಕ್ಕೆ 2-ದಿನ ಬ್ಯಾಟರಿ ಅವಧಿಯಿದೆ. ಕ್ವಾಲ್ಕಾಮ್ನ ಕ್ವಿಚಾರ್ಜ್ 4.0 ಟೆಕ್ (18 ಡಬ್ಲ್ಯೂ) ವೇಗದ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ಗಾಗಿ ಫೋನ್ ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ.

6.4-ಇಂಚಿನ ಪ್ರದರ್ಶನವು ಎಫ್ಎಚ್ಡಿ + ರೆಸೊಲ್ಯೂಷನ್ ಮತ್ತು 19.5: 9 ಆಕಾರ ಅನುಪಾತದಲ್ಲಿ ನಾಚ್ ಫ್ರೀ ಮತ್ತು ಲಭ್ಯವಿದೆ. OnePlus ಭಿನ್ನವಾಗಿ 7 ಜೋಡಿ, ಇದು ಒಂದು IPS ಎಲ್ಸಿಡಿ ಪ್ರದರ್ಶನ, ಅಂದರೆ ಇದು contrasty ಎಂದು ಸಾಧ್ಯತೆ ಇಲ್ಲ. ಪ್ರದರ್ಶನ ಹೊಳಪು 600 ನಿಟ್ಸ್ ವರೆಗೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ. ಈ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಕಾರಿಂಗ್ ಗೊರಿಲ್ಲಾ ಗ್ಲಾಸ್ 6 ರಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು 100 ಪ್ರತಿಶತ ಡಿಸಿಐ-ಪಿ 3 ರೇಟ್ ಮಾಡಿದೆ.

ಆಸುಸ್ ಝೆನ್ಫೋನ್ 6. ಚಿತ್ರ: ಟೆಕ್ 2 / ಶೆಲ್ಡನ್ ಪಿ

ಆಸುಸ್ ಝೆನ್ಫೋನ್ 6. ಚಿತ್ರ: ಟೆಕ್ 2 / ಶೆಲ್ಡನ್ ಪಿ

ಸಂಪರ್ಕದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ, ನೀವು USB-C, Wi-Fi 802.11 a / b / g / n / ac ಮತ್ತು ಟ್ರಿಪಲ್-ಸ್ಲಾಟ್ ಸಿಮ್ ಸ್ಲಾಟ್ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ನೀವು ಸ್ಟಿರಿಯೊ ಸ್ಪೀಕರ್ಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ, ಮತ್ತು ಹೆಡ್ಫೋನ್, ಹೆಡ್ಫೋನ್ ಮತ್ತು ಅಧಿಸೂಚನೆ ಎಲ್ಇಡಿ.

ಆದರೂ, ಅತ್ಯಂತ ರೋಮಾಂಚಕಾರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವೆಂದರೆ ಕ್ಯಾಮೆರಾ.

(ಸಹ ಓದಿ: ASUS Zenfone 6 ಮೊದಲ ಅನಿಸಿಕೆಗಳು: ವಿಶಿಷ್ಟ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮಾಡ್ಯೂಲ್, OnePlus ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಸಿದ್ಧ ಕಾಣುತ್ತದೆ 7)

ಎಸ್ಯುಸ್ ಝೆನ್ಫೋನ್ 6 ಕ್ಯಾಮರಾ

ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ನ ಪ್ರಕಾರ, ಕ್ಯಾಮರಾ 48 ಎಂಪಿಗೆ ರೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿರುವ ಸೋನಿ IMX 586 ಸಂವೇದಕವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ – ಇದು ಒನ್ಪ್ಲುಸ್ 7 ಮತ್ತು ಒನ್ಪ್ಲುಸ್ 7 ಪ್ರೊನಲ್ಲಿದೆ. OnePlus ಭಿನ್ನವಾಗಿ 7 ಜೋಡಿಗಳು, ಈ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಪೂರ್ಣ ಉತ್ಪಾದಿಸುತ್ತದೆ 48 ಸಂಸದ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಮತ್ತು 12 ಸಂಸದ binned ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು. ಲೆನ್ಸ್ ದ್ಯುತಿರಂಧ್ರವು ತುಲನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ದೊಡ್ಡದಾದ f / 1.79 ಆಗಿದೆ.

ಇದರೊಂದಿಗೆ ಜೋಡಿಯಾಗಿರುವ 13 ಎಂಪಿ ಘಟಕವು 125 ಡಿಗ್ರಿ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ಹಿಂಬದಿಯ ಕ್ಯಾಮರಾಗಳನ್ನು ಸೆಲ್ಫಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳಂತೆ ಬಳಸುವುದು ಈಗ ನೀವು 48 ಸಂಸದ ಸೆಲೀಸ್ಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಝೆನ್ಫೋನ್ 6 ರಲ್ಲಿ 13 ಸಂಸದ ಅಲ್ಟ್ರಾವೈಡ್ಸ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಎಂದು ಅರ್ಥ. 4K60 ಎಫ್ಪಿಎಸ್ ವೀಡಿಯೊ ಸ್ಥಿರತೆ ಈಗ ಸಾಧ್ಯತೆ.

ಹಿಂಬದಿಯ ಕ್ಯಾಮರಾಗಳನ್ನು ಸೆಲ್ಫಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳಂತೆ ಬಳಸುವುದು ಈಗ ನೀವು 48 ಸಂಸದ ಸೆಲೀಸ್ಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಝೆನ್ಫೋನ್ 6 ರಲ್ಲಿ 13 ಸಂಸದ ಅಲ್ಟ್ರಾವೈಡ್ಸ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಎಂದು ಅರ್ಥ. 4K60 ಎಫ್ಪಿಎಸ್ ವೀಡಿಯೊ ಸ್ಥಿರತೆ ಈಗ ಸಾಧ್ಯತೆ.

ಸ್ವಯಂಸೇವಕರ ಬಗ್ಗೆ ಏನು?

ಸರಿ, ಈ ಫೋನ್ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಸೆಲ್ಫ್ ಕ್ಯಾಮರಾ ಇಲ್ಲ. ಹಿಂಬದಿಯ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಎದ್ದು ಕಾಣುತ್ತದೆ.

ಇದೀಗ ಇದು ಸರಳವಾಗಿರಬಹುದು, ಮತ್ತು ಇದು ತಾರ್ಕಿಕ ಆಯ್ಕೆಯಂತೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಇದನ್ನು ಎಳೆಯಲು ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಸಾಧನೆಯನ್ನು ಸಾಕಷ್ಟು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ. ಪ್ರಾರಂಭಕ್ಕೆ, ಫ್ಲಿಪ್ ಚಲನೆಯನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ASUS ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಹೊಸ ಸ್ಟೆಪ್ಪರ್ ಮೋಟಾರ್ ಅನ್ನು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಬೇಕಾಯಿತು. ಅವರು ಸುಮಾರು 40 ತಂತಿಗಳನ್ನು ಒಂದೆರಡು mm ಅಗಲಕ್ಕೆ ಒಂದೆರಡು ರಂಧ್ರಗಳಾಗಿ ಹೇಗೆ ಬಳಸಬೇಕೆಂದು ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ ಮಾಡಬೇಕಾಯಿತು. ಅದು ಸಾಕಾಗದೇ ಹೋದಲ್ಲಿ, ಫ್ಲಿಪ್ ಕಾರ್ಯವಿಧಾನವು ಸಾಕಷ್ಟು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಆಗಿರಬೇಕು ಮತ್ತು ಫ್ಲಿಪ್ ಯಾಂತ್ರಿಕವನ್ನು ತಡೆಗಟ್ಟುವಲ್ಲಿ ಅಡಚಣೆ ಉಂಟಾದಾಗ ಹಾನಿಯಾಗದಿರಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಪ್ರಬಲವಾಗಿದೆ.

ಅನುಕೂಲವೆಂದರೆ, ಮೂಲಭೂತವಾಗಿ ಉತ್ತಮ ಸೆಲ್ಫ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಸಾಧ್ಯತೆ, ಹಿಂಬದಿಯ ಕ್ಯಾಮೆರಾದ ಎಲ್ಲ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಕ್ಯಾಮರಾವನ್ನು ಪಡೆಯುವುದು. ಅಂದರೆ 48 MP ಸೆಲ್ಫ್ಸ್, 13 MP ಅಲ್ಟ್ರಾ-ವೈಡ್ ಸೆಲ್ರೀಸ್, 4K @ 60 ಫಿಪ್ಸ್ ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್ಸ್ ಇಐಎಸ್ ಮತ್ತು ಇನ್ನಷ್ಟು.

ಆಸುಸ್ ಝೆನ್ಫೋನ್ 6. ಚಿತ್ರ: ಟೆಕ್ 2 / ಶೆಲ್ಡನ್ ಪಿ

ಆಸುಸ್ ಝೆನ್ಫೋನ್ 6. ಚಿತ್ರ: ಟೆಕ್ 2 / ಶೆಲ್ಡನ್ ಪಿ

ಫ್ಲಿಪ್ ಯಾಂತ್ರಿಕತೆಯು ಸಂಪೂರ್ಣ ಬಳಕೆದಾರ ನಿಯಂತ್ರಿಸಬಲ್ಲದು. ನೀವು ಕ್ಯಾಮರಾವನ್ನು ನೀವು ಇಷ್ಟಪಡುವ ಯಾವುದೇ ಕೋನದಲ್ಲಿ ಓರಿಯಂಟ್ ಮಾಡಬಹುದು ಮತ್ತು ಫೋಟೋ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಇನ್ನೂ ಉತ್ತಮ, ನೀವು ಪನೋರಮಾಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಫ್ಲಿಪ್ ಕಾರ್ಯವಿಧಾನವನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು.

ಈ ಅನುಕೂಲವೆಂದರೆ ನೀವು ಕೆಲವು ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಫೋನ್ ಅನ್ನು ನಿಖರವಾಗಿ ಬೆರೆಸುವ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ ಎಂದರ್ಥ. ನೀವು ಕೇವಲ ಕ್ಯಾಮೆರಾವನ್ನು 90 ಡಿಗ್ರಿಗಳನ್ನು ಫ್ಲಿಪ್ ಮಾಡಬಹುದು ಮತ್ತು ಮೇಜಿನ ಮೇಲೆ ಅದನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಬಹುದು, ಉದಾಹರಣೆಗೆ. ಈ ಫ್ಲಿಪ್ಪಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಪರಿಮಾಣ ಬಟನ್ಗಳ ಮೂಲಕ ಮತ್ತು Instagram ಮತ್ತು Snapchat ನಂತಹ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳಲ್ಲಿ ಪಾಪ್ ಅಪ್ ಮಾಡುವ ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯದ ಮೂಲಕ ಮಾಡಬಹುದು.

ಈ ವಿಧಾನವನ್ನು 1,00,000 ತಿರುಗಿಸುವಿಕೆಗೆ ಪರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ, ಅಂದರೆ ಎಎಸ್ಎಎಸ್ನ ಪ್ರಕಾರ, ನೀವು ಕನಿಷ್ಟ 5 ವರ್ಷಕ್ಕೆ 28 ಸೆಲ್ಫ್ಸ್ಗಳನ್ನು ದಿನಕ್ಕೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಓಹ್, ಫೋನ್ ಬೀಳುವಂತೆಯೇ ಫೋನ್ ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಿದಾಗ ಕ್ಯಾಮರಾ ಕೂಡಲೇ ಹಿಂತಿರುಗಿಸುತ್ತದೆ.

(ಸಹ ಓದಿ: OnePlus 7 ಎಎಸ್ಯೂಎಸ್ ಝೆನ್ಫೋನ್ ವಿರುದ್ಧ 6 ಆನ್ ಪೇಪರ್ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ ಯುದ್ಧದಲ್ಲಿ ಇದು ಹೋರಾಡಲು)

ಟೆಕ್ 2 ಈಗ WhatsApp ನಲ್ಲಿದೆ. ಇತ್ತೀಚಿನ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ವಿಜ್ಞಾನದ ಎಲ್ಲಾ ಬಝ್ಗಳಿಗೆ, ನಮ್ಮ WhatsApp ಸೇವೆಗಳಿಗೆ ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ. Tech2.com / Whatsapp ಗೆ ಹೋಗಿ ಚಂದಾದಾರರ ಬಟನ್ ಅನ್ನು ಹಿಟ್ ಮಾಡಿ.

Comments are closed.