ನಿಮ್ಮ Android ಫೋನ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಕಳೆದುಕೊಂಡರೆ, ಇದನ್ನು ತಕ್ಷಣವೇ ಮಾಡಿ – ಇದೀಗ ಗ್ಯಾಜೆಟ್ಗಳು
ನಿಮ್ಮ Android ಫೋನ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಕಳೆದುಕೊಂಡರೆ, ಇದನ್ನು ತಕ್ಷಣವೇ ಮಾಡಿ – ಇದೀಗ ಗ್ಯಾಜೆಟ್ಗಳು
June 8, 2019
ASUS ZenFone 6 ಅನ್ನು ASUS 6Z ಗೆ ಮರುಬ್ರಾಂಡಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ, ಅದು ಈಗ ಜೂನ್ 19 ರಂದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ – ಫಸ್ಟ್ಪೋಸ್ಟ್
ASUS ZenFone 6 ಅನ್ನು ASUS 6Z ಗೆ ಮರುಬ್ರಾಂಡಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ, ಅದು ಈಗ ಜೂನ್ 19 ರಂದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ – ಫಸ್ಟ್ಪೋಸ್ಟ್
June 8, 2019

WWDC 2019 ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ನೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಕಟಣೆ ಯಾವುದು? [ಪೋಲ್] – 9to5Mac

WWDC 2019 ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ನೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಕಟಣೆ ಯಾವುದು? [ಪೋಲ್] – 9to5Mac

ಆಪಲ್ ವಾರ್ಷಿಕ ವಿಶ್ವವ್ಯಾಪಿ ಡೆವಲಪರ್ಗಳ ಸಮ್ಮೇಳನವು ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ಮುಚ್ಚಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ, ಮತ್ತು ವಾರದು ಅಂಚುಗೆ ತುಂಬಿದೆ ಪ್ರಕಟಣೆಗಳೊಂದಿಗೆ . ಐಒಎಸ್ 13 ರಿಂದ ಮ್ಯಾಕೋಸ್ ಕ್ಯಾಟಲಿನಾ ಮತ್ತು ಹೊಸ ಮ್ಯಾಕ್ ಪ್ರೋ ಹಾರ್ಡ್ವೇರ್ನಿಂದ ಹಿಡಿದು, ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಬಿಡುವಿಲ್ಲದ ವಾರವಾಗಿತ್ತು. ನಿಮ್ಮ ನೆಚ್ಚಿನ WWDC ಘೋಷಣೆ ಯಾವುದು?

ಸಿಲ್ವೇನಿಯಾ ಹೋಮ್ಕಿಟ್ ಲೈಟ್ ಸ್ಟ್ರಿಪ್

/ div>

/ div>

WWDC 2019 ರಲ್ಲಿ, ಆಪಲ್ ಐಒಎಸ್ 13, ಐಪ್ಯಾಡ್ಓಎಸ್ 13, ಮ್ಯಾಕೋಸ್ ಕ್ಯಾಟಲಿನಾ, ವಾಚ್ಓಎಸ್ 6, ಮತ್ತು ಟಿವಿಓಎಸ್ 13 ಸೇರಿದಂತೆ ಆಪಲ್ ತನ್ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಮತ್ತು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳ ಸುತ್ತುಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿತು. ರಿಯಾಲಿಟಿಕಿಟ್, ರಿಯಾಲಿಟಿ ಸಂಯೋಜಕ, ARKit 3, ಮತ್ತು ಸ್ವಿಫ್ಟ್ವಿಐನಂತಹ ಹೊಸ ಸಾಧನಗಳನ್ನು ಘೋಷಿಸಿತು

ಐಪ್ಯಾಡ್ ಐಒಎಸ್ ಬಹುಶಃ ಅತ್ಯಂತ ಆಶ್ಚರ್ಯಕರ WWDC ಪ್ರಕಟಣೆಯಾಗಿದ್ದು, ಐಪ್ಯಾಡ್ ತನ್ನದೇ ಆದ ವಿಶಿಷ್ಟ ಅನುಭವ ಎಂದು ಆಪಲ್ ವಿವರಿಸಿದ್ದಾನೆ. ಹೊಸ ಐಪ್ಯಾಡ್ಓಎಸ್ ಬ್ರ್ಯಾಂಡಿಂಗ್ ಆ ವ್ಯತ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸಲು ಉದ್ದೇಶಿಸಿದೆ, ಮತ್ತು ಹೊಸ ಬಹು-ಕಾರ್ಯಕ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು, ಸುಧಾರಿತ ಆಪೆಲ್ ಪೆನ್ಸಿಲ್ ಬೆಂಬಲ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ.

ಹಾರ್ಡ್ವೇರ್ ಬದಿಯಲ್ಲಿ, ಆಪಲ್ ತನ್ನ ಬಹುನಿರೀಕ್ಷಿತ ಮಾಡ್ಯುಲರ್ ಮ್ಯಾಕ್ ಪ್ರೋ ಅನ್ನು ಚೀಸ್ ಗ್ಲೇಟರ್ ಗೋಪುರದ ವಿನ್ಯಾಸಕ್ಕೆ ಹಿಂದಿರುಗಿಸಿತು. ಇದರ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ, ಪ್ರೊ ಪ್ರದರ್ಶನ XDR ಅನ್ನು ಘೋಷಿಸಿತು. ಆ ಉತ್ಪನ್ನಗಳೆರಡೂ ಈ ಪತನದ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತವೆ.

ವೈಯಕ್ತಿಕವಾಗಿ, ನನ್ನ ನೆಚ್ಚಿನ WWDC 2019 ಘೋಷಣೆ ಮ್ಯಾಕೋಸ್ 10.15 ಕ್ಯಾಟಲಿನಾ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ಹಲವಾರು ಹೊಸ ಅನ್ವಯಿಕೆಗಳು ಮ್ಯಾಕ್ಗೆ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಕ್ಯಾಟಲಿಸ್ಟ್ ಮೂಲಕ ಬರುತ್ತವೆ ಎಂದು ನಾನು ಬಹಳ ಉತ್ಸುಕನಾಗಿದ್ದೇನೆ. ITunes ಗಿಂತಲೂ ಪಾಡ್ಕ್ಯಾಸ್ಟ್ ಕೇಳುವುದಕ್ಕೆ ಹೊಸ ಪಾಡ್ಕ್ಯಾಸ್ಟ್ಗಳ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಹೆಚ್ಚು ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಈಗಾಗಲೇ ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಮೊಬೈಲ್ ಮ್ಯಾಕ್ ಫ್ಲೋಗಳಿಗೆ ಸಿಡೆಕಾರ್ ಒಂದು ಉತ್ತಮ ಸೇರ್ಪಡೆಯಾಗಿದೆ, ನಿಮ್ಮ ಐಪ್ಯಾಡ್ ಅನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಮ್ಯಾಕ್ಗಾಗಿ ಬಾಹ್ಯ ಪ್ರದರ್ಶನವಾಗಿ ಬಳಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

ಹೋಮ್ ಮತ್ತು ನ್ಯೂಸ್ನಂತಹ ಮ್ಯಾಕ್ಗೆ ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಐಪ್ಯಾಡ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪೋರ್ಟ್ಗಳು ಪರಿಪೂರ್ಣವಾಗಿರಲಿಲ್ಲ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಆಪಲ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನಿಂದ ಆಪಲ್ ಕಲಿತಿದೆ ಮತ್ತು ಈ ವರ್ಷದ ಅನುಭವವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದೆ ಎಂದು ಕ್ರೇಗ್ ಫೆಡೆರಿಗಿ ಸೂಚಿಸಿದ್ದಾರೆ. .

WWDC 2019 ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ನೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಕಟಣೆ ಯಾವುದು? ಕೆಳಗಿನ ಪೋಲ್ನಲ್ಲಿ ನಮಗೆ ತಿಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ವಿವರಿಸಿ.

ಇನ್ನಷ್ಟು ಓದಿ:

MacStadium Mac ಗಾಗಿ ಖಾಸಗಿ ಮೇಘ


ಹೆಚ್ಚು ಆಪಲ್ ಸುದ್ದಿಗಾಗಿ YouTube ನಲ್ಲಿ 9to5Mac ಗೆ ಚಂದಾದಾರರಾಗಿ:

ಲೇಖಕ ಬಗ್ಗೆ

ಚಾನ್ಸ್ ಮಿಲ್ಲರ್ನ ಮೆಚ್ಚಿನ ಗೇರ್