ASUS ZenFone 6 ಅನ್ನು ASUS 6Z ಗೆ ಮರುಬ್ರಾಂಡಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ, ಅದು ಈಗ ಜೂನ್ 19 ರಂದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ – ಫಸ್ಟ್ಪೋಸ್ಟ್
ASUS ZenFone 6 ಅನ್ನು ASUS 6Z ಗೆ ಮರುಬ್ರಾಂಡಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ, ಅದು ಈಗ ಜೂನ್ 19 ರಂದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ – ಫಸ್ಟ್ಪೋಸ್ಟ್
June 8, 2019
ಸ್ಲೀಪ್-ಅಸ್ವಸ್ಥ ಉಸಿರಾಟವು ವಯಸ್ಸಿನ ವೇಗವರ್ಧನೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದೆ: ಸ್ಟಡಿ – ಬಿಸಿನೆಸ್ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್
ಸ್ಲೀಪ್-ಅಸ್ವಸ್ಥ ಉಸಿರಾಟವು ವಯಸ್ಸಿನ ವೇಗವರ್ಧನೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದೆ: ಸ್ಟಡಿ – ಬಿಸಿನೆಸ್ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್
June 8, 2019

Xiaomi ಮಿ 9T Vs Oppo ರೆನೋ ಝಡ್ ವಿರುದ್ಧ ಮೊಟೊರೊಲಾ ಒನ್ ವಿಷನ್: ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ ಹೋಲಿಕೆ – ಗಿಜ್ಮೋಚಿನಾ

Xiaomi ಮಿ 9T Vs Oppo ರೆನೋ ಝಡ್ ವಿರುದ್ಧ ಮೊಟೊರೊಲಾ ಒನ್ ವಿಷನ್: ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ ಹೋಲಿಕೆ – ಗಿಜ್ಮೋಚಿನಾ

Xiaomi ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ರೆಡ್ಮಿ ಉಪ ಬ್ರಾಂಡ್ನಡಿಯಲ್ಲಿ ಉನ್ನತ-ಮಟ್ಟದ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳ ಮೊದಲ ಸಾಲನ್ನು ಘೋಷಿಸಿತು: ಅವರ ಹೆಸರುಗಳು ರೆಡ್ಮಿ K20 ಮತ್ತು K20 ಪ್ರೊ . ಮಾಜಿ ಯೂರೋಪಿಯನ್ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯನ್ನು ಕ್ಸಿಯಾಮೊಮಿ ಮಿ 9 ಟಿ ಎಂಬ ಮರು ಬ್ರಾಂಡ್ ಆವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಸ್ತುತ ಹೊಡೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಮತ್ತು ಇಡೀ ಮೇಲಿನ-ಮದ್ಯಮದರ್ಜೆ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಇದು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಯ್ಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ಈ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸೆಟ್ ಜೊತೆಗೆ, ಈ ಎರಡು ಅವಧಿಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಿಡ್-ರೇಂಜ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳು ಜಾಗತಿಕ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ಬರುತ್ತಿವೆ. ನಾವು ಹೊಸ Oppo ರೆನೋ ಝಡ್ ಮತ್ತು ಮೋಟೋರೋಲಾ ಒನ್ ವಿಷನ್ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತೇವೆ, ಅದು ಅದೇ ಬೆಲೆ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು € 300 ಸುಮಾರು ಬೆಲೆಯ ಫೋನ್ ಹುಡುಕುತ್ತಿರುವ ವೇಳೆ, ನಂತರ ಈ ಮೂರು ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ನೀವು ಪರಿಪೂರ್ಣ, ಆದರೆ ಇದು ಒಂದು ಉತ್ತಮ? ಒಂದು ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ ಹೋಲಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಒಟ್ಟಾಗಿ ಕಂಡುಹಿಡಿಯೋಣ.

Xiaomi ಮಿ 9T Vs Oppo ರೆನೋ ಝಡ್ Vs ಮೊಟೊರೊಲಾ ಒನ್ ವಿಷನ್

Xiaomi ಮಿ 9T Oppo ರೆನೊ ಝಡ್ ಮೊಟೊರೊಲಾ ಒನ್ ವಿಷನ್
ಆಯಾಮಗಳು ಮತ್ತು ತೂಕ 156.7 x 74.3 x 8.8 ಮಿಮೀ, 191 ಗ್ರಾಂ 157.3 x 74.9 x 9.1 ಮಿಮೀ, 186 ಗ್ರಾಂ 160.1 x 71.2 x 8.7 ಮಿಮೀ, 180 ಗ್ರಾಂ
DISPLAY 6.39 ಇಂಚುಗಳು, 1080 x 2340 ಪು (ಪೂರ್ಣ ಎಚ್ಡಿ +), 403 ಪಿಪಿಐ, ಅಮೋಲೆಡ್ 6.4 ಇಂಚುಗಳು, 1080 x 2340 ಪು (ಪೂರ್ಣ ಎಚ್ಡಿ +), 403 ಪಿಪಿಐ, ಅಮೋಲೆಡ್ 6.3 ಇಂಚುಗಳು, 1080 x 2520p (ಪೂರ್ಣ ಎಚ್ಡಿ +), 432 ಪಿಪಿಐ, ಎಲ್ಟಿಪಿಎಸ್ ಐಪಿಎಸ್ ಎಲ್ಸಿಡಿ
ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಕ್ವಾಲ್ಕಾಮ್ ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 730, ಆಕ್ಟಾ-ಕೋರ್ 2.2 ಜಿಹೆಚ್ಝ್ ಮೀಡಿಯಾಟೆಕ್ ಹೆಲಿಯೊ P90, ಆಕ್ಟಾ-ಕೋರ್ 2.2 GHz ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಎಕ್ಸಿನೋಸ್ 9609, ಆಕ್ಟಾ-ಕೋರ್ 2.2 ಜಿಹೆಚ್ಝ್
MEMORY 6 ಜಿಬಿ RAM, 64 ಜಿಬಿ – 6 ಜಿಬಿ RAM, 128 ಜಿಬಿ – 8 ಜಿಬಿ RAM, 256 ಜಿಬಿ 6 ಜಿಬಿ RAM, 128 ಜಿಬಿ – 6 ಜಿಬಿ RAM, 256 ಜಿಬಿ 4 ಜಿಬಿ RAM, 128 ಜಿಬಿ, ಮೈಕ್ರೋ ಎಸ್ಡಿ ಸ್ಲಾಟ್
ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ 9 ಪೈ, MIUI ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ 9 ಪೈ, ಕಲರ್ ಓಎಸ್ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ 9 ಪೈ
CONNECTIVITY Wi-Fi 802.11 a / b / g / n / ac, ಬ್ಲೂಟೂತ್ 5.0, ಜಿಪಿಎಸ್ Wi-Fi 802.11 a / b / g / n / ac, ಬ್ಲೂಟೂತ್ 5.0, ಜಿಪಿಎಸ್ Wi-Fi 802.11 a / b / g / n / ac, ಬ್ಲೂಟೂತ್ 5.0, ಜಿಪಿಎಸ್
ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಟ್ರಿಪಲ್ 48 + 13 + 8 ಎಂಪಿ ಎಫ್ / 1.8 ಮತ್ತು ಎಫ್ / 2.4 ಮತ್ತು ಎಫ್ / 2.4
20 ಎಂಪಿ ಎಫ್ / 2.2 ಫ್ರಂಟ್ ಕ್ಯಾಮರಾ
ಡ್ಯುಯಲ್ 48 + 5 ಎಂಪಿ ಎಫ್ / 1.7 ಮತ್ತು ಎಫ್ / 2.4
32 ಎಂಪಿ ಎಫ್ / 2.0 ಫ್ರಂಟ್ ಕ್ಯಾಮರಾ
ಡ್ಯುಯಲ್ 48 + 5 ಎಂಪಿ ಎಫ್ / 1.7 ಮತ್ತು ಎಫ್ / 2.2
25 ಎಂಪಿ ಎಫ್ / 2.0 ಫ್ರಂಟ್ ಕ್ಯಾಮರಾ
ಬ್ಯಾಟರಿ 4000 mAh, ವೇಗದ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ 18W 4035 mAh, ವೇಗದ VOOC 3.0 ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ 3500 mAh, ವೇಗದ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ 15W
ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ಡ್ಯುಯಲ್ ಸಿಮ್ ಸ್ಲಾಟ್ ಡ್ಯುಯಲ್ ಸಿಮ್ ಸ್ಲಾಟ್ ಹೈಬ್ರಿಡ್ ಡ್ಯುಯಲ್ ಸಿಮ್ ಸ್ಲಾಟ್

ವಿನ್ಯಾಸ

ನಾವು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಹೆಚ್ಚು ನವೀನ ಸ್ವರೂಪದ ಅಂಶಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ಅತ್ಯಂತ ನವೀನ ವಿನ್ಯಾಸಗಳು Xiaomi Mi 9T ಮತ್ತು ಮೊಟೊರೊಲಾ ಒನ್ ವಿಷನ್ಗೆ ಸೇರಿದೆ. ಮಾಜಿ ಪಾಪ್-ಅಪ್ ವಿನ್ಯಾಸ ಮತ್ತು ಪ್ರದರ್ಶಕದಲ್ಲಿ ರಂಧ್ರಗಳಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ನಂತರದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಸೆಲ್ಫ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ಎತ್ತರದ ಪಂಚ್ ಹೋಲ್ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ನಾನು ಪಂಚ್-ರಂಧ್ರ ಮತ್ತು ಪಾಪ್-ಅಪ್ ವಿನ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೇನೆ, ಆದರೆ ನಾನು ವೈಯಕ್ತಿಕವಾಗಿ Xiaomi Mi 9T ಅನ್ನು ಅದರ ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುವ ಗಾಜಿನಿಂದ ಮತ್ತು ಪ್ರದರ್ಶನದ ಫಿಂಗರ್ಪ್ರಿಂಟ್ ರೀಡರ್ ಹಿಂದಿನ ಭಾಗ ಕ್ಲೀನರ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡುತ್ತೇನೆ. ಕೆಲವು ಇನ್ನೂ ಕ್ಲೀನ್ ಮತ್ತು ಮೂಲ ಗಾಜಿನ ಹಿಂದೆ ರೆನೋ ಝಡ್ ಹೋಗಬಹುದು, ಆದರೆ Xiaomi ಮಿ 9T ನಿಸ್ಸಂದೇಹವಾಗಿ ನನಗೆ ಅತ್ಯಂತ ಅದ್ಭುತ ಒಂದಾಗಿದೆ.

ಪ್ರದರ್ಶಿಸು

ಅತ್ಯಂತ ಎತ್ತರವಾದ ಮತ್ತು ಸಿನಿಮೀಯ 21: 9 ಆಕಾರ ಅನುಪಾತವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೂ, ಮೊಟೊರೊಲಾ ಒನ್ ವಿಷನ್ ಪ್ರದರ್ಶನವು ಅದೇ ವೀಕ್ಷಣೆ ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು Xiaomi Mi 9T ಎಂದು ಒದಗಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಇದು ಪ್ರದರ್ಶನದ ಹೋಲಿಕೆಗೆ ಸಹ ಮೊದಲ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ, ರೆನೋ ಝಡ್ ಜೊತೆಗೆ. Xiaomi Mi 9T ಉತ್ಕೃಷ್ಟ ಬಣ್ಣಗಳಿಗೆ HDR ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವ ಅಂಚಿನ-ಕಡಿಮೆ ಮತ್ತು ದರ್ಜೆಯ ಕಡಿಮೆ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಇದು AMOLED ಪ್ಯಾನೆಲ್ಗೆ ಆಳವಾದ ಕರಿಯರಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು, ಹಾಗೆಯೇ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಫಿಂಗರ್ಪ್ರಿಂಟ್ ರೀಡರ್ ಆಗಿದೆ. ಸಹ Oppo ರೆನೋ ಝಡ್ HDR- ಕಂಪ್ಲೈಂಟ್, ಆದರೆ ಇದು ಒಂದು ಹಂತ ಹೊಂದಿದೆ.

ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ & ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್

ಈ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸೆಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವುದೂ ಒಂದು ಫ್ಲ್ಯಾಗ್ಶಿಪ್ ಆಗಿದೆ, ಆದರೆ ಅವು ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ. ಕ್ವಾಲ್ಕಾಮ್ನಿಂದ ಉತ್ತಮ ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 7xx ಸರಣಿಯ ಚಿಪ್ಸೆಟ್ ಹೊಂದಿದ Xiaomi Mi 9T ಅತ್ಯಂತ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿಯಾಗಿದೆ: ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 730. ನೀವು ಇದಕ್ಕಿಂತ ಉತ್ತಮ SoC ಅನ್ನು ಬಯಸಿದರೆ, ನೀವು ಕ್ವಾಲ್ಕಾಮ್ನ ಪ್ರಮುಖ ಪ್ರೊಸೆಸರ್ಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 8xx ಸರಣಿಗಾಗಿ ಮಾತ್ರ ಹೋಗಬಹುದು. Xiaomi Mi 9T ಕೂಡ 8 ಜಿಬಿ RAM ಮತ್ತು 256 GB ಆಂತರಿಕ ಸಂಗ್ರಹದೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಇದು ಬಹುತೇಕ ಒಂದು ಫ್ಲ್ಯಾಗ್ಶಿಪ್ ಆಗಿದೆ. ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಅಗ್ಗದ ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 660 ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೂ, ಮೊಟೊರೊಲಾ ಒನ್ ವಿಷನ್ ಇನ್ನೂ ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ ಸಾಧನವಾಗಿದ್ದು, ಇದು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಒನ್ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂನ ಭಾಗವಾಗಿದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಇದು ಹಗುರವಾದ ಸ್ಟಾಕ್ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಆವೃತ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ, ಇದು ವೇಗವಾಗಿ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯಕ್ಕೆ ನವೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ನೇರವಾಗಿ Google ನಿಂದ. Oppo ರೆನೋ ಝಡ್ ಒಂದು ಸುಂದರ ಸಂತೋಷವನ್ನು Helio P90 ಚಿಪ್ಸೆಟ್ ಮತ್ತು 6 ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಕುಳಿತು RAM ನ GB.

ಕ್ಯಾಮೆರಾ

ಈ ಎಲ್ಲ ಸಾಧನಗಳು ದೊಡ್ಡ ಕ್ಯಾಮರಾ ಇಲಾಖೆಯೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತವೆ, ಆದರೆ ವೈಯಕ್ತಿಕವಾಗಿ ನಾನು Xiaomi Mi 9T ಮತ್ತು Motorola One Visione ನ ಫೋಟೋ ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು Oppo ರೆನೋ Z ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೇನೆ. Xiaomi Mi 9T ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಹೆಚ್ಚು ಸಾಮರ್ಥ್ಯದ ಸಾಧನವಾಗಿದ್ದು, ಇದು ಅಲ್ಟ್ರಾಡ್ ಸಂವೇದಕ ಮತ್ತು 2x ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಝೂಮ್ನೊಂದಿಗೆ ಟೆಲಿಫೋಟೋ ಲೆನ್ಸ್. ಆದರೆ ಮೊಟೊರೊಲಾ ಒನ್ ವಿಷನ್ ಕಡಿಮೆ ಬೆಳಕಿನ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳಲ್ಲಿ OIS ಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯ ಸಂವೇದಕಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾದ f / 1.7 ದ್ಯುತಿರಂಧ್ರದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುವ ಫೋಟೋ ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಅಲ್ಟ್ರಾಡ್ ಸಂವೇದಕಗಳು ಮತ್ತು ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಝೂಮ್ ಇಲ್ಲದೆಯೇ ಹೆಚ್ಚು ವೈವಿಧ್ಯಮಯ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಇಲಾಖೆ ಅಥವಾ ಉತ್ತಮ ಫೋಟೋ ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿನ ಫೋಟೋ ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು ನೀವು ಬಯಸುತ್ತೀರಾ?

ಬ್ಯಾಟರಿ

ದುರದೃಷ್ಟವಶಾತ್, ನಾವು ಸಂಪೂರ್ಣ ಮೂವರು ಬ್ಯಾಟರಿಯ ಜೀವನವನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು ಯಾವುದೇ ಅವಕಾಶವಿರಲಿಲ್ಲ. ಇದೀಗ, ನಾವು Xiaomi Mi 9T ಮತ್ತು Oppo ರೆನೊ Z ಒಂದೇ ಚಾರ್ಜ್ನಲ್ಲಿ ಮೊಟೊರೊಲಾ ಒನ್ ವಿಷನ್ಗಿಂತ ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿ ಹೆಚ್ಚು ಉಳಿಯಬಹುದೆಂದು ಹೇಳಬಹುದು, ಆದರೆ ಮಿ 9T ಮತ್ತು ರೆನೊ ಝಡ್ ನಡುವೆ ಬ್ಯಾಟರಿ ಜೀವಿತಾವಧಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ವ್ಯತ್ಯಾಸವಿರಬಾರದು.

ಬೆಲೆ

Xiaomi ಮಿ 9T ಅಧಿಕೃತ ಬೆಲೆ ಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ ಇನ್ನೂ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಸುಮಾರು € 350 / $ 400 ವೆಚ್ಚವಾಗಬೇಕು. ಮೊಟೊರೊಲಾ ಒನ್ ವಿಷನ್ € 300 / $ 340 ರಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಏಪೊಪೊ ರೆನೋ ಝಡ್ ವೆಚ್ಚಗಳು € 330 / $ 375 ಏಷ್ಯಾದಲ್ಲಿ ಆದರೆ ಯುರೋಪ್ನಲ್ಲಿ ಇನ್ನೂ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ. ಒಟ್ಟು, Xiaomi ಮಿ 9T ಅದರ ಅದ್ಭುತ ಪ್ರದರ್ಶನ ಕಾರಣ ಉತ್ತಮ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ, ದೊಡ್ಡ ಬ್ಯಾಟರಿ, ಮತ್ತು ಅದ್ಭುತ ಯಂತ್ರಾಂಶ.

Xiaomi ಮಿ 9T Vs Oppo ರೆನೋ ಝಡ್ vs ಮೊಟೊರೊಲಾ ಒನ್ ವಿಷನ್: ಪ್ರೊಸ್ ಮತ್ತು ಕಾನ್ಸ್

Xiaomi ಮಿ 9T

ಪರ

 • ಅಮೇಜಿಂಗ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳು
 • ಉತ್ತಮ ಯಂತ್ರಾಂಶ
 • ದೊಡ್ಡ ಬ್ಯಾಟರಿ
 • HDR ಪ್ರದರ್ಶನ

ಕಾನ್ಸ್

 • ಮೈಕ್ರೋ SD ಇಲ್ಲ

ಮೊಟೊರೊಲಾ ಒನ್ ವಿಷನ್

ಪರ

 • ಟಾಲ್ ಪಂಚ್-ರಂಧ್ರ ಪ್ರದರ್ಶನ
 • Android One
 • ಮೈಕ್ರೋ ಎಸ್ಡಿ ಸ್ಲಾಟ್
 • OIS

ಕಾನ್ಸ್

 • ಯುಡಿ ಫಿಂಗರ್ಪ್ರಿಂಟ್ ರೀಡರ್ ಇಲ್ಲ

Oppo ರೆನೊ ಝಡ್

ಪರ

 • ದೊಡ್ಡ ಬ್ಯಾಟರಿ
 • ಗುಡ್ ಸೆಲ್ಫ್ ಕ್ಯಾಮರಾ
 • ವೇಗವಾಗಿ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ

ಕಾನ್ಸ್

 • ಮೈಕ್ರೋ SD ಇಲ್ಲ

Comments are closed.