ಮಾರುತಿ ಸಿಯಾಜ್, ಬಲೆನೊ, ಎಸ್ ಕ್ರಾಸ್, ಇಗ್ನಿಸ್ – ಜೂನ್ 2019 ರಿಯಾಯಿತಿ ಕೊಡುಗೆಗಳು – ರಶ್ಲೇನ್
ಮಾರುತಿ ಸಿಯಾಜ್, ಬಲೆನೊ, ಎಸ್ ಕ್ರಾಸ್, ಇಗ್ನಿಸ್ – ಜೂನ್ 2019 ರಿಯಾಯಿತಿ ಕೊಡುಗೆಗಳು – ರಶ್ಲೇನ್
June 11, 2019
ಹೊಸ ಮಹೀಂದ್ರಾ ಥಾರ್ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು – ಅಮೆರಿಕದಲ್ಲಿ ರಕ್ಸೋರ್ ಎಟಿ – ರಶ್ಲೇನ್
ಹೊಸ ಮಹೀಂದ್ರಾ ಥಾರ್ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು – ಅಮೆರಿಕದಲ್ಲಿ ರಕ್ಸೋರ್ ಎಟಿ – ರಶ್ಲೇನ್
June 11, 2019

ಎಂಜಿ ಯ ಎರಡನೇ ವಿದ್ಯುತ್ ವಾಹನ ಭಾರತಕ್ಕೆ ರೂ. 10 ಲಕ್ಷ – ಗಡಿವಾಡಿ.ಕಾಂ

ಎಂಜಿ ಯ ಎರಡನೇ ವಿದ್ಯುತ್ ವಾಹನ ಭಾರತಕ್ಕೆ ರೂ. 10 ಲಕ್ಷ – ಗಡಿವಾಡಿ.ಕಾಂ
mg small ev

ಎಂಜಿ ಈಝ್ಎಸ್ಎಸ್ ವಿದ್ಯುತ್ ಎಸ್ಯುವಿಯನ್ನು ಈ ವರ್ಷದ ಡಿಸೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಗುವುದು ಮತ್ತು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಕೈಗೆಟುಕುವ ಇ.ವಿ.

ಎಂ.ಜಿ. ಮೋಟಾರ್ ಇಂಡಿಯನ್ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಅಗ್ರಗಣ್ಯ ವಿಧಾನವನ್ನು ರೂಪಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಐದು ಹೊಸ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಯೋಜಿಸುತ್ತಿದೆ. ಬ್ರಿಟಿಷ್ ತಯಾರಕರು ಸಂಪುಟಗಳನ್ನು ಗುರಿಯಾಗಿಸುವ ಮೊದಲು ಅದರ ಬ್ರಾಂಡ್ಗಾಗಿ ಹೆಸರನ್ನು ಮಾಡಲು ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಒಂದು ದಶಕದಷ್ಟು ಉದ್ದಕ್ಕೂ ರಸ್ತೆ ನಕ್ಷೆಯನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಿದ್ದಾರೆ.

SAIC ಒಡೆತನದ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಹೆಕ್ಟರ್ ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಎಸ್ಯುವಿಗೆ ಧನಾತ್ಮಕ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುವುದರ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಿದೆ, ಇದು ಹಲವಾರು ಭಾಗಗಳ ಮೊದಲ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ತಾಂತ್ರಿಕವಾಗಿ ಅದರ ಕೆಲವು ಎದುರಾಳಿಗಳಿಗಿಂತ ತಾಂತ್ರಿಕವಾಗಿ ಮುಂದುವರಿದಿದೆ. ಎಂಜಿ ಮೋಟಾರ್ ಇಂಡಿಯಾದ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ನಿರ್ದೇಶಕ ರಾಜೀವ್ ಚಾಬ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಈ ವರ್ಷದ ಅಂತ್ಯದ ಮೊದಲು ಕಂಪೆನಿಯು ಹಂತ 2 ಕ್ಕೆ ತಯಾರಿಕಾ ವಿಸ್ತರಣೆಯನ್ನು ಯೋಜಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಅವರು ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಉಳಿಯಲು ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಮಾಣದ ವಿಭಾಗಗಳನ್ನು ಗುರಿಯಾಗಿಸುವ ಅಗತ್ಯವನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಸವಾಲಿನ ಸಮೂಹ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ನಾಯಕರು ಮಾರುತಿ ಸುಝುಕಿ ಮತ್ತು ಹ್ಯುಂಡೈ ಮೂರು ವರ್ಷದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಬೇಕು. ಎಮ್ಜಿ ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ರೂ. ಗುಜರಾತ್ನ ಹಲೋಲ್ನಲ್ಲಿರುವ ಮಾಜಿ ಜಿಎಂ ಘಟಕದಲ್ಲಿ 2,300 ಕೋಟಿ ರೂ. ಇದರ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯ ಎರಡನೇ ಹಂತದಲ್ಲಿ 2,800 ಕೋಟಿ ರೂ.

mg ಸಣ್ಣ ಇವ್ ಕಾರು ಇಂಡಿಯಾ

ಮೊದಲ ಹಂತವು ಪ್ರಾಥಮಿಕವಾಗಿ ಮೂರು ವರ್ಷಗಳ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಬೇಸಿಕ್ಸ್ ಪಡೆಯುವ ಗುರಿ ಹೊಂದಿದೆ. ವೈಯಕ್ತಿಕ ತೃಪ್ತಿ ಮತ್ತು ಮಾಲೀಕತ್ವದ ಕಡಿಮೆ ವೆಚ್ಚವನ್ನು ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಭವಿಷ್ಯದ ಬೆಳವಣಿಗೆಗೆ ಬಲವಾದ ಬೇಸ್ ನಿರ್ಮಿಸುವ ಭಾಗವಾಗಿದೆ. ಹಂತ 2 ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಆಧಾರಿತ ವಿಭಾಗಗಳಾಗಿ ಕಾಲು ಹೆಜ್ಜೆಯ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಉತ್ಪಾದನಾ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ತರುವಾಯ ಅಗತ್ಯತೆಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ವಿಸ್ತರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಈ ತಿಂಗಳು ನಂತರ ಹೆಕ್ಟರ್ 120 ಟಚ್ ಪಾಯಿಂಟ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ದೇಶದಾದ್ಯಂತ ಅದರ ವಿಲೇವಾರಿ ಹೊಂದುವ ಮೂಲಕ ಭಾರತಕ್ಕೆ ಎರಡನೇ ವಾಹನವನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಲೇವಡಿ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಅದು ಇಝ್ಎಸ್ಎಸ್ ಆಗಿದೆ. ಈ ಎಸ್ಯುವಿಯನ್ನು ಈ ಡಿಸೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ ಪರಿಚಯಿಸಲಾಗುವುದು ಮತ್ತು ಹೆಕ್ಟರ್ನ ಏಳು ಆಸನಗಳ ಆವೃತ್ತಿಯು 2020 ರ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಇಸ್ಪೀಟೆಲೆಗಳಲ್ಲೂ ಸಹ ಇರುತ್ತದೆ.

ಎಂಜಿ ಇಝಡ್ ಇಂಡಿಯಾ ಲಾಂಚ್, ಬೆಲೆ, ಸ್ಪೆಕ್ಸ್, ಫೀಚರ್ಸ್, ಆಂತರಿಕ, ರೇಂಜ್

ಎಮ್ಜಿ ಅದರ ಪೋಷಕ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಎಸ್ಎಐಸಿ ಜಾಗತಿಕವಾಗಿ ವಿದ್ಯುತ್ ಚಲನಶೀಲತೆ ಪರಿಣತಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಎಮ್ಜಿ “ಅರ್ಥಪೂರ್ಣ ಇವಿ ನುಗ್ಗುವಿಕೆ” ಹೊಂದಲು ಬಯಸಿದರೆ, ಕಂಪನಿಯ ಎರಡನೇ ಶೂನ್ಯ-ಹೊರಸೂಸುವಿಕೆಯ ವಾಹನವು ರೂ. 10 ಲಕ್ಷ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಸ್ಥಳೀಕರಣದೊಂದಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಬ್ರಾಂಡ್ನ ಭವಿಷ್ಯದ ಲಾಭಕ್ಕಾಗಿ ಇವಿಗಳು ನಿರ್ಣಾಯಕವಾಗಿದ್ದರಿಂದ ಎಮ್ಜಿ ಅದನ್ನು ಎಳೆಯುತ್ತಿದ್ದರೆ ಆಶ್ಚರ್ಯಪಡಬೇಡಿ.

Comments are closed.