'ಆಫೀಸ್' ಕೋಸ್ಟರ್ಸ್ ಜಾನ್ ಕ್ರ್ಯಾನ್ಸಿಸ್ಕ್ ಮತ್ತು ಜೆನ್ನಾ ಫಿಷರ್ ಸ್ಟಾನ್ಲಿ ಕಪ್ ಫೈನಲ್ನಲ್ಲಿ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ನ ದ್ವೇಷವನ್ನು ಬೆಂಕಿಹೊತ್ತಿದ್ದಾರೆ – ಫಾಕ್ಸ್ ನ್ಯೂಸ್
'ಆಫೀಸ್' ಕೋಸ್ಟರ್ಸ್ ಜಾನ್ ಕ್ರ್ಯಾನ್ಸಿಸ್ಕ್ ಮತ್ತು ಜೆನ್ನಾ ಫಿಷರ್ ಸ್ಟಾನ್ಲಿ ಕಪ್ ಫೈನಲ್ನಲ್ಲಿ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ನ ದ್ವೇಷವನ್ನು ಬೆಂಕಿಹೊತ್ತಿದ್ದಾರೆ – ಫಾಕ್ಸ್ ನ್ಯೂಸ್
June 11, 2019
ಗ್ರಿಜ್ಲೈಸ್ ಮಿಲ್ವಾಕೀ ಬಕ್ಸ್ ಸಹಾಯಕ ಟೇಲರ್ ಜೆಂಕಿನ್ಸ್ ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರರಾಗಿ ನೇಮಕಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ – ಡೈಲಿ ಮೆಂಫಿಯಾನ್
ಗ್ರಿಜ್ಲೈಸ್ ಮಿಲ್ವಾಕೀ ಬಕ್ಸ್ ಸಹಾಯಕ ಟೇಲರ್ ಜೆಂಕಿನ್ಸ್ ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರರಾಗಿ ನೇಮಕಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ – ಡೈಲಿ ಮೆಂಫಿಯಾನ್
June 11, 2019

ಕೆವಿನ್ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಗಾಯದ ಅಪ್ಡೇಟ್: ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಅಕಿಲ್ಸ್ನನ್ನು ಹಾನಿಗೊಳಗಾಗಬಹುದೆಂದು ಭಯಪಡುತ್ತಾರೆ; ಏನು ಹಿನ್ನಡೆ ಅಂದರೆ ಮುಂದೆ ಹೋಗುವುದು – ಸಿಬಿಎಸ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್

ಕೆವಿನ್ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಗಾಯದ ಅಪ್ಡೇಟ್: ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಅಕಿಲ್ಸ್ನನ್ನು ಹಾನಿಗೊಳಗಾಗಬಹುದೆಂದು ಭಯಪಡುತ್ತಾರೆ; ಏನು ಹಿನ್ನಡೆ ಅಂದರೆ ಮುಂದೆ ಹೋಗುವುದು – ಸಿಬಿಎಸ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್

ಸೋಮವಾರ ರಾತ್ರಿ ಗೇಮ್ 5 ರಲ್ಲಿ ಟೊರೊಂಟೊ ರಾಪ್ಟರ್ ವಿರುದ್ಧ ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟೇಟ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಭಾರೀ ಜಯ ಸಾಧಿಸಿದೆ . ಅವರು ಪ್ರಮುಖ ನಷ್ಟ ಅನುಭವಿಸಿದರು. ಕೆವಿನ್ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ತನ್ನ ಕರುವನ್ನು ಹದಗೆಟ್ಟ ನಂತರ ತನ್ನ ಮೊದಲ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಬಲವಾದ ಅಕಿಲ್ಸ್ ಗಾಯದಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಿದ್ದ ಎರಡನೇ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದಲ್ಲಿ ಆಟವನ್ನು ಬಿಡಲು ಬಲವಂತವಾಗಿ ಹೊರಟನು ಮತ್ತು ಈಗ ಅವರು ಹೇಗೆ ಗಂಭೀರವಾಗಿ ಕಲಿಯುವ ಮೊದಲು ವೈದ್ಯಕೀಯ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ನಡೆಸಲು ಹಾಲಿ ಚಾಂಪಿಯನ್ಗಳನ್ನು ಕಾಯಬೇಕಾಯಿತು ಇದು.

ಪಾಶ್ಚಾತ್ಯ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಸೆಮಿಫೈನಲ್ನಲ್ಲಿ ಹೂಸ್ಟನ್ ರಾಕೆಟ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಅನುಭವಿಸಿದ ಕರು ಗಾಯದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಒಂದು ತಿಂಗಳ ಕಾಲ ಖರ್ಚು ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಸೋಮವಾರ ರಾತ್ರಿ ರಾಪ್ಟರ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಗೇಮ್ 5 ಗಾಗಿ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಂಡರು. ಅಂತಿಮ ಫೈನಲ್ಸ್ ಎಂವಿಪಿ ಅವರು ಶುಕ್ರವಾರದ ಆರಂಭದಲ್ಲೇ ಹೊರಬಂದರು , ಮೊದಲ ಮೂರು ತ್ರೈಮಾಸಿಕದಲ್ಲಿ ಅವರು 11 ಅಂಕ ಗಳಿಸಿದರು. ದುರದೃಷ್ಟವಶಾತ್, ಅವನ ಬಲ ಕಾಲಿಗೆ ಮರು ಗಾಯಗೊಂಡಾಗ ಎರಡನೇ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದಲ್ಲಿ ಅವರ ರಿಟರ್ನ್ ಕಡಿತಗೊಂಡಿತು.

ಅರ್ಧಾವಧಿಯ ವಿರಾಮದ ನಂತರ, ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಘೋಷಿಸಿತು ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಆಟದ ಮರಳಲು ಸಾಧ್ಯತೆ ಇಲ್ಲವೆಂದು ಕಾರಣ “ಬಲ ಕಡಿಮೆ ಕಾಲಿನ ಗಾಯದಿಂದ” ಮತ್ತು ಮಂಗಳವಾರ ಒಂದು MRI ಪಡೆಯುತ್ತಾನೆ. ಎಂಆರ್ಐ ನಡೆಸುವ ತನಕ ಗಾಯ ಎಷ್ಟು ತೀವ್ರವಾಗಿತ್ತೆಂದು ಅವರು ತಿಳಿದಿರುವುದಿಲ್ಲವಾದರೂ, ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ನ ರಮೋನಾ ಶೆಲ್ಬರ್ನ್ ಮತ್ತು ಆಡ್ರಿಯನ್ ವೊಜ್ನಾರೊವ್ಸ್ಕಿ ಅವರು ಮಂಗಳವಾರ ಡುರಾಂಟ್ರ ಎಮ್ಆರ್ಐ ಅನ್ನು ನಂಬುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಹರಿದ ಅಕಿಲ್ಸ್ ಸ್ನಾಯುರಜ್ಜು ದೃಢಪಡಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ. ದಿ ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ನ ಶಮ್ಸ್ ಚಾರ್ನಿಯನಿಗೆ ವೈದ್ಯರು ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಮಾಡಿದ ಅಕಿಲ್ಸ್ ಸ್ನಾಯುರಜ್ಜೆ ಹೊಂದಲು ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ಗೆ ಪ್ರಯಾಣಿಸುತ್ತಾನೆ .

ಆಟದ ನಂತರ, ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಳ ಒಂದು ಗೋಚರವಾಗುವ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಬಾಬ್ ಮೈಯರ್ಸ್ ಅವರು ಟೊರೊಂಟೊದಲ್ಲಿ ಹಾಜರಿದ್ದ ಮಾಧ್ಯಮ ಸದಸ್ಯರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾದರು ಮತ್ತು ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಅವರು ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಅಕಿಲ್ಸ್ ಗಾಯದಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ದೃಢಪಡಿಸಿದರು, ಆದರೆ ಗಾಯದ ಸಂಪೂರ್ಣ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯು ಇನ್ನೂ ತಿಳಿದಿಲ್ಲವೆಂದು ದೃಢಪಡಿಸಿತು.

“ಇದು ಅಕಿಲ್ಸ್ ಗಾಯಗೊಂಡಿದೆ,” ಮೈಯರ್ಸ್ ಹೇಳಿದರು, ಕಣ್ಣೀರು ಹೋರಾಡುತ್ತಿರುವಾಗ. “ನಾನೊಬ್ಬ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ ನನಗೆ ನಾಳೆ ಒಂದು ಎಮ್ಆರ್ಐ ಇರುತ್ತದೆ … ನಾನು ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಬ್ಲೇಮ್ ಎಂದು ನಂಬುವುದಿಲ್ಲ ಆದರೆ ನಾನು ಈ ಪ್ರಪಂಚವನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಮಾಡಬೇಕಾದರೆ ನೀವು ನನ್ನನ್ನು ದೂಷಿಸಬಹುದು. ನಮ್ಮ ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ ಇಲಾಖೆಯನ್ನು ರನ್ ಮಾಡಿ. ”

ಮೂರನೇ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದಲ್ಲಿ, ಡ್ಯುರಾಂಟ್ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಗಾಯದ ಬಗ್ಗೆ ಗಂಭೀರವಾದ ಮತ್ತೊಂದು ಸೂಚನೆಯೊಂದಿಗೆ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುವ ಊರುಗೋಲಲ್ಲಿ ಸ್ಕೋಟಿಯಾಬ್ಯಾಂಕ್ ಅರೆನಾದಲ್ಲಿ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಲಾಕರ್ ಕೋಣೆಯನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಲಾಗಿದೆ.

ಡ್ಯುರಾಂಟ್ನ ಗಾಯವು ವಾರಿಯರ್ಸ್ಗೆ ದೀರ್ಘಕಾಲೀನ ಪರಿಣಾಮಗಳನ್ನುಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಲೀಗ್ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಅಲ್ಪಾವಧಿಗೆ ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟೇಟ್ ಅನ್ನು ತಮ್ಮ ತಂಡಗಳ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ರಂಧ್ರವನ್ನು ಬಿಡುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಿದೆ. ಸ್ಟೀಫ್ ಕರಿ ಮತ್ತು ಕ್ಲೇ ಥಾಂಪ್ಸನ್ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ರ ಅನುಪಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ವಾರಿಯರ್ಸ್ಗೆ ಭಾರೀ ಹೊರೆ ಹೊತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಫೈನಲ್ಗಳ ಉದ್ದಕ್ಕೂ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಅಂತ್ಯದ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸಹಾಯ ಬೇಕಾಗಿವೆ.

ಗೇಮ್ 5 ರಲ್ಲಿ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಕಂಡಾಗ, ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಅವರ ಮೇಲಿನ-ನ್ಯಾಯಾಲಯದ ಕೊಡುಗೆಗಳಿಂದ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆದರು. ಈಗ ಅವರು ತಮ್ಮ ಮುಂಭಾಗದ ಕಡೆಯ ಇತರ ಸದಸ್ಯರು ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಅಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿಲ್ಲುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ.

ಸರಣಿಯ ಉಳಿದ ಭಾಗವನ್ನು ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಿ, ರಾಪ್ಟರ್ಗಳು ಮನೆಗೆ ಹೋಗಬೇಕಾದರೆ ಮೆಚ್ಚಿನವುಗಳಾಗಿ ಮುಂದುವರೆಸುತ್ತಾರೆ. ಗೇಮ್ಸ್ 6 ಮತ್ತು 7 ರಲ್ಲಿ, ಹೋಮ್ ತಂಡವು 57 ಪ್ರತಿಶತವನ್ನು ಗೆಲ್ಲುತ್ತದೆ, ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ಲೈನ್ ​​ದತ್ತಾಂಶ ವಿಜ್ಞಾನಿ ಸ್ಟೀಫನ್ ಒಹ್ ಪ್ರಕಾರ, ರಾಪ್ಟರ್ಸ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ಫೈನಲ್ಗಳನ್ನು 75 ಪ್ರತಿಶತ ಸಿಮ್ಯುಲೇಶನ್ ಮತ್ತು ವಾರಿಯರ್ಸ್ 25 ಪ್ರತಿಶತ ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಅವನ ದೀರ್ಘಕಾಲೀನ ಆರೋಗ್ಯವು ಈಗ ಪ್ರಶ್ನಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ, ಗೇಮ್ 5 ರಲ್ಲಿ ಜಯಗಳಿಸಿದ ನಂತರ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ತನ್ನ ತಂಡದ ಸಹ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮಕ್ಕೆ ಕರೆದೊಯ್ದರು.

“ನಾನು ಆತ್ಮದಲ್ಲಿ ಆಳವಾಗಿ ನೋಯಿಸಿದ್ದೇನೆ ಇದೀಗ ನಾನು ಸುಳ್ಳು ಹೇಳಲಾರೆ” ಎಂದು ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಬರೆದರು. “ಆದರೆ ನನ್ನ ಸಹೋದರ ಈ ಗೆಲುವು ನೋಡಿದ ಟಕಿಲಾ ಶಾಟ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಹಾಗೆ, ನಾನು ಹೊಸ ಜೀವನ ಸಿಕ್ಕಿತು. # ಡಬ್”

ಮಂಗಳವಾರ ತನ್ನ ಎಂಆರ್ಐ ನಂತರ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ನ ಗಾಯದ ತೀವ್ರತೆಯನ್ನು ಕುರಿತು ನಾವು ಹೆಚ್ಚು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ.

Comments are closed.