ಕೆವಿನ್ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಗಾಯದ ಅಪ್ಡೇಟ್: ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಅಕಿಲ್ಸ್ನನ್ನು ಹಾನಿಗೊಳಗಾಗಬಹುದೆಂದು ಭಯಪಡುತ್ತಾರೆ; ಏನು ಹಿನ್ನಡೆ ಅಂದರೆ ಮುಂದೆ ಹೋಗುವುದು – ಸಿಬಿಎಸ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್
ಕೆವಿನ್ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಗಾಯದ ಅಪ್ಡೇಟ್: ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಅಕಿಲ್ಸ್ನನ್ನು ಹಾನಿಗೊಳಗಾಗಬಹುದೆಂದು ಭಯಪಡುತ್ತಾರೆ; ಏನು ಹಿನ್ನಡೆ ಅಂದರೆ ಮುಂದೆ ಹೋಗುವುದು – ಸಿಬಿಎಸ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್
June 11, 2019
ರಾಮ್ಸೇ ಜಗ್ಸ್ಗೆ '19 ರಲ್ಲಿ ವಿಸ್ತರಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ನಗು – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ಇದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು
ರಾಮ್ಸೇ ಜಗ್ಸ್ಗೆ '19 ರಲ್ಲಿ ವಿಸ್ತರಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ನಗು – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ಇದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು
June 11, 2019

ಗ್ರಿಜ್ಲೈಸ್ ಮಿಲ್ವಾಕೀ ಬಕ್ಸ್ ಸಹಾಯಕ ಟೇಲರ್ ಜೆಂಕಿನ್ಸ್ ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರರಾಗಿ ನೇಮಕಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ – ಡೈಲಿ ಮೆಂಫಿಯಾನ್

ಗ್ರಿಜ್ಲೈಸ್ ಮಿಲ್ವಾಕೀ ಬಕ್ಸ್ ಸಹಾಯಕ ಟೇಲರ್ ಜೆಂಕಿನ್ಸ್ ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರರಾಗಿ ನೇಮಕಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ – ಡೈಲಿ ಮೆಂಫಿಯಾನ್

ಮೆಂಫಿಸ್ ಗ್ರಿಜ್ಲೈಸ್ ಮಿಲ್ವಾಕೀ ಬಕ್ಸ್ ಸಹಾಯಕ ಟೇಲರ್ ಜೆಂಕಿನ್ಸ್ರನ್ನು ಪ್ರಧಾನ ತರಬೇತುದಾರರಾಗಿ ನೇಮಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಜೆಂಕಿನ್ಸ್, 34, ಕಳೆದ ಐದು ಕ್ರೀಡಾಋತುಗಳಲ್ಲಿ ಅಟ್ಲಾಂಟಾ ಹಾಕ್ಸ್ನ ಅದೇ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದಲ್ಲಿ ಬಡೆನ್ಹೋಲ್ಜರ್ನಡಿಯಲ್ಲಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದ ನಂತರ ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರ ಮೈಕ್ ಬುಡೆನ್ಹೋಲ್ಜರ್ ಅವರ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ಮಿಲ್ವಾಕೀಯಲ್ಲಿ ಸಹಾಯಕನಾಗಿರುತ್ತಾನೆ.

<strong> ಮಿಲ್ವಾಕೀ ಬಕ್ಸ್ ಸಹಾಯಕ ಟೇಲರ್ </p>
<p> ಮೆಂಫಿಸ್ ಗ್ರಿಜ್ಲೈಸ್ನ ಜೆಂಕಿನ್ಸ್ ಹೊಸ ಮುಖ್ಯ ಕೋಚ್ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. </strong> <span> (ಎಪಿ) </span>” src=”http://dailymemphian.com/api/image/11469/440″><figcaption>
<p> <strong>ಮಿಲ್ವಾಕೀ ಬಕ್ಸ್ ಸಹಾಯಕ ಟೇಲರ್</strong> <strong><br /></strong>  <strong>ಜೆಂಕಿನ್ಸ್ ಹೊಸ ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರರಾಗಿದ್ದಾರೆ</strong> <strong><br /></strong>  <strong>ಮೆಂಫಿಸ್ ಗ್ರಿಜ್ಲೈಸ್.</strong> <span>(ಎಪಿ)</span> </p>
</figcaption></figure>
</div>
<p> ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ನ ಆಡ್ರಿಯನ್ ವೊಜ್ನಾರೊವ್ಸ್ಕಿ ಮೂಲತಃ ಬಾಡಿಗೆಗೆ ವರದಿ ಮಾಡಿದರು, ತದನಂತರ ತಂಡದ ಮೂಲದಿಂದ ಡೈಲಿ ಮೆಂಫಿಯಾನ್ಗೆ ದೃಢಪಡಿಸಲಾಯಿತು. </p>
<p> ಜೆಂಕಿನ್ಸ್ ‘ಎನ್ಬಿಎ ವೃತ್ತಿಯು ಬುಡೆನ್ಹೋಲ್ಜರ್ ಸಹಾಯಕನಾಗಿದ್ದ ಸ್ಯಾನ್ ಆಂಟೋನಿಯೊದಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು. ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಳ ತರಬೇತುದಾರರಾಗಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾದ ನಂತರ, ಜೆಂಕಿನ್ಸ್ ಅವರು ಸ್ಯಾನ್ ಆಂಟೋನಿಯೊದ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಲೀಗ್ ತಂಡವಾದ ಆಸ್ಟಿನ್ ಟೊರೊಸ್ (ಈಗ ಆಸ್ಟಿನ್ ಸ್ಪರ್ಸ್) ಗೆ ಸಹಾಯಕರಾಗಿದ್ದರು, ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ನಾಲ್ಕು ಋತುಗಳನ್ನು ಎರಡನೆಯ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಳೆದರು. ಆಸ್ಟಿನ್ ನಲ್ಲಿ, ಜೆಂಕಿನ್ಸ್ ಹೆಡ್ ಕೋಚ್ ಕ್ವಿನ್ ಸ್ನೈಡರ್, ಈಗ ಉಟಾಹ್ ಜಾಝ್ನ ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರನಾಗಿದ್ದ ಮತ್ತು ನಂತರ G ಲೀಗ್ ಮೆಂಫಿಸ್ ಹಸ್ಲ್ನ ತರಬೇತುದಾರ ಬ್ರಾಡ್ ಜೋನ್ಸ್ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದರು. ನಂತರ ಜೆಂಕಿನ್ಸ್ 2012-13ರಲ್ಲಿ ಟೊರೊಸ್ ಮುಖ್ಯ ಕೋಚ್ ಆಗಿ ಒಂದು ಕಾಲವನ್ನು ಕಳೆದರು. </p>
<p> ಬುಡೆನ್ಹೋಲ್ಜರ್ 2015 ರಲ್ಲಿ ಅಟ್ಲಾಂಟಾದ ವರ್ಷದ ಎನ್ಬಿಎ ಕೋಚ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಗೆದ್ದರು ಮತ್ತು ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಬಕ್ಸ್ 60-22 ಗೋಲುಗಳ ನಂತರ, ಪೂರ್ವ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಫೈನಲ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಟೊರೊಂಟೊಕ್ಕೆ ಬರುವುದಕ್ಕೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಎನ್ಬಿಎದ ಉತ್ತಮ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸಿದ ನಂತರ ಈ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗೆ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯಾಗಿದೆ. </p>
<p> ಬುಧನ್ಹೋಲ್ಜರ್ ಮತ್ತು ಸ್ನೈಡರ್ರವರಲ್ಲಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದ ಜೆನ್ಕಿನ್ಸ್ನ ಕೆಲಸದ ನೀತಿ ಮತ್ತು ತರಬೇತಿ ಪೀಠದಿಂದ ಗ್ರಿಜ್ಲೈಸ್ ಪ್ರಭಾವಿತಗೊಂಡಿದೆ ಎಂದು ಒಂದು ಮೂಲ ಹೇಳುತ್ತದೆ. </p>
<p> ಸ್ನೈಡರ್ ಮತ್ತು ಬ್ರೂಕ್ಲಿನ್ ನೆಟ್ಸ್ನ ಕೆನ್ನಿ ಆಟ್ಕಿನ್ಸನ್ ಅವರ ನಂತರ ಬುಡೆನ್ಹೋಲ್ಜರ್ ಅವರ ಪೀಠದ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಪದವಿ ಪಡೆದು ಜೆಂಕಿನ್ಸ್ ಮೂರನೆಯ ಪ್ರಸಕ್ತ ಎನ್ಬಿಎ ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರರಾಗಿದ್ದಾರೆ. </p>
<p> ಜೆಂಕಿನ್ಸ್ ‘ಬಾಡಿಗೆಗೆ ಜೂನ್ 13 ರ ಆಟಗಾರನ ಗಡುವನ್ನು ಎರಡು ದಿನಗಳ ಮೊದಲು ಬರುತ್ತದೆ, ಸೆಂಟರ್ ಜೋನಸ್ ವಾಲನ್ಸಿಯುನಾಸ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಸ್ಥಳೀಯ ಲಿಥುವಾನಿಯಾದಲ್ಲಿ ಕೋಚಿಂಗ್ ಬಾಡಿಗೆಗೆ ಅವರ ನಿರ್ಧಾರದ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಬಹುದು ಎಂದು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದ್ದಾರೆ. </p>
<hr>
<p> <em><strong>ಕ್ರಿಸ್ ಹೆರ್ರಿಂಗ್ಟನ್</strong> : <a href=ಗ್ರಿಜ್ಲೈಸ್ ನೋಟ್ಬುಕ್: ಬಕ್ಸ್ ಸಹಾಯಕ ಕೋಚಿಂಗ್ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಸೇರುತ್ತದೆ, ಮಾರ್ಕ್ ಗ್ಯಾಸಾಲ್ ಫೈನಲ್ಸ್ ಬೌಂಡ್


ಜೂನ್ 20 ರ ಎನ್ಬಿಎ ಕರಡು ಮುಂಚೆ ವಾರಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಬಾಡಿಗೆಗೆ ಬರುತ್ತದೆ, ಗ್ರಿಜ್ಲೈಸ್ಗೆ ಪ್ರಸ್ತುತ ನಂ 2 ಪಿಕ್ ಮಾತ್ರ ಇದೆ ಮತ್ತು ಮರ್ರೆ ಸ್ಟೇಟ್ ಪಾಯಿಂಟ್ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಜಾ ಮೊರಂಟ್ರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿದೆ.

ಏಳು ಪ್ರಸಿದ್ಧ ತಲೆ ತರಬೇತುದಾರ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳಲ್ಲಿ, ಜೆಂಕಿನ್ಸ್ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಹೊರಹೊಮ್ಮಲು ಸಾಧ್ಯವಾಯಿತು. ಜೆನ್ಕಿನ್ಸ್ಗೆ ಗ್ರಿಜ್ಲೈಸ್ನೊಂದಿಗಿನ ಅನೇಕ ಸಂದರ್ಶನಗಳಿವೆ ಮತ್ತು ಮಾಲೀಕ ರಾಬರ್ಟ್ ಪೆರಾವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುವ ಮೂಲಕವೂ ಈ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ಮೆಂಫಿಸ್ಗೆ ಅನೇಕ ಭೇಟಿಗಳನ್ನು ನೀಡಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಒಂದು ಮೂಲವು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

ಈ ಯುವ ತರಬೇತುದಾರರು ಇದೀಗ ಎರಡನೇ ವರ್ಷದ ಮುಂದೆ ಜರೆನ್ ಜ್ಯಾಕ್ಸನ್ ಜೂನಿಯರ್ ಸುತ್ತಲೂ ಯುವ ತಂಡವನ್ನು ಬೆಳೆಸಲು ನೆರವಾಗುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅಗ್ರ ಆಯ್ಕೆ ಮೋರಂಟ್ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಜ್ಯಾಕ್ಸನ್ಸ್ ಬಾಡಿಗೆ, ಜ್ಯಾಕ್ಸನ್ ಮತ್ತು ಮೊರಂಟ್ ಸುತ್ತಲೂ ನಿರ್ಮಿಸಲಾದ ತಂಡಕ್ಕೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಗೊಂಡು ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ಗೆ ಒಂದು ಶೈಲಿಯ ಸಮುದ್ರ ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು. ಕಳೆದ ಏಳು ಋತುಗಳಲ್ಲಿ ಗ್ರಿಜ್ಲೈಸ್ NBA ಯ ಐದು ನಿಧಾನಗತಿಯ ಗತಿಯ ತಂಡಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ಮಿಲ್ವಾಕೀ ಮತ್ತು ಅಟ್ಲಾಂಟಾದ ಬುಡೆನ್ಹೋಲ್ಜರ್ ನೇತೃತ್ವದ ತಂಡಗಳು, ಜೆಂಕಿನ್ಸ್ ಸಹಾಯಕರಾಗಿದ್ದ ಅಲ್ಲಿ, ಕಳೆದ ನಾಲ್ಕು ಋತುಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿ 10 ವೇಗದ ಗತಿಯೂ ಸೇರಿದೆ.

ತನ್ನ ಮೊದಲ ತಲೆ-ತರಬೇತಿ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಜೆಂಕಿನ್ಸ್ನ ಮಾರ್ಗವು ಅಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಒಂದಾಗಿದೆ.

ಜೆಂಕಿನ್ಸ್ ಅವರು ಪೆನ್ಸಿಲ್ವೇನಿಯಾ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯದಲ್ಲಿ ವಾರ್ಟನ್ ಸ್ಕೂಲ್ ಆಫ್ ಬ್ಯುಸಿನೆಸ್ನಿಂದ ಅರ್ಥಶಾಸ್ತ್ರದ ಪದವಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ, ಮತ್ತು ಸ್ಯಾನ್ ಆಂಟೋನಿಯೋ ಸ್ಪರ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಪದವಿಪೂರ್ವ ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಳ ತರಬೇತುದಾರನಾಗಿ ತನ್ನ ಎನ್ಬಿಎ ವೃತ್ತಿಜೀವನವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿದರು, ಅಲ್ಲಿ ಡಲ್ಲಾಸ್ ಸ್ಥಳೀಯರಿಗೆ ಸ್ಪರ್ಸ್ ಮಾಲೀಕ ಪೀಟರ್ ಹೋಲ್ಟ್ಗೆ ಕುಟುಂಬದ ಸಂಪರ್ಕವಿದೆ. ಎರಡನೇ ಇಂಟರ್ನ್ಶಿಪ್ ನಂತರ, ಅವರನ್ನು ಸ್ಪರ್ಸ್ ನೇಮಿಸಿಕೊಂಡರು ಆದರೆ ಮುಂಭಾಗದ ಕಛೇರಿಯಿಂದ ಟೊರೊಸ್ನೊಂದಿಗೆ ತರಬೇತಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಗೊಂಡರು, ಇದು ವಿಲೋಮಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ, ಇದು ತರಬೇತಿಯಿಂದ ನಿರ್ವಹಣೆಗೆ ಹೋಗುತ್ತಿದೆ.

ಜೆಂಕಿನ್ಸ್ ಪ್ರೌಢಶಾಲಾ ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್ ಆಡಿದರು, ಆದರೆ ಆ ಮಟ್ಟದ ಹಿಂದೆ ಆಡಲಿಲ್ಲ.

ಸಿಡ್ನಿ ಲೊವೆ, ಹ್ಯೂಬಿ ಬ್ರೌನ್, ಮೈಕ್ ಫ್ರೆಟೆಲೋ, ಮಾರ್ಕ್ ಐವರೋನಿ, ಲಿಯೋನೆಲ್ ಹಾಲಿನ್ಸ್, ಡೇವ್ ಜೋರ್ಗರ್, ಡೇವಿಡ್ ಫಿಜ್ಡೇಲ್ ಮತ್ತು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಜೆಬಿ ಬಿಕರ್ಸ್ಟಾಫ್ ನಂತರ ಗ್ರಿಜ್ಲೈಸ್ ಮೆಂಫಿಸ್ಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಗೊಂಡ ನಂತರ ಜೆಂಕಿನ್ಸ್ ಅವರು ಒಂಬತ್ತನೇ ಮಧ್ಯಂತರ ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಹೊಸ ಪ್ರಧಾನ ಕಚೇರಿ ನಾಯಕತ್ವದ ಜಾಸನ್ ವೆಕ್ಸ್ಲರ್ ಮತ್ತು ಝಾಕ್ ಕ್ಲೈಮಾನ್ ಅವರ ಮೊದಲ ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರರಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಇವರು ಏಪ್ರಿಲ್ನಲ್ಲಿ ಅನುಕ್ರಮವಾಗಿ ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಳ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಮತ್ತು ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಬಡ್ತಿ ನೀಡಿದರು.

ಜೆಂಕಿನ್ಸ್ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಬೂಸ್ಟು ಕ್ಲೈಮಾನ್ಗೆ ಯುವ, ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾದ, ಕಷ್ಟಪಟ್ಟು ದುಡಿಯುವ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿ ತನ್ನ NBA ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಎತ್ತಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ.

ಇತ್ತೀಚಿಗೆ ಕಡಿಮೆ-ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಸಹಾಯಕ, ಜೆನ್ಕಿನ್ಸ್ ಸ್ವತಃ ಡೆಡ್ರಾಯಿಟ್ ಪಿಸ್ಟನ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಬಕ್ಸ್ನ ಮೊದಲ-ಸುತ್ತಿನ ಸರಣಿಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸಣ್ಣ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದ ವಿದ್ಯಮಾನವನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡರು.

ಯಾರೂ:

ತರಬೇತುದಾರ: ಹೋಲ್ಡ್ ‘ಇಎಮ್ ಬ್ಯಾಕ್ ಪಿಕ್ ಟಿವಿಟರ್ / ವಿಕ್ 5 ಸಿಕ್ಸ್ಎಚ್ 9 ಆರ್ಜೆ

– ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ (@ ಎಸ್ಪಿನ್) ಏಪ್ರಿಲ್ 21, 2019

ಈ ಕಥೆಯನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

Comments are closed.