ಭ್ರಷ್ಟಾಚಾರದ ವಿರುದ್ಧ ದೌರ್ಜನ್ಯ: ಸಿಬಿಐ, ಇಡಿ ಜಮ್ಮು ಮತ್ತು ಕೆ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಪ್ರಕರಣವನ್ನು ತನಿಖೆಗೆ ಒಳಪಡಿಸಬಹುದು – ಎಕನಾಮಿಕ್ ಟೈಮ್ಸ್
ಭ್ರಷ್ಟಾಚಾರದ ವಿರುದ್ಧ ದೌರ್ಜನ್ಯ: ಸಿಬಿಐ, ಇಡಿ ಜಮ್ಮು ಮತ್ತು ಕೆ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಪ್ರಕರಣವನ್ನು ತನಿಖೆಗೆ ಒಳಪಡಿಸಬಹುದು – ಎಕನಾಮಿಕ್ ಟೈಮ್ಸ್
June 11, 2019
ಎಂಜಿ ಯ ಎರಡನೇ ವಿದ್ಯುತ್ ವಾಹನ ಭಾರತಕ್ಕೆ ರೂ. 10 ಲಕ್ಷ – ಗಡಿವಾಡಿ.ಕಾಂ
ಎಂಜಿ ಯ ಎರಡನೇ ವಿದ್ಯುತ್ ವಾಹನ ಭಾರತಕ್ಕೆ ರೂ. 10 ಲಕ್ಷ – ಗಡಿವಾಡಿ.ಕಾಂ
June 11, 2019

ಮಾರುತಿ ಸಿಯಾಜ್, ಬಲೆನೊ, ಎಸ್ ಕ್ರಾಸ್, ಇಗ್ನಿಸ್ – ಜೂನ್ 2019 ರಿಯಾಯಿತಿ ಕೊಡುಗೆಗಳು – ರಶ್ಲೇನ್

ಮಾರುತಿ ಸಿಯಾಜ್, ಬಲೆನೊ, ಎಸ್ ಕ್ರಾಸ್, ಇಗ್ನಿಸ್ – ಜೂನ್ 2019 ರಿಯಾಯಿತಿ ಕೊಡುಗೆಗಳು – ರಶ್ಲೇನ್

ಮಾರುತಿ ಮಾರಾಟದ ರಿಯಾಯಿತಿಗಳು

ಸ್ವಯಂ ಉದ್ಯಮವು ನಿಧಾನಗತಿಯ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ, ಭಾರಿ ರಿಯಾಯಿತಿಗಳು, ವಿನಿಮಯ ಯೋಜನೆಗಳು ಮತ್ತು ಕಾರ್ಪೊರೇಟ್ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ನೀಡುವ ಮೂಲಕ ವಾಹನಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಮೋಟಾರು ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ಹತಾಶ ಪ್ರಯತ್ನಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿವೆ. ಮಾರುತಿ ಸುಝುಕಿ ಎಕ್ಸ್ಕ್ಲೂಸಿವ್ ಡೀಲರ್ಶಿಪ್ – ನೆಕ್ಸಾ ಈ ಮಳಿಗೆಗಳ ಮೂಲಕ ಮಾರಾಟವಾಗುವ ಎಲ್ಲಾ ಮಾದರಿಗಳ ಮೇಲೆ ವಿಶೇಷ ಒಪ್ಪಂದಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತಿದೆ, ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಇಗ್ನಿಸ್, ಬಲೆನೊ, ಸಿಯಾಜ್ ಮತ್ತು ಎಸ್-ಕ್ರಾಸ್.

ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಇಗ್ನಿಸ್, ಇತ್ತೀಚೆಗೆ 1 ಲಕ್ಷ ಮಾರಾಟದ ಮೈಲಿಗಲ್ಲು ದಾಟಿದ ಎತ್ತರದ ಬೃಹತ್ ಹ್ಯಾಚ್ಬ್ಯಾಕ್ ಅದರ ಪ್ರೀಮಿಯಂ ನೆಕ್ಸಾ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ನಿಂದ ಚಿಲ್ಲರೆ ಮಾರಾಟವಾಗುವ ಅತ್ಯಂತ ಒಳ್ಳೆ ಕೊಡುಗೆಯಾಗಿದೆ. ಈ ಮಾದರಿಯಲ್ಲಿ ರಿಯಾಯಿತಿ ರೂ. ರೂ. 25,000 ರ ವಿನಿಮಯ ಬೋನಸ್ ಜೊತೆಗೆ 20,000 ನಗದು ರಿಯಾಯಿತಿ ಮತ್ತು 5,000 ರೂ. ಕಾರ್ಪೊರೇಟ್ ಬೋನಸ್.

2016 ರ ಮೇ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಮಾರುತಿ ಬಲೆನೊ ಕಂಪನಿಯು ಮಾರಾಟದಲ್ಲಿ ಶೇ .12.55 ರಷ್ಟು ಕುಸಿತ ಕಂಡಿದೆ. ಇದು 2019 ರ ಏಪ್ರಿಲ್ನಲ್ಲಿ 17,355 ಯುನಿಟ್ಗಳ ಮಾರಾಟವಾಗಿದ್ದು, 15,176 ಯುನಿಟ್ ಗೆ ಮಾರಾಟವಾಗಿದೆ. ಈ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ 27 ಶೇ. ಪಾಲು ಹೊಂದಿರುವ ಪ್ರವೇಶ ಮಟ್ಟದ ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಹ್ಯಾಚ್ಬ್ಯಾಕ್ ರೂ. 15,000 ಮತ್ತು 5,000 ಕಾರ್ಪೊರೇಟ್ ರಿಯಾಯಿತಿ.

ಮಾರುತಿ ನೆಕ್ಸಾ ರಿಯಾಯಿತಿ

ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸಿಯಾಜ್ – ಸಿಗ್ಮಾ, ಡೆಲ್ಟಾ, ಝೀಟಾ ಮ್ಯಾನ್ಯುಯಲ್ ರೂಪಾಂತರಗಳನ್ನು ರೂ .15,000 ನಗದು ರಿಯಾಯಿತಿ ಮತ್ತು ರೂ .35,000 ವಿನಿಮಯ ಬೋನಸ್ನಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಬಿಎಸ್ 6 ರೂಪಾಂತರಗಳು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುತ್ತಿವೆ ಎಂದು ಮಾರುತಿ ಮತ್ತು ಅದರ ವಿತರಕರು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಸ್ಟಾಕ್ ಅನ್ನು ತೊಡೆದುಹಾಕುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಕಂಪನಿಯು ಬಿಎಸ್ 4 ಕಂಪ್ಲೈಂಟ್ ಸಿಯಾಜ್ನ ರಸ್ತೆ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ. ಈಗಿನ ಕಾರಿನ ಮೇಲೆ ಕಂಡುಬರುವಂತೆ ಸೌಮ್ಯ ಹೈಬ್ರಿಡ್ ಸೆಟಪ್ ಮಾರಾಟಕ್ಕೆ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುವ ಬೂಟ್ ಬೂಟ್ನಲ್ಲಿ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಹೈಬ್ರಿಡ್ ಬ್ಯಾಡ್ಜಿಂಗ್ನೊಂದಿಗೆ ಕಾರನ್ನು ಗುರುತಿಸಲಾಯಿತು. ಈ ವಿನಿಮಯ ಯೋಜನೆಯು ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸಿಯಾಜ್ ಆಟೊಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಮತ್ತು ಆಲ್ಫಾ ಹಸ್ತಚಾಲಿತ ರೂಪಾಂತರಗಳಲ್ಲಿ ರೂ .35,000 ವರೆಗೆ ವಿಸ್ತರಿಸಿದೆ.

ಮಾರುತಿ ಎಸ್-ಕ್ರಾಸ್, ನೆಕ್ಸಾದ ಪ್ರಮುಖ ಉತ್ಪನ್ನ ಮತ್ತು ಮಾರುತಿನ ಸ್ಥಿರವಾದ ಅತ್ಯಂತ ದುಬಾರಿ ಕ್ರಾಸ್ಒವರ್ ಜೂನ್ 2019 ರ ಹೊತ್ತಿಗೆ 20,000 ರೂ. ನಗದು ರಿಯಾಯಿತಿಗಳು ಮತ್ತು ರೂ .35,000 ರ ವಿನಿಮಯ ಬೋನಸ್ ಮೂಲಕ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. 2016 ರ ಮೇ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಮಾರುತಿ ಸುಝುಕಿ ಎಸ್-ಕ್ರಾಸ್ ಮಾರಾಟದಲ್ಲಿ ಶೇ. 67 ರಷ್ಟು ಕುಸಿತ ಕಂಡಿದೆ. 1,507 ಯುನಿಟ್ ಮಾರಾಟಕ್ಕೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ ಮೇ 2018 ರಲ್ಲಿ 4,610 ಯುನಿಟ್ ಮಾರಾಟವಾಗಿದೆ. 2 ವರ್ಷಗಳ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಎಸ್-ಕ್ರಾಸ್ಗೆ ಇದು ಕಡಿಮೆ ಮಾರಾಟವಾಗಿದೆ.

ಎಸ್-ಕ್ರಾಸ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಅನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲು ಪೋಯ್ಸ್ಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದ್ದು, ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಸಿಯಾಜ್ ಮತ್ತು ಹೊಸ ಪೀಳಿಗೆಯ ಎರ್ಟಿಗಾದಲ್ಲಿ ಕೆ 15 ಬಿ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಹೈಬ್ರಿಡ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಜಿನ್ ಅನ್ನು ತಯಾರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಇಂಡಿಯಾ ಲಿಮಿಟೆಡ್ ಇದು ಕುಸಿಯುತ್ತಿರುವ ಮಾರಾಟದಿಂದ ಹಿಂದೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಇದು ಆಲ್ಟೊ ಹೊಸ ಜನ್ ನಂತಹ ಹೊಸ ಕಾರುಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವುದನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ.

Comments are closed.