ಗ್ರಿಜ್ಲೈಸ್ ಮಿಲ್ವಾಕೀ ಬಕ್ಸ್ ಸಹಾಯಕ ಟೇಲರ್ ಜೆಂಕಿನ್ಸ್ ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರರಾಗಿ ನೇಮಕಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ – ಡೈಲಿ ಮೆಂಫಿಯಾನ್
ಗ್ರಿಜ್ಲೈಸ್ ಮಿಲ್ವಾಕೀ ಬಕ್ಸ್ ಸಹಾಯಕ ಟೇಲರ್ ಜೆಂಕಿನ್ಸ್ ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರರಾಗಿ ನೇಮಕಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ – ಡೈಲಿ ಮೆಂಫಿಯಾನ್
June 11, 2019
'ವಾಯು' ಚಂಡಮಾರುತ ತೀವ್ರ ಚಂಡಮಾರುತದ ತೀವ್ರತೆಗೆ ಒಳಗಾಗುತ್ತದೆ – ಎಕನಾಮಿಕ್ ಟೈಮ್ಸ್
'ವಾಯು' ಚಂಡಮಾರುತ ತೀವ್ರ ಚಂಡಮಾರುತದ ತೀವ್ರತೆಗೆ ಒಳಗಾಗುತ್ತದೆ – ಎಕನಾಮಿಕ್ ಟೈಮ್ಸ್
June 11, 2019

ರಾಮ್ಸೇ ಜಗ್ಸ್ಗೆ '19 ರಲ್ಲಿ ವಿಸ್ತರಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ನಗು – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ಇದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು

ರಾಮ್ಸೇ ಜಗ್ಸ್ಗೆ '19 ರಲ್ಲಿ ವಿಸ್ತರಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ನಗು – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ಇದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು
2:20 PM ET

  • ಮೈಕೆಲ್ ಡಿರೋಕೊ ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ಸ್ಟಾಫ್ ರೈಟರ್

    ಮುಚ್ಚಿ

    • ಇಎಸ್ಪಿಎನ್.ಕಾಮ್ ಮತ್ತು ಫ್ಲೋರಿಡಾ ಟೈಮ್ಸ್-ಯೂನಿಯನ್ಗಾಗಿ 13 ಋತುಗಳಲ್ಲಿ ಫ್ಲೋರಿಡಾದ ಮುಚ್ಚಿದ ಯುನಿವರ್ಸಿಟಿ
    • ಜಾಕ್ಸನ್ವಿಲ್ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾನಿಲಯದ ಪದವಿ
    • ಬಹು APSE ಪ್ರಶಸ್ತಿ ವಿಜೇತರು

ಜಾಕ್ಸನ್ಸ್ವಿಲ್ಲೆ, ಫ್ಲಾಗ್ಜಗ್ವಾರ್ ಕಾರ್ನ್ಬ್ಯಾಕ್ ಜಲೆನ್ ರಾಮ್ಸೇ ಅವರು ದೊಡ್ಡ ಹಣವನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಮೊದಲು ಮತ್ತೊಂದು ವರ್ಷ ಕಾಯಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

ಮತ್ತು ಅವರು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಬಹಳಷ್ಟು ಕೇಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ರಾಮ್ಸೇ ಮಂಗಳವಾರ ಕಡ್ಡಾಯವಾದ ಮಿನಿಕಾಂಪ್ ಅಭ್ಯಾಸದ ನಂತರ ತನ್ನ ಏಜೆಂಟ್ ಜಗ್ವಾರ್ಸ್ ಅವನಿಗೆ 2019 ರಲ್ಲಿ ಒಪ್ಪಂದದ ವಿಸ್ತರಣೆಯನ್ನು ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ತಿಳಿಸಿದನು. ಸುಮಾರು ಒಂದು ಗಂಟೆಯ ನಂತರ, ರಾಮ್ಸೇ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ “ಅವರು ತುಂಬಾ ಹಣವನ್ನು ಕೇಳುವುದು, ಅವರು ನನ್ನನ್ನು ದೂರವಿರುವಾಗ. ”

“ಇಮ್ಮಾ ತುಂಬಾ ಹಣವನ್ನು ಕೇಳುತ್ತಾರೆ, ಅವರು ನನ್ನನ್ನು ದೂರವಿರಿಸಬೇಕು” 😂😂😭😭

– ಜಲೆನ್ ರಾಮ್ಸೆ (@ ಜಲೆನ್ರಾಮ್ಸಿ) ಜೂನ್ 11, 2019

ರಾಮ್ಸೇ ಅವರು ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ರೂಕೀ ಒಪ್ಪಂದದ ಅಂತಿಮ ವರ್ಷವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಕೋಪಗೊಂಡರು ಅಥವಾ ಅಸಮಾಧಾನವಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಜಗ್ವಾರ್ಸ್ ಅವರ ಐದನೇ ವರ್ಷದ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಪಡೆದರು, ಇದರರ್ಥ ಅವರು 2020 ರಲ್ಲಿ $ 13.703 ಮಿಲಿಯನ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ಗುತ್ತಿಗೆಗೆ ಮಾತ್ರ ಗುತ್ತಿಗೆ ನೀಡಲಾಗುವುದು, ಮತ್ತು ತಂಡ 2021 ರಲ್ಲಿ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ ಟ್ಯಾಗ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

“ನಾನು ಈ ಸಂಘಟನೆಯ ಭಾಗವಾಗಿದ್ದರೂ, ನಾನು ದುವಾಲ್ ಕೌಂಟಿಯ ಭಾಗವಾಗಿದ್ದರೂ, ನಾನು ನಗರ ಮತ್ತು ಆಟಗಾರರನ್ನು ನಾನು ಪಡೆದಿರುವೆನು, ಮತ್ತು ನಾನು ಅದನ್ನು ತಿಳಿದಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ , “ರಾಮ್ಸೆ ಹೇಳಿದರು. “ನಾನು ಗಾಯಗಳ ಮೂಲಕ ಹೋರಾಡಿದ್ದೇನೆ, ನಾನು ಎಲ್ಲದರ ಮೂಲಕ ಹೋರಾಡಿದ್ದೇನೆ, ಆಟ ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ ಯಾನ್ ನಾನು [ ಯಾನ್ನಿಕ್ ನಗೌವೆ ] ನಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ, ನನ್ನ ರೂಕಿ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ನಾನು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಆಡಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ನಾನು ಹೊಸ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಪಡೆದಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ.

“ಆದರೆ ದಿನದ ಅಂತ್ಯದಲ್ಲಿ, ಅದು ಪ್ರಪಂಚದ ಅಂತ್ಯವಲ್ಲ, ನಾನು ಮಹತ್ತರವಾಗಿ ಆಶೀರ್ವದಿಸಿದ್ದೇನೆ, ನಾನು ಆಶೀರ್ವದಿಸಿದ್ದೇನೆ, ನಾನು ಅದರ ಮೇಲೆ ಇಲ್ಲ ಅಥವಾ ಯಾವುದನ್ನಾದರೂ ಇಷ್ಟಪಡುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅದು ಸನ್ನಿವೇಶವಾಗಿದೆ. ನಾನು ಹೇಳಿದ್ದೇನೆಂದರೆ. ”

2016 ರಲ್ಲಿ ನಂ 5 ಒಟ್ಟಾರೆ ಆಯ್ಕೆಯಾದ ರಾಮ್ಸೇ ಎರಡು ಪ್ರೋ ಬೌಲ್ಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಮೊದಲ ಮೂರು ಋತುಗಳಲ್ಲಿ ಒಮ್ಮೆ ಆಲ್-ಪ್ರೊ ಎಂಬ ಹೆಸರಿನ ಮೊದಲ-ತಂಡಕ್ಕೆ ಹೆಸರಿಸಲ್ಪಟ್ಟರು. ಅವರಿಗೆ ಒಂಬತ್ತು ಪ್ರತಿಬಂಧಗಳು ಮತ್ತು 44 ಪಾಸ್ ವಿಘಟನೆಗಳಿವೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಾರಂಭವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡಿಲ್ಲ.

ಇಗ್ನೊ ಮತ್ತು ರಾಮ್ಸೀಯೆರಡಕ್ಕೂ ಸಹಿ ಹಾಕಲು ಹಣವನ್ನು ಹುಡುಕುವುದು ಈ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು ಏಕೆಂದರೆ ಜಾಗ್ವಾರುಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ $ 9.14 ಮಿಲಿಯನ್ ಕ್ಯಾಪ್ ಜಾಗವಿದೆ, ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ನ ರೋಸ್ಟರ್ ಮ್ಯಾನೇಜ್ಮೆಂಟ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಪ್ರಕಾರ.

ಟಿಎಂಎ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಪಕ್ಕದ ಅಭ್ಯಾಸ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ 12 ನಿಮಿಷಗಳ ಸುದ್ದಿ ಸಮಾವೇಶದಲ್ಲಿ ರಾಮ್ಸೇ ಹಲವಾರು ಇತರ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ನಕಾಕೌ ಅವರಿಗೆ ಕಂಠದಾನ ಮಾಡುವ ಮೂರು ದಿನಗಳ ಮಿನಿಕಾಂಪ್ಗೆ ಸ್ಕಿಪಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಕಾರಣ, ಅವರು ಹೊಸ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಮಾಡಿಲ್ಲ ಎಂದು ಆತ ಅಸಮಾಧಾನಗೊಂಡಿದ್ದಾನೆ .

ನ್ಯುಕೊವೆ 2016 ರಲ್ಲಿ ಮೂರನೆಯ ಸುತ್ತಿನ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿತ್ತು ಮತ್ತು ಮೂರು ಋತುಗಳಲ್ಲಿ 29.5 ಚೀಲಗಳನ್ನು ಮತ್ತು 10 ಬಲವಂತದ ಫಿಂಬಲ್ಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದೆ. ಫ್ರಾಂಚೈಸಿಯ ಸಾರ್ವಕಾಲಿಕ ಸ್ಯಾಕ್ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಅವರು ಮೂರನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.

“ಯಾನ್ ಅವರು ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ, ಅವನು ಅದನ್ನು ಅರ್ಹನಾಗಿರುತ್ತಾನೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ರಾಮ್ಸೇ ಹೇಳಿದರು. “ಇದು ನಿಮಗೆ ಗೊತ್ತಿದೆ, ಅವರ ತಂಡ ಮತ್ತು ಜಗ್ಸ್ ಇದನ್ನು ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಅವರು ಈ ತಂಡದ ಒಂದು ಭಾಗವಾಗಿ ನಾನು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಬಯಸುತ್ತೇನೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅದರಲ್ಲೂ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ನಾನು ಈ ಭಾಗವಾಗಿರುವುದರಿಂದ ತಂಡವು … ನಾವು ವಿಶೇಷವಾದ ಏನನ್ನಾದರೂ ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದೇವೆ.ಇದು ಸಂಸ್ಕೃತಿಯಲ್ಲಿ ಬಂದ ಕೆಲವು ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಮತ್ತು ಸಂಸ್ಕೃತಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಪಾಪ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಅವರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

“ಯಾನ್ ಈ ತಂಡದ ಪ್ರಮುಖ ತುಣುಕು, ಮತ್ತು ಅವನು ಕೂಡ ನಾಯಕನಾಗಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ನಾನು ಏನನ್ನಾದರೂ ಮಾಡಬಹುದೆಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಅವನು ಹೊಸದಾಗಿ ಸಿಬಿಎ ಮತ್ತು ಹೇಗೆ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಸಿದ್ಧಪಡಿಸುತ್ತಾನೆ, ಕೆಲವು ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ತಮ್ಮ ರೂಕಿ ಒಪ್ಪಂದಗಳನ್ನು ಅವರು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತಾರೆ, “ಅದು ಸತ್ಯ, ಅದು ಸತ್ಯದ ಸಂಗತಿಯಾಗಿದೆ.ಒಂದೆಂದೂ ಹುಡುಗರು ಆ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ, ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಪರಿಹರಿಸಬಹುದು ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ.”

ವೈಯಕ್ತಿಕ ಕಾರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಫುಟ್ಬಾಲ್ನಿಂದ ಒಂದು ವರ್ಷ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಲೈನ್ಬ್ಯಾಕರ್ ಟೆಲ್ವಿನ್ ಸ್ಮಿತ್ನ ನಿರ್ಧಾರವು ನಿಲ್ಲುತ್ತದೆ ಎಂದು ರಾಮ್ಸೆ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ರಾಮ್ಸೀಯವರು ಸ್ಮಿತ್ಗೆ ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ, ಅವನಿಗೆ ದೊಡ್ಡ ಸಹೋದರನನ್ನು ಕರೆದಿದ್ದಾರೆ. ಇಬ್ಬರೂ ಫ್ಲೋರಿಡಾ ಸ್ಟೇಟ್ನ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ತಂಡವನ್ನು 2013 ರಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದರು.

“ಅವರು ನನ್ನಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ; ಅವರು ಅದನ್ನು ತಿಳಿದಿದ್ದಾರೆ,” ರಾಮ್ಸೇ ಹೇಳಿದರು. “ನಾನು ಅದನ್ನು ಹೇಳುವುದೇನೆಂದರೆ, ಜನರು ಅವನನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪ ಮಾತ್ರ ಬಿಡಬೇಕೆಂದು ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ, ನಾವೆಲ್ಲರೂ ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇವೆ, ಆದರೆ ಅದು ಎಲ್ಲವೂ ಅಲ್ಲ ಹೌದು, ನಾನು ಅದನ್ನು ಹೇಳುತ್ತೇನೆ ಅದು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಅಲ್ಲ” ಅವನು ಜೀವನವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾನೆ.ಆದರೆ ಅವನು ಬಲ ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದಾನೆ, ಬಲ ಮನಸ್ಸಿನ ಚೌಕಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಅವನು ಏನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾ, ಎಲ್ಲರೂ ಬೇಕು – ಜಗ್ಸ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು, ಸಹ ಆಟಗಾರರು, ಆಟಗಾರರು, ಯಾರನ್ನಾದರೂ – ನಾನು ಎಲ್ಲರೂ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ನನಗೆ ಗೊತ್ತು ನಾನು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಇದ್ದೇನೆ. ”

Comments are closed.