ಲೀಗ್ ಘರ್ಷಣೆಗಾಗಿ ಮೀಸಲು ದಿನಗಳ ಕೊರತೆಯನ್ನು ಐಸಿಸಿ ಸಮರ್ಥಿಸುತ್ತದೆ
ಲೀಗ್ ಘರ್ಷಣೆಗಾಗಿ ಮೀಸಲು ದಿನಗಳ ಕೊರತೆಯನ್ನು ಐಸಿಸಿ ಸಮರ್ಥಿಸುತ್ತದೆ
June 12, 2019
ವಾಯುವಿನಲ್ಲಿ ಗುಜರಾತ್ ಹಿಟ್ ಸೈಕ್ಲೋನ್ ಟುಮಾರೋ, ಶಾಲೆಗಳು, ಕಾಲೇಜುಗಳು ಮುಚ್ಚಲಾಗಿದೆ: 10 ಪಾಯಿಂಟುಗಳು
ವಾಯುವಿನಲ್ಲಿ ಗುಜರಾತ್ ಹಿಟ್ ಸೈಕ್ಲೋನ್ ಟುಮಾರೋ, ಶಾಲೆಗಳು, ಕಾಲೇಜುಗಳು ಮುಚ್ಚಲಾಗಿದೆ: 10 ಪಾಯಿಂಟುಗಳು
June 12, 2019

ಡೇವಿಡ್ ವಾರ್ನರ್ನಲ್ಲಿ ಫೆನ್ಸಿಂಗ್

ಡೇವಿಡ್ ವಾರ್ನರ್ನಲ್ಲಿ ಫೆನ್ಸಿಂಗ್

ಐಸಿಸಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವರ್ಲ್ಡ್ ಕಪ್ 2019

ವಾರ್ನರ್ ಓಟಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು, ಆದರೆ ಅವರ ಸ್ಟ್ರೈಕ್ ರೇಟ್ ಈ ವಿಶ್ವ ಕಪ್ ಅನ್ನು ಅತೀವವಾಗಿ ಮುಳುಗಿಸಿದೆ

ವಾರ್ನರ್ ಓಟಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು, ಆದರೆ ಅವರ ಸ್ಟ್ರೈಕ್ ರೇಟ್ ಈ ವಿಶ್ವ ಕಪ್ ಅನ್ನು ಅತೀವವಾಗಿ ಅದ್ದುಕೊಂಡಿದೆ © ಗೆಟ್ಟಿ

ಡೇವಿಡ್ ವಾರ್ನರ್ ಸರಾಸರಿ ಪ್ರಸ್ತುತ ವಿಶ್ವ ಕಪ್ನಲ್ಲಿ ಮೂರು ನಾಕ್ಸ್ ನಂತರ 74. ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಅವರ 148 ರನ್ಗಳು 71.84 ರ ಸ್ಟ್ರೈಕ್ ರೇಟ್ನಲ್ಲಿ ಬಂದಿವೆ, ಇದು ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯಲ್ಲಿ ಅವರಿಗಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಆಗಿದೆ. ಮತ್ತು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಸ್ಫೋಟಕ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯನ್ ಓಪನರ್ ತನ್ನ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮವನ್ನು ಹೇಗೆ ನೋಡಿಲ್ಲ ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಕಳೆದ ಎರಡು ದಿನಗಳಿಂದಲೂ ನಿಧಾನವಾಗಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದಾಗ, ಬೌಲಿಂಗ್ ದಾಳಿಯಿಂದ ಅವನು ಹಾಗೆ ಮಾಡಲು ಅನುಮತಿಸದ ಕಾರಣ ಇದಕ್ಕೆ ಕಾರಣ. ವಿರುದ್ಧ ಬರಲು. ವಾರ್ನರ್ ಅವರು ಕಳೆದ 10 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಎರಡು ನಿಧಾನವಾದ ODI ಅರ್ಧಶತಕವನ್ನು ಗಳಿಸಿದ ಬಗ್ಗೆ ಸರಣಿ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳ ಮೂಲಕ ನಾಯಕ ಅರೋನ್ ಫಿಂಚ್ ಅವರನ್ನು ಹೊಡೆದನು.

ಮತ್ತು ಅವರು ತಮ್ಮ ಆರಂಭಿಕ ಪಾಲುದಾರರ “ಹರಿವು” ಕೊರತೆಯಿಂದಾಗಿ ತಂಡಗಳು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಬೌಲಿಂಗ್ ಮಾಡುವ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ ಸುಳಿವು ನೀಡಿತು. ಅಫ್ಘಾನಿಸ್ತಾನದ ವಿರುದ್ಧದ ಮೊದಲ ಪಂದ್ಯ, ಅವರು ಅವನಿಗೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಬೌಲ್ ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು ಅವರು ದೂರವಾಗಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ ಭಾರತ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಬೌಲ್ ಮಾಡಿತು ಮತ್ತು ಅವರು ಹಿಟ್ ಕ್ಷೇತ್ರ ಸಾಕಷ್ಟು, “ಫಿಂಚ್ ಹೇಳಿದರು. ಹಾಗಾಗಿ ಅವರು ಬೌಲ್ ಮಾಡಿದ್ದರಿಂದ ಅವರು ಏನು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ? ವಾರ್ನರ್ ಸುಮಾರು ಒಂದು ದಶಕದ ಹಿಂದೆ ದೃಶ್ಯಕ್ಕೆ ಸ್ಫೋಟಿಸಿದ ಸಮಯದಿಂದ, ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ ಆಗಿರುವ ಅವನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಯಾವಾಗಲೂ ಬಲವಾದ ತಳವಾಗಿತ್ತು, ದೊಡ್ಡ ಕಣ್ಣು, ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಕಣ್ಣು, ಚೆಂಡಿನ ಹೊಡೆಯುವ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಕ್ರೀಸ್ನಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಸಮತೋಲನದ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಅವನ ಸಮತೋಲನವು ಹೆಚ್ಚು ಪಿಚ್ಗಳಲ್ಲಿ ಚೆಂಡುಗಳನ್ನು ಹೊಡೆಯಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ. “ನೀವು ಭಾರತೀಯ ವಿಕೆಟ್ಗಳು ತುಂಬಾ ಕಡಿಮೆ ಮತ್ತು ಹೊಸ ಚೆಂಡಿನೊಂದಿಗೆ ಅಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿರುತ್ತವೆ ಎಂದು ನೆನಪಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಬೇಕು, ಅದು ಅವನ ಕೈಗಳನ್ನು ಬಳಸಲು ಮತ್ತು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಇನ್ನೂ ನಿಲ್ಲುವುದಕ್ಕೆ ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟಿತು. ಅಂತರವನ್ನು ಹಿಟ್ “ಎಂದು ಫಿಂಚ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಒಂದು ವರ್ಷ ನಿಷೇಧದಿಂದ ಮರಳಿದ ಬಳಿಕ ಫಿಂಚ್ ಈ ವರ್ಷ ಐಪಿಎಲ್ನಲ್ಲಿ ವಾರ್ನರ್ ವಿನಾಶಕಾರಿಯಾದ ಕಾಗುಣಿತವನ್ನು ಸಾರಲಾಗಿದೆ. ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ನಂತೆ ವಾರ್ನರ್ನ ಪ್ರಮುಖ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳನ್ನು ನೋಡಿದಾಗ ಅದು ತುಂಬಾ ಸಮಂಜಸವಾಗಿದೆ. ಆದರೆ ಒಬ್ಬ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ನಂತೆ ವಾರ್ನರ್ ಅವರ ಯಶಸ್ಸು ಆತನಿಗೆ ಆ ಕೈಗಳನ್ನು ಬಳಸಲು ಅನುಮತಿ ನೀಡಲಾಗುತ್ತಿತ್ತು, ಅದು ಅವನಿಗೆ ಒದಗಿಸಿದ ಯಾವುದೇ ಅಗಲವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಾಗ. ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ, ವಿರೋಧದ ತಂಡಗಳು ವಾರ್ನರ್ ಅನ್ನು ತಡೆಯಲು ವಿವಿಧ ತಂತ್ರಗಳನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ್ದಾರೆ, ವಿಕೆಟ್ಗೆ ಬರುವಂತೆ ಅವನನ್ನು ಕೊಠಡಿಗೆ ಸೆಳೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಅಥವಾ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಬೌಲಿಂಗ್ ಮಾಡುವುದರ ಮೂಲಕ ಮತ್ತು ಅವರ ಕೈಗಳನ್ನು ಎಳೆಯಲು ತನ್ನ ಬಲವನ್ನು ಬಳಸಲು ಬಿಡ್ನಲ್ಲಿ ಎಳೆಯುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ವಾರ್ನರ್ ಅವರು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಇನ್ನೂ ಪ್ರಾಬಲ್ಯ ಸಾಧಿಸುವ ಒಂದು ದಾರಿಯನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡರು. ಆದರೆ ಅಫ್ಘಾನಿಸ್ತಾನದ ಹಮೀದ್ ಹಾಸನ್ ಮತ್ತು ಭಾರತೀಯ ಹೊಸ-ಚೆಂಡಿನ ಜೋಡಿಗಳು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ನಡೆದುಕೊಂಡಿರುವುದು ವಿಕೇಟ್ ಮತ್ತು ಬೌಲ್ ಅನ್ನು ಅವನ ದೇಹಕ್ಕೆ ತಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಅವನನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅಪ್ ಮಾಡಿ. ಹಾಕ್-ಕಣ್ಣಿನ ಚಿತ್ರಗಳು ವಾರ್ನರ್ ಸುಮಾರು 70 ಶೇಕಡಾ ವಿಶ್ವ ಕಪ್ನಲ್ಲಿ ಪೇಸ್ಗಳಿಂದ ಎದುರಿಸುತ್ತಿದ್ದು, ಅವರ ಲೆಗ್-ಸ್ಟಂಪ್ನ ಹೊರಗೆ ಒಂದು ಇಂಚಿನ ಅಥವಾ ಎರಡು ಉದ್ದದ ಸುತ್ತಲೂ ಪಿಚ್ ಮಾಡಿದೆ ಮತ್ತು ನೇರವಾಗಿ ಬಲಗೈಯಿಂದ ನೇರವಾಗಿ ಹೋದವು ಎಂದು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. -ವಿಕೆಟ್ ಕೋನ. ತಮ್ಮ ತಂತ್ರಗಳೊಂದಿಗೆ ಸ್ಥಿರವಾಗಿರುವುದರಿಂದ, ಅವರು ವಾರ್ನರ್ನ ಬೌಂಡರಿ ಸ್ಕೋರಿಂಗ್ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಕಡಿತಗೊಳಿಸಿದರು.

ವಾರ್ನರ್ನ ಮಣಿಕಟ್ಟುಗಳು ಸ್ವಭಾವದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಕಾಂಕ್ರೀಟ್ ಆಗಿರುವುದರಿಂದ ಮತ್ತು ಸ್ಟೀವ್ ಸ್ಮಿತ್ ಅಥವಾ ಉಸ್ಮಾನ್ ಖ್ವಾಜ ಅವರು ತಂತ್ರದಲ್ಲಿ ಅಚ್ಚರಿಯಿಲ್ಲವೆಂದು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ, ಆಫ್-ಸೈಡ್ ಮೂಲಕ ಆ ಕೋನದಿಂದ ಅವನನ್ನು ಎಸೆಯುವ ಚೆಂಡುಗಳು. ಬ್ಯಾಟ್ನಲ್ಲಿ ಅಗ್ರಗಣ್ಯ ಭಾರೀ ಹಿಡಿತವು ಅವರ ಕಾರಣಕ್ಕೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ. ಇದು ವಾರ್ನರ್ ಅನ್ನು ಕೇವಲ ಒಂದು ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿ ಬಿಟ್ಟುಬಿಡುತ್ತದೆ, ಇದು ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸಿಂಗಲ್ಸ್ ಮತ್ತು ಟ್ವೆಸ್ಗಳಿಗಾಗಿ ಲೆಗ್-ಸೈಡ್ನಲ್ಲಿ ಸ್ಕ್ವೇರ್ ಪ್ರದೇಶದ ಮೂಲಕ ಅವರನ್ನು ಓಡಿಸುತ್ತದೆ, ಇದು ಈ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಮಾಡಿದೆ. ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ ಇದೇ ರೀತಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು ಮತ್ತು ಇದು ಒಂದು ಕಟ್ ಶಾಟ್ ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವಾಗ ನಿರ್ಜೀವವಾಗಿರುವುದರ ಜೊತೆಗೆ ನೇರ ಫೀಲ್ಡರ್ಗೆ ಅದನ್ನು ಆಡುವಲ್ಲಿ ಕಾರಣವಾಯಿತು.

ಈ ತಂತ್ರವನ್ನು ವಾರ್ನರ್ನಲ್ಲಿ ಕಳೆದುಕೊಂಡಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ವೇಗದ ಬೌಲರ್ಗಳನ್ನು ತಮ್ಮ ಆಟದ ಯೋಜನೆಗೆ ಸೇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಅವನು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡಿದ್ದಾನೆ. ಅವರು ಲೆಗ್-ಸ್ಟಂಪ್ ಗಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವನ ಸ್ಟಂಪ್ನ ಅಂಚಿನಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು ನಿಂತಿರುತ್ತಾನೆ, ಪೇಸ್ಗಳನ್ನು ಉದ್ದಕ್ಕೂ ಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಹೊಡೆಯುವುದಕ್ಕಾಗಿ ಪೇಸ್ಗಳನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸುತ್ತಾನೆ – ಇದರಿಂದಾಗಿ ತನ್ನ ಕೈಗಳನ್ನು ತಲುಪುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾನೆ – ಅಥವಾ ಬೌಲಿಂಗ್ ಅನ್ನು ವಿಶಾಲವಾಗಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ ಅವನನ್ನು ಅಂಚಿನಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಲು. ಆದಾಗ್ಯೂ ಅವರು ಇನ್ನೂ ಬೆಟ್ ಅನ್ನು ಸೆಳೆಯಲಿಲ್ಲ. ಮತ್ತು ಅವರ ಹಾರ್ಡ್ ಕೈಗಳಿಂದಾಗಿ, ಅವರು ಆಫ್-ಸೈಡ್ ಮೂಲಕ ಎಸೆತಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಮಯವನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾರೆ, ವಾರ್ನರ್ ಅವರು ಎರಡನೆಯ ಸ್ಲಿಪ್ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಕಡೆಗೆ ತಿರುಗಿಸುವುದನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ತಂಡಗಳು ತಮ್ಮ ಒಂಟಿಯಾಗಿರುವ ಸ್ಲಿಪ್ ಫೀಲ್ಡರ್ ಅನ್ನು ಎಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆಂಬುದನ್ನು ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ. ಆಸಿ ಆರಂಭಿಕ. ಫಿನ್ಚ್ ಐಪಿಎಲ್ನಲ್ಲಿ ಐಪಿಎಲ್ನಲ್ಲಿ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಿಂದ ಗಮನಾರ್ಹ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಂಡರು, ಬಹಳ ವಿವೇಕದಿಂದ “ನೀವು ಒಂದು ಕ್ಲಬ್ ಟೀಮ್ ಅನ್ನು ಆಡುತ್ತಿಲ್ಲ, ಅಲ್ಲಿ ನೀವು ಒಂದು ಗುರಿಯನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಬಹುದು.” gtc: suffix = “” & gt;

ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿ ಗುರಿಯಾಗಿಟ್ಟುಕೊಂಡು ಪ್ರತಿ ತಂಡವು ಸೂಪರ್ ಪ್ರಬಲವಾಗಿದೆ. ” ವಾರ್ನರ್ ಜೊತೆ ವ್ಯವಹರಿಸುವಾಗ ಉತ್ತಮ ಮಾರ್ಗವು ಅವನ ಬಳಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅವನು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಬರಲು ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದಾನೆ ಎಂಬುದು ಯಾವ ತಂಡಗಳು ಅರಿತುಕೊಂಡಿದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ. ವೆಸ್ಟ್ಇಂಡೀಸ್ ವಿರುದ್ಧದ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ವಾರ್ನರ್ ಅವರು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಸೆಳೆಯಲ್ಪಡುವುದನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ರನ್ಗಳು ಸ್ಕೋರ್ ಮಾಡುವ ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಅವರು ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಅವನಿಗೆ ಒಗ್ಗಿಕೊಂಡಿರುವ ವೇಗ ಮತ್ತು ತೀವ್ರತೆಗೆ ಬಂದಿಲ್ಲವಾದರೂ ಸಹ ಅವರ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಗೆ. “ಫಿನ್ಚ್ನೊಂದಿಗೆ ಅವರು ಅಸಮ್ಮತಿ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಲಿಲ್ಲ,” ಪ್ರತಿ ಸಾಕ್ಷ್ಯವು ತನ್ನ ಅಪಾಯಕಾರಿ ಬೆನ್ನಿನಿಂದ ಹಿಂತಿರುಗುವಂತೆ ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ”

© Cricbuzz

<ವಿಭಾಗ>

Comments are closed.