ಹ್ಯಾರಿಸ್ ಕೌಂಟಿ ಜೈಲ್ನಲ್ಲಿನ ಸಂಭಾವ್ಯ ಮಿಂಪ್ಸ್ ಸ್ಫೋಟ – ಕೆಹೆಚ್ಯೂ 11
ಹ್ಯಾರಿಸ್ ಕೌಂಟಿ ಜೈಲ್ನಲ್ಲಿನ ಸಂಭಾವ್ಯ ಮಿಂಪ್ಸ್ ಸ್ಫೋಟ – ಕೆಹೆಚ್ಯೂ 11
June 12, 2019
ಡೇವಿಡ್ ವಾರ್ನರ್ನಲ್ಲಿ ಫೆನ್ಸಿಂಗ್
ಡೇವಿಡ್ ವಾರ್ನರ್ನಲ್ಲಿ ಫೆನ್ಸಿಂಗ್
June 12, 2019

ಲೀಗ್ ಘರ್ಷಣೆಗಾಗಿ ಮೀಸಲು ದಿನಗಳ ಕೊರತೆಯನ್ನು ಐಸಿಸಿ ಸಮರ್ಥಿಸುತ್ತದೆ

ಲೀಗ್ ಘರ್ಷಣೆಗಾಗಿ ಮೀಸಲು ದಿನಗಳ ಕೊರತೆಯನ್ನು ಐಸಿಸಿ ಸಮರ್ಥಿಸುತ್ತದೆ

= “ಚಿತ್ರ” ಐಟಂಗಳನ್ನುಕೋಪ್ = “” ಐಟಂಟೈಪ್ = “http://schema.org/ImageObject”>  ಮಳೆ ಕಾರಣ

ಮಳೆಯಿಂದಾಗಿ ಈ ವಿಶ್ವಕಪ್ನಲ್ಲಿ ಮೂರು ಪಂದ್ಯಗಳು ಯಾವುದೇ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಕಂಡಿಲ್ಲ. © ಗೆಟ್ಟಿ

“ಆಟಗಳು ಹರಡುತ್ತವೆ. ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಗೆ ಇದು ನಿರಾಶಾದಾಯಕವೆಂದು ನಾನು ಹೇಳುತ್ತೇನೆ. ಅವರು ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಆಟವನ್ನು ನೋಡಲು ಟಿಕೆಟ್ಗಳನ್ನು ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ, ಮತ್ತು ನಂತರ ಅವರು ಅಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗಬಹುದು ಎಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ. “

ಡೇವಿಡ್ ಐಸಿಸಿ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿಯ CEO ರಿಚರ್ಡ್ಸನ್, ಪ್ರತಿ ಘರ್ಷಣೆಗೆ ಮೀಸಲು ದಿನಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರದ ಹಲವಾರು ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರ ವಹಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಐಸಿಸಿ ಪುರುಷರ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವಿಶ್ವಕಪ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿ ಪಂದ್ಯಕ್ಕೂ ಮೀಸಲು ದಿನದಲ್ಲಿ ಅಪವರ್ತನವು ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿ ಉದ್ದವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಾಯೋಗಿಕವಾಗಿ ವಿತರಿಸಲು ಅತ್ಯಂತ ಸಂಕೀರ್ಣವಾಗಿದೆ “ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

” ಇದು ಪಿಚ್ ಸಿದ್ಧತೆ, ತಂಡದ ಚೇತರಿಕೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಯಾಣದ ದಿನಗಳು, ಸೌಕರ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಸ್ಥಳ ಲಭ್ಯತೆ, ಟೂರ್ನಮೆಂಟ್ ಸಿಬ್ಬಂದಿ, ಸ್ವಯಂಸೇವಕ ಮತ್ತು ಪಂದ್ಯದ ಅಧಿಕಾರಿಗಳ ಲಭ್ಯತೆ, ಪ್ರಸಾರ ಜಾರಿ ಮತ್ತು ಬಹಳ ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಕೆಲವು ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಆಟದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಪ್ರಯಾಣ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಮೀಸಲು ದಿನವು ಮಳೆಯಿಂದ ಮುಕ್ತವಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಯಾವುದೇ ಗ್ಯಾರಂಟಿ ಇಲ್ಲ.

“ಒಂದು ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಪೂರೈಸಲು 1200 ಜನರು ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅದರೊಂದಿಗೆ ಸಂಯೋಜಿತವಾದವುಗಳು ಅದನ್ನು ಪ್ರಸಾರ ಮಾಡುವುದು ಮತ್ತು ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ಭಾಗವು ದೇಶಾದ್ಯಂತ ಚಲಿಸುತ್ತಿವೆ ಹಾಗಾಗಿ ಗುಂಪು ಹಂತದಲ್ಲಿ ಮೀಸಲು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಮಹತ್ತರವಾದ ಏಳಿಗೆ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ 45 ತಂಡಗಳ ಕ್ರೀಡಾಕೂಟದಲ್ಲಿ ನಾವು ಬಹುಮತವನ್ನು ಆಡಲು ಬೇಕು ಎಂದು ತಿಳಿದಿದ್ದ ನಾಕ್ ಔಟ್ ಹಂತಗಳಲ್ಲಿ ನಾವು ಮೀಸಲು ದಿನಗಳನ್ನು ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿದ್ದೇವೆ. ” ಪಾಕಿಸ್ತಾನ-ಶ್ರೀಲಂಕಾ ಮತ್ತು ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ-ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ ನಡುವಿನ ವಿಶ್ವಕಪ್ 2019 ರವರೆಗೆ ಮೂರು ಪಂದ್ಯಗಳು ತೊಳೆದುಕೊಂಡಿವೆ. ಇದರಿಂದಾಗಿ ದೂರಕ್ಕೆ ಹೋಗುವುದಿಲ್ಲವೆಂದು ವಿಶ್ವ ಕಪ್ 2019 ಕಂಡಿದೆ. ಸಹ ಮೊಟಕುಗೊಳಿಸಿದ ಪಂದ್ಯ.

ತಂಡಗಳು ಪಾಯಿಂಟ್ಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದೆ ಮತ್ತು ಸಂಭಾವ್ಯ ಗೆಲುವುಗಳು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿವೆ ಎಂಬುದು ಇದರ ಅರ್ಥವಾಗಿದೆ – ಮೊದಲು ಅಂಕಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದರೆ ತಂಡಗಳು ಅಂಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು ಲೀಗ್ ಹಂತದ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ. ನ್ಯೂಝಿಲೆಂಡ್ ಮತ್ತು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ವಿರುದ್ಧ ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ವಿರುದ್ಧವೂ ಬೆದರಿಕೆ ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುವ ಭಾರತದ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಆಟಗಳಿಗೆ ಹವಾಮಾನವು ಮುಂದುವರೆಯಬಹುದು. ಐಸಿಸಿ ಮತ್ತು ತಂಡಗಳು ತಮ್ಮ ಮಳೆಯಿಂದ ಮಂಗಳವಾರ ತಂಡಗಳು ತಮ್ಮ ಅಂತಿಮ ಕಾರ್ಡ್ಗಳನ್ನು ಆಡುತ್ತಿದ್ದು, ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯ ಉಳಿದ ಭಾಗವು ಮಳೆಯಿಂದ ಮುಕ್ತವಾಗಲಿದೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ.

© Cricbuzz

<ವಿಭಾಗ>

Comments are closed.