ಜೆಇಇ ಸುಧಾರಿತ 2019 ಫಲಿತಾಂಶ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ; ವೆಬ್ಸೈಟ್ ಕ್ರ್ಯಾಶ್ಗಳು
ಜೆಇಇ ಸುಧಾರಿತ 2019 ಫಲಿತಾಂಶ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ; ವೆಬ್ಸೈಟ್ ಕ್ರ್ಯಾಶ್ಗಳು
June 14, 2019
2019 ಯುಎಸ್ ಓಪನ್ ಲೀಡರ್ಬೋರ್ಡ್: ಲೈವ್ ಕವರೇಜ್, ಟೈಗರ್ ವುಡ್ಸ್ ಸ್ಕೋರ್, ಶುಕ್ರವಾರ ಗಾಲ್ಫ್ ಸ್ಕೋರ್ಗಳು – ಸಿಬಿಎಸ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್
2019 ಯುಎಸ್ ಓಪನ್ ಲೀಡರ್ಬೋರ್ಡ್: ಲೈವ್ ಕವರೇಜ್, ಟೈಗರ್ ವುಡ್ಸ್ ಸ್ಕೋರ್, ಶುಕ್ರವಾರ ಗಾಲ್ಫ್ ಸ್ಕೋರ್ಗಳು – ಸಿಬಿಎಸ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್
June 14, 2019

ಎಲ್ಲಾ ಮತ್ತು ಒಂದು ಚೀಲ ಮೇಲ್ – ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು ಹೊರತೆಗೆಯಿರಿ

ಎಲ್ಲಾ ಮತ್ತು ಒಂದು ಚೀಲ ಮೇಲ್ – ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು ಹೊರತೆಗೆಯಿರಿ
<ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ>

ಇದು ಶುಕ್ರವಾರ ಮೇಲ್ಬಾಗ್ ಸಮಯ!

ನೀವು ಮೇಲ್ಬಾಗ್ನೊಂದಿಗೆ ರೋಲಿಂಗ್ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು, ನನ್ನಿಂದ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ, ದಯವಿಟ್ಟು ನನ್ನ ಹೊಸ ಪಾಡ್ಕ್ಯಾಸ್ಟ್ ಮೀಸಲು, ಗೆಲುವುಗಳು ಮತ್ತು ನಷ್ಟಗಳು, ಇದೀಗ ನೀವು ಮೂರು ಎಪಿಸೋಡ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಿರಿ, ಅದು ನಿಮಗೆ ಹುಡುಗರಿಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗಲಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ.

ಎಫ್ಎಸ್ 1 ಬರಹಗಾರ ಮತ್ತು ನಿರೂಪಕ ಜೇಸನ್ ವಿಟ್ಲಾಕ್, ಧಾರಾವಾಹಿ ಕ್ರೀಡಾ ಮಾಧ್ಯಮದ ವಾಣಿಜ್ಯೋದ್ಯಮಿ ಶಾನನ್ ಟೆರ್ರಿ, ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು ಮತ್ತು 247 ಕ್ರೀಡೆಗಳ ಹಿಂದೆ ಮನುಷ್ಯ, ಮತ್ತು SEC ಕಮಿಷನರ್ ಗ್ರೆಗ್ ಸ್ಯಾಂಕಿ. ಇವುಗಳು ದೀರ್ಘ ರೂಪದ ಸಂಭಾಷಣೆಗಳಾಗಿವೆ ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ಬೆಳೆಯಲು ನಾನು ಉತ್ಸುಕನಾಗಿದ್ದೇನೆ.

ಆದ್ದರಿಂದ ಅವುಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

ಸರಿ, ಇಲ್ಲಿ ನಾವು ಮೇಲ್ಬಾಗ್ನೊಂದಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತೇವೆ.

ಇಲ್ಲಿ ನಾವು ಹೋಗುತ್ತೇವೆ:

ಪಾಲ್ ಬರೆಯುತ್ತಾರೆ:

“ಸ್ಟಾರ್ ಆಟಗಾರನು ಗಾಯಗೊಂಡು ಫೈನಲ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಆಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದಾಗ ಏನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ …

ಗಾಯಗೊಂಡ ಆಟಗಾರನೊಂದಿಗೆ ತಂಡವನ್ನು ಹೊಡೆಯುವ ತಂಡಕ್ಕೆ ಮುಂದಿನ ಒಂದು ನಕ್ಷತ್ರವು ಇರಬೇಕು … ನಿಜವಾಗಲಿ, ಕೆಡಿ ಎಲ್ಲಾ ಆಟಗಳನ್ನು ಆಡಿದರೆ ಟೊರೊಂಟೊ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಯೋಧರನ್ನು ಸೋಲಿಸಬಹುದೆ … .. ಎಷ್ಟು ತಂಡಗಳು ಅವರೊಂದಿಗೆ ತಂಡವನ್ನು ಸೋಲಿಸಿರಬಹುದು ಬೆಂಚ್ನಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಟಗಾರ … ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಎರಡನೇ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕಿರೀಟವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ …. ಬಹುಶಃ ಇದು ಕೇವಲ ಆಟದ ಭಾಗವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಇದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ವಿಷಯವಲ್ಲ …. “

ರಾಪ್ಟರ್ಸ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಗೆದ್ದುಕೊಂಡರು, ಆದರೆ ಕೆವಿನ್ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಮತ್ತು ಕ್ಲೇ ಥಾಂಪ್ಸನ್ ಇಬ್ಬರೂ ಆರೋಗ್ಯವಂತರಾಗಿದ್ದರೆ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಸರಣಿಯನ್ನು ಉತ್ತಮಗೊಳಿಸಲು ಅವಕಾಶವಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ.

ಹೆಲ್, ಕ್ಲೇ ಥಾಂಪ್ಸನ್ ತನ್ನ ಎಸಿಎಲ್ ಅನ್ನು ಕಿತ್ತುಕೊಳ್ಳದಿದ್ದಲ್ಲಿ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಇನ್ನೂ ಕೆವಿನ್ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ರ ಹೊರತಾಗಿಯೂ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಗೆಲ್ಲಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ.

ರಾಥರ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ನೆನಪಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನದಾಗಿ ವಾರಿಯರ್ ಗಾಯಗಳು ಒಂದು ದಶಕವನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ನೆನಪಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದು ಸತ್ಯ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ.

ಕಳೆದ ವರ್ಷ 2015 ಮತ್ತು ಕ್ರಿಸ್ ಪೌಲ್ನಲ್ಲಿ ಕೈರ್ ಇರ್ವಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಕೆವಿನ್ ಲವ್ ಕಳೆದ ವರ್ಷ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಇತರ ತಂಡಗಳ ಗಾಯಗಳಿಂದಾಗಿ ಲಾಭ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಗಮನಿಸುವುದು ನ್ಯಾಯೋಚಿತವಾಗಿದೆ – ಆದರೆ ಆ ಗಾಯಗಳಿಂದಾಗಿ ವ್ಯತ್ಯಾಸ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಇನ್ನೂ ಉತ್ತಮ ತಂಡಗಳು.

ಆದರೆ ಈ ಫೈನಲ್ಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಮರಣೀಯ ಭಾಗವು ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಮತ್ತು ಕ್ಲೇಗೆ ಬ್ಯಾಕ್-ಟು-ಬ್ಯಾಕ್ ಆಟಗಳಲ್ಲಿ ಅಭೂತಪೂರ್ವ ಗಾಯಗಳು ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ.

ಮ್ಯಾಟ್ ಬರೆಯುತ್ತಾರೆ:

“ಹೇ ಕ್ಲೇ,

ಕ್ರೀಡೆಗಳಲ್ಲಿ ಪುರುಷರೊಂದಿಗೆ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲು ಮಹಿಳೆಯರು ಹೇಳಿಕೊಳ್ಳುವ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ನೀವು ಹೋಗುತ್ತೀರಿ ಎಂಬುದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ. ಆದರೆ ಯುಎಸ್ ಮಹಿಳಾ ಸಾಕರ್ ತಂಡದಿಂದ ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್ನ ಈ ಐತಿಹಾಸಿಕ ಬೀಟ್ಡೌನ್ ಅನ್ನು ನೋಡಿದ ನಂತರ ನಾನು ಇನ್ನೂ ಕೇಳಬೇಕಾಗಿದೆ, ಯುಎಸ್ ಪುರುಷರ ಸಾಕರ್ ತಂಡದ ವಿರುದ್ಧ ಅವರು ಸ್ಪರ್ಧಿಸಬಹುದೆಂದು ನೀವು ಭಾವಿಸುತ್ತೀರಾ?

ಯುಎಸ್ ಪುರುಷರ ಸಾಕರ್ ತಂಡವು ಇದೀಗ ಒಳ್ಳೆಯದು ಅಲ್ಲ ಮತ್ತು ಕಳೆದ ವರ್ಷ ವಿಶ್ವಕಪ್ನ ಕಟ್ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡಾಗ ಕಳಪೆಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ಸನ್ನಿವೇಶದಲ್ಲಿ ಹಾಕಿ. ವೆನೆಜುವೆಲಾದ ಒಂದು ಅರ್ಧಭಾಗದಲ್ಲಿ ಅವರನ್ನು ಮೂರು ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡುವುದು ಕಠೋರವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಕಷ್ಟವಾಗಿದೆ. ಪ್ರಸ್ತುತ ಯು.ಎಸ್. ಮಹಿಳಾ ತಂಡವು ಯುಎಸ್ ಪುರುಷರ ತಂಡಕ್ಕೆ ಹೋರಾಡುತ್ತದೆಯೇ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ? “

ಯು.ಎಸ್. ಮಹಿಳೆಯರ ಸಾಕರ್ಗೆ ಬಂದಾಗ ಯು.ಎಸ್. ಮೆನ್ಗೆ ಸಮೀಪದಲ್ಲಿಲ್ಲ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಮಹಿಳೆಯರು ಒಂದು ಪುರುಷರ ವಿಶ್ವ ಕಪ್ ತಂಡಕ್ಕೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ, ಪ್ರಾಮಾಣಿಕವಾಗಿ, ಉತ್ತಮ ಪ್ರೌಢಶಾಲಾ ಹುಡುಗನ ತಂಡದ ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.

ನನ್ನನ್ನು ನಂಬಬೇಡಿ?

ಮತ್ತು ಈ ವಿಶ್ವದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮಹಿಳಾ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಎರಡು.

ಪ್ರತಿ ದೊಡ್ಡ ಶಾಲೆಯ ರಾಜ್ಯ ಚಾಂಪಿಯನ್ ಪ್ರೌಢಶಾಲಾ ಸಾಕರ್ ತಂಡವು ನಮ್ಮ ಮಹಿಳಾ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡವನ್ನು ಸೋಲಿಸಲಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ನಂಬುತ್ತೇನೆ.

ಮಹಿಳಾ ಕ್ರೀಡೆಗಳಿಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ ಮಹಿಳಾ ಕ್ರೀಡೆಗಳಿಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ ಮಹಿಳಾ ಕ್ರೀಡೆಗಳಿಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ ಅದು ಮಹಿಳಾ ಅವಮಾನ ಎಂದು ಉದ್ದೇಶಿಸಿಲ್ಲ.

ನಮ್ಮ U.S. ಪುರುಷರ ಸಾಕರ್ ತಂಡವು ಮಹಿಳೆಯರನ್ನು ಆಡಿದರೆ ಇಪ್ಪತ್ತು ಅಥವಾ ಅದಕ್ಕಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ಜನರು ಇಷ್ಟವಾಗುತ್ತಾರೆ.

ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ಸಮಾನ ವೇತನ ಪಡೆಯಬೇಕೇ ಎಂಬ ಪ್ರಶ್ನೆಗೆ, ಅದು ಕೇವಲ ಆರ್ಥಿಕ ಅಸಾಧ್ಯ. ಪುರುಷರ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ $ 4 ಶತಕೋಟಿಯಷ್ಟು ಹಣವನ್ನು ತಂದುಕೊಟ್ಟಿತು, ಮಹಿಳಾ ವಿಶ್ವಕಪ್ $ 100 ದಶಲಕ್ಷಕ್ಕಿಂತಲೂ ಕಡಿಮೆಯಿತ್ತು. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಮಹಿಳೆಯರು ತಮ್ಮ ವಿಶ್ವ ಕಪ್ಗಾಗಿ ಪುರುಷರಿಗಿಂತ ಮಹಿಳಾ ವಿಶ್ವ ಕಪ್ನಿಂದ ಉತ್ಪತ್ತಿಯಾದ ಆದಾಯದ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪಾಲನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ.

ಸರಳವಾದ ಸತ್ಯ ಇದು: ಎಡಪಂಥದ ಹಲವರು ಅಮೆರಿಕವನ್ನು ವಾದಿಸಲು ಬಯಸಿದರೆ ಒಂದು ಭೀಕರವಾದ ಸ್ಥಳವಾಗಿದ್ದು, ಪ್ರಪಂಚದ ಉಳಿದ ಭಾಗಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಮಹಿಳಾ ಕ್ರೀಡಾ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಾವು ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ಯಾರಾದರೂ ನಮ್ಮ ಮಹಿಳಾ ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳನ್ನು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತೇವೆ .

ನಾನು ಹತಾಶೆಯನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ, ಆದರೆ ಮಹಿಳಾ ವಿಶ್ವ ಕಪ್ ತಂಡದ ಸದಸ್ಯರಿಗೆ ಅದೇ ಹಣವನ್ನು ಪಡೆಯಬೇಕು ಎಂದು ಪುರುಷರು ವಾದಿಸುತ್ತಾರೆ, ಏಕೆಂದರೆ WNBA ಯ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಟಗಾರರು ಎನ್ಬಿಎಗಳಂತಹಾ ಅದೇ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಪಡೆಯಬೇಕು. ಪ್ರತಿ ತಂಡವು ಉತ್ಪಾದಿಸುವ ಹಣದ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಹೋಲಿಕೆ ಇಲ್ಲ.

ಮ್ಯಾಟ್ ಸ್ಮಿತ್ ಕೇಳುತ್ತಾನೆ:

“ಅಮೆರಿಕಾದ ಕ್ರೀಡಾ ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್ಗೆ ನೀವು ಯಾವ ಮೂರು ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತೀರಿ? (ಅಂದರೆ ಎನ್ಬಿಎ ತಿಂಗಳಿಗೊಮ್ಮೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ, ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್ ಕರಡು ಮಾಸ್ಟರ್ಸ್ ವಾರಾಂತ್ಯದವರೆಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ, ಇತ್ಯಾದಿ.) “

ಅವರು ಅಮೆರಿಕಾದ ಕ್ರೀಡಾ ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್ನಲ್ಲಿ ನನ್ನನ್ನು ಸರ್ವಶ್ರೇಷ್ಠ ಮಾಡಿದರೆ ನಾನು ಮುಂದಿನ ಮೂರು ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತೇನೆ:

1. ಎನ್ಬಿಎ ಸೀಸನ್ ಕ್ರಿಸ್ಮಸ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಆಗಸ್ಟ್ ಮೊದಲ ವಾರದಲ್ಲಿ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

2. ಕಾಲೇಜ್ ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್ ಜನವರಿ 2 ರಂದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಚ್ ಮ್ಯಾಡ್ನೆಸ್ಗೆ ಬದಲಾಗಿ ಮೇ ಮ್ಯಾಡ್ನೆಸ್ನಲ್ಲಿ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

3. ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್ ಮತ್ತೊಂದು ಬೈ ವಾರದ ಅಥವಾ ಎರಡರಲ್ಲಿ ಇರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದರ ಋತುವನ್ನು ಅಧ್ಯಕ್ಷರ ದಿನ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ, ಇದರರ್ಥ ಸೂಪರ್ ಬೌಲ್ ಸಂಡೆ ಒಂದು ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ರಜಾದಿನವಾಗಿ ನಂತರ ಪ್ರತಿ ವರ್ಷ ಒಂದು ಸೋಮವಾರ ರಜಾದಿನವಾಗಿ ನಡೆಯುತ್ತದೆ.

ಕ್ರೀಡಾ-ಅಲ್ಲದ ಸುದ್ದಿಗಳಲ್ಲಿ, ಪ್ರತಿ ವರ್ಷ ಅಕ್ಟೋಬರ್ನಿಂದ ಅಂತಿಮ ಶನಿವಾರದಂದು ಹ್ಯಾಲೋವೀನ್ ಮಾಡಲು ನಾನು ಯಾವಾಗಲೂ ಅಕ್ಟೋಬರ್ 31 ರಂದು ಬರುತ್ತೇನೆ.

ಮತ್ತು ನಾನು ಹಗಲಿನ ಉಳಿತಾಯ ಸಮಯವನ್ನು ಸಹ ಕೊನೆಗೊಳಿಸುತ್ತೇನೆ – ನಾವು ಈಗ ನಾವು ಪ್ರಮಾಣಿತವಾಗಿದ್ದ ಸಮಯವನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ – ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ಅಮೇರಿಕವನ್ನು ಕೇವಲ ಎರಡು ಸಮಯ ವಲಯಗಳು, ಪೂರ್ವ ಮತ್ತು ಪಶ್ಚಿಮದಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ, ಪೂರ್ವದ ಮಧ್ಯಭಾಗದ ಸುತ್ತಲೂ ವರ್ಷ ಪೂರ್ತಿ ಮತ್ತು ವರ್ಷ ಪೂರ್ತಿ ಪರ್ವತದ ಪಶ್ಚಿಮದಲ್ಲಿ.

ನಾವು ಪ್ರತಿ ಪ್ರಮುಖ ಕ್ರೀಡಾಕೂಟವನ್ನು ಪೂರ್ವ ಕರಾವಳಿಯಲ್ಲಿ 7:00 ಕ್ಕೆ ಮತ್ತು ಪಶ್ಚಿಮ ಕರಾವಳಿಯಲ್ಲಿ 6:00 ಕ್ಕೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 4:30 ಗಂಟೆಗೆ ಪ್ರತಿ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಏಳುವ ಎಲ್ಲ ಮಕ್ಕಳು ಮತ್ತು ನನ್ನಂತಹ ಜನರನ್ನು ಖಾತರಿಪಡಿಸುತ್ತೇವೆ. ನಿರುತ್ಸಾಹವಿಲ್ಲ.

“ಟ್ವಿಟರ್ ಮತ್ತು ಇಮೇಲ್ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಗುಂಪೇ, ಎನ್ಬಿಎ ಮುಕ್ತ ಏಜೆನ್ಸಿಯನ್ನು ಹೇಗೆ ಅಲುಗಾಡಿಸುತ್ತೀರಿ ಎಂದು ನೀವು ಹೇಗೆ ನೋಡುತ್ತೀರಿ?”

ಅವರ ಗಾಯಗಳಿಂದಾಗಿ ಕೆವಿನ್ ಡುರಾಂಟ್ ಮತ್ತು ಕ್ಲೇ ಥಾಂಪ್ಸನ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ತೊರೆದರೆ ನಾನು ಆಶ್ಚರ್ಯ ಪಡುತ್ತೇನೆ. ಅವರು ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಶ್ನೆಯನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಂಡು ಊಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ – ಮುಂದಿನ ವರ್ಷದ ಪ್ಲೇಆಫ್ಗಳು ಈ ಎರಡೂ ಹುಡುಗರಿಗೆ ಅಥವಾ ಮರಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ? ಅವರು ಮಾಡಿದರೆ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಪ್ಲೇಆಫ್ಗಳನ್ನು ತಯಾರಿಸುತ್ತಾರೆಯೇ ಇಲ್ಲವೋ, ಎಲ್ಲರೂ ಬೀಜಗಳಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ಈ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಸ್ಟೆಫ್ ಮತ್ತು ಡ್ರೇಮಂಡ್ನೊಂದಿಗೆ ಆಡಬಹುದಾದರೆ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಬಹುಶಃ ಇನ್ನೂ ಉತ್ತಮ ತಂಡವಾಗಿದೆ.

ಆದರೆ ಅವರು ಮರಳಿ ಬರುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಅವರನ್ನು ಆಡಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡುತ್ತಾರೆಂದು ಇದು ಭಾವಿಸುತ್ತದೆ.

ನನ್ನ ಪಂತವು ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಅವರು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಮತ್ತೊಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಆಡಲು ಹೋಗುತ್ತಿಲ್ಲ.

ಬೇರೆಡೆ, ಕಿರೀ ಇರ್ವಿಂಗ್ ಬ್ರೂಕ್ಲಿನ್ಗೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿದೆ, ಆದರೆ ವಸ್ತುಗಳ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚು ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಕಾಣುವುದಿಲ್ಲ. ಜಿಮ್ಮಿ ಬಟ್ಲರ್ ಮತ್ತು ಕೆಂಬಾ ವಾಕರ್ರ ಸ್ಥಳಗಳಿಗೆ ಅದೇ ರೀತಿ ನಿಜ.

ಹಾಗಾಗಿ ಉನ್ನತ ಪ್ರತಿಭೆಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಕವಾಹಿವನ್ನು ಅಲ್ಲಿಂದ ಹೊರಡುವ ಪ್ರಮುಖವಾದ ಉಚಿತ ಏಜೆಂಟ್ ಆಗಿ ಹೊರಡುತ್ತಾನೆ. ಕಡಲಾಚೆಯ ಆಡ್ಸ್ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗಳು ಯಾವುದೇ ಸೂಚನೆಯಾಗಿದ್ದರೆ, ಕವಾಯಿ ಮೂಲಭೂತವಾಗಿ ರಾಪ್ಟರ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಉಳಿಯಲು ಅಥವಾ ಕ್ಲಿಪ್ಪರ್ಸ್ಗೆ ಸೇರಿಕೊಳ್ಳಲು ಕೆಳಗಿಳಿಯುತ್ತಾರೆ. Crazily, Kawhi ಅವರನ್ನು ಸೇರುತ್ತದೆ ವೇಳೆ ಕ್ಲಿಪ್ಪರ್ಸ್ ಮುಂದಿನ ವರ್ಷದ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಗೆಲ್ಲಲು ನೆಚ್ಚಿನ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ.

ಅಂಥೋನಿ ಡೇವಿಸ್ ಅಲ್ಲಿಯೇ ವ್ಯಾಪಾರಗೊಳ್ಳುವ ಏಕೈಕ ನಾಟಕ. ಲೇಕರ್ಸ್ಗಳು ಇದೀಗ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚಿನವರಾಗಿರುವಂತೆ ತೋರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಲೇಕರ್ಸ್ಗಳು ಅವನನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಬಿಡಬೇಕಾಗಿರುವುದರಿಂದ, ಲೇಕರ್ಸ್ ಗಳು ಅವನಿಗೆ ಸಿಕ್ಕರೂ ಸಹ ಒಳ್ಳೆಯದು ಎಂದು ನಾನು ಯೋಚಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಜೊತೆಗೆ, ನಾನು ಲೆಬ್ರಾನ್ ಮತ್ತು ಆಂಥೋನಿ ಡೇವಿಸ್ ಹೆಚ್ಚು ಅರ್ಥವಿಲ್ಲ ಯೋಚಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಕ್ಲೇ ಥಾಂಪ್ಸನ್ ಆರೋಗ್ಯವಂತರಾಗಿದ್ದರೆ, ಆಂಥೋನಿ ಡೇವಿಸ್ ಗಿಂತ ಲೆಬ್ರಾನ್ ಜೊತೆಗೆ ಲೇಕರ್ಸ್ ಆಡುವ ಬದಲು ಕ್ಲೇ ಥಾಂಪ್ಸನ್ರನ್ನು ನಾನು ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ.

ಲೆಬ್ರಾನ್ ಮತ್ತು ಅಂಥೋನಿ ಡೇವಿಸ್ ಪರಸ್ಪರ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಸಂಬಂಧಿಸಿರುವುದನ್ನು ನಾನು ನೋಡುತ್ತಿಲ್ಲ. ಯಾವುದಾದರೂ ವೇಳೆ, ಡೇವಿಸ್ ಲೇಬ್ರಾನ್ ಮತ್ತು ಡೇವಿಸ್ಗಾಗಿ ಲೇನ್ ಅನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಮುಚ್ಚಿಹಾಕುವಂತೆಯೇ ಹೊರಗಿನಿಂದ ದೊಡ್ಡ ಶೂಟರ್ ಅಲ್ಲ. ಈ ಕಾಂಬೊ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ನನಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಅರ್ಥವಿಲ್ಲ.

ಲೆಕ್ಕಿಸದೆ, ಎನ್ಬಿಎ ಫ್ರೀ ಏಜೆನ್ಸಿ ಬಗ್ಗೆ ಎಲ್ಲಾ ಚರ್ಚೆಗಳ ನಂತರ, ವಾರಿಯರ್ ಗಾಯದ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯು ಈ ಆಫ್ಸೆಸನ್ ಅನ್ನು ತುಂಬಾ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ.

ನಿಮ್ಮ ಗುಂಪೊಂದು ಈ ಪ್ರಶ್ನೆಯ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಕೇಳಿದೆ:

“ಟಿವಿ ರೇಟಿಂಗ್ಗಳು ನಿಮಗೆ ಏಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದೆ?”

ಟಿವಿ ರೇಟಿಂಗ್ಗಳು ಸ್ಕೋರ್ಬೋರ್ಡ್ಗಳಾಗಿವೆ.

ನಾವು ಸಾರ್ವಕಾಲಿಕ ಅಭಿಪ್ರಾಯವನ್ನು ಸುತ್ತುವರಿದಾಗ ಯುಗದಲ್ಲಿ ಜೀವಿಸುತ್ತೇವೆ. ಏನಿದೆ, ಏನಿದೆ, ಏನನ್ನು ಬೆಳೆಯುತ್ತಿದೆ, ಏನು ಕುಸಿಯುತ್ತಿದೆ, ಎಲ್ಲಾ ಮಾನವ ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಸಾಮೂಹಿಕ ಅಭಿಪ್ರಾಯವನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಿಲ್ಲ.

ಆದರೆ ವಾಸ್ತವದಲ್ಲಿ ಆ ಅಭಿಪ್ರಾಯವನ್ನು ನಾವು ಹೇಗೆ ನಿರ್ಮೂಲಗೊಳಿಸುತ್ತೇವೆ.

ನನಗೆ, ಕೆಲವು ವಾಸ್ತವಿಕ ಆಧಾರವಾಗಿರುವಿಕೆ ಇರಬೇಕು.

ಹಾಗಾಗಿ ಜನರು ನೋಡುತ್ತಿರುವ ಟಿವಿ ಶ್ರೇಯಾಂಕಗಳು ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ.

ಜನರು ದೂರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಏನು ವೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ?

ಕ್ರೀಡೆ, ದೊಡ್ಡ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ. ಹಿಂದೆಂದಿಗಿಂತಲೂ, ಪ್ರಾಮಾಣಿಕವಾಗಿ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಕ್ರೀಡೆಗಳಿಗೆ.

ಹೆಚ್ಚಿನ ವೀಕ್ಷಿಸಿದ 100 ದಲ್ಲಿ @Sportsrapport ನಿಂದ ಇಲ್ಲಿ ಗ್ರೇಟ್ ಗ್ರಾಫಿಕ್ 2018 ರಲ್ಲಿ ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು. ಈ ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್ ಪ್ರಾಬಲ್ಯವನ್ನು ನೋಡಿ. pic.twitter.com/7tMcEhdWIk

– ಕ್ಲೇ ಟ್ರಾವಿಸ್ (@ ಕ್ಲೇಟ್ರಾವಿಸ್) ಜೂನ್ 13, 2019

ಆ ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್ ಎಷ್ಟು ಗ್ರಾಫಿಕ್ ಅನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡಿ!

ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮಗಳು ಎನ್ಬಿಎ ಅನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸುತ್ತಿವೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ವಾಸ್ತವದಲ್ಲಿ, ಅದು ದೂರದಿಂದಲೇ ನಿಜವಲ್ಲ.

ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್ ಎನ್ಬಿಎಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಜನಪ್ರಿಯವಾಗಿಲ್ಲ, ಕಾಲೇಜು ಫುಟ್ಬಾಲ್ ತುಂಬಾ.

ಕೇವಲ ಈ ವಾರ, ಕ್ರೀಡಾ ಶ್ರೇಯಾಂಕಗಳಲ್ಲಿ ನನಗೆ ಒಂದು ವಿಷಯ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಆಶ್ಚರ್ಯವಾಯಿತು: ಎನ್ಎಚ್ಎಲ್, ಸಾಮಾಜಿಕ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ನಲ್ಲಿ ಯಾರೂ ಪ್ರಶಂಸೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಟಿವಿ ಕವರೇಜ್ಗಳಿಲ್ಲದೆ, ಬ್ರುಯಿನ್ಸ್-ಬ್ಲೂಸ್ನ 7 ನೇ ಪಂದ್ಯಕ್ಕಾಗಿ 25 ವರ್ಷ ಶ್ರೇಯಾಂಕವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿದೆ.

ಅಮೆರಿಕದಲ್ಲಿ ಬ್ರುಯಿನ್ಸ್-ಬ್ಲೂಸ್ ಹೆಚ್ಚು ವೀಕ್ಷಿಸಿದ NHL ಆಟ ಎಂದು ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ.

ಇದುವರೆಗೆ, ಎಂದಿಗೂ.

ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ 1998 ರಲ್ಲಿ ಎನ್ಬಿಎ ಅತ್ಯಂತ ಹೆಚ್ಚು ವೀಕ್ಷಿಸಿದ ಆಟವಾಗಿದೆ.

1998 ರಲ್ಲಿ ಜಾಝ್ನ ಜೋರ್ಡಾನ್ನ ಆರು ಜಯವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿದ ಈ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ 20 ಮಿಲಿಯನ್ ಕಡಿಮೆ ಜನರು ಅಮೇರಿಕಾದಲ್ಲಿ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಮತ್ತು ರಾಪ್ಟರ್ಗಳ ನಡುವೆ ಕೊನೆಯ ರಾತ್ರಿ ಆಟಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಅಮೇರಿಕದಲ್ಲಿ 1998 ರಲ್ಲಿ ಅಮೇರಿಕಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಐವತ್ತು ಮಿಲಿಯನ್ ಜನರು ಇಂದು ಅಮೇರಿಕಾದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಹೊರತಾಗಿಯೂ.

ಹೌದು, ವೀಕ್ಷಣೆಯ ಮಾದರಿಗಳು ಅಮೆರಿಕಾದಲ್ಲಿ ಬದಲಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್ ಮತ್ತು ಕಾಲೇಜು ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಕಳೆದ ಕೆಲವು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ರೇಟಿಂಗ್ಸ್ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸುತ್ತಿವೆ ಮತ್ತು ಎನ್ಎಚ್ಎಲ್ ಕೇವಲ ಒಂದನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿದೆ.

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ NBA ಕೆಳಗಿಳಿಯುತ್ತದೆ.

ಅಮೆರಿಕಾದಲ್ಲಿ ಎನ್ಬಿಎ ಜನಪ್ರಿಯತೆ ಕಳೆದ ಇಪ್ಪತ್ತು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಥಿರವಾದ ಸ್ಲೈಡ್ ಆಗಿದೆ. ಆದರೂ ನೀವು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿದ್ದರೆ ಎನ್ಬಿಎ ಅನ್ನು ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್ಗೆ ಸವಾಲು ಹಾಕಲಾಗುವುದು ಎಂದು ನೀವು ಭಾವಿಸುತ್ತೀರಿ.

ಅದು ನಿಜವಲ್ಲ.

ಇದು ಪ್ರತಿಕೂಲವಾದದ್ದು, ಆದರೆ ಎನ್ಬಿಎ 1988 ಮತ್ತು 1998 ರಲ್ಲಿ 2019 ರಲ್ಲಿ ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್ ಅನ್ನು ಸವಾಲು ಹಾಕಲು ಹೆಚ್ಚು ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ಡೇಟಾವು ನಮಗೆ ಹೇಳುತ್ತದೆ.

ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಪ್ರಭಾವದ ಒಂದು ಹೊಸ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಕೈಗೊಳ್ಳುವುದರ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ಎನ್ಬಿಎ 1980 ಮತ್ತು 1990 ರ ದಶಕಗಳಲ್ಲಿ ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್ಗೆ ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿದೆ. ವೈಲ್ಡರ್ ಇನ್ನೂ, ಎನ್ಬಿಎ ಟಿವಿ ಶ್ರೇಯಾಂಕಗಳು ಈ ವರ್ಷ 1980 ರಲ್ಲಿ ಇದ್ದವು, ಮ್ಯಾಜಿಕ್ ಜಾನ್ಸನ್ ಮತ್ತು ಲ್ಯಾರಿ ಬರ್ಡ್ ಯುಗವು ಅಮೆರಿಕಾದ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಲೀಗ್ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿತ್ತು.

NBA ಯ ಜಾಗತಿಕ ಭವಿಷ್ಯವು ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್ಗಿಂತ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಈಗ ನೀವು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ವಾದಿಸಬಹುದು, ಆದರೆ ಎನ್ಬಿಎ ವಿದೇಶಿ ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಗಣನೀಯ ಮೊತ್ತದ ಹಣವನ್ನು ಮಾಡಲಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಸಂಶಯಿಸುತ್ತೇನೆ.

ಇದು ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಸಮಯದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಪ್ರಪಂಚದ ಬಹುಪಾಲು ಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಬಹಳ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಯುರೋಪ್ ಮತ್ತು ಏಷ್ಯಾ – ನೀವು ಸಂಭಾವ್ಯವಾಗಿ ಗಣನೀಯ ಪ್ರಮಾಣದ ಹಣವನ್ನು ಮಾಡಲಿಚ್ಛಿಸುವಿರಿ – ಮತ್ತು ನಾವು ಹೆಚ್ಚು ಹೆಚ್ಚು ನೇರವಾದ ಯುಗಕ್ಕೆ ಹೋದಂತೆ ನಾನು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಯೋಚಿಸುತ್ತೇನೆ, ಅವಿಭಾಜ್ಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಲೈವ್ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ಸಾಮೂಹಿಕ ಉತ್ಪನ್ನಗಳ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. (ಯಾವುದೇ ಪ್ರೊ ಲೀಗ್ಗಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ಹಣವನ್ನು ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯವಾಗಿ ಹೆಚ್ಚು ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸುವ EPL, ಅಮೆರಿಕಾದಲ್ಲಿ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಇಲ್ಲಿ ಅವರ ಆಟಗಳನ್ನು ಟೆಲಿವಿಷನ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಾರ ಮಾಡಬಹುದು ಆದರೆ ಎನ್ಬಿಎ ಫೈನಲ್ಗಳು ಯುರೋಪ್ನಲ್ಲಿ 4 ಎಎಮ್ನಲ್ಲಿ ಆಫ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.)

ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್ನ ಯಶಸ್ಸು ಅಥವಾ ವೈಫಲ್ಯ ಮತ್ತು ಎನ್ಬಿಎ ಅವರ ಅಮೇರಿಕನ್ ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಕೆಳಗೆ ಬರುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಾನು ನಂಬುತ್ತೇನೆ.

ಆದ್ದರಿಂದ ಯಶಸ್ಸು ಅಥವಾ ವೈಫಲ್ಯವನ್ನು ಏನು ಹೇಳುತ್ತದೆ?

ಎಷ್ಟು ಜನರು ವೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಅಂದರೆ, ಟಿವಿ ರೇಟಿಂಗ್ಗಳು.

ಎಲ್ಲವೂ ಆದರೆ ರೇಟಿಂಗ್ಗಳು ಕೇವಲ ಉಪಾಖ್ಯಾನ ಚರ್ಚೆಯಾಗಿದೆ.

ಮತ್ತು ನನ್ನ ವಿವಾದವೆಂದರೆ ಇದು: ಎಬಿಎನ್ಎನ್ ಮತ್ತು ಟಿಎನ್ಟಿ ಯು ಲೀಗ್ನ ಹಕ್ಕುಗಳಿಗಾಗಿ ಉಗ್ರವಾಗಿ ಮೀರಿದೆ – ಮತ್ತು ಲೀಗ್ನ ಗ್ರಹಿಸಿದ ಬಲ, ಅದು ಕೂಡಾ ಅಲ್ಲ – ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಎನ್ಬಿಎ ಅತಿಹೆಚ್ಚು ಮೀರಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಅತಿಯಾಗಿ ಕಣ್ಮರೆಯಾಗಿದೆ. ಐತಿಹಾಸಿಕವಾಗಿ ಬಲವಾದ, ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ದೌರ್ಬಲ್ಯ ಬೇರೂರಿದೆ – ಇದು ಲೆಬ್ರಾನ್ ಮತ್ತು ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿಯುಳ್ಳ ಜನರ ಮೇಲೆ ಊಹಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್ಗಿಂತ ಭಿನ್ನವಾಗಿ ಸೂಪರ್ ಬೌಲ್ ಬೃಹತ್ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ಯಾರು ಆಡುತ್ತಾರೆ, ಎನ್ಬಿಎ ಆಟಗಾರನು ಚಾಲಿತವಾಗಿದ್ದಾನೆ.

ಅಲ್ಲದೆ, ಲೆಬ್ರಾನ್ ಅವರ ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳು ಉಳಿದಿದೆ ಮತ್ತು ವಾರಿಯರ್ ರಾಜವಂಶವು ಈಗ ಮುಗಿಯಬಹುದು.

ಮೈಕೆಲ್ ಜೊರ್ಡಾನ್ ನಂತರ ಎನ್ಬಿಎ ರೇಟಿಂಗ್ಗಳು ಕ್ರೂರಡ್ ಆಗಿವೆ ಮತ್ತು ಮತ್ತೆ ಅವರಿಗೆ ಗೌರವಾನ್ವಿತವಾಗಲು ಒಂದು ದಶಕವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿವೆ.

ಲೆಬ್ರಾನ್ ಬಿಟ್ಟುಹೋಗುವಾಗ ನಾವು ಏನನ್ನಾದರೂ ನೋಡಬಹುದೆಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ವಾರಿಯರ್ ರಾಜವಂಶವು ಗೀಚುಬರಹಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತಿದ್ದರೆ. ಇದೀಗ ಎನ್ಬಿಎ ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಸೈಕ್ಲಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಮೇಲ್ಮುಖವಾದ ಸ್ಪೈಕ್ ನಿಜವಾಗಿ ಹೆಚ್ಚಿನದು. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಇದು ಮ್ಯಾಜಿಕ್-ಬರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಜೋರ್ಡಾನ್ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಇದ್ದಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆಯಾಗಿದೆ.

ಆದ್ದರಿಂದ, ಮೂಲಭೂತವಾಗಿ, ಉಪಾಖ್ಯಾನಗಳು ಮತ್ತು ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ, ನನ್ನ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ರಚಿಸುವ ವಿಷಯ ಬಂದಾಗ ವಾಸ್ತವಿಕ ಡೇಟಾವನ್ನು ನಾನು ಕಾಳಜಿವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಐತಿಹಾಸಿಕ ರೇಟಿಂಗ್ಗಳ ಮಾಹಿತಿಯು ನಾವು ಹೊಂದಿದ್ದ ವಾಸ್ತವಿಕ ಪ್ರತಿನಿಧಿಯ ಡೇಟಾ ಸೆಟ್ನ ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿದೆ.

ನೀವು ಎಲ್ಲಾ ವಾರ್ಡ್ಗಳಿಗೆ ಅದ್ಭುತ ವಾರಾಂತ್ಯ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷದ ತಂದೆಯ ದಿನವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಿರಿ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ.

<ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ>

Comments are closed.