ಎಲ್ಲಾ ಮತ್ತು ಒಂದು ಚೀಲ ಮೇಲ್ – ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು ಹೊರತೆಗೆಯಿರಿ
ಎಲ್ಲಾ ಮತ್ತು ಒಂದು ಚೀಲ ಮೇಲ್ – ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು ಹೊರತೆಗೆಯಿರಿ
June 14, 2019
ಜಪಾನ್ ವಿ ಸ್ಕಾಟ್ಲೆಂಡ್ – ಫಿಫಾ ಮಹಿಳಾ ವಿಶ್ವ ಕಪ್ ಫ್ರಾನ್ಸ್ 2019 ™ – ಫಿಫಾಟ್ವಿ
ಜಪಾನ್ ವಿ ಸ್ಕಾಟ್ಲೆಂಡ್ – ಫಿಫಾ ಮಹಿಳಾ ವಿಶ್ವ ಕಪ್ ಫ್ರಾನ್ಸ್ 2019 ™ – ಫಿಫಾಟ್ವಿ
June 14, 2019

2019 ಯುಎಸ್ ಓಪನ್ ಲೀಡರ್ಬೋರ್ಡ್: ಲೈವ್ ಕವರೇಜ್, ಟೈಗರ್ ವುಡ್ಸ್ ಸ್ಕೋರ್, ಶುಕ್ರವಾರ ಗಾಲ್ಫ್ ಸ್ಕೋರ್ಗಳು – ಸಿಬಿಎಸ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್

2019 ಯುಎಸ್ ಓಪನ್ ಲೀಡರ್ಬೋರ್ಡ್: ಲೈವ್ ಕವರೇಜ್, ಟೈಗರ್ ವುಡ್ಸ್ ಸ್ಕೋರ್, ಶುಕ್ರವಾರ ಗಾಲ್ಫ್ ಸ್ಕೋರ್ಗಳು – ಸಿಬಿಎಸ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್

ಜಬಲ್ ರೋಸ್ ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಮೇರಿಕಾದ ಓಪನ್ ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ “ಸುಲಭ” ಮೊದಲ ಸುತ್ತುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ಗುರುವಾರ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಲೀಡರ್ ಮೇಲಿನ ದಾರಿ ಮಾಡಿದ. ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವನು ಝಾಂಡರ್ ಸ್ಕೌಫೇಲೆ ಮತ್ತು ರಿಕಿ ಫೌಲರ್ರನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ಗುಂಪಿನ ಮೇಲೆ ಒಬ್ಬರಿಂದ ಒಬ್ಬರು, ರೋರಿ ಮ್ಯಾಕ್ಲ್ರೊಯ್ನ ಮೇಲೆ ಮೂರು ಮತ್ತು ಇತರರಲ್ಲಿ ಬ್ರೂಕ್ಸ್ ಕೋಪ್ಕಿಯವರಿಂದ ನಾಲ್ಕುರು. ರೋಸ್ ಇದು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ರೌಂಡ್ 1 ನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಪಟರ್ನೊಂದಿಗೆ ಮಾಡಿದೆ, ಇದರ ಅರ್ಥವೇನೆಂದರೆ, ರೌಂಡ್ 2 ನಲ್ಲಿ ಪಟರ್ ಶೀತ ಹೋದರೆ ನಾವು ಮೊದಲಿನ ಪ್ರಮುಖ ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು.

ಟೈಗರ್ ವುಡ್ಸ್ ಅದೃಷ್ಟವಂತನಾಗಿರಲಿಲ್ಲ, ರೋಸ್ನ ಐದು ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ದಿನ ಕೊನೆಗೊಂಡಿತು. ಅವರು ಶುಕ್ರವಾರ ಪೆಬ್ಬಲ್ ಬೀಚ್ನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಅಪ್-ಡೌನ್-ಡೌನ್ ಆಟ ಮುಂದುವರೆಸಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೂ ಗಾಲ್ಫ್ ಸಾಕಷ್ಟು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಹೆಜ್ಜೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಅವರಿಗೆ ಅವಕಾಶವಿದೆ. ಸಮಸ್ಯೆ? ರೋಸ್ ತನ್ನ ಪ್ರಚಂಡ ವೇಗವನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಿಕೊಂಡು, ತನ್ನ ಮೊದಲ ಒಂಬತ್ತು ರಂಧ್ರಗಳ ಮೂಲಕ 8 ರೊಳಗೆ ಇರುವುದರಿಂದ ಆತನನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಯಲು ಎರಡು ಸ್ಟ್ರೋಕ್ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಸಿಬಿಎಸ್ ಕ್ರೀಡೆ 2019 ಯುಎಸ್ ಓಪನ್ ರೌಂಡ್ 2 ರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸ್ಕೋರ್ಗಳು, ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳೊಂದಿಗೆ ಈ ಕಥೆಯನ್ನು ಶುಕ್ರವಾರ ನವೀಕರಿಸುವ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಕೆಳಗಿನ ಲೈವ್ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದರೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ . ಸಹ ಗುರುವಾರ ಕ್ರಿಯೆಯಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ರೌಂಡ್ 2 ಟೀ ಸಮಯ ಮತ್ತು ನನ್ನ takeaways ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

ಅದಕ್ಕೆ ನಿಲ್ಲಿಸಿದಕ್ಕಾಗಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು.

Comments are closed.