ಹುವಾವೇ ನೋವಾ 5 ಆಂಟುಟು ಅವರಿಂದ ನಿಲ್ಲುತ್ತದೆ, ಕಿರಿನ್ 810 ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಡ್ರಾಗನ್ 730 ಅನ್ನು ಮೀರಿಸುತ್ತದೆ – ಜಿಎಸ್‌ಎಂರೆನಾ.ಕಾಮ್ ಸುದ್ದಿ – ಜಿಎಸ್‌ಎಂರೆನಾ.ಕಾಮ್
ಹುವಾವೇ ನೋವಾ 5 ಆಂಟುಟು ಅವರಿಂದ ನಿಲ್ಲುತ್ತದೆ, ಕಿರಿನ್ 810 ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಡ್ರಾಗನ್ 730 ಅನ್ನು ಮೀರಿಸುತ್ತದೆ – ಜಿಎಸ್‌ಎಂರೆನಾ.ಕಾಮ್ ಸುದ್ದಿ – ಜಿಎಸ್‌ಎಂರೆನಾ.ಕಾಮ್
June 23, 2019
ಗುರುಗ್ರಾಮ್ ಸೂರ್ಯನ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್
ಗುರುಗ್ರಾಮ್ ಸೂರ್ಯನ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್
June 23, 2019

ಆಡಿ ಎಸ್‌ಕ್ಯೂ 8 ಬೃಹತ್ ಡೀಸೆಲ್ ಶಕ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ – ಕಾರ್‌ಬ uzz ್

ಆಡಿ ಎಸ್‌ಕ್ಯೂ 8 ಬೃಹತ್ ಡೀಸೆಲ್ ಶಕ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ – ಕಾರ್‌ಬ uzz ್

ಆಡಿಯ ಎಸ್‌ಯುವಿ ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿ ಹೊಸ ರಾಜನಿದ್ದಾನೆ.

ಕಳೆದ ವರ್ಷದ ಜೂನ್‌ನಲ್ಲಿ ಆಡಿ ಕ್ಯೂ 8 ರೊಂದಿಗೆ ದೃಶ್ಯವನ್ನು ಹೊಡೆದಾಗ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಶ್ವಶಕ್ತಿಯ ರೂಪಾಂತರಗಳು, ಐಷಾರಾಮಿ ಗ್ರಾಹಕರು ಆದ್ಯತೆ ನೀಡುವ ಕಾರುಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಕ್ಯೂ 8 ಅನ್ನು ಮೊದಲ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಖರೀದಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ, ಅದು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಬರಲಿದೆ ಎಂದು ದೃ confirmed ಪಡಿಸಲಾಯಿತು. ವಿದ್ಯಾವಂತ ess ಹೆಗಳನ್ನು ಬದಿಗಿಟ್ಟು, ಸಾಕ್ಷ್ಯಗಳು ಶೀಘ್ರವಾಗಿ ಆರೋಹಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದವು. ಮೊದಲಿಗೆ, ಪತ್ತೇದಾರಿ ಹೊಡೆತಗಳು ಇದ್ದವು, ಮತ್ತು ನಂತರ ಅನಧಿಕೃತ ದೃ ma ೀಕರಣಗಳು ಬಂದವು.

ಮತ್ತು ಈಗ, ಕ್ಯೂ 8 ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಬಹಿರಂಗ ಹಂತವನ್ನು ತಲುಪಿದ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದ ನಂತರ, ಆಡಿ ಯುರೋಪ್ಗಾಗಿ ಎಸ್ಕ್ಯೂ 8 ಅನ್ನು ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಲು ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದೆ. ನಾವು ಯುಎಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಪಡೆಯುವ ಆವೃತ್ತಿಯಂತಲ್ಲದೆ, ಆಡಿ ಅತ್ಯಂತ ಬಿಸಿಯಾದ ಕ್ಯೂ 8 (ಕನಿಷ್ಠ ಆರ್ಎಸ್ ಕ್ಯೂ 8 ಮುಗಿಯುವವರೆಗೆ ) ನಾವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದ 4.0-ಲೀಟರ್ ಟ್ವಿನ್-ಟರ್ಬೊ ವಿ 8 ಡೀಸೆಲ್ ಎಂಜಿನ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. ನಂತರ ಎಂಟು-ವೇಗದ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಗೇರ್‌ಬಾಕ್ಸ್‌ಗೆ ಜೋಡಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಎಂಜಿನ್ 48-ವೋಲ್ಟ್ ಸೌಮ್ಯ ಹೈಬ್ರಿಡ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ನೊಂದಿಗೆ ವರ್ಧಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಬೆದರಿಸುವ 429 ಅಶ್ವಶಕ್ತಿ ಮತ್ತು 664 ಎಲ್ಬಿ-ಅಡಿ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಇದು 155-ಎಮ್ಪಿಎಚ್ ವೇಗದಲ್ಲಿ ವಾಹನವು ಅಗ್ರಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಬರುವ ಮೊದಲು 7-ಆಸನಗಳ ಎಸ್ಯುವಿಯನ್ನು 4.8 ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಥಗಿತದಿಂದ 62 ಎಮ್ಪಿಎಚ್‌ಗೆ ಕಳುಹಿಸುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಹೊಂದಿದೆ. ಮತ್ತು ಆಡಿಯ ನೀತಿಗೆ ನಿಜ, ವಿದ್ಯುತ್ ಸ್ಥಾವರವು ಸಾಕಷ್ಟು ಸಂಕೀರ್ಣವಾಗಿದೆ. ಕಡಿಮೆ ವೇಗದಲ್ಲಿ ಇಂಧನವನ್ನು ಉಳಿಸಲು ತನ್ನ ಎರಡು ಟರ್ಬೋಚಾರ್ಜರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಆಫ್ ಮಾಡುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು 11 ಅಶ್ವಶಕ್ತಿಗಳನ್ನು ಚಕ್ರಗಳಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಲು ಅದರ ಸೌಮ್ಯ ಹೈಬ್ರಿಡ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ, ಎಸ್‌ಕ್ಯು 8 34 ರಿಂದ 100 ಎಮ್ಪಿಎಚ್ ನಡುವೆ ಕರಾವಳಿಗೆ 40 ಸೆಕೆಂಡುಗಳವರೆಗೆ ಎಂಜಿನ್ ಇಲ್ಲದೆ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ.

ಅಂಕುಡೊಂಕಾದ ಪರ್ವತ ರಸ್ತೆಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಲು SQ8 ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವುದು ಎಲೆಕ್ಟ್ರೋಮೆಕಾನಿಕಲ್ ರೋಲ್ ಸ್ಟೆಬಿಲೈಜರ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಐಚ್ al ಿಕ ಅಮಾನತು ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಾಗಿದ್ದು ಅದು ಹಿಂಭಾಗದ ಆಕ್ಸಲ್‌ಗೆ ಕ್ರೀಡಾ ಭೇದವನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ. ಅದು ಇಲ್ಲದೆ, ಎಸ್‌ಕ್ಯೂ 8 ಅಡಾಪ್ಟಿವ್ ಏರ್ ಅಮಾನತು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ, ಅದು ಆಡಿಯ ಸವಾರಿ ಎತ್ತರವನ್ನು 3.5 ಇಂಚುಗಳಷ್ಟು ಪ್ರಮಾಣಕವಾಗಿ ಹೊಂದಿಸಬಲ್ಲದು. ಇಂಚುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ಎಸ್‌ಕ್ಯೂ 8 ರ ಚಕ್ರಗಳು ಸಾಕಷ್ಟು ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತವೆ, 21 ಇಂಚಿನ ಚಕ್ರಗಳು ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ ಆಗಿರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು 22 ಇಂಚುಗಳು ಲಭ್ಯವಿವೆ. ಕಾರ್ಬನ್-ಸೆರಾಮಿಕ್ ಬ್ರೇಕ್ಗಳು ​​ಮತ್ತು ಬಿಗಿಯಾದ ಕಡಿಮೆ-ವೇಗದ ಮೂಲೆಗೆ ನಾಲ್ಕು ಚಕ್ರಗಳ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ವೇಗದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿದ ಸ್ಥಿರತೆ ಸಹ ಲಭ್ಯವಿದೆ.

ವಿಷುಯಲ್ ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್‌ಗಳು ಸಮೃದ್ಧವಾಗಿದ್ದು, ಹೊಸ ಎಸ್-ಗ್ರಿಲ್, ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಏರ್ ಇಂಟೆಕ್‌ಗಳು, ಎಲ್‌ಇಡಿ ದೀಪಗಳು, ಮ್ಯಾಟ್ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ರಿಯರ್ ಡಿಫ್ಯೂಸರ್ ಮತ್ತು ಕ್ವಾಡ್ ಎಕ್ಸಾಸ್ಟ್ ಪೈಪ್‌ಗಳನ್ನು ಎಸ್‌ಕ್ಯೂ 8 ಗೆ ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಒಳಾಂಗಣವು ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಆಡಿ ಎಸ್-ಟ್ರಿಮ್ ಸ್ಟೈಲಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ, ಇದರಲ್ಲಿ ವಜ್ರ-ಹೊಲಿದ ಚರ್ಮದ ಆಸನಗಳು ಅವುಗಳ ಮೇಲೆ ಮುದ್ರಿಸಲಾದ ಎಸ್ ಲೋಗೊ, ಅಲ್ಕಾಂಟರಾ ಟ್ರಿಮ್ ಮತ್ತು ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ಪೆಡಲ್‌ಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತವೆ.

ಯುಎಸ್ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯ ಎಸ್‌ಕ್ಯೂ 8 ಗೆ ಯಾವ ಎಂಜಿನ್ ಅದನ್ನು ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಆಡಿ ಇನ್ನೂ ಘೋಷಿಸಿಲ್ಲ (ನಾವು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಒಂದನ್ನು ಪಡೆಯಬೇಕು), ಆದರೆ ನಾವು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಕಂಡುಹಿಡಿಯುತ್ತೇವೆ, ಮತ್ತು ವಾಹನ ತಯಾರಕರು ವೋಕ್ಸ್‌ವ್ಯಾಗನ್ ಗ್ರೂಪ್‌ನ 3.0 ಅನ್ನು ಬಳಸುವುದನ್ನು ನೋಡಿ ನಮಗೆ ಆಶ್ಚರ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. -ಲಿಟರ್ ಟರ್ಬೋಚಾರ್ಜ್ಡ್ ಟಿಎಫ್‌ಎಸ್‌ಐ ವಿ 6 ಅದು 444 ಅಶ್ವಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಸದ್ಯಕ್ಕೆ, ನಿಮ್ಮ ಮುಂದಿನ ಯುರೋ ಟ್ರಿಪ್ ಮುಂಬರುವ ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವ ಎಸ್‌ಕ್ಯೂ 8 ಅನ್ನು ನೋಡಲು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ, ಖರೀದಿದಾರರು ಯುಕೆ ಯಲ್ಲಿ £ 80,815 ಪೌಂಡ್‌ಗಳಿಗಿಂತ ಕಡಿಮೆ ($ 102,974) ಖರ್ಚು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.

Comments are closed.