ವರ್ಲ್ಯಾಂಡರ್ – ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಪರಾಧಕ್ಕಾಗಿ ಎಂಎಲ್ಬಿ ಜ್ಯೂಸಿಂಗ್ ಚೆಂಡುಗಳು – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್
ವರ್ಲ್ಯಾಂಡರ್ – ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಪರಾಧಕ್ಕಾಗಿ ಎಂಎಲ್ಬಿ ಜ್ಯೂಸಿಂಗ್ ಚೆಂಡುಗಳು – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್
July 8, 2019
ರಸ್ಸೆಲ್ ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ಗೆ ಮುಂದಿನದು ಏನು? – ರಿಂಗರ್
ರಸ್ಸೆಲ್ ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ಗೆ ಮುಂದಿನದು ಏನು? – ರಿಂಗರ್
July 8, 2019

ಮೂಲಗಳು: ಒಕೆಸಿ ಮಸ್ಕಲಾ, ಬರ್ಕ್ಸ್ ಒಪ್ಪಂದಗಳನ್ನು ಪುನರ್ವಿಮರ್ಶಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್

ಮೂಲಗಳು: ಒಕೆಸಿ ಮಸ್ಕಲಾ, ಬರ್ಕ್ಸ್ ಒಪ್ಪಂದಗಳನ್ನು ಪುನರ್ವಿಮರ್ಶಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್

<ವಿಭಾಗ ಡೇಟಾ-ನಡವಳಿಕೆ = "ಲೇಖಕ_ಓವರ್ಲೇ ಲೇಖನ_ಹೆಡರ್_ನ್ಯೂಸ್_ಫೀಡ್_ಟೈಮ್_ಮೆಟಾ ಸೋಷಿಯಲ್_ಟೂಲ್ಸ್ ಕಾಮೆಂಟ್" ಐಡಿ = "ಲೇಖನ-ಫೀಡ್"> <ಲೇಖನ ಡೇಟಾ-ನಡವಳಿಕೆ = "ಕಥೆ_ಸ್ಕ್ರೋಲ್ ಕಥೆ_ಪ್ರೋಗ" ಡೇಟಾ-ಐಡಿ = "27149058" ಡೇಟಾ-ಎಸ್ಆರ್ಸಿ = "http: //www.espn. com / nba / story / _ / id / 27149058 / okc-lets-muscala-burks-rethink-deal ">

<ಫಿಗರ್ ಡೇಟಾ-ಸೆರೆಬ್ರೊ-ಐಡಿ =" 5d239912ca84b738145dfb09 "ಡೇಟಾ-ಮೂಲ = "espn" data-video = "ಸ್ಥಳೀಯ, 640,360,27148941, ಶ್ವೇತಪಟ್ಟಿ- TG | ER | LR | AI | BM | NE | SZ | BS | GY | SR | BQ | TC | MQ | RE | MH | BJ | ML | MU | VC | FJ | MX | LS | RW | TZ | BR | GF | CL | KY | CD | BB | JM | UG | FM | CM | SV | SN | MS | GW | HT | GQ | BZ | KN | PR | PW | SS | AO | NA | KM | MG | AU | GP | CI | AG | ET | LC | NZ | ZA | NG | GH | CV | ST | GM | SX | GN | CG | GA | BW | GD | BI | AM | BF | ZW | US | AS | GU | MP | VI | UM | CF | SC | MZ | AW | ZM | SL | TT | KE | MW | ">

<ಚಿತ್ರ> <ಮೂಲ media = "(min-width: 376px)"> ಪ್ಲೇ
ಸ್ಟೀಫನ್ ಎ .: ಎಲ್ಲವೂ ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ ಎಂದು ನಾನು ನಂಬುವುದಿಲ್ಲ ದೋಷ (1:45)

ಸ್ಟೀಫನ್ ಎ. ಥಂಡರ್ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಗಳಿಸದ ಏಕೈಕ ಕಾರಣ ರಸ್ಸೆಲ್ ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ ಅಲ್ಲ ಎಂದು ಸ್ಮಿತ್ ವಾದಿಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ ಉಚಿತ ಏಜೆಂಟರಿಗೆ ಆಕರ್ಷಕ ತಾಣವಲ್ಲ ಎಂದು ವಾದಿಸುತ್ತಾನೆ. (1:45)

4:11 PM ET

  • ರಾಯ್ಸ್ ಯುವ ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಬರಹಗಾರ

    ಮುಚ್ಚಿ

    • ESPN.com ಗಾಗಿ ಒಕ್ಲಹೋಮ ಸಿಟಿ ಥಂಡರ್ ಅನ್ನು ಆವರಿಸುತ್ತದೆ

ಎಷ್ಟು ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಪಾಲ್ ಜಾರ್ಜ್ ರ ವ್ಯಾಪಾರ ವಿನಂತಿಯು ಒಕ್ಲಹೋಮ ಸಿಟಿ ಥಂಡರ್ , ಮೈಕ್ ಮಸ್ಕಲಾ ಮತ್ತು ಅಲೆಕ್ ಬರ್ಕ್ಸ್ .

ಥಂಡರ್ ತಲುಪಿದೆ ಮಸ್ಕಲಾ ಮತ್ತು ಬರ್ಕ್ಸ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಒಪ್ಪಂದಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಕಳೆದ ವಾರ ಉಚಿತ ಏಜೆನ್ಸಿ, ಆದರೆ ಲಾಸ್ ಏಂಜಲೀಸ್ ಕ್ಲಿಪ್ಪರ್ಸ್ ಗೆ ಜಾರ್ಜ್ ಅವರ ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ವ್ಯಾಪಾರದ ನಂತರ, ಒಕ್ಲಹೋಮ ಸಿಟಿ ಎರಡೂ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ತಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಮರು ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಮಾಡುವ ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀಡಿತು ಎಂದು ಲೀಗ್ ಮೂಲಗಳು ಇಎಸ್‌ಪಿಎನ್‌ಗೆ ತಿಳಿಸಿವೆ.

ಬರ್ಕ್ಸ್ ಬೇರೆ ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕುತ್ತಿರುವಾಗ ಮಸ್ಕಲಾ ಥಂಡರ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ ಎಂದು ಲೀಗ್ ಮೂಲಗಳು ತಿಳಿಸಿವೆ.

< ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ ಡೇಟಾ-ನಡವಳಿಕೆ = "article_related">

ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ ಮೊದಲು ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ವರದಿ ಮಾಡಿತು ಮತ್ತು ಬರ್ಕ್ಸ್ ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟೇಟ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್ .

ಮಸ್ಕಲಾ ಮತ್ತು ಬರ್ಕ್ಸ್ ಇಬ್ಬರೂ ಥಂಡರ್‌ನ ಮುಕ್ತ-ಏಜೆನ್ಸಿ ಯೋಜನೆಯ ಭಾಗವಾಗಿದ್ದರು, ಅನುಭವಿ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಯಿತು OKC ಗಾಗಿ ಗೆಲುವು-ಈಗ ಮನಸ್ಥಿತಿಯ ಭಾಗವಾಗಿ. ಜೂನ್ 30 ರಂದು ಮಸ್ಕಲಾವನ್ನು ಉಚಿತ ಏಜೆನ್ಸಿಯಾಗಿ ನೇಮಕ ಮಾಡಲು ಥಂಡರ್ ಜನರಲ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಸ್ಯಾಮ್ ಪ್ರೆಸ್ಟಿ ಮಿನ್ನಿಯಾಪೋಲಿಸ್‌ಗೆ ಹಾರಿದರು. ಒಕೆಸಿಯ ಎರಡನೇ ಯುನಿಟ್ ಸ್ಕೋರಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಶೂಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಬರ್ಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಯಿತು. ಥಂಡರ್ ಸಹ ಕೇಂದ್ರಕ್ಕೆ ಮರು ಸಹಿ ಮಾಡಿದೆ ನೆರ್ಲೆನ್ಸ್ ನೋಯೆಲ್ .

ಆದರೆ ಜಾರ್ಜ್ ಅವರ ಕೋರಿಕೆಯ ನಂತರ, ಒಪ್ಪಂದಗಳ ಮೇಲಿನ ಬದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ಗೌರವಿಸಲು ಥಂಡರ್ ಸಿದ್ಧಪಡಿಸಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ಆಟಗಾರರು ತಮ್ಮ ಸಂದರ್ಭಗಳನ್ನು ಮರುಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟರು. ಜಾರ್ಜ್ ವಹಿವಾಟಿನೊಂದಿಗೆ, ಥಂಡರ್ ಕೋರ್ಸ್ ಬದಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಸ್ವತ್ತುಗಳು ಮತ್ತು ಯುವ ಆಟಗಾರರೊಂದಿಗೆ ಪುನರ್ನಿರ್ಮಾಣವನ್ನು ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಿದೆ. ಅವರು ಜೆರಾಮಿ ಗ್ರಾಂಟ್ ಅನ್ನು ಡೆನ್ವರ್ ನುಗ್ಗೆಟ್ಸ್ ಸೋಮವಾರ, ಲೀಗ್ ಮೂಲಗಳು ಇಎಸ್‌ಪಿಎನ್‌ನ ಆಡ್ರಿಯನ್ ವೊಜ್ನಾರೋವ್ಸ್ಕಿಗೆ ತಿಳಿಸಿದ್ದು, ಕಳೆದ ಮೂರು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಆರನೇ ಮೊದಲ ಸುತ್ತಿನ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಪಿಕ್ ಅನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದೆ.

ಜಾರ್ಜ್‌ನ ವ್ಯಾಪಾರದ ನಂತರ ಥಂಡರ್ ತಮ್ಮ ಅಗಾಧವಾದ ಐಷಾರಾಮಿ ತೆರಿಗೆ ಮಸೂದೆಯನ್ನು ಗಣನೀಯವಾಗಿ ಕಡಿತಗೊಳಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ತೆರಿಗೆ ಮಿತಿ ಪಡೆಯಲು ಕೇವಲ million 4 ಮಿಲಿಯನ್ ಸಂಬಳವನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಕ್ಷೌರ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಅವರು ಇನ್ನೂ ತಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ರಸ್ಸೆಲ್ ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ ನೊಂದಿಗೆ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಇದರಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯವಿದೆ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ ಪ್ಲೇಯರ್‌ಗೆ ಒಪ್ಪಬಹುದಾದ ಫಲಿತಾಂಶದ ಕುರಿತು ಅವರು ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ ಮತ್ತು ಅವರ ಪ್ರತಿನಿಧಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವಾಗ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡಿ.

Comments are closed.