ಮೂಲಗಳು: ಒಕೆಸಿ ಮಸ್ಕಲಾ, ಬರ್ಕ್ಸ್ ಒಪ್ಪಂದಗಳನ್ನು ಪುನರ್ವಿಮರ್ಶಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್
ಮೂಲಗಳು: ಒಕೆಸಿ ಮಸ್ಕಲಾ, ಬರ್ಕ್ಸ್ ಒಪ್ಪಂದಗಳನ್ನು ಪುನರ್ವಿಮರ್ಶಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್
July 8, 2019
ಮೋಸದ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ವೈದ್ಯಕೀಯ ‘ಗುಣಪಡಿಸುತ್ತದೆ’ ನನ್ನನ್ನು ಬಹುತೇಕ ಕೊಂದಿತು: ಮಾಜಿ ರೋಗಿ – ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ
July 8, 2019

ರಸ್ಸೆಲ್ ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ಗೆ ಮುಂದಿನದು ಏನು? – ರಿಂಗರ್

ರಸ್ಸೆಲ್ ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ಗೆ ಮುಂದಿನದು ಏನು? – ರಿಂಗರ್

ಕಳೆದ ದಶಕದ ಎರಡನೇ ವಿಜೇತ ತಂಡವು ದಿಕ್ಕುಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತಿದೆ. ಆಸ್ತಿಗಳ ತುಂಬಿ ತುಳುಕುತ್ತಿರುವುದಕ್ಕಾಗಿ ಪಾಲ್ ಜಾರ್ಜ್‌ನನ್ನು ಕ್ಲಿಪ್ಪರ್ಸ್‌ಗೆ ಕಳುಹಿಸಿದ ನಂತರ ಮತ್ತು ಮೊದಲ ಸುತ್ತಿನ ಆಯ್ಕೆಗಾಗಿ ಜೆರಾಮಿ ಗ್ರಾಂಟ್ ಅವರನ್ನು ನುಗ್ಗೆಟ್ಸ್‌ಗೆ ಕಳುಹಿಸುವ ಸೋಮವಾರದ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಮುಕ್ತಾಯಗೊಳಿಸಿದ ನಂತರ, ಒಕ್ಲಹೋಮ ನಗರವು ಹೊಸ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ ಎಂಬುದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದೆ. ಸುಮಾರು 300 ಪ್ರಯತ್ನಗಳಲ್ಲಿ 3-ಪಾಯಿಂಟ್ ಭೂಮಿಯಿಂದ ಕೇವಲ 39 ಪ್ರತಿಶತದಷ್ಟು ಗುಂಡು ಹಾರಿಸಿದ ಪ್ರತಿಭಾವಂತ, ಉತ್ಪಾದಕ ಮತ್ತು ಬಹುಮುಖ ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ನೀವು ರವಾನಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ .ತುವನ್ನು ಗೆಲ್ಲುವ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ನೀವು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ ಐದು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಐಷಾರಾಮಿ-ತೆರಿಗೆ ಮಸೂದೆಯನ್ನು ನಾಟಕೀಯವಾಗಿ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು, ಭೀತಿಗೊಳಿಸುವ ಪುನರಾವರ್ತಕ ತೆರಿಗೆಯನ್ನು ತಪ್ಪಿಸುವ ದೂರವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಮತ್ತು ಆ ನಿಧಿ ಎದೆಯನ್ನು ತುಂಬಲು ನೀವು ಬಯಸಿದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಅದನ್ನು ಮಾಡುತ್ತೀರಿ.

ನಂತರದ ಕಡಿಮೆ ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆ ಕಾರಣ ನೀವು ಅದನ್ನು; ಈ ಹಂತದಲ್ಲಿ, ಅಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡಲು ಯಾವುದೇ ಈಗ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಇಲ್ಲಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ನೀವು ಅದನ್ನು. ಕಳೆದ 10 ವರ್ಷಗಳಿಂದ, ಒಕ್ಲಹೋಮ ನಗರವು ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್‌ಗಳ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಸತತವಾಗಿ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ. ಆದರೆ 2020 ರ ಎನ್‌ಬಿಎ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್‌ನ ಓಟವು ಹಿಂದೆಂದಿಗಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರವೇಶಿಸುವವರನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು , ಆದರೆ ಥಂಡರ್ ಆರಂಭಿಕ ಸಾಲಿನಿಂದ ಹಿಂದೆ ಸರಿದಿದೆ.

ಇದು ರಸ್ಸೆಲ್ ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ಗೆ ನಮ್ಮನ್ನು ತರುತ್ತದೆ, ಅವರೊಂದಿಗೆ ಥಂಡರ್ ತನ್ನ ಮುಂದಿನ ಹಾಲ್ ಆಫ್ ಫೇಮ್ ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ “ಮುಂದಿನ ಹಂತಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಲು” ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ನ ಆಡ್ರಿಯನ್ ವೊಜ್ನಾರೋವ್ಸ್ಕಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ದಿ ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್‌ನ ಶಮ್ಸ್ ಚರಣಿಯಾ ಪ್ರಕಾರ, ಒಕ್ಲಹೋಮ ನಗರವು ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ ಒಳಗೊಂಡ ವ್ಯಾಪಾರ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಮುಕ್ತವಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ವಾಸ್ತವವು ತಲೆಕೆಳಗಾದಾಗ, ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಮತ್ತು ಹಿಂಸಾತ್ಮಕವಾಗಿರುವಾಗ ನೀವು ಏನು ಮಾಡುತ್ತೀರಿ.

ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ ಮತ್ತು ಥಂಡರ್ “ವ್ಯಾಪಾರ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸುವ ಸಮಯ ಬಂದಿದೆ ಎಂದು ಇಬ್ಬರೂ ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ”, ಜಾರ್ಜ್ ಅವರ ಆಘಾತಕಾರಿ ಪಶ್ಚಿಮ ದಿಕ್ಕಿನ ವಲಸೆಯ ನಂತರ ವೋಜ್ ಅದನ್ನು ಹೇಗೆ ಹಾಕಿದರು. ರಸ್-ಪಿಜಿ ಥಂಡರ್‌ನ ಮೊದಲ ಎರಡು ಪುನರಾವರ್ತನೆಗಳೆರಡೂ 50 ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಎರಡೂ ಪ್ಲೇಆಫ್‌ಗಳ ಆರಂಭಿಕ ಸುತ್ತಿನ ಬಂಡೆಗಳ ಮೇಲೆ ಬಿದ್ದವು; ಜಾರ್ಜ್ ಪಶ್ಚಿಮ ದಿಕ್ಕಿಗೆ ಹೋಗದಿದ್ದರೂ ಸಹ, ಇದು ಇನ್ನೂ ಅನಿವಾರ್ಯವಾಗಿರಬಹುದು.

ಬೃಹತ್ ವೇತನದಾರರ ಪಟ್ಟಿ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಕ್ಯೂ ಹೆಡ್‌ಲೈನಿಂಗ್ ಪ್ರತಿಭೆಗಳ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್-ಜಾರ್ಜ್ ಥಂಡರ್ ಎರಡು ನಂತರದ asons ತುಗಳಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟು ಮೂರು ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದಿದೆ. ಈ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಗಮನಾರ್ಹ ಪ್ರತಿಭೆಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಹಣಕಾಸಿನ ನಮ್ಯತೆ ಇಲ್ಲದ ಕ್ಯಾಪ್ಡ್- team ಟ್ ತಂಡವಾಗಿ, ಆ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಅವರ ಸುಧಾರಣೆಯ ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳು ಮಂಕಾಗಿವೆ. ಈಗ, ಇಬ್ಬರು ಆರಂಭಿಕ ಆಟಗಾರರು ಮತ್ತು ಒಕ್ಲಹೋಮ ನಗರದ ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಟೈಮ್‌ಲೈನ್ 20 ವರ್ಷದ ಶೈ ಗಿಲ್ಜಿಯಸ್-ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್, 19 ವರ್ಷದ ಡ್ರಾಫ್ಟಿ ಡೇರಿಯಸ್ ಬಾಜ್ಲಿಯವರ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಮತ್ತು ವಾರ್ಸಿಟಿ ತಯಾರಿಸುವಲ್ಲಿ ಇನ್ನೂ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಭವಿಷ್ಯದ ಬೆಳೆ, ಡಾಮಿಯನ್ ಲಿಲ್ಲಾರ್ಡ್ ಒಕೆಸಿಯೊಂದಿಗಿನ ತನ್ನ ಮೊದಲ ಸುತ್ತಿನ ಸರಣಿಯ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಇಡೀ ಯುಗಕ್ಕೆ ವಿದಾಯ ಹೇಳುತ್ತಿರಬಹುದು ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ. ಥಂಡರ್ ಬೀಟ್ ವರದಿಗಾರ ರಾಯ್ಸ್ ಯಂಗ್ ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ ವಹಿವಾಟಿನಿಂದ ಪ್ರಚೋದಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಪೂರ್ಣ-ಪ್ರಮಾಣದ ರೀಬೂಟ್ “ಬಹುಪಾಲು ಸನ್ನಿವೇಶವೆಂದು ತೋರುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಸಲಹೆ ನೀಡಿದರು ಮತ್ತು ಗ್ರಾಂಟ್ ಒಪ್ಪಂದವು ಒಕ್ಲಹೋಮ ಸಿಟಿಯ ವೆಚ್ಚವನ್ನು ಕಡಿತಗೊಳಿಸಲು ಮತ್ತು ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕತೆಯನ್ನು ಒದೆಯಲು ಆದ್ಯತೆ ನೀಡುವ ಮೊದಲು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಯಿತು.

ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ಗೆ ಸರಿಯಾದ ವ್ಯಾಪಾರ ಪಾಲುದಾರನನ್ನು ಹುಡುಕುವುದು, ಟ್ರಿಕಿ ಎಂದು ಭರವಸೆ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಮುಂದಿನ ನಾಲ್ಕು over ತುಗಳಲ್ಲಿ 1 171.1 ಮಿಲಿಯನ್ ಗಳಿಸಲು ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಸೂಟರುಗಳು ಬರಲು ಕಠಿಣವಾಗಿದೆ. (ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ ತನ್ನ 22 47 ಮಿಲಿಯನ್ ಆಟಗಾರರ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು 2022-23ರಲ್ಲಿ ಬಳಸದಿರಲು ನಿರ್ಧರಿಸಬೇಕೆಂದರೆ, ಅವನು 33 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವನಾಗಿದ್ದಾಗ ಮತ್ತು ಅವನ 15 ನೇ season ತುವಿಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದಾಗ, ಹಿಂದಿನ ಮೂರು for ತುಗಳಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟು ವಿನಿಯೋಗವು 4 124.1 ಮಿಲಿಯನ್ ಆಗಿರುತ್ತದೆ-ಸಾಪೇಕ್ಷ ಮೊತ್ತ!) ಅದು. ಉಚಿತ ಏಜೆನ್ಸಿಯ ಈ ಹಂತದಲ್ಲಿ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ನಿಜ; ಇದೀಗ, ಮೇವರಿಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಹಾಕ್ಸ್ ಮಾತ್ರ ಗಮನಾರ್ಹ ಸಂಬಳ ಕ್ಯಾಪ್ ಜಾಗವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ . ಆದರೆ ಇದು ರಸ್ಸೆಲ್ ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್. ದಾಳಿಕೋರರನ್ನು ಇರುತ್ತದೆ.

ದಿ ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್‌ನ ಸ್ಯಾಮ್ ಅಮಿಕ್ ಮತ್ತು ಬ್ರೆಟ್ ಡಾಸನ್ ವರದಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ, ಹೀಟ್ ಮತ್ತು ಪಿಸ್ಟನ್ಸ್-ಎರಡು ತಂಡಗಳು ಒಂದು ಉತ್ತಮ ನಂಬಿಕೆಯ ನಕ್ಷತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ (ಕ್ರಮವಾಗಿ ಜಿಮ್ಮಿ ಬಟ್ಲರ್ ಮತ್ತು ಬ್ಲೇಕ್ ಗ್ರಿಫಿನ್) ಮತ್ತು ಇನ್ನೊಂದನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ನೋಡುತ್ತಿವೆ- “ಸಂಭಾವ್ಯ ಲ್ಯಾಂಡಿಂಗ್ ತಾಣಗಳಾಗಿ ನಿಜವಾದ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳು” ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್. ಪಾಯಿಂಟ್ ಗಾರ್ಡ್‌ಗಳಾದ ರೆಗ್ಗೀ ಜಾಕ್ಸನ್ ಮತ್ತು ಗೊರನ್ ಡ್ರ್ಯಾಜಿಕ್ ಅವರ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಈ season ತುವಿನ ನಂತರ ಮುಕ್ತಾಯಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ, ಇತರ ಸಂಬಳದ ನಿಲುಭಾರದೊಂದಿಗೆ (ಡೆಟ್ರಾಯಿಟ್‌ನಿಂದ ಟೋನಿ ಸ್ನೆಲ್ ಮತ್ತು ಲ್ಯಾಂಗ್ಸ್ಟನ್ ಗ್ಯಾಲೋವೇ, ಅಥವಾ ಮಿಯಾಮಿಯ ಡಿಯೋನ್ ವೇಟರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಜೇಮ್ಸ್ ಜಾನ್ಸನ್) ಮತ್ತು ರೂಕಿ-ಕಾಂಟ್ರಾಕ್ಟ್ ಭವಿಷ್ಯ (ದಿ ಪಿಸ್ಟನ್ಸ್ ಲ್ಯೂಕ್ ಕೆನಾರ್ಡ್ ಅಥವಾ ಸೆಕೌ ಡೌಂಬೌಯಾ; ಬಾಮ್ ಅಡೆಬಾಯೊ ಅಥವಾ ಟೈಲರ್ ಹೆರೋ ಆಫ್ ದಿ ಹೀಟ್) ಥಂಡರ್ ಡೆಕ್ಗಳನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಸರಿಯಾದ ಸಮತೋಲನವನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯುವುದು ಕಠಿಣವಾಗಬಹುದು, ಆದರೆ ಮಿಯಾಮಿ ಮತ್ತು ಡೆಟ್ರಾಯಿಟ್-ಈಸ್ಟರ್ನ್ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಉತ್ಸುಕರಾಗಿರುವ ಎರಡು ತಂಡಗಳು ಮತ್ತೊಂದು ನೀಲಿ-ಚಿಪ್ಪರ್‌ಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕುವ ವಿಧಾನವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದಿಲ್ಲ-ಅದು ಯೋಗ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ. (ಆದರೂ, ಜಾಕ್ಸನ್‌ರನ್ನು ತೆರೆದ ತೋಳುಗಳಿಂದ ಸ್ವಾಗತಿಸಲು ಒಕೆಸಿಗೆ ನಾವು ನಮ್ಮ ಉಸಿರನ್ನು ಹಿಡಿದಿಡಬಾರದು.)

ಇಎಸ್‌ಪಿಎನ್‌ನ ಟಿಮ್ ಮ್ಯಾಕ್‌ಮೋಹನ್ , ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ನಕ್ಷತ್ರ-ಹಸಿವಿನಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಿರುವ ರಾಕೆಟ್‌ಗಳು ವೆಸ್ಟ್‌ಬ್ರೂಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆಂದು ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ, ಆದರೂ ರಾಕೆಟ್ಸ್ ಮೂಲವು ಅಂತಹ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು “ಲಾಂಗ್ ಶಾಟ್” ಎಂದು ನಿರೂಪಿಸುತ್ತದೆ. ಒಕ್ಲಹೋಮವನ್ನು ಉಳಿಸುವ ವ್ಯಾಪಾರ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಅನ್ನು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸುವುದು ಹೂಸ್ಟನ್‌ಗೆ ಕಷ್ಟಕರವಾಗಿದೆ ನಗರದ ಹಣ ಮತ್ತು ಜನರಲ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಸ್ಯಾಮ್ ಪ್ರೆಸ್ಟಿ ಸಂಗ್ರಹಿಸಲು ನೋಡುತ್ತಿರುವ ಡ್ರಾಫ್ಟ್-ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ ಗುಡಿಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಿ. ಕಾಲು ಶತಮಾನದಲ್ಲಿ ಹೂಸ್ಟನ್‌ಗೆ ತನ್ನ ಮೊದಲ ಎನ್‌ಬಿಎ ಫೈನಲ್ಸ್ ಸ್ಥಾನಕ್ಕಾಗಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲು ನಿಜವಾದ ಹೊಡೆತವನ್ನು ನೀಡುವಂತಹ ಒಂದು ಕೋರ್ ಅನ್ನು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡು ಹಾಗೆ ಮಾಡುವುದು ಇನ್ನೂ ಕಠಿಣವಾಗಿದೆ. ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ ಒಪ್ಪಂದದಲ್ಲಿ ಕ್ರಿಸ್ ಪಾಲ್, ಕ್ಲಿಂಟ್ ಕ್ಯಾಪೆಲಾ, ಮತ್ತು / ಅಥವಾ ಎರಿಕ್ ಗಾರ್ಡನ್ ಅವರ ಕೆಲವು ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ಸರಿಸಲಾಗುವುದು-ಬಹುಶಃ ಸೆಂಟರ್ ಸ್ಟೀವನ್ ಆಡಮ್ಸ್ ಅವರನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು, ಅವರು ಪ್ಲೇಆಫ್‌ನಲ್ಲಿ ಪೋರ್ಟ್ಲ್ಯಾಂಡ್ ವಿರುದ್ಧ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರಲು ಹೆಣಗಾಡಿದರು ಮತ್ತು over 53 ದಶಲಕ್ಷಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮೊತ್ತವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಮುಂದಿನ ಎರಡು asons ತುಗಳು-ಹೂಸ್ಟನ್‌ನ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ವಿವಾದಗಳನ್ನು ಸುಧಾರಿಸುವುದೇ? 2017 ರ ಎಂವಿಪಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿ ಸ್ಕೋರ್ ಮಾಡುವ ಮತ್ತು ಶೂಟ್ ಮಾಡುವ ಇಬ್ಬರು ಹೆಚ್ಚು ಬಳಕೆಯ ಗಾರ್ಡ್‌ಗಳಾದ ಪಾಲ್ ಅಥವಾ ಜೇಮ್ಸ್ ಹಾರ್ಡನ್‌ರೊಂದಿಗೆ ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ ಶುಲ್ಕ ಹೇಗೆ?

ಇತರ ಪಂದ್ಯಗಳು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಮರ್ಕಿ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ. ಮ್ಯಾಜಿಕ್ ಕೇವಲ ಪ್ಲೇಆಫ್-ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಉಳಿಯಲು ದೊಡ್ಡ ಖರ್ಚು ಮಾಡಿದೆ, ನಿಕೋಲಾ ವುಸೆವಿಕ್ ಮತ್ತು ಟೆರೆನ್ಸ್ ರಾಸ್‌ರನ್ನು ಮರಳಿ ಕರೆತಂದಿತು ಮತ್ತು ಅಲ್-ಫಾರೂಕ್ ಅಮೀನು ಅವರನ್ನು ಕರೆತಂದಿತು. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವರ ಯೋಜನೆಯು ಅನುಭವಿ ಉಸ್ತುವಾರಿ ಡಿಜೆ ಅಗಸ್ಟೀನ್ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಕೆಲ್ ಫುಲ್ಟ್ಜ್ ಎಂಬ ಶಾಶ್ವತ ರಹಸ್ಯವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಈ ರೀತಿಯ ದೊಡ್ಡ ಸ್ವಿಂಗ್-ಬಹುಶಃ ಆರನ್ ಗಾರ್ಡನ್ ಮತ್ತು ಮೊ ಬಾಂಬಾ ಅವರ ಸುತ್ತಲೂ ಏನಾದರೂ ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಿದೆಯೇ? Or ಇದು ಒರ್ಲ್ಯಾಂಡೊ ಪಾತ್ರದಿಂದ ಹೊರಗುಳಿಯುತ್ತದೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಭಾಗಿಯಾಗಿರುವ ಎಲ್ಲ ಪಕ್ಷಗಳಿಗೆ ಇದು ಸೂಕ್ತವಲ್ಲ. ಮತ್ತೊಂದು ನಕ್ಷತ್ರ-ಕಡಿಮೆ ಮುಕ್ತ-ಏಜೆನ್ಸಿ ಅವಧಿಯನ್ನು ಕಳೆದ ನಂತರ ನಿಕ್ಸ್ ಸರಿಹೊಂದುವಂತೆ ತೋರುತ್ತಾನೆ , ಆದರೆ ನೆಟ್ಸ್‌ಪೋಕ್ಯಾಲಿಪ್ಸ್ ನಂತರದ ಸಹಿಗಳು ತಮ್ಮ ಕ್ಯಾಪ್ ಜಾಗವನ್ನು ತಿನ್ನುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಡಿಸೆಂಬರ್ 15 ರವರೆಗೆ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದ ಒಪ್ಪಂದಗಳೊಂದಿಗೆ ತಮ್ಮ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಿವೆ. (ಸೂಪರ್‌ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಒಪ್ಪಂದವೊಂದರಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು 31 ವರ್ಷದ ಗಾರ್ಡ್ಗಾಗಿ ಯುವ ಆಟಗಾರರು ಮತ್ತು ಭವಿಷ್ಯದ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸುವುದು ನಿಧಾನ ಮತ್ತು ಸ್ಥಿರವಾದ, ಯುವ-ಕೇಂದ್ರಿತ ಪುನರ್ನಿರ್ಮಾಣಕ್ಕಾಗಿ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಹೇಳಿರುವ ಆದ್ಯತೆಗೆ ನೇರವಾಗಿ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ. ಸಂಭಾವ್ಯ ಒಪ್ಪಂದದ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ನಿಕ್ಸ್ ಆ ಯೋಜನೆಗೆ ಅಂಟಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.)

ಸೂರ್ಯರು ರಿಕಿ ರೂಬಿಯೊಗಾಗಿ ಕೇವಲ million 51 ಮಿಲಿಯನ್ ಖರ್ಚು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಅಪರೂಪದ ಅವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಗಣಿತವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆಂದು ತೋರುತ್ತದೆ; ಅವರು ರಸ್ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಹೋಗುತ್ತಾರೋ ಇಲ್ಲವೋ ಎಂಬ ಬಗ್ಗೆ a ಹೆಯನ್ನು ನಾನು ಅಪಾಯಕ್ಕೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ. ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ ಮಿನ್ನೆಸೋಟಾದ ಕಾರ್ಲ್-ಆಂಟನಿ ಪಟ್ಟಣಗಳು ಫಾರ್ ಗೊಂಡ ಪಿಕ್ ಎಂಡ್ ರೋಲ್ ಪಾಲುದಾರನಾಗಿ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಇರಬಹುದು, ಮತ್ತು ಟಿಂಬರ್ ಆಂಡ್ರ್ಯೂ ವಿಗ್ಗಿನ್ಸ್-Presti ಮೇಲೆ ಸರಿಸಲು ಅವಕಾಶ ಅಂಚಿನಲ್ಲಿರುವ ಲಾಭವಾಗುವಂತೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ ಪ್ರೇಮವು, ದೀರ್ಘ, ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ ಇನ್ನೂ ರೆಕ್ಕೆಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಇರಿಸಿ! -ಆದರೆ ಹೊಸ ತೋಳಗಳ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ಗೆರ್ಸನ್ ರೋಸಾಸ್ ಮತ್ತೊಂದು ಗಟ್ಟಿಯಾದ ಮೂಗಿನ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಬಳಕೆಯ ಪರಿಧಿಯ ಆಟಗಾರನನ್ನು ಕರೆತರಲು ಉತ್ಸುಕನಾಗಿದ್ದಾನೆ, ಅವರು ಕೊನೆಯ ಓಟವು ತುಂಬಾ ಬಿಸಿಯಾಗಿಲ್ಲದ ನಂತರ ಚೆಂಡನ್ನು ಕೆಎಟಿಯ ಕೈಯಿಂದ ಹೊರತೆಗೆಯಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ ಸುತ್ತಲೂ ನಿರ್ಮಿಸುವುದು ಎಂದಿಗೂ ಸುಲಭವಲ್ಲ, ಮತ್ತು 30 ರ ದಶಕದ ಮಧ್ಯಭಾಗದಲ್ಲಿ ಕಾಲುಗಳ ಮೇಲೆ ಚಲಿಸುವಾಗ ಅದು ಯಾವುದೇ ಸರಳತೆಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿಲ್ಲ, ಅದು ಅವರ ಉಡುಗೆ ಮತ್ತು ಕಣ್ಣೀರಿನ ನ್ಯಾಯಯುತ ಪಾಲುಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಕಂಡಿದೆ. ಕಳೆದ season ತುವಿನಲ್ಲಿ, ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ ಎಮ್ವಿಪಿ-ಮಟ್ಟದ ಕೋಸ್ಟಾರ್ಗೆ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಜವಾಬ್ದಾರಿಯನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಕೊಡಲು ಹೆಚ್ಚಿನ ಇಚ್ ness ೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಿದರು, ಇದು ಅವರ ಎರಡನೆಯ ಅಭಿಯಾನದ ನಂತರ ಅವರ ಕಡಿಮೆ ಬಳಕೆಯ ದರವನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿತು, ಆದರೆ ಇದು ಎಂಟು ಬಾರಿ ಆಲ್-ಸ್ಟಾರ್ಗಾಗಿ ಹೆಚ್ಚಿದ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ದಕ್ಷತೆಗೆ ಅನುವಾದಿಸಲಿಲ್ಲ. ಬದಲಾಗಿ, ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ ಲೀಗ್ ಇತಿಹಾಸದ ಕೆಟ್ಟ ಶೂಟಿಂಗ್ asons ತುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದರು .

ಕ್ಲೀನಿಂಗ್ ದಿ ಗ್ಲಾಸ್ ಪ್ರಕಾರ, ಅವನು ತನ್ನ ಹೊಡೆತಗಳಲ್ಲಿ 40 ಪ್ರತಿಶತವನ್ನು ರಿಮ್‌ನಲ್ಲಿ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ 63 ಪ್ರತಿಶತದಷ್ಟು ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಮಾಡಬಹುದು . ಹಾಗಿದ್ದರೂ: ಕಳೆದ .ತುವಿನಲ್ಲಿ ವೆಸ್ಟ್‌ಬ್ರೂಕ್ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಕೇವಲ ಒಂಬತ್ತು ಇತರ ಆಟಗಾರರು ಮಾತ್ರ ಬಳಕೆಯ ದರವನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಮತ್ತು ನಿಜವಾದ ಶೂಟಿಂಗ್ ಶೇಕಡಾವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. 30 ರ ದಶಕದ ಮಧ್ಯಭಾಗದಲ್ಲಿ ಗಣ್ಯ ಪಾಯಿಂಟ್-ನಿರ್ಮಾಪಕನಾಗಿ ಉಳಿದಿರುವ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಜಿಗಿತಗಾರರಿಲ್ಲದೆ ಸ್ಫೋಟಕ-ಅವಲಂಬಿತ ಆಟಗಾರನ ಮೇಲೆ ಪಣತೊಡುವುದು ಕಠಿಣವಾಗಿದೆ. ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ ಅವರ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು-ಅವರ ಜೂಜಾಟವು ವಹಿವಾಟುಗಳನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಬಹುದು, ಆದರೆ ತಂಡದ ಸದಸ್ಯರು ಅವನಿಗೆ ಸ್ವಚ್ up ಗೊಳಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ-ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ಸಂಕೀರ್ಣಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

ಹೇಳಿದ್ದನ್ನೆಲ್ಲ-ಮತ್ತು ತನ್ನ ಎಂಟನೇ ಆಲ್-ಎನ್ಬಿಎ ತಂಡಕ್ಕೆ ಹೆಸರಿಸಲಾದ ಆಟಗಾರನ ಬಗ್ಗೆ ಇದನ್ನು ಹೇಳುವುದು ವಿಚಿತ್ರವೆನಿಸುತ್ತದೆ-ಲೋಲಕವು ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ನಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ದೂರದಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತದೆ. ಹೌದು, ಅವರು ಸುತ್ತಲೂ ನಿರ್ಮಿಸಲು ಕಷ್ಟಕರವಾದ ತುಣುಕು, ಆದರೆ ಅವರು ಕ್ರೀಡೆಯಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಶಕ್ತಿಯುತ ಆಟಗಾರರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು. ಬಹುಶಃ ಅವರು ಆಧುನಿಕ ಎನ್‌ಬಿಎಯಲ್ಲಿ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್ ಸ್ಪರ್ಧಿಯ ಆದರ್ಶ ಕೇಂದ್ರವಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅವರು ಪಟ್ಟುಹಿಡಿದ ಚಾಲಕ, ಉನ್ನತ-ಹಾರಾಟದ ಪಿಕ್-ಅಂಡ್-ರೋಲ್ ಫೆಸಿಲಿಟೇಟರ್ ಮತ್ತು ಕಠಿಣ ಶುಲ್ಕ ವಿಧಿಸುವ ನಾಯಕ; ಅವರು ಇನ್ನೂ ರಕ್ಷಣಾ ಫಿಟ್‌ಗಳನ್ನು ನೀಡಬಹುದು, ಮತ್ತು ಅವರು ಇನ್ನೂ ತಂಡವನ್ನು ಉತ್ತಮಗೊಳಿಸಬಹುದು. ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್‌ನಲ್ಲಿ ತರಬೇತಿ ಶಿಬಿರ ತೆರೆಯುವ ಮೊದಲು ಕೆಲವು ತಂಡಗಳು ಅದನ್ನು ಉತ್ತೇಜಿಸುತ್ತದೆ. ಯಾರು, ಮತ್ತು ಅವರು ಅವನನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಬಿಟ್ಟುಕೊಡಲು ಸಿದ್ಧರಿರುವುದನ್ನು ಕಲಿಯುವುದು ಆಕರ್ಷಕವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

Comments are closed.